Huỳnh Kesley trở lại mái nhà Becamex Bình Dương

Minh Phước

Thứ hai, 29/11/2021 11:52 (GMT+7)

Chân sút ngoại đình đám 1 thời Huỳnh Kesley Alves sẽ tham gia công tác huấn luyện tại CLB Becamex Bình Dương với vai trò trợ lý cho HLV trưởng Đặng Trần Chỉnh ở mùa giải V.League 2022.

Trên facebook page chính thức của mình, Becamex Bình Dương đã đưa ra thông báo chính thức về việc bổ nhiệm huyền thoại của đội bóng, Huỳnh Kesley Alves vào ban huấn luyện của HLV Đặng Trần Chỉnh cho mùa giải 2022.

Cựu tiền đạo người Brazil trước đó từng được giao nhiệm vụ dẫn dắt đội U15 Bình Dương tại VCK U15 Quốc gia 2020 và U13 Bình Dương tham dự giải U13 quốc tế Việt Nam - Nhật Bản 2020. Ở giải đấu đó, U13 Bình Dương của Huỳnh Kesley đã xuất sắc giành chức vô địch sau khi đánh bại PVF với tỉ số 4-3 ở trận chung kết.

Huỳnh Kesley trở lại mái nhà Becamex Bình Dương - Ảnh 3
Becamex Bình Dương thông báo việc bổ nhiệm trợ lý Huỳnh Kesley. (Ảnh: CLB Bình Dương)

Huỳnh Kesley Alves được biết đến là 1 trong những tiền đạo ngoại/nhập tịch xuất sắc nhất trong lịch sử V.League. Năm 2004, Kesley cùng CLB Matsubara tham dự giải bóng đá truyền hình Bình Dương và đã gây được ấn tượng lớn. Anh sau đó đã được lãnh đạo CLB Becamex Bình Dương ký hợp đồng thi đấu ở mùa giải V.League 2005.

Ngay trong mùa giải đầu tiên của mình, Kesley đã đoạt cú đúp danh hiệu vua phá lưới V.League với 21 bàn thắng và cầu thủ ngoại xuất sắc nhất giải. Nhưng ngay mùa giải tiếp theo, Kesley quyết định rời Bình Dương để gia nhập HAGL.

Huỳnh Kesley trở lại mái nhà Becamex Bình Dương - Ảnh 2
Cựu tiền đạo người Brazil cùng đội U13 Bình Dương đăng quang tại giải U13 quốc tế Việt Nam - Nhật Bản 2020.

Sau 1 mùa giải không thành công ở đội bóng phố Núi, Kesley quay về mái nhà xưa Bình Dương và góp không lớn vào 2 chức vô địch liên tiếp của CLB ở các năm 2007 và 2008. Trong sự nghiệp của mình, Kesley còn kinh qua rất nhiều đội bóng khác ở V.League như Hà Nội T&T, Sài Gòn Xuân Thành, Đồng Nai, Khánh Hòa và CLB TP.HCM.

Năm 2009, Kesley nhập quốc tịch Việt Nam với cái tên Huỳnh Kesley Alves. Anh có lần đầu tiên và cũng là duy nhất thi đấu cho ĐTQG Việt Nam ở trận giao hữu với Kuwait cũng trong năm 2009 dưới thời HLV Henrique Calisto.

Sau mùa giải 2019, anh quyết định giải nghệ sau khi đoạt ngôi á quân V.League cùng CLB TP.HCM và bắt đầu chuyển sang nghiệp huấn luyện.

TIN LIÊN QUAN

Chuyên gia Phan Anh Tú: “Không nên dùng Hùng Dũng khi gặp đội mạnh ở AFF Cup”

V League 27/11/2021

Chia sẻ cùng Thethao.vn, chuyên gia Phan Anh Tú cho rằng tiền vệ Đỗ Hùng Dũng chưa nên vội vàng quăng mình vào các trận đấu khó khi mới trở lại ĐTQG Việt Nam.

CLB Hà Nội, Hải Phòng được chào mời mua cầu thủ sút tung lưới Tottenham giữa tuần qua

V League 28/11/2021

Tiền đạo Amadej Marosa đang trên đường sang V.League thi đấu, đồng thời 2 bến đỗ tiềm năng cho cầu thủ người Slovenia là CLB Hà Nội và Hải Phòng.

Tiền đạo sắp sang V.League thi đấu là tay săn bàn số 1 ở NS Mura

V League 28/11/2021

Amadej Marosa đang có phong độ khá ấn tượng và là chân sút hàng đầu của NS Mura tại giải VĐQG Slovenia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hải Phòng giữ lại 6 cầu thủ của HAGL cho V.League 2022

CLB Hải Phòng đã chốt quân số thử việc của HAGL khi giữ lại 6 cầu thủ. Những người này đều thi đấu tốt ở cúp Hoa Lư vừa qua.

V.League 2022 gián đoạn 4 tháng chỉ sau 4 vòng đấu

Công ty Cổ phần bóng đá chuyên nghiệp Việt Nam (VPF) vừa ban hành lịch thi đấu cho V.League 2022. Đáng chú ý, giai đoạn 1 của giải sẽ có quãng nghỉ lên tới 4 tháng.

CLB Hà Nội cân nhắc thanh lý tiền đạo người Serbia sau 2 tuần ra mắt

Theo nguồn tin của Thethao.vn, Josip Ivancic có nguy cơ bị CLB Hà Nội thanh lý sớm. Hà Nội cũng đang chờ một ngoại binh Brazil sang Việt Nam trong thời gian tới.

4 cầu thủ HAGL dương tính với COVID-19

Một số cầu thủ của HAGL đã dương tính COVID-19. Tuy nhiên, sức khỏe của những người này đều bình thường.

HLV Kiatisuk: Không có bảng đấu dễ ở cúp C1 châu Á

HLV Kiatisuk đã có những chia sẻ sau lễ bốc thăm AFC Champions League 2022. HAGL rơi vào bảng tử thần với những đại diện hàng đầu của khu vực Đông Á.

Văn Hậu tích cực tập luyện, sẵn sàng ăn Tết ở Hàn Quốc để sớm hồi phục

Hậu vệ Đoàn Văn Hậu vẫn đang tích cực hồi phục chấn thương đầu gối tại Hàn Quốc. Anh sẽ ở lại quốc gia Đông Á qua Tết Nguyên Đán để tập thêm.

CLB Sài Gòn công bố ngoại binh người Bồ Đào Nha

Andre Vieira, cầu thủ 29 tuổi người Bồ Đào Nha đã chính thức trở thành tân binh của CLB Sài Gòn. Anh sẽ đóng vai trò quan trọng tại V.League 2022.

Châu Ngọc Quang: Tôi không gặp khó khi thi đấu ở vị trí mới dưới thời HLV Chu Đình Nghiêm

Tiền vệ Châu Ngọc Quang đã có chia sẻ với Thethao.vn về lối chơi dưới thời HLV Chu Đình Nghiêm. Anh và các đồng đội tranh tài tại cúp Hoa Lư, giải đấu trước thềm V.League 2022.

Kết quả cúp Hoa Lư: Thanh Hóa thắng dễ Hải Phòng trong ngày Tiến Dụng dính thẻ đỏ

Thanh Hóa đã hạ Hải Phòng bằng 3 bàn không gỡ. Bước ngoặt của trận đấu chính là chiếc thẻ đỏ của trung vệ Bùi Tiến Dụng.

Sát thủ giải hạng Nhất Hà Lan chuẩn bị cập bến Hà Nội FC

Theo thông tin của Thethao.vn, Thomas Verheydt, cầu thủ đã ghi 16 bàn sau 19 trận ở giải hạng Nhất Hà Lan đã có mặt tại Hà Nội. Đây có thể là bản hợp đồng thứ 3 mà Hà Nội FC chuẩn bị chiêu mộ nhằm hướng đến cuộc đua đến ngôi vô địch V.League 2022.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Watford
03:00
Norwich City
Everton
19:30
Aston Villa
Leeds United
22:00
Newcastle United
Brentford
22:00
Wolves
Manchester United
22:00
West Ham United
Southampton
00:30
Manchester City
Vòng 22
RCD Espanyol
03:00
Betis
Levante
20:00
Cadiz
Villarreal
22:15
Mallorca
Sevilla
00:30
Celta Vigo
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Vòng 20
Eintracht Frankfurt
02:30
Arminia Bielefeld
TSG Hoffenheim
21:30
Borussia Dortmund
SC Freiburg
21:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
21:30
Augsburg
Greuther Furth
21:30
FSV Mainz 05
Monchengladbach
21:30
Union Berlin
VfL Bochum
00:30
FC Koln
Vòng 23
Verona
02:45
Bologna
Genoa
21:00
Udinese
Inter Milan
00:00
Venezia
Lazio
02:45
Atalanta
Vòng 22
Lyon
03:00
Saint Etienne
Stade Brestois
22:59
Lille
Lens
03:00
Marseille
Vòng 7
Sydney FC
15:45
Perth Glory
Giao hữu quốc tế
CS Petange
01:30
Fola Esch
Bohemians
02:00
St. Patricks Athletic
FC Schotz
02:00
Aarau
Sigma Olomouc
02:00
Spartak Trnava
Giao Hữu ĐTQG
Bolivia
04:00
Trinidad Tobago
Vòng 28
Bristol City
19:30
Cardiff City
Nottingham Forest
19:30
Derby County
Coventry City
22:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackpool
22:00
Millwall
Bournemouth AFC
22:00
Hull City
Sheffield United
22:00
Luton Town
Birmingham City
22:00
Barnsley
Reading
22:00
Huddersfield Town
Stoke City
22:00
Fulham
Swansea City
22:00
Preston North End
West Brom
22:00
Peterborough United
Vòng 19
FC Arouca
02:00
Benfica
Pacos de Ferreira
04:15
Boavista FC
Moreirense
22:30
Santa Clara
CD Tondela
01:00
Vizela
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Vòng 20
Vitesse Arnhem
00:45
Groningen
SC Heerenveen
02:00
PEC Zwolle
AZ Alkmaar
02:00
SC Cambuur
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Antalyaspor
17:30
Gazisehir Gaziantep
Yeni Malatyaspor
17:30
Besiktas JK
Sivasspor
20:00
Fenerbahce
Adana Demirspor
20:00
Karagumruk
Istanbul BB
22:59
Goztepe
Vòng 3
Mazatlan FC
08:00
Toluca
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Vòng 23
Oostende
02:45
Royal Antwerp
Kortrijk
22:15
KAS Eupen
Sint-Truidense
00:30
Seraing United
KFCO Wilrijk
00:30
Oud Heverlee
Charleroi
02:45
KAA Gent
Serie B Italia
Vòng 20
Parma
02:30
Frosinone
Cosenza Calcio 1914
20:00
Ascoli
Spal
20:00
Pisa
Alessandria
20:00
Benevento
Brescia
20:00
Ternana
Monza
20:00
Reggina
Como
20:00
Crotone
Cittadella
21:00
Cremonese
Parma
21:00
Pordenone Calcio SSD
Perugia
21:00
Frosinone
Lecce
21:00
Benevento
Monza
21:00
Spal
Brescia
21:00
Alessandria
Pisa
21:00
Ternana
Ascoli
21:00
Como
Vicenza
21:00
Cosenza Calcio 1914
Reggina
21:00
Crotone
Perugia
22:15
Pordenone Calcio SSD
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Tenerife
03:00
Real Oviedo
Zaragoza
22:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Las Palmas
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Vilafranquense
18:00
Nacional da Madeira
Varzim
22:30
Academica Coimbra
Hạng 2 Pháp
Vòng 22
AJ Auxerre
21:00
Paris FC
USL Dunkerque
01:00
Sochaux
Valenciennes
01:00
Nancy
Le Havre
01:00
Rodez Aveyron
Pau FC
01:00
Nimes
Dijon
01:00
Quevilly
Amiens
01:00
Guingamp
Bastia
01:00
Toulouse
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Hansa Rostock
19:30
Heidenheimer
Ingolstadt
19:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
19:30
Werder Bremen
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
Roda JC
02:00
ADO Den Haag
MVV Maastricht
02:00
Volendam
FC Utrecht (Youth)
02:00
Dordrecht
Helmond Sport
02:00
FC Oss
AZ Alkmaar (Youth)
02:00
VVV Venlo
De Graafschap
02:00
Almere City FC
Jong PSV Eindhoven (Youth)
02:00
Excelsior SBV
Den Bosch
02:00
FC Eindhoven
Emmen
22:30
NAC Breda
VĐQG Romania
Vòng 22
Arges
01:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
19:30
FC Voluntari
CS Universitatea Craiova
01:00
Rapid Bucuresti
Hạng 3 Pháp
Vòng 19
Stade Briochin
01:00
Creteil
Villefranche
01:00
Stade Lavallois MFC
Avranches
01:00
Sete FC
Bastia Borgo
01:00
Sedan
Cholet So
01:00
Bourg Peronnas
Le Mans
01:00
Chateauroux
Orleans US 45
01:00
Boulogne
Red Star FC 93
01:00
Chambly FC
Hạng 4 Anh
Vòng 28
Swindon Town
20:00
Bristol Rovers
Rochdale
22:00
Bradford City
Salford City
22:00
Colchester United
Scunthorpe United
22:00
Newport County
Sutton United
22:00
Northampton Town
Barrow
22:00
Mansfield Town
Crawley Town
22:00
Tranmere Rovers
Walsall
22:00
Exeter City
Forest Green Rovers
22:00
Carlisle United
Harrogate Town
22:00
Oldham Athletic
Hartlepool United
22:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
22:00
Port Vale
Hạng 3 Đức
Vòng 22
Borussia Dortmund (Youth)
01:00
SC Freiburg (Youth)
Kaiserslautern
20:00
BFC Viktoria 1889
Te Cu Kukuh Atta Seip
20:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
20:00
SC Verl
SV Wehen Wiesbaden
20:00
VfL Osnabruck
Wurzburger Kickers
20:00
SV Waldhof Mannheim
Eintracht Braunschweig
20:00
Hallescher FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 20
Dunfermline Athletic
22:00
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Umraniyespor
17:30
Menemen Belediye Spor
Manisa BB Spor
17:30
Genclerbirligi
Altinordu
20:00
Istanbulspor
Ankaragucu
23:00
Denizlispor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Almopos Arideas
19:45
Olympiakos Piraeus B
Niki Volou
19:45
Apollon Larissas
PAOK Saloniki B
19:45
Trikala
SKODA Xanthi
22:00
Veria FC
Tanzania Ligue 1
Vòng
Tanzania Prisons
18:00
Azam
Biashara United FC
20:00
Geita Gold
Mtibwa Sugar
20:00
Simba Sports Club
England Conference North Division
Vòng 23
AFC Telford United
22:00
Darlington
Alfreton Town
22:00
Blyth Spartans
Brackley Town
22:00
Chorley FC
Bradford Park Avenue
22:00
Kettering Town
Curzon Ashton FC
22:00
Chester FC
Farsley Celtic
22:00
Hereford United
Gateshead
22:00
Leamington
Gloucester City
22:00
Southport FC
Kidderminster Harriers
22:00
York City
AFC Fylde
22:00
Guiseley
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 21
Pazarspor
16:30
Nazillispor
Osmanlispor FC
17:00
Nigde Belediyespor
Anadolu Selcukluspor
17:00
Ispartaspor
Bayburt Ozel Idare
17:00
Turgutluspor
Bukaspor
17:00
Akhisar Bld.Geng
Bodrumspor
17:00
Diyarbakirspor
Erzincanspor
17:00
Tarsus Idman Yurdu
Corum Belediyespor
17:00
Ergene Velimese
Amedspor
17:00
Kirsehir Koyhizmetleri
Hekimoglu Trabzon
17:00
Inegolspor
Kahramanmarasspor
17:00
Etimesgut Belediye Spor
Sariyer
17:00
Sakaryaspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
Kirklarelispor
17:00
Ankarademirspor
S.Urfaspor
17:00
Eskisehirspor
Somaspor
17:00
Adiyamanspor
Belediye Vanspor
17:00
Afjet Afyonspor
VĐQG Iran
Vòng 16
Mes Rafsanjan
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Foolad Khozestan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 27
Margate
22:00
Corinthian Casuals
Bishop's Stortford
22:00
East Thurrock United
Worthing
22:00
Hornchurch
Bognor Regis Town
22:00
Potters Bar Town
Bowers Pitsea
22:00
Merstham
Cheshunt
22:00
Horsham
Cray Wanderers
22:00
Carshalton Athletic FC
Folkestone
22:00
Wingate Finchley
Haringey Borough
22:00
Leatherhead
Kingstonian
22:00
Enfield Town
lewes
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Kiyovu FC
17:30
Espoir FC
Esperance
19:00
Kirehe FC
Nyanza FC
19:00
Sunrise FC
AS Kigali
20:00
APR FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Sile Yildizspor
17:00
Yesilyurt Belediyespor
Catalca Spor
17:00
Kelkit Belediye Hurriyet
Portugal Liga 3
Vòng
Real Sport Clube Queluz
02:30
SCU Torreense
FC Felgueiras
18:00
CF Canelas 2010
Pevidem SC
22:00
Fafe
Sporting CP B
00:00
Cova Piedade
Uniao Leiria
02:30
Amora FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 13
Derby County U23
02:00
Arsenal U23
Norwich City U23
02:00
Burnley U23
Algeria U19 Youth League
Vòng
ASM Oran U19
15:00
USM Bel Abbes U19
JS Saoura U19
15:00
WA Tlemcen U19
MC Oran U19
15:00
MC Saida U19
NA Hussein Dey U19
15:00
ES Setif U19
Olympique Medea U19
15:00
RC Arba U19
USM El Harrach U19
15:00
JS Bordj Menaiel U19
JS Kabylie U19
15:00
CR Belouizdad U19
CS Constantine U19
15:00
CA Batna U19
MC El Eulma U19
15:00
USM Alger U19
NRB Teleghma U19
15:00
MO Constantine U19
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Fortaleza F.C
02:00
Atletico Huila
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Burundi League
Vòng 19
Flambeau de LEst
20:00
Rukinzo FC
Musongati FC
20:00
Aigle Noir
Les Crocos
20:00
Le Messager Ngozi
Athletico Olympic
20:00
BS Dynamic
England Conference
Vòng 25
Notts County
02:45
Barnet
Southend United
02:45
Kings Lynn
Boreham Wood
22:00
Weymouth
Chesterfield
22:00
Aldershot Town
Grimsby Town
22:00
Bromley
Maidenhead United
22:00
Halifax Town
Solihull Moors
22:00
Dover Athletic
Woking
22:00
Wealdstone FC
Altrincham
22:00
Torquay United
Yeovil Town
22:00
Wrexham
Dagenham Redbridge
00:20
Stockport County
Botola 2
Vòng 16
Raja de Beni Mellal
21:00
Racing Casablanca
TAS de Casablanca
21:00
Chabab Atlas Khenifra
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Qadasiya (Youth)
19:20
Al-Taawon Youths
Al-Ettifaq (Youth)
19:20
Al Khaleej Youths
Al-Faisaly Harmah Youth
19:40
Al-Fath (Youth)
Al Raed U20
19:45
Al-Ittihad (Youth)
Arar (Youth)
20:00
Al-Hilal (Youth)
Ohud Medina Youths
20:10
Al Wehda (Youth)
Al-Shabab (Youth)
20:20
Al-Tai (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Independiente Santa Fe
06:00
La Equidad
Deportivo Pasto
08:05
Millonarios
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
French Championnat Amateur
Vòng 16
Haguenau
22:00
Epinal
Jura Sud Foot
22:00
Frejus St-Raphael
Lyonnais II
22:00
Martigues
Auxerre B
23:00
ASM Belfortaine
Lens B
23:00
St. Maur Lusi
Stade Reims II
23:00
Sainte Genevieve Sports
Andrezieux
23:00
Les Herbiers
Yzeure AS
23:00
FC Bergerac
Blois
00:00
Saint Malo
Bobigny A.C.
00:00
Schiltigheim
GRACES
00:00
Monaco B
Chartres FC
00:00
Romorantin
Fleury Merogis U.S.
00:00
Beauvais
Hyeres
00:00
Toulon
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Granville
Guingamp B
00:00
Vitre
Poissy As
00:00
FC Rouen
St Pryve St Hilaire
00:00
Plabennec
Saint Quentin
00:00
Metz B
Angouleme
00:00
Mont-de-Marsan
Canet Roussillon
00:00
Bourges
Colomiers
00:00
Angers II
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyon Duchere
FC Nantes B
00:00
Le Puy Foot 43 Auvergne
Marignane Gignac
00:00
GFA Rumilly Vallieres
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
00:00
Saint-Priest
Lorient B
00:00
Versailles 78
CHAMALIERES
00:00
Montpellier B
Vannes
00:30
Caen II
Gobelins
00:30
Entente Sannois
Albania Super league
Vòng 17
Partizani Tirana
19:45
Kastrioti Kruje
Teuta Durres
19:45
KF Laci
KS Dinamo Tirana
20:00
KF Tirana
KS Perparimi Kukesi
20:00
Skenderbeu Korca
Italian Youth League B
Vòng 15
Frosinone U20
21:00
Pisa U19
Malta Premier League
Vòng 15
Balzan FC
20:00
Hamrun Spartans
Mosta FC
22:00
Hibernians FC
Gudja United
00:00
Sliema Wanderers FC
Kenya Super League
Vòng 16
Vihiga Bullets
19:00
Kariobangi Sharks
Bandari
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Gor Mahia
19:00
Nairobi Star City
KCB SC
19:00
Posta Rangers
Mexico U20
Vòng 3
Chivas Guadalajara U20
22:00
Queretaro U20
Monterrey U20
22:00
CDSyC Cruz Azul U20
Club America U20
22:00
Atlas U20
Leon U20
22:00
Pachuca U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 25
Ards FC
03:00
Annagh United
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
Dundela
22:00
Loughgall FC
HW Welders
22:00
Queen's University
Ballinamallard United
22:00
Newry City
Dergview FC
22:00
Institute FC
Israel C League
Vòng
Maccabi Ahva Shaab
19:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Segev Shalom
00:30
MS Hapoel Yeroham
Ghana Premier
Vòng 14
Karela United FC
22:00
Accra Hearts of Oak
Accra Lions
22:00
Ashanti Gold
Israel Youth League
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
15:15
Maccabi Achi Nazareth U19
Maccabi Herzliya U19
15:30
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
15:30
Hapoel Qiryat Ono U19
Bnei Sakhnin U19
16:00
Hapoel Kiryat Shmona U19
FC Kfar Qasim U19
16:00
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
16:00
Hapoel Tel Aviv U19
Beitar Nes Tubruk U19
16:00
Hapoel Afula U19
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
16:00
Hapoel Kfar Saba U19