KẾT QUẢ U23 Việt Nam 0-2 U23 Saudi Arabia: Ngẩng cao đầu rời giải

Hữu Vượng

Chủ nhật, 12/06/2022 21:23 (GMT+7)

Trực tiếp U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia tại VCK U23 châu Á 2022, diễn ra vào 23h00 ngày 12/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia.

HLV Gong Oh Kuyn gây bất ngờ khi đưa ra đội hình có nhiều sự thay đổi ở trận này. 9/11 cầu thủ đá chính giống với đội hình ra sân ở trận gặp U23 Thái Lan, chỉ khác ở vị trí của thủ môn Văn Chuẩn và trung vệ Thanh Bình. Còn lại, những cái tên trẻ như Văn Khang, Trần Danh Trung, Minh Bình… đều đá chính.

U23 Saudi Arabia hoàn toàn áp đảo về thời lượng kiểm soát bóng nhưng không thể tạo ra những cơ hội nguy hiểm trong những phút đầu tiên của hiệp 1. U23 Việt Nam thi đấu ấn tượng, các trung vệ thường xuyên chiến thắng trong những pha tranh chấp tay đôi.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-0 U23 Saudi Arabia: Nhập cuộc hứng khởi - Ảnh 4

Tình huống đáng chú ý đầu tiên diễn ra ở phút 34, khi Minh Bình nhận bóng từ cánh trái và tung cú sút xa đẹp mắt đưa bóng đi chạm xà ngang đối phương. Thủ môn của Saudi đã bắt tốt khi kịp chạm bóng đẩy lên xà.

Chỉ ít phút sau cơ hội này, U23 Việt Nam nhận bàn thua từ một tình huống mất cảnh giác. Một số cầu thủ U23 Việt Nam khựng lại khi trọng tài chưa thổi còi, và hậu vệ trái Moteb Al-Harbi băng thẳng vào vòng cấm địa một cách dũng mãnh rồi dứt điểm chéo góc ấn tượng, mở tỷ số của trận đấu.

Sang hiệp 2, thế trận vẫn diễn ra như hiệp 1. U23 Việt Nam buộc phải dâng cao ở phút 60 và sau đó Saudi Arabia ngay lập tức có bàn thắng. Phút 64, từ một pha phản công, Moteb Al-Harbi tạt bóng vào cho Firas Al Buraikan đánh đầu dễ dàng vào lưới trống, nâng tỷ số lên 2-0.

Phút 78, Quan Văn Chuẩn nhận thẻ đỏ khi lao ra ngăn cản Firas Al Buraikan băng xuống và xoạc bóng. Nhâm Mạnh Dũng trở thành thủ môn bất đắc dĩ của đội trong khoảng hơn 15 phút cuối trận.

U23 Saudi Arabia sau đó cố gắng tận dụng việc U23 Việt Nam không có thủ môn ‘chính chuyên’ nhưng chỉ có thể 1 lần làm rung xà ngang đội bóng áo đỏ. 2-0 là kết quả cuối cùng của trận đấu.

 

U23 Châu Á

U23 Việt Nam

0 : 2

Saudi Arabia

Moteb Al-Harbi 40'

Firas Al Buraikan 64'

Chưa bắt đầu | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

U23 Việt Nam: Quan Văn Chuẩn, Lương Duy Cương, Tiến Long, Thanh Bình, Việt Anh, Tuấn Tài, Văn Trường, Khuất Văn Khang, Trần Danh Trung, Nhâm Mạnh Dũng, Lê Minh Bình. 

U23 Saudi Arabia: Al Aqidi, Al Yami, Al Harbi, Al Dawsari, Hassan Tambakti, Firas Al Buraikan, Al Nashri, Ayman Yahya, Al Ghamdi, Haitham Asiri

Diễn biến trận đấu

00:53

TRẬN ĐẤU KẾT THÚC

90+4’ 00:50

Mạnh Dũng bắt gọn bóng

Haitham đi bóng và dứt điểm tầm thấp, nhưng Mạnh Dũng đã đổ người và bắt gọn.

90+1’ 00:45

Bóng chạm xà ngang

Hussain đánh đầu chạm xà ngang của khung thành được bảo vệ bởi Nhâm Mạnh Dũng.

87’ 00:44

Duy Cương nhận thẻ vàng

Các cầu thủ U23 Việt Nam liên tiếp phải nhận thẻ vàng trong những phút gần đây

86’ 00:40

Thẻ vàng cho Văn Tùng

Tiền đạo U23 Việt Nam phạm lỗi bên phần sân đối phương.

00:38

QUYẾT ĐỊNH ĐƯỢC GIỮ NGUYÊN

Sau 5 phút kiểm tra VAR, quyết định được giữ nguyên. Nhâm Mạnh Dũng sẽ là thủ môn bất đắc dĩ.

78’ 00:32

Quan Văn Chuẩn nhận thẻ đỏ

Thủ môn của U23 Việt Nam lao ra ngăn cản Firas Al Buraikan băng xuống và xoạc bóng. Anh chạm nhẹ trúng bóng nhưng va vào tiền đạo đối phương khá nặng. Trọng tài rút thẻ đỏ.

73’ 00:31

KHÔNG ĐƯỢC!!

Vũ Tiến Long có bóng bên cánh phải, chuyền vào cho Văn Đô xâm nhập vòng cấm nhưng cú sút của cầu thủ này đã đi ra ngoài vì anh không có tư thế tốt.

70’ 00:26

U23 Việt Nam nỗ lực tấn công

Các cầu thủ U23 Việt Nam đang bắt đầu kiểm soát bóng và dâng cao.

64’ 00:18

2-0 CHO SAUDI ARABIA

Từ một pha phản công, Moteb Al-Harbi tạt bóng vào cho Firas Al Buraikan đánh đầu dễ dàng vào lưới trống, nâng tỷ số lên 2-0.

56’ 00:11

U23 Việt Nam đang nỗ lực để giành quyền kiểm soát bóng

Tuy nhiên, U23 Saudi Arabia quá kỹ thuật và đang giữ bóng quá tốt.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-1 U23 Saudi Arabia: Nỗ lực giành bóng - Ảnh 5
52’ 00:08

U23 Việt Nam thay người

Danh Trung rời sân, Văn Tùng vào sân

46’ 00:03

HIỆP 2 BẮT ĐẦU

48’ 00:03

Hàng thủ Việt Nam vẫn đang thi đấu rất bình tĩnh

Dù đã để thủng lưới nhưng U23 Việt Nam đang bình tĩnh cầm bóng trước những tình huống áp sát của đối phương.

45+2’ 23:46

HIỆP 1 KẾT THÚC

U23 Saudi Arabia tạm dẫn với tỷ số 1-0.

44’ 23:45

Thẻ vàng

Duy Cương nhận án phạt sau pha phạm lỗi gần vòng cấm.

40’ 23:37

1-0 cho Saudi Arabia

Một tình huống tấn công bất ngờ khi Moteb Al-Harbi băng thẳng vào vòng cấm địa một cách dũng mãnh rồi dứt điểm chéo góc ấn tượng, mở tỷ số của trận đấu.

34’ 23:33

BÓNG ĐẬP XÀ NGANG!!

Nhận bóng từ cánh trái, Minh Bình tung cú sút xa đẹp mắt đưa bóng đi chạm xà ngang đối phương. Thủ môn của Saudi đã bắt tốt khi kịp chạm bóng đẩy lên xà.

29’ 23:29

KHÔNG ĐƯỢC

U23 Saudi Arabia tập trung tấn công bên cánh trái, nhưng U23 Việt Nam hạn chế rất tốt với Vũ Tiến Long và sự hỗ trợ của các tiền vệ.

23’ 23:23

U23 Việt Nam thi đấu chắc chắn

Văn Chuẩn, Thanh Bình và Việt Anh đang phòng ngự rất tốt. Các cầu thủ rất tự tin, không chuyền sai dưới áp lực.

18’ 23:18

Mạnh Dũng và Văn Khang bị đau

Tuy nhiên, trọng tài xác định không có tình huống phạm lỗi của các cầu thủ U23 Saudi Arabia

15’ 23:12

Saudi Arabia chưa tạo được cơ hội nguy hiểm

Dù kiểm soát 75% bóng lăn nhưng Saudi chưa thể tiếp cận khung thành của Văn Chuẩn

8’ 23:05

U23 Saudi Arabia đang áp đặt thế trận

Tuy nhiên, U23 Việt Nam đang thi đấu tốt và sẵn sàng đáp trả.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-0 U23 Saudi Arabia: Nhập cuộc hứng khởi - Ảnh 4
4’ 23:00

Văn Chuẩn trổ tài

Một pha dứt điểm đến từ Saudi Arabia để thử tài thủ môn Văn Chuẩn và anh đã cho thấy khả năng của mình.

1’ 23:00

TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU

Saudi Arabia là đội giao bóng trước

22:34

U23 Việt Nam đang khởi động trước trận (Ảnh: AFC)

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia, 23h00 ngày 12/6 - Ảnh 2
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia, 23h00 ngày 12/6 - Ảnh 3

Thông tin trước trận

Trận đấu giữa U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia là trận đấu thuộc tứ kết VCK U23 châu Á 2022. Đây là trận đấu loại trực tiếp. Sau trận này, sẽ chỉ có 1 đội đi tiếp.

U23 Việt Nam vào tứ kết với tư cách đội nhì bảng C. Chúng ta thắng Malaysia và hòa Hàn Quốc, Thái Lan. Trận hòa Hàn Quốc là một trận đấu hay khi đối thủ là nhà đương kim vô địch.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia, 23h00 ngày 12/6 - Ảnh 1
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia, 23h00 ngày 12/6

Đối thủ của U23 Việt Nam tại tứ kết là U23 Saudi Arabia, đương kim Á quân của giải. U23 Saudi Arabia được đánh giá mạnh nhất tại giải năm nay sau khi không để thủng lưới bàn nào ở vòng bảng, ghi tới 7 bàn. Đội có lực lượng hơn 10 cầu thủ từng lên tuyển quốc gia.

U23 Saudi Arabia cho thấy họ có quyết tâm rất lớn tại giải lần này. Đội có lực lượng gần như mạnh nhất, lối chơi vô cùng chắc chắn chứ không quá hoa mỹ. Tuy nhiên, đội có hàng thủ không quá tốt, lại mất đội trưởng ở trận này.

Một điều đáng chú ý của U23 Việt Nam trận này là chúng ta có lực lượng đồng đều. Gần như mọi cầu thủ đều đã được ra sân thi đấu. U23 Việt Nam chắc chắn sẽ cống hiến một trận đấu vô cùng hấp dẫn.

Do đó, trận này U23 Saudi Arabia được đánh giá cao hơn. Tuy nhiên, U23 Việt Nam đang thi đấu rất ấn tượng. Do đó, ta kỳ vọng vào một trận đấu hay.

TIN LIÊN QUAN

Tiền vệ U23 Saudi Arabia chấn thương trước trận gặp U23 Việt Nam

U23 Việt Nam 12/06/2022

Turki Al-Ammar, tiền vệ của U23 Saudi Arabia nhiều khả năng sẽ không thể thi đấu ở trận gặp U23 Việt Nam tại tứ kết U23 châu Á 2022.

Siêu phẩm của Văn Tùng lọt top 5 bàn thắng đẹp nhất vòng bảng U23 châu Á 2022

U23 Việt Nam 12/06/2022

Cú vô lê làm tung lưới U23 Thái Lan, nâng tỷ số lên 2-1 cho U23 Việt Nam ở trận ra quân VCK U23 châu Á 2022 được AFC lựa chọn là 1 trong 5 bàn thắng đẹp nhất vòng bảng.

U23 Saudi Arabia có tuyển thủ quốc gia nào trong đội hình?

U23 Việt Nam 12/06/2022

Trong danh sách đăng ký tham dự VCK U23 châu Á 2022, ĐT U23 Saudi Arabia có tới 13 cái tên từng được triệu tập lên ĐTQG. Trong đó có nhiều cầu thủ còn là trụ cột của "Chim ưng xanh".

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Văn Khang và Văn Trường hòa nhập tốt với U19 Việt Nam

Hai cầu thủ Khuất Văn Khang và Nguyễn Văn Trường đã có buổi tập đầu tiên và tỏ ra khá thoải mái với các đồng đội U19 Việt Nam.

Lê Văn Xuân lên bàn mổ, dự kiến nghỉ 8 tháng

CLB Hà Nội xác nhận Lê Văn Xuân vừa trải qua ca phẫu thuật dây chằng chéo trước đầu gối trái gặp phải tại SEA Games 31. Thời gian nghỉ thi đấu dự kiến của hậu vệ trái này có thể lên tới 8 tháng.

Nguyễn Văn Trường và Khuất Văn Khang hội quân cùng U19 Việt Nam sau VCK U23 châu Á

Chiều 20/6, Nguyễn Văn Trường, Khuất Văn Khang đã hội quân và tập buổi đầu với U19 Việt Nam để hướng đến giải U19 Đông Nam Á 2022.

Phan Tuấn Tài trở lại CLB Viettel từ tháng 7, chờ ngày ra mắt V.League

Hậu vệ Phan Tuấn Tài sẽ trở lại CLB Viettel từ đầu tháng 7/2022 và tập luyện, chờ V.League 2022 trở lại.

Phan Tuấn Tài lọt top Vua kiến tạo U23 châu Á 2022

Hậu vệ Phan Tuấn Tài đã thể hiện phong độ tuyệt vời tại VCK U23 châu Á 2022 khi nằm trong top những chân kiến tạo tốt nhất giải.

U23 Việt Nam chỉ thua nhà vô địch Saudi Arabia tại giải U23 châu Á 2022

ĐT U23 Việt Nam có quyền tự hào và tiếc nuối khi chỉ thua duy nhất đội vô địch (U23 Saudi Arabia) tại vòng chung kết U23 châu Á 2022 vừa khép lại.

Nawaf Al-Aqidi nhận giải Thủ môn xuất sắc nhất U23 châu Á 2022

Người gác đền sinh năm 2000 Nawaf Al-Aqidi được vinh danh Thủ môn xuất sắc nhất U23 châu Á 2022 bởi hội đồng bình chọn.

Tiền vệ Saudi Arabia nhận giải Cầu thủ xuất sắc nhất U23 châu Á 2022

Chân chuyền sinh năm 2001 Ayman Yahya được vinh danh là Cầu thủ xuất sắc nhất U23 châu Á 2022 bởi hội đồng bình chọn.

Hành trình vô địch U23 châu Á 2022 của U23 Saudi Arabia: Thuyết phục trên từng con số

Hành trình vô địch giải U23 châu Á 2022 của U23 Saudi Arabia thực sự thuyết phục. Sự thuyết phục ấy được thể hiện trước tiên qua các con số thống kê.

Chuyên gia dự đoán U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6

Cung cấp thông tin chuyên gia dự đoán trận bóng đá U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia. U23 Uzbekistan liệu có thể vượt qua U23 Saudi Arabia tại chung kết kết VCK U23 châu Á 2022?

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Internacional RS
07:30
Coritiba PR
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Rosario Central
05:00
Gimnasia La Plata
Banfield
05:00
Barracas Central
Boca Juniors
07:30
Union Santa Fe
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Mineros de Zacatecas
09:00
Celaya FC
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
USA Women Premier League
Vòng
Connecticut Fusion (nữ)
06:10
Connecticut Rush (nữ)
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Antonio
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising FC
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Alexandria Reds
06:00
Virginia Beach City
SC Cleveland
06:00
Pittsburgh Hotspurs
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Eagles
06:00
West Virginia Alliance FC
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
Ocean City Noreasters
06:00
Reading United
Thunder Bay cold
06:00
St. Croix SC
Real Central NJ
06:05
FC Lehigh Valley United
Asheville City
06:30
Tri Cities FC
North Carolina Fusion U23
06:30
Charlotte Independ B
Wichita
07:00
Chicago City SC
Marin FC Legends
09:00
Davis Legacy SC
Portland Timbers U23
09:00
Oly Town FC
Ballard Football Club
09:00
OVF Alliance
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
San Antonio Unido
06:00
Audax Italiano
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo San Lorenzo
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Vasco da Gama
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Londrina PR
05:00
Guarani SP
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Taichung Blue Whale (nữ)