HLV Đặng Trần Chỉnh hài lòng với 1 điểm có được trước Hải Phòng

Hải Sơn

Chủ nhật, 13/03/2022 19:58 (GMT+7)

Chia sẻ tại buổi họp báo sau trận đấu giữa Bình Dương với Hải Phòng, HLV Đặng Trần Chỉnh nói ông hài lòng với kết quả của trận đấu này. Trong bối cảnh Hải Phòng đang có phong độ cao còn Bình Dương có nhiều cầu thủ mắc COVID-19, 1 điểm có được là thành công.

"Bình Dương đã chơi tốt ở trận đấu này. Đội của tôi đang gặp nhiều khó khăn, có nhiều cầu thủ mới nhiễm COVID-19, nhiều cầu thủ cũng mới khỏi bệnh. Trong bối cảnh đó, 1 điểm có được ở trận đấu này đã là thành công rồi", ông Đặng Trần Chỉnh chia sẻ tại buổi họp báo sau trận đấu.

HLV Đặng Trần Chỉnh hài lòng với 1 điểm có được trước Hải Phòng - Ảnh 2
Bình Dương hòa Hải Phòng nhờ 1 quả phạt đền gây tranh cãi

Ở trận đấu gặp CLB Hải Phòng, Bình Dương là đội chủ nhà nhưng bị đối phương vươn lên dẫn trước tới 2 lần. Một vài cầu thủ như Tô Văn Vũ không thể thi đấu vì COVID-19. Phải nhờ đến một quả phạt đền đầy tranh cãi ở những phút cuối trận, Bình Dương mới có bàn gỡ hòa để giữ lại 1 điểm ở sân Gò Đậu.

HLV Đặng Trần Chỉnh hài lòng với 1 điểm có được trước Hải Phòng - Ảnh 1
Tiến Linh có thời điểm bị đau và phải rời sân bằng cáng

"Xét về vị trí trên bảng xếp hạng V.League lúc này, 1 điểm Bình Dương có trước Hải Phòng không phải điều quá tệ. Chúng tôi hiện có 5 điểm, Hải Phòng dẫn đầu có 8 điểm, đó không phải khoảng cách quá xa", HLV Đặng Trần Chỉnh nói thêm. Nhận xét về việc V.League phải nghỉ 4 tháng sau vòng 4, ông nói đây là điều khó khăn nhưng cũng là dịp giúp các CLB ổn định tình hình.

Một tin không vui đến với người hâm mộ đội tuyển Việt Nam sau trận đấu Hải Phòng - Bình Dương là việc tiền đạo Tiến Linh có biểu hiện bị đau giữa trận. Tiến Linh có thời điểm phải nằm cáng rời sân, nhưng anh vẫn cố gắng trở lại thi đấu và ghi bàn thắng chung cuộc gỡ hòa 2-2 cho đội nhà.

HLV Đặng Trần Chỉnh hài lòng với 1 điểm có được trước Hải Phòng - Ảnh 3
Quả phạt đền thành công của Tiến Linh giúp Bình Dương giữ lại được 1 điểm

Kết thúc vòng 4 V.League 2022, các đội sẽ tạm nghỉ nhường chỗ cho giai đoạn tập trung đội tuyển quốc gia và đội U23. Bên phía CLB Bình Dương có một số cầu thủ được gọi lên tuyển như Tiến Linh, Văn Vũ (phải rút lui vì mắc COVID-19). Hải Phòng có sựu góp mặt của Ngọc Quang, Hải Huy, Văn Toản.

TIN LIÊN QUAN

NHM Becamex Bình Dương: CĐV Hải Phòng đâu ra mà đông thế

V League 13/03/2022

Trước thềm cuộc so tài giữa Becamex Bình Dương và Hải Phòng ở vòng 4 V.League 2022, một CĐV của đội chủ nhà đã bất ngờ trước bầu không khí có phần lấn át của NHM bóng đá đất Cảng.

Hải Phòng ghi bàn thắng nhanh nhất V.League 2022

V League 13/03/2022

Bàn mở tỷ số trong trận đấu giữa Bình Dương và Hải Phòng do tiền đạo Rimario thực hiện ở giây thứ 30. Đây là bàn thắng nhanh nhất của V.League 2022 tính đến thời điểm hiện tại.

Chủ tịch CLB Hải Phòng cùng 3000 CĐV di chuyển hơn 1600km 'đại náo' sân Bình Dương

V League 13/03/2022

Ông Văn Trần Hoàn cùng 3000 CĐV Hải Phòng đã không ngại đường sá xa xôi tới sân Bình Dương cổ vũ trận đấu thuộc vòng 4 V.League 2022.

Becamex Bình Dương 'hút chết' trên sân nhà trước Hải Phòng

V League 13/03/2022

Đội chủ nhà Bình Dương đã phải rất vất vả mới giành được kết quả hòa 2-2 khi tiếp đón Hải Phòng trên sân Gò Đậu trong khuôn khổ vòng 4 V.League 2022.

CĐV Hải Phòng lăng mạ trọng tài trên sân Bình Dương

V League 13/03/2022

Sau khi chứng kiến tình huống thổi phạt penalty cho đội Bình Dương, CĐV Hải Phòng đã không ngần ngại lăng mạ đội ngũ điều khiển trận đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

CLB Hà Nội tập huấn tại Đà Nẵng chờ V.League trở lại

Đội bóng thủ đô sẽ có chuyến tập huấn kéo dài 14 ngày tại TP Đà Nẵng trong lúc chờ V.League trở lại vào tháng 7/2022.

HAGL so tài Hà Nội FC ở Cúp Tứ hùng 2022

Đoàn quân HLV Kiatisuk và Hà Nội FC sẽ sớm tái ngộ nhau tại giải giao hữu Cúp Tứ hùng tổ chức ở Hải Phòng tháng 6 tới đây.

Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp Kết quả bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 hôm nay. Giải bóng đá giải hạng Nhì quốc gia 2022 đang diễn ra vô cùng kịch tính và hấp dẫn.

Đình Trọng trở lại tập luyện cùng Topenland Bình Định

Trung vệ Trần Đình Trọng cùng các đồng đội ở Topenland Bình Định trở lại tập luyện, chuẩn bị cho giai đoạn 2 V.League 2022.

Hải Phòng thống trị giải thưởng V.League tháng 3/2022

Trong 4 giải thưởng xuất sắc tại V.League trong tháng 3, CLB Hải Phòng chiếm tới 3 giải.

Sân Hà Tĩnh đóng cửa để sửa chữa, nâng cấp mặt cỏ đến khi V.League trở lại

Theo thông báo của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, đội bóng này sẽ đóng cửa sân vận động trong vòng 2 tháng để phục vụ việc sửa chữa, nâng cấp mặt cỏ trước khi V.Leage 2022 tái khởi tranh.

Cựu cầu thủ Bình Dương chia tay CLB Indonesia vì bị nợ lương nhiều năm

Tiền đạo Marko Simic sẽ chia tay đội bóng Persija Jakarta sau 4,5 năm gắn bó vì bị CLB Indonesia nợ lương trong nhiều năm liền.

Cựu cầu thủ SHB Đà Nẵng phải cắt bỏ 1 chân vì ung thư xương

Cựu cầu thủ Lê Văn Bình của đội trẻ SHB Đà Nẵng lâm vào hoàn cảnh khó khăn sau khi bị ung thư xương, thậm chí đã phải cắt bỏ 1 chân.

LASK - Đội bóng mới của Quang Hải từng đối đầu MU ở Cúp C2 châu Âu

CLB LASK của Áo từng gặp MU ở Cúp C2 châu Âu (Europa League) mùa giải 2019/20 và nhận kết quả thua khá đậm.

LASK - CLB mới của Quang Hải có gì đặc biệt?

CLB LASK của Áo rất có thể sẽ là bến đỗ mới của Quang Hải. Đội bóng này có nhiều điểm phù hợp với ngôi sao người Việt Nam.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:00
Borussia Dortmund U19
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Kauno Zalgiris II
22:59
FM Klaipedos
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Mauritania Division 1
Vòng
Medine Trarza
23:15
King Nouakchott
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
Costa Rica U20 League
Vòng
Santos de Guapiles U20
22:59
Herediano U20
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:10
Nasarawa Amazons (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
HB Chelghoum Laid U21
22:10
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
CSKA Moscow (R)
22:05
FK Rostov Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Poxyt
22:15
GrIFK Reservi
RiPS
22:30
FC Kuusysi
Sporting Kristina
22:30
Kiisto Vaasa
VG 62
22:30
P-Iirot
FC Kontu
22:59
Ponnistajat
LPS Helsinki
23:15
Malmin Palloseura Helsinki
Montenegro Division 2
Vòng 35
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
FK Berane
22:30
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:30
FK Mladost DG
Cetinje
22:30
Arsenal Tivat
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Ballarat City FC
12:00
Preston Lions
Doveton
12:00
Nunawading City
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
Poland Division 4
Vòng
LGKS 38 Podlesianka
22:59
Unia Redziny
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Logan Lightning U23
12:00
Lions FC U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Viitorul Daesti
22:00
ACS Vedita Colonesti MS
Clinceni College B
22:00
Arges Pitesti B
Dinamo Bucuresti 2
22:00
CSM Flacara Moreni
Avantul Reghin
22:52
Unirea Alba Iulia
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Algerian Cup
Burkina Faso U20
22:59
Cote D Ivoire U20
Columbia U19 League
Vòng
Atletico Huila U19
22:59
El Minuto FC U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
Armenia Premier League
Vòng 34
Ararat Yerevan
22:00
BKMA
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30
Launceston City
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
AF Amadou Diallo Djekanou
23:05
Bouake FC
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Tacuary
04:30
Sportivo Ameliano
12 de Octubre
06:45
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
SR Donaufeld Wien
22:59
SC Ostbahn XI
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 29
SC Znojmo
22:00
Banik Ostrava B
Domazlice
22:59
Karlovy Vary Dvory
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 27
Real Betis Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Levante Futsal
Xota Navarra Futsal
00:00
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
FYR Macedonia Cup
Chung kết
Sileks
01:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
VIC Premier League
Vòng 14
Eastern Lions SC
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
12:00
Port Melbourne
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Eastern Lions U20
09:15
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
09:30
Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20
Botola Pro 1
Vòng 24
CAYB Club Athletic Youssoufia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
Calder United SC (nữ)
12:00
Box Hill (nữ)
CAF African Womens U17
Ghana (nữ) U17
22:00
Morocco (nữ) football U17
NSW-N Premier League
Vòng 11
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Lambton Jarvis
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Atenas
22:00
Villa Espanola
Cerro Montevideo
01:00
Miramar Misiones FC
La Luz
06:30
CA Juventud

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá