Đội hình HAGL vs Hải Phòng: Hồng Duy, Tuấn Anh dự bị

Hữu Vượng

Thứ bảy, 04/06/2022 18:38 (GMT+7)

Hồng Duy và Tuấn Anh là 2 cầu thủ trụ cột của HAGL không có tên trong danh sách thi đấu trận gặp Hải Phòng tại Cúp tứ hùng Hải Phòng 2022.

Ngoài 2 cái tên kể trên, thủ môn Tuấn Linh cũng vắng mặt. Còn lại, những cái tên nổi bật nhất đều đá chính.

Cụ thể, Văn Trường sẽ thay Tuấn Linh bắt chính trong khung gỗ. Đức Lương nhiều khả năng đá cánh trái thay Hồng Duy, còn Xuân Trường sẽ đá thay Tuấn Anh ở giữ hàng tiền vệ.

Đội hình HAGL vs Hải Phòng: Hồng Duy, Tuấn Anh dự bị - Ảnh 1
Đội hình HAGL vs Hải Phòng: Hồng Duy, Tuấn Anh dự bị - Ảnh CLB HAGL

Theo đó, HLV Kiatisuk tiếp tục sử dụng sơ đồ 3 hậu vệ ở trận này. Văn Việt sẽ là người đá thay Kim Dong Su, cầu thủ đã trở về Hàn Quốc thực hiện nghĩa vụ quân sự. Vị trí còn lại của Hữu Tuấn và Mauricio không đổi.

Xuân Trường, Minh Vương và Công Phượng là bộ ba ở giữa sân, trong khi Văn Thanh đá cánh phải và Đức Lương đá cánh trái. Phía trên, Brandao đá chính cùng Văn Toàn.

Đội hình HAGL vs Hải Phòng: Hồng Duy, Tuấn Anh dự bị - Ảnh 2
Hồng Duy sẽ ngồi dự bị ở trận này

CLB HAGL phải chia tay 2 cầu thủ ngoại là Jefferson Baiano và Kim Dong Su trước thềm giải tứ hùng tổ chức tại Hải Phòng. Baiano không được giữ lại một phần do không đạt yêu cầu về chuyên môn của HLV Kiatisuk. Trong khi đó, Kim Dong Su phải trở về Hàn Quốc để thực hiện nghĩa vụ quân sự.

Đội hình ra sân

HAGL: Văn Trường, Xuân Trường, Minh Vương, Văn Toàn, Công Phượng, Hữu Tuấn, Văn Thanh, Brandao, Đức Lương, Mauricio, Văn Việt

TIN LIÊN QUAN

Adriano Schmidt trả lời báo Đức: Tôi muốn sang Thái Lan hoặc Nhật Bản thi đấu

V League 04/06/2022

Chia sẻ trên báo giới Đức, trung vệ Adriano Schmidt thừa nhận tham vọng muốn sang Nhật Bản hoặc Thái Lan thi đấu trong thời gian tới.

KẾT QUẢ Hải Phòng 4-0 HAGL: Thế trận 1 chiều

V League 04/06/2022

Trực tiếp Hải Phòng vs HAGL tại Cúp tứ hùng Hải Phòng, diễn ra vào 19h00 ngày 4/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Hải Phòng vs HAGL.

Kết quả Hà Nội vs Viettel: Cơn mưa bàn thắng trên sân Lạch Tray

V League 04/06/2022

CLB Hà Nội giành chiến thắng với tỷ số 4-2 trước Viettel ở trận mở màn Cúp tứ hùng Hải Phòng 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HAGL mở bán vé điện tử từ trận gặp SHB Đà Nẵng

Từ vòng 6, HAGL sẽ mở bán vé qua hình thức trực tuyến. Bên cạnh đó, người hâm mộ vẫn có thể mua vé trực tiếp tại sân tùy theo điều kiện.

HLV Thành Công: Hà Tĩnh tận dụng lợi thế về vấn đề thể lực của Viettel

HLV Nguyễn Thành Công tỏ rõ sự vui vẻ trên gương mặt sau khi giành chiến thắng trước Viettel. Ông cũng chia sẻ đấu pháp giúp đội nhà giành 3 điểm

HLV Trương Việt Hoàng: Viettel bị mất tinh thần sau quyết định gây tranh cãi của trọng tài

Phát biểu sau thất bại trước Hồng Lĩnh Hà Tĩnh ở vòng 5 V.League 2022, HLV Trương Việt Hoàng tỏ ra vô cùng tiếc nuối. Ông cho rằng đội chủ nhà đã bị mất tinh thần sau tình huống trọng tài không công nhận bàn thắng của Geovane.

Vì sao bàn thắng của Geovane vào lưới Hà Tĩnh không được trọng tài công nhận?

Ở trận đấu muộn vòng 5 V.League 2022 tối ngày 4/7 giữa Viettel và Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, tiền vệ Geovane đã bị từ chối 1 bàn thắng dù dường như anh đã đưa được bóng qua vạch vôi.

Kết quả Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh: Chủ nhà gục ngã phút 90

Kết quả Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - Tấn công nhiều nhưng không ghi được bàn thắng, Viettel đã phải trả giá khi Oliveira đánh đầu tung lưới Nguyên Mạnh ở phút 90, mang về 3 điểm cho Hà Tĩnh ở trận đấu muộn vòng 5 V.League 2022.

KẾT QUẢ Viettel 0-1 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh: Chủ nhà trắng tay

Kết quả bóng đá Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh thuộc vòng 5 V.League 2022, diễn ra vào 19h15 ngày 4/7. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh.

HLV CLB Hà Nội: Tôi không muốn nhận thêm câu hỏi về Quang Hải

HLV Chun Jae Ho của CLB Hà Nội không muốn trả lời những câu hỏi về Quang Hải khi đội nhà nhận kết quả thất vọng ở V.League 2022.

Phan Tuấn Tài: VCK U23 châu Á là bước ngoặt đời cầu thủ của tôi

Hậu vệ Phan Tuấn Tài đã có những chia sẻ đầu tiên kể từ khi trở về khoác áo CLB Viettel. Anh đã gây ấn tượng cùng U23 Việt Nam ở VCK U23 châu Á tại Uzbekistan vừa qua.

Kết quả Nam Định vs Bình Dương: Ngoại binh nhạt nhòa, chủ nhà đánh rơi 3 điểm

Kết quả Nam Định vs Bình Dương - Màn trình diễn thiếu thuyết phục của các ngoại binh đã khiến đội chủ sân Thiên Trường đánh mất 3 điểm vào tay đối thủ.

Kết quả SHB Đà Nẵng vs Hà Nội: Văn Long lập siêu phẩm, 3 điểm ở lại Hòa Xuân

Kết quả SHB Đà Nẵng vs Hà Nội: Pha cứa lòng ‘điểm 10’ của Phan Văn Long giúp đội chủ sân Hòa Xuân giành được chiến thắng trước nhà vô địch V.League 2019 CLB Hà Nội.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Singapore U19
19:00
Timor Leste U19
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
FC Pyunik
22:59
CFR Cluj
Malmo FF
00:00
Vikingur Reykjavik
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Sutjeska Niksic
Lech Poznan
01:00
Qarabag
The New Saints
01:00
Linfield FC
KF Ballkani
01:00
FK Zalgiris Vilnius
Shamrock Rovers
01:30
Hibernians FC
FK Shkupi
01:45
FC Lincoln
Giao hữu quốc tế
Stratford Town
21:30
Burton Albion
Levski Sofia
22:00
Etar
Maccabi Tel Aviv
22:00
NK Lokomotiva Zagreb
Synot Slovacko
22:00
Trinec
SK Vorwarts Steyr
22:00
Zwickau
Rapid Bucuresti
22:59
Slavia Praha
FC Viktoria Plzen
22:59
FC Botosani
SV Sandhausen
22:59
Astoria Walldorf
Bolton Wanderers
23:00
Stockport County
FV Illertissen
23:30
TSV Kottern
Viktoria Aschaffenburg
23:30
Eintracht Frankfurt
YoungBoys(HOL)
23:30
Dynamo Kyiv
SC Heerenveen
00:00
FC Oss
CSKA Sofia
00:00
Sportist Svoge
Swift Hesperange
01:00
UN Kaerjeng 97
Cúp C3
Qual.1
St Joseph's FC
00:00
Larne FC
Gzira United
00:00
Atletic Club D Escaldes
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica (nữ)
06:00
Panama (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Atletico Mineiro
05:15
Club Sport Emelec
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Monarcas Morelia
05:00
Tlaxcala FC
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
Malaysia
Vòng 8
Melaka
19:15
Selangor
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Augnablik (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Smouha SC
22:59
Kafr El Shaikh
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Abdish-Ata Kant
19:30
FC Ilbirs
Bhutan Thimphu League
Vòng
Tensung FC
19:00
FC Tertons
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Malmo U21
21:00
Helsingborg U21
Trelleborg U21
21:00
Landskrona BoIS U21
IFK Varnamo U21
21:00
Kalmar U21
Mjallby AIF U21
22:00
Osters U21
U19 Uruguay
Vòng
CA Progreso U19
20:00
Miramar Misiones U19
Rentistas U19
20:05
Danubio U19
Mexico U20
Vòng 3
Santos Laguna U20
22:59
Chivas Guadalajara U20
Copa Sudamericana
1/8 Final
Union Santa Fe
05:15
Nacional Montevideo
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Hạng nhất Iceland
Vòng 10
UMF Selfoss
01:00
Vestri
Thor Akureyri
01:00
KV Vesturbaer
HK Kopavogs
02:15
Grindavik
Throttur Vogum
02:15
Fylkir
Afturelding
02:15
Kordrengir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
Fjolnir
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Tajikistan
Vòng 11
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Young Lions
18:45
Hougang United FC
Tây Úc
Vòng 6
Stirling Macedonia
18:30
Cockburn City
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Burkina Faso (nữ)
00:00
Senegal (nữ)
Uganda (nữ)
03:00
Morocco (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Flint City Bucks
06:00
Oakland County FC
Pathfinder FC
06:00
West Mass Pioneers
Weston
06:00
Tampa Bay Rowdies B
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Brazil Serie B
Vòng 14
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Chapecoense SC
05:00
Londrina PR
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Atletico Palmaflor Vinto
02:00
Real Tomayapo
Royal Pari FC
05:15
Independiente Petrolero
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Ngoại hạng Sudan
Vòng 24
Al Ahly Shendi
21:00
Khartoum Al Watani
Al-Ahly Merowe
21:00
Hilal Alsahel
Al-Hilal Omdurman
21:00
Hilal O Baye
Al Merreikh
00:15
Ahli Al Khartoum
Kober Khartoum
00:15
Hay Al-Arab
Tuti SC Khartoum
00:15
Hilal El Fasher
Al Shorta Al Qadarif
00:15
Wad Nobawi
Amal Atbara
00:15
Hay Al Wadi
Australia WA State Cup Women
Sorrento (nữ)
18:40
Balcatta (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Benjamin Aceval
00:30
Atyra FC
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Shenyang City Public
18:30
Heilongjiang Lava Spring
Libyan Premier League
Vòng
Wefaq Sabrata
22:00
Shah Bob Chyba
Al Khmes
22:00
Dhahra Tripoli
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Halmstads
00:00
Jonkopings Sodra IF
Orgryte
00:00
Orebro
Brazil national youth (U20) Football Championship
Uniao Barbarense (Youth)
19:30
Cruz Azul U20
Atletico Paranaense (Youth)
20:00
Parana Clube (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Seychelles
19:00
Botswana
Angola
22:00
Comoros
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tallinna FC Ararat TTU
22:30
Rapla JK Atli
Kampuchea Super League
Vòng
Svay Rieng FC
18:30
Phnom Penh FC
Nagaworld FC
18:30
Visakha FC
Botola Pro 1
Vòng 30
Hassania Agadir
00:00
IRT Itihad de Tanger
Uzbek League
Vòng 13
Sogdiana Jizak
21:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Ai Cập
Vòng 9
El Gounah
02:00
EL Ahly
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá