HLV Trương Việt Hoàng xuất hiện trong buổi tập của CLB Viettel

Dù vướng nhiều tin đồn ra đi nhưng HLV Trương Việt Hoàng vẫn có mặt trong buổi tập của CLB Viettel hướng tới vòng 5 V.League 2022.

Cụ thể, buổi tập ngày 2/7 của CLB Viettel có sự xuất hiện của HLV trưởng Trương Việt Hoàng và cầu thủ trẻ Phan Tuấn Tài. Ông Hoàng vừa trở lại dẫn dắt sau thời gian chữa bệnh, trong khi Tuấn Tài được gọi trở lại sau khi thi đấu cho CLB Đắk Lắk ở giải hạng Nhất.

HLV Trương Việt Hoàng xuất hiện trong buổi tập của CLB Viettel - Ảnh 1
HLV Trương Việt Hoàng xuất hiện trong buổi tập của CLB Viettel - Ảnh CLB

Hồi cuối tháng 6, báo giới đưa tin HLV Trương Việt Hoàng đã xin thôi công tác tại CLB Viettel và được chấp nhận. Tuy nhiên, phía đội bóng đóng quân ở Hà Nội đưa ra thông báo ông chỉ xin nghỉ phép trong thời gian diễn ra AFC Cup. Tới ngày 2/7, AFC Cup kết thúc và ông Hoàng đã trở lại CLB.

HLV Trương Việt Hoàng chưa dẫn dắt CLB Viettel trận nào trong mùa giải 2022. Hồi đầu mùa, ông đi chữa bệnh nên vắng mặt. Thay thế HLV Việt Hoàng là trợ lý Bae Ji Won, người từng làm việc với HLV Park Hang Seo ở ĐT Việt Nam.

Phan Tuấn Tài trở lại CLB Viettel từ tháng 7, chờ ngày ra mắt V.League - Ảnh 1
Tuấn Tài đã trở lại CLB Viettel

Cựu danh thủ sinh tại Hà Nội chính thức dẫn dắt CLB Viettel kể từ năm 2019 sau khi rời CLB Hải Phòng. Ngay trong mùa giải trọn vẹn đầu tiên, ông giúp Viettel vô địch V.League 2020. Viettel kết thúc mùa đó với 41 điểm, nhiều hơn 2 điểm so với đội xếp thứ 2 là Hà Nội FC. Cũng trong mùa 2020, HLV Trương Việt Hoàng còn giúp Viettel vào tới trận chung kết Cúp Quốc gia. Tuy nhiên, ở trận chung kết, Viettel thua chính Hà Nội FC với tỷ số 1-2.

Trước khi về Viettel, HLV Trương Việt Hoàng dẫn dắt CLB Hải Phòng và từng cùng CLB này giành ngôi Á quân năm 2016 dù lực lượng không được đánh giá cao.

TIN LIÊN QUAN

Đội hình xuất phát HAGL đấu Bình Định: Văn Lợi bắt chính, Xuân Trường dự bị

V League 02/07/2022

Đội hình xuất phát của HAGL ở trận đấu với Bình Định đã được công bố. Điểm nhấn trong số 11 cái tên ra sân từ đầu của CLB phố Núi là sự xuất hiện của thủ môn Văn Lợi.

KẾT QUẢ TPHCM 0-1 Thanh Hóa: 3 điểm quan trọng

V League 02/07/2022

Trực tiếp TPHCM vs Thanh Hóa tại V.League 2022, diễn ra vào 19h15 ngày 2/7. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa TPHCM vs Thanh Hóa.

Kết quả Bình Định vs HAGL: Chủ nhà đánh rơi 2 điểm trong thế mất người

V League 02/07/2022

Kết quả Bình Định vs HAGL - Topenland Bình Định là đội dẫn trước trong hiệp 1. Nhưng việc mất người khiến chủ nhà phải chia điểm với HAGL ở những phút cuối trong trận đấu thuộc vòng 5 V.League 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Chủ tịch CLB Bình Định: Chúng tôi muốn giúp Văn Lâm lấy lại phong độ

Theo chủ tịch Nguyễn Văn Cường, việc Topenland Bình Định chiêu mộ Đặng Văn Lâm một phần là để giúp thủ môn này được ra sân thường xuyên, qua đó tăng cơ hội bắt chính trên ĐTQG.

CLB Quảng Nam mượn người của SHB Đà Nẵng sau khi để Tấn Sinh gia nhập Hà Nội

Trung vệ Phan Đức Lễ sẽ gia nhập CLB Quảng Nam theo bản hợp đồng cho mượn tới hết mùa giải Hạng nhất 2022.

Danh sách cầu thủ bị treo giò tại vòng 13 V.League 2022: Có Hồng Duy, Siladji

Thethao.vn cung cấp danh sách cầu thủ bị treo giò tại vòng 13 V.League 2022: Nhiều cầu thủ bị treo giò trong lượtd đấu tới, trong đó có hai cái tên đang thi đấu cho HAGL và CLB Hà Nội.

Trọng tài từng 'bẻ còi' bắt trận HAGL vs Hải Phòng ở vòng 13 V.League 2022

Theo phân công từ VFF, trọng tài từng "bẻ còi" Trương Hồng Vũ sẽ bắt chính trận đấu tâm điểm HAGL gặp Hải Phòng tại vòng 13 V.League 2022.

CLB Hà Nội sở hữu 4 trung vệ nội có chiều cao trên 1m80

Sau khi có được sự phục vụ của Huỳnh Tấn Sinh, Hà Nội FC được xem là đội bóng sở hữu hàng phòng ngự đáng gờm bậc nhất tại V.League 2022.

HLV Petrovic bị cấm chỉ đạo ở trận Bình Định - Thanh Hóa

Trận đấu giữa Topenland Bình Định và Đông Á Thanh Hóa trong khuôn khổ vòng 13 V.League 2022 sẽ không có sự góp mặt của HLV Petrovic. Chiến lược gia xứ Thanh bị cấm chỉ đạo do nhận đủ 3 thẻ vàng.

Trọng tài Ngô Duy Lân bị treo còi ở vòng 13 V.League 2022

Trọng tài Ngô Duy Lân sẽ không được làm việc ở vòng đấu này sau sai lầm mắc phải trong trận đấu giữa Hà Nội FC và HAGL.

Đội trưởng U19 Việt Nam sắp được Viettel cho thi đấu V.League

Khuất Văn Khang, đội trưởng U19 Việt Nam sẽ được Viettel đăng ký vào danh sách thi đấu lượt về tại V.League 2022.

Lần cuối Văn Lâm xuất hiện ở V.League là khi nào?

Văn Lâm đã rời V.League được gần 4 năm và anh sắp có màn tái xuất trong áo Topenland Bình Định.

Liễu Quang Vinh rời SHB Đà Nẵng, tái ngộ thầy cũ Huỳnh Đức

Trung vệ Liễu Quang Vinh đã nói lời chia tay đội bóng sông Hàn ngay giữa mùa giải.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
AFC Champions League
1/8 Final
Daegu FC
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Vissel Kobe
18:00
Yokohama Marinos
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Indonesia Super League
Vòng 5
PSIS Semarang
16:00
Persik Kediri
Barito Putera
16:30
Bali United
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Laconi Lian
15:30
Chinland
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SFK 2000 Sarajevo (nữ)
15:00
Birkirkara (nữ)
Valur (nữ)
16:00
FC Hayasa (nữ)
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
16:00
FC Guria Lanchkhuti(nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
16:00
FK Lokomotiv Stara Zagora (nữ)
FK Minsk (nữ)
17:00
Slovacko (nữ)
Benfica (nữ)
17:00
KF Hajvalia (nữ)
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:00
University of Sydney (nữ)
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
19:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
17:59
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
WK League
Vòng 17
Changnyeong (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Gyeongju FC (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Suwon FMC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Nanjing City
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Okean Nakhodka
14:00
Dinamo Vladivostok
FSHM Moscow
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
VIC Premier League
Vòng 25
Green Gully Cavaliers
16:30
Eastern Lions SC
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
North Star
16:30
Taringa Rovers
Komala
16:30
Albany Creek
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá