Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay

Hữu Vượng

Thứ năm, 05/05/2022 20:00 (GMT+7)

Thethao.vn cung cấp Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay. Giải bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 đang diễn ra vô cùng kịch tính và hấp dẫn.

Giải hạng Nhì quốc gia 2022 khởi tranh trong tháng 4 và dự kiến kết thúc trong tháng 6. Vòng loại sẽ diễn ra theo hai lượt; Lượt đi diễn ra Từ ngày 18 tháng 04 đến ngày 09 tháng 05 năm 2022; lượt về diễn ra từ từ ngày 13 tháng 05 đến ngày 03 tháng 06 năm 2022. Vòng Chung kết sẽ diễn ra duy nhất trong ngày 08 tháng 06 năm 2022.

Giải được chia làm 2 bảng, bảng A và bảng B. Bảng A gồm các CLB đá tập trung ở Hà Nội và các địa điểm lân cận. Bảng B gồm các CLB đá tập trung ở miền Nam.

Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay - Ảnh 1
Giải hạng Nhì Quốc gia 2022 được tổ chức ở 2 khu vực. - Ảnh: VFF

Ở vòng chung kết, Bốn đội bóng sẽ thi đấu 2 trận. Nhất bảng A sẽ gặp nhì bảng B. Hai đội thắng trận sẽ xếp đồng Hạng nhất giải bóng đá Hạng Nhì Quốc gia 2022, và sẽ trực tiếp giành quyền tham dự V.League 2 2023. Một đội có điểm, chỉ số phụ thấp nhất trong 2 bảng sẽ phải xuống hạng.

Giải đấu năm nay giữ nguyên thể thức thi đấu lượt đi lượt về nhưng sẽ thi đấu theo phương thức tập trung. Theo đó, Bảng A sẽ được tổ chức ở 1 địa điểm tại khu vực phía Bắc gồm: Sân vận động Thanh Trì, Trung tâm Đào tạo Bóng đá Trẻ PVF và Trung tâm Đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam còn Bảng B sẽ được tổ chức tại khu vực Đông Nam Bộ gồm: Sân vận động Tây Ninh và Sân Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu Thể dục Thể thao Tây Ninh

>>> Lịch thi đấu bóng đá hạng Nhì Quốc gia 2022 hôm nay

Các đội thuộc bảng A gồm Kon Tum, Lâm Đồng, Trẻ SHB Đà Nẵng, Trẻ Quảng Nam, Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc, Hòa Bình và PVF. Các đội thuộc bảng B gồm Bình Thuận, Đồng Nai, Gia Định, Trẻ Thành phố Hồ Chí Minh, Đồng Tháp, Tiền Giang, Vĩnh Long.

KẾT QUẢ GIẢI HẠNG NHÌ QUỐC GIA 2022 (Cập nhật liên tục)

Kết quả chi tiết các trận đấu thuộc vòng 1

Bảng A

15h30 sân Thanh Trì, Lâm Đồng – Kon Tum: 1-1

15h30 sân TTĐTBĐ trẻ Việt Nam, Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc – Trẻ Quảng Nam: 0-2

17h00 sân PVF, PVF – Trẻ SHB Đà Nẵng: 1-2

Bảng B

15h30 sân Tây Ninh (sân chính) Đồng Tháp – Vĩnh Long: 0-0

15h30 sân Tây Ninh (sân phụ), Gia Định – Trẻ TP.HCM: 1-6

18h00 sân Tây Ninh (sân chính), Đồng Nai – Bình Thuận: 3-0

Kết quả chi tiết các trận đấu thuộc vòng 2

Bảng A

15h30 Sân Thanh Trì, Trẻ SHB Đà Nẵng – Lâm Đồng: 0-1

15h30 Sân TTĐT BĐTVN, Kon Tum – PVF: 0-0

15h30 Sân PVF, Trẻ Quảng Nam – Hòa Bình: 2-2

Bảng B

15h30 Sân Chính, Vĩnh Long – Đồng Nai: 0-2

15h30 Sân Phụ, Bình Thuận – Đồng Tháp: 1-0

18h00 Sân Chính, Trẻ TP HCM – Tiền Giang: 2-3

Kết quả chi tiết các trận đấu thuộc vòng 3

Bảng A 

15h30 Sân PVF, Trẻ SHB Đà Nẵng – Kon Tum: 0-0

15h30 Sân TTĐT BĐTVN, Lâm Đồng – PVF: 1-1

15h30 Sân Thanh Trì, Hòa Bình – Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc: 0-1

Bảng B 

18h00 Sân Chính, Vĩnh Long – Bình Thuận: 0-1

15h30 Sân phụ, Đồng Nai – Đồng Tháp: 2-0

15h30 Sân chính, Tiền Giang – Gia Định: 1-1

Kết quả chi tiết các trận đấu thuộc vòng 4

Bảng A

15h30 Sân TTĐT BĐTVN, Hòa Bình – Lâm Đồng: 2-2

15h30 Sân Thanh Trì, Trẻ Quảng Nam – Trẻ SHB Đà Nẵng: 3-0

17h00 Sân PVF, PVF – Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc: 1-2

Bảng B 

15h30 Sân Chính, Tiền Giang – Đồng Nai: 0-2

15h30 Sân phụ, Trẻ TP HCM – Vĩnh Long: 1-2

18h00 Sân chính, Đồng Tháp – Gia Định: 2-1

Kết quả chi tiết các trận đấu thuộc vòng 5

Bảng A

15h30 Sân Thanh Trì, Kon Tum – Trẻ Quảng Nam: 0-2

15h30 Sân TTĐT BĐTVN, Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc – Lâm Đồng: 0-1

17h00 Sân PVF, PVF – Hòa Bình: 0-4

Bảng B

15h30 Sân chính, Bình Thuận – Trẻ TP HCM: 2-0

15h30 Sân Phụ, Gia Định – Đồng Nai: 1-0

18h00 Sân chính, Đồng Tháp – Tiền Giang: 0-0

Kết quả chi tiết các trận đấu thuộc vòng 6

Bảng A

15h30 Sân PVF, Kon Tum – Hòa Bình: 0-4

15h30 Sân TTĐTBĐTVN, Trẻ Quảng Nam – PVF: 4-2

15h30 Sân Thanh Trì, Trẻ SHB Đà Nẵng – Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc: 0-0

Bảng B

15h30 Sân Phụ, Bình Thuận – Tiền Giang: 2-0

15h30 Sân chính, Trẻ TP. HCM – Đồng Tháp: 0-0

18h00 Sân chính, Vĩnh Long – Gia Định: 0-1

Kết quả chi tiết các trận đấu thuộc vòng 7

Bảng A

15h30 Sân Thanh Trì, Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc – Kon Tum: 1-0

15h30 Sân PVF, Lâm Đồng – Trẻ Quảng Nam: 2-2

15h30 Sân TTĐTBĐT, Hòa Bình – Trẻ SHB Đà Nẵng: 0-0

Bảng B

15h30 Sân Chính, Gia Định – Bình Thuận: 3-2

15h30 Sân Phụ, Tiền Giang – Vĩnh Long: 4-2

18h00 Sân Chính, Đồng Nai – Trẻ TP HCM: 4-0

 

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp bóng đá giải hạng Nhì Việt Nam 2022 hôm nay

V League 18/04/2022

Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp Giải hạng Nhì Việt Nam 2022 của các đội bóng Việt Nam. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tuyến Giải hạng Nhì Việt Nam 2022 hôm nay nhanh nhất.

LASK - CLB mới của Quang Hải có gì đặc biệt?

V League 20/04/2022

CLB LASK của Áo rất có thể sẽ là bến đỗ mới của Quang Hải. Đội bóng này có nhiều điểm phù hợp với ngôi sao người Việt Nam.

Lịch thi đấu bóng đá hạng Nhì Quốc gia 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá hạng Nhì Quốc gia 2022 hôm nay. Cập nhật ltd bóng đá giải hạng nhì mới nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

CLB Hà Nội tập huấn tại Đà Nẵng chờ V.League trở lại

Đội bóng thủ đô sẽ có chuyến tập huấn kéo dài 14 ngày tại TP Đà Nẵng trong lúc chờ V.League trở lại vào tháng 7/2022.

HAGL so tài Hà Nội FC ở Cúp Tứ hùng 2022

Đoàn quân HLV Kiatisuk và Hà Nội FC sẽ sớm tái ngộ nhau tại giải giao hữu Cúp Tứ hùng tổ chức ở Hải Phòng tháng 6 tới đây.

Đình Trọng trở lại tập luyện cùng Topenland Bình Định

Trung vệ Trần Đình Trọng cùng các đồng đội ở Topenland Bình Định trở lại tập luyện, chuẩn bị cho giai đoạn 2 V.League 2022.

Hải Phòng thống trị giải thưởng V.League tháng 3/2022

Trong 4 giải thưởng xuất sắc tại V.League trong tháng 3, CLB Hải Phòng chiếm tới 3 giải.

Sân Hà Tĩnh đóng cửa để sửa chữa, nâng cấp mặt cỏ đến khi V.League trở lại

Theo thông báo của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, đội bóng này sẽ đóng cửa sân vận động trong vòng 2 tháng để phục vụ việc sửa chữa, nâng cấp mặt cỏ trước khi V.Leage 2022 tái khởi tranh.

Cựu cầu thủ Bình Dương chia tay CLB Indonesia vì bị nợ lương nhiều năm

Tiền đạo Marko Simic sẽ chia tay đội bóng Persija Jakarta sau 4,5 năm gắn bó vì bị CLB Indonesia nợ lương trong nhiều năm liền.

Cựu cầu thủ SHB Đà Nẵng phải cắt bỏ 1 chân vì ung thư xương

Cựu cầu thủ Lê Văn Bình của đội trẻ SHB Đà Nẵng lâm vào hoàn cảnh khó khăn sau khi bị ung thư xương, thậm chí đã phải cắt bỏ 1 chân.

LASK - Đội bóng mới của Quang Hải từng đối đầu MU ở Cúp C2 châu Âu

CLB LASK của Áo từng gặp MU ở Cúp C2 châu Âu (Europa League) mùa giải 2019/20 và nhận kết quả thua khá đậm.

LASK - CLB mới của Quang Hải có gì đặc biệt?

CLB LASK của Áo rất có thể sẽ là bến đỗ mới của Quang Hải. Đội bóng này có nhiều điểm phù hợp với ngôi sao người Việt Nam.

CLB Nam Định ra mắt tân giám đốc điều hành Phạm Cầm Kỳ

Giám đốc điều hành Phạm Cầm Kỳ ra mắt CLB Nam Định trong cuộc họp giữa ban lãnh đạo và tập thể ban huấn luyện, cầu thủ đội chủ sân Thiên Trường vào ngày 19/4.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Valencia
22:30
Celta Vigo
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
Genoa
22:15
Bologna
Lazio
01:45
Verona
Atalanta
01:45
Empoli
Fiorentina
01:45
Juventus
Ligue 1
Vòng 38
Stade Brestois
02:00
Bordeaux
Lille
02:00
Rennes
Reims
02:00
Nice
Nantes
02:00
Saint Etienne
Marseille
02:00
Strasbourg
Lorient
02:00
Troyes
Angers
02:00
Montpellier
PSG
02:00
Metz
Lens
02:00
Monaco
Clermont
02:00
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 14
FC Seoul
14:30
Seongnam FC
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Gimcheon Sangmu
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
FC Tokyo
13:00
Kashiwa Reysol
Shonan Bellmare
13:00
Vissel Kobe
Sagan Tosu
15:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
15:00
Kashima Antlers
Avispa Fukuoka
17:00
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne Victory
14:15
Western United FC
Melbourne City
11:05
Adelaide United
AFC Cup
Vòng bảng
PSM Makassar
17:00
Visakha FC
Mohun Bagan(Ind)
18:00
Bashundhara Kings
CD Arabe Unido
22:00
Shbab Alkhaleel
Maziya
22:00
Gokulam Kerala FC
Al Kuwait SC
22:00
Al-Seeb
Hilal AL Quds
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
02:00
Al-Riffa
Jableh SC
02:00
Al-Ansar (LIB)
East Riffa
02:00
Teshrin SC
Giao hữu quốc tế
Maritimo B
22:59
Paredes
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
AIK Solna
20:00
IK Sirius FK
Helsingborg
22:30
IFK Varnamo
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 36
Aarau
01:15
Vaduz
Neuchatel Xamax
01:15
FC Wil 1900
Kriens
01:15
Winterthur
Thun
01:15
Yverdon
Stade Ouchy
01:15
Schaffhausen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Sivasspor
20:00
Kayserispor
Altay Spor Kulubu
20:00
Kasimpasa
Yeni Malatyaspor
22:59
Fenerbahce
Besiktas JK
22:59
Konyaspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Cúp Quốc Gia Đức
Chung kết
SC Freiburg
01:00
RB Leipzig
Ba Lan
Vòng 34
Wisla Plock
22:30
Stal Mielec
Lech Poznan
22:30
Zaglebie Lubin
Legia Warszawa
22:30
Cracovia Krakow
Piast Gliwice
22:30
Radomiak Radom
Pogon Szczecin
22:30
LKS Nieciecza
Rakow Czestochowa
22:30
Lechia Gdansk
Slask Wroclaw
22:30
Gornik Zabrze
Wisla Krakow
22:30
Warta Poznan
Gornik Leczna
22:30
Jagiellonia Bialystok
Na Uy
Vòng 7
Sandefjord
21:00
Lillestrom
Molde
22:59
Kristiansund BK
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
08:00
Atlas
Nga
Vòng 30
FC Krasnodar
21:00
Terek Grozny
Arsenal Tula
21:00
Ural Sverdlovsk Oblast
Dynamo Moscow
21:00
FK Sochi
FK Nizhny Novgorod
21:00
Zenit St. Petersburg
Khimki
21:00
Spartak Moscow
Krylya Sovetov
21:00
Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow
21:00
Rostov FK
Rubin Kazan
21:00
FC Ufa
VĐQG Slovakia
Vòng 10
Slovan Bratislava
22:00
MSK Zilina
MFK Ruzomberok
22:00
SKF Sered
Tatran LM
22:00
Zlate Moravce
Trencin
22:00
Michalovce
Sokol Dolna Zdana
22:00
FK Senica
Spartak Trnava
22:00
Dunajska Streda
VĐQG Bỉ
Vòng 6
KAA Gent
01:45
Charleroi
Mechelen
01:45
Racing Genk
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Rijeka
20:00
Hrvatski dragovoljac
HNK Gorica
22:05
ZNK Osijek
Dinamo Zagreb
01:00
Hajduk Split
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Pisa
22:59
Benevento
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Fuenlabrada
01:00
Sporting Gijon
FC Cartagena
01:00
SD Amorebieta
Malaga
01:00
Burgos CF
SD Huesca
01:00
Real Sociedad B
Ibiza Eivissa
03:00
Valladolid
Girona
03:00
Mirandes
Las Palmas
03:00
Real Oviedo
Eibar
03:00
Tenerife
Ponferradina
03:00
Leganes
Almeria
03:00
AD Alcorcon
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
GD Chaves
02:00
Moreirense
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
Mito Hollyhock
14:00
Grulla Morioka
Fagiano Okayama
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
17:00
Ventforet Kofu
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
FC Eindhoven
21:30
ADO Den Haag
Heracles Almelo
01:00
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng 36
Radomlje
20:00
Domzale
NK Aluminij
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
Concordia Chiajna
19:30
Chindia Targoviste
Universitaea Cluj
00:30
Dinamo Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 7
Flamengo
02:30
Goias
Atletico Clube Goianiense
02:30
Coritiba PR
Santos
04:30
Ceara
Juventude
05:00
Palmeiras
America MG
07:00
Botafogo RJ
Cuiaba
07:00
Internacional RS
Đan Mạch
Vòng 10
Aarhus AGF
22:00
Nordsjaelland
Vejle
22:00
Odense BK
Sonderjyske
22:00
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
Audax Italiano
02:00
Univ Catolica
CSD Antofagasta
02:00
Everton CD
Universidad de Chile
04:30
Huachipato
Union La Calera
07:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
Pirin Blagoevgrad
23:15
Botev Vratsa
Tsarsko Selo
23:15
Lokomotiv Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 8
FK Chita
13:00
Khimik Dzerzhinsk
SY Sakhalinsk
14:00
Saturn Moscow
Dinamo Barnaul
17:00
FK Orenburg-2
FK Kolomna
17:00
FK Kaluga
Kvant Obninsk
18:00
Arsenal Tula II
FK Znamya Noginsk
18:00
FK Fakel Voronezh Youth
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Nosta Novotroitsk
FC Lada Togliatti
20:00
FK Spartak Tuymazy
Tyumen
20:00
Amkar Perm
Zvezda Perm
20:00
FK Zenit Izhevsk
Volga Ulyanovsk
21:00
Torpedo Miass
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
VĐQG UAE
Vòng 25
Al-Sharjah
21:15
Emirates Club
Al Nasr Dubai
21:15
Al-Dhafra
Al Oruba (UAE)
21:15
Al-Wasl
Al-Jazira(UAE)
00:00
Al Wehda(UAE)
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Daejeon Citizen
14:00
Bucheon FC 1995
Jeonnam Dragons
16:30
Ansan Greeners FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Universidad Central de Venezuela
02:00
Deportivo Lara
Zulia FC
04:15
Caracas FC
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Genclerbirligi
20:00
Umraniyespor
Keciorengucu
20:00
Ankaragucu
Bursaspor
22:59
Menemen Belediye Spor
Kocaelispor
22:59
Adanaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Qviding FIF
17:00
Falkenberg
IK Oddevold
18:00
Tvaakers IF
Motala AIF FK
18:00
Umea FC
Orebro Syrianska IF
21:00
Haninge
Pitea IF
21:00
Sandvikens IF
Karlstad BK
21:00
Sollentuna United
Ljungskile
21:00
Lunds BK
Oskarshamns AIK
21:00
BK Olympic
Vanersborgs IF
21:00
IFK Malmo FK
Vasalunds IF
21:00
Hammarby TFF
FC Trollhattan
21:00
Atvidabergs
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Haukar Hafnarfjordur
21:00
KF Fjallabyggdar
Vikingur Olafsvik
21:00
UMF Njardvik
Hạng 2 Romania
Vòng
SR Brasov
16:30
FC Timisoara
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Radunia Stezyca
22:00
GKS Belchatow
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Indjija
22:30
FK Radnicki Sremska Mitrovica
Mladost Novi Sad
22:30
IMT Novi Beograd
FK Zeleznicar Pancevo
22:30
FK Zarkovo
Habitpharm Javor
22:30
FK Loznica
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Drava
22:00
NK Rogaska
Krsko Posavlje
22:00
NK Brezice
Triglav Gorenjska
22:59
MNK FC Ljubljana
NK Rudar Velenje
01:00
ND Gorica
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
FC Sydvest
23:30
Tarup Paarup IF
BK Avarta
23:30
Frederikssund IK
KFUM
00:00
Ringsted
Holbaek
00:00
Tarnby FF
B 1913 Odense
00:00
Marienlyst
Vejgaard B
00:00
AaB 2
Ringkobing
00:15
Fuglebakken
GVI
17:00
B1908
Ledoje-Smorum Fodbold
18:00
Skovshoved
Odder IGF
19:00
ASA Aarhus
AB Tarnby
19:00
Koge Nord FC
Bulgaria B PFG
Vòng 38
Etar
20:45
FC Dobrudzha
Marek Dupnitza
20:45
Strumska Slava
PFK Montana
20:45
Spartak Varna
Septemvri Simitli
20:45
FC Hebar Pazardzhik
FC Sozopol
20:45
Litex Lovech
Sportist Svoge
20:45
CSKA 1948 Sofia II
Botev Plovdiv II
20:45
FC Maritsa 1921
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Polisi Tanzania FC
18:00
Biashara United FC
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
13:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Chuncheon Citizen
13:00
Chungju Citizen
FC Namdong
13:00
Geoje Citizen
Daegu FC II
14:00
Seoul United
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Weston Pud(nữ)
13:00
Dare southwest Queensland (nữ)
Logan Lightning (nữ)
14:00
Mitchelton (nữ)
Souths United SC (nữ)
15:00
Gold Coast city (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
FC Kairat Almaty
20:00
FC Shakhtyor Karagandy
FK Atyrau
20:00
Lokomotiv Astana
FK Arys
22:00
FK Aktobe Lento
Ordabasy
22:00
FK Aksu
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Cavalry FC
02:30
Valour
England Conference North Division
Vòng
York City
21:00
Boston United
Latvia Division 2
Vòng 7
Olaine
19:00
Valmieras FK II
Salaspils
20:00
Riga FC II
Saldus SS/Leevon
21:00
Tukums-2000 II
Skanstes SK
22:59
Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL
Vòng 29
Rudes
22:30
Radnik Sesvete
NK Solin
22:30
HNK Cibalia
NK Jarun
22:30
NK Osijek II
NK Opatija
02:00
NK Dubrava Zagreb
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bursa Niluferspor AS
00:00
Tarsus Idman Yurdu
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Adelaide Comets FC
12:30
Croydon Kings
Campbelltown City SC
12:30
Cumberland United FC
Adelaide Panthers
12:30
Metrostars SC
White City Woodville
12:30
Sturt Lions
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide City FC
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Charleston Battery
06:00
Miami FC
Indy Eleven
06:00
New York Red Bulls B
Detroit City
06:30
Atlanta United FC II
Louisville City FC
06:30
Monterey Bay FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Tulsa Roughneck
07:30
Hartford Athletic
Rio Grande Valley
07:30
San Diego loyalty
San Antonio
07:30
Colorado Springs Switchbacks FC
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Oakland Roots
09:00
Los Angeles Galaxy II
Orange County Blues FC
09:00
El Paso Locomotive FC
Cúp nữ Châu Âu
Chung kết
Barcelona (nữ)
00:00
Lyon (nữ)
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
17:00
Medkila (nữ)
Amazon Grimstad (nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)