HLV U23 Thái Lan không đặt nặng mục tiêu vô địch tại U23 Đông Nam Á

Minh Phước

Chủ nhật, 13/02/2022 19:43 (GMT+7)

Chia sẻ với truyền thông, HLV Salvador Valero Garcia muốn các cầu thủ trẻ của U23 Thái Lan tích lũy kinh nghiệm thi đấu tại giải U23 Đông Nam 2022 hơn là cố giành chức vô địch.

Ngày hôm nay (13/2), toàn bộ các đội tuyển tham dự giải U23 Đông Nam Á 2022 đều tham dự cuộc họp báo trước ngày khai mạc (14/2). Tại buổi họp báo, HLV trưởng của ĐT U23 Thái Lan, Salvador Valero Garcia đã chia sẻ mục tiêu của đội tại giải lần này:

"Mục tiêu của chúng tôi chắc chắn là cố gắng hết sức để thi đấu tốt, dù ở vòng bảng hay các vòng sau. Chúng tôi đã có sự chuẩn bị kéo dài 1 tuần ở Thái Lan và vừa đặt chân đến Campuchia cách đây 2 ngày. Tôi tự tin rằng U23 Thái Lan sẽ chơi tốt".

HLV U23 Thái Lan không đặt nặng mục tiêu vô địch tại U23 Đông Nam Á - Ảnh 1
HLV Salvador Valero Garcia không đặt nặng vấn đề vô địch ở giải đấu lần này. (Ảnh: Changsuek)

Nếu như U23 Việt Nam tham dự giải với nòng cốt là lứa cầu thủ U21, U23 Thái Lan thậm chí còn chỉ cử lứa cầu thủ U19 sang Campuchia thi đấu. HLV Garcia cho rằng đây là cơ hội để các cầu thủ trẻ có dịp được cọ xát với những đối thủ trên tầm trong khu vực.

"Đúng là đội của chúng tôi hầu hết đều là cầu thủ U19. Hai cầu thủ lớn tuổi nhất cũng chỉ 20 và 22 tuổi. Nhưng tất nhiên chúng tôi cũng gặp chút áp lực vì muốn làm tốt công việc của mình.

Đây là 1 đội hình để chuẩn bị cho các giải đấu trong tương lai. Chúng tôi muốn các cầu thủ được trau dồi kinh nghiệm nhiều nhất có thể khi gặp các đội mạnh và lớn tuổi hơn. Điều này rất tốt cho tương lai của đội bóng", nhà cầm quân người Tây Ban Nha nói.

HLV U23 Thái Lan không đặt nặng mục tiêu vô địch tại U23 Đông Nam Á - Ảnh 2
Ông cho biết ĐT U23 Thái Lan sẽ tập trung cho từng trận đấu một. (Ảnh: Changsuek)

Về quá trình chuẩn bị cho các trận đấu ở vòng bảng gặp U23 Singapore và U23 Việt Nam, HLV Garcia cho biết thêm:

"Trước mắt chúng tôi tính đến trận gặp U23 Singapore. Tôi muốn các cầu thủ chuẩn bị thật kỹ cho trận đấu này bằng tập luyện trên sân, nghiên cứu đối thủ. Hiển nhiên, mục tiêu của U23 Thái Lan trước U23 Singapore là một chiến thắng. Sau đó, chúng tôi sẽ xem trận đấu giữa U23 Việt Nam và U23 Singapore để đánh giá sức mạnh của U23 Việt Nam, từ đó có chiến thuật hợp lý cho trận đấu cuối cùng của vòng bảng".

TIN LIÊN QUAN

ĐT U23 Việt Nam tập nhẹ nhàng trong ngày đầu tiên ở Campuchia

U23 Việt Nam 13/02/2022

ĐT U23 Việt Nam chỉ luyện tập với giáo án tương đối nhẹ nhàng trong buổi tập đầu tiên trên đất Campuchia.

Singapore và Malaysia thiệt quân vì COVID-19 trước thềm U23 Đông Nam Á

U23 Việt Nam 13/02/2022

ĐT U23 Singapore và ĐT U23 Malaysia đều có những cầu thủ cho kết quả xét nghiệm dương tính với COVID-19 ngay trước thềm vòng chung kết U23 Đông Nam Á 2022.

HLV Đinh Thế Nam đặt mục tiêu kép tại giải U23 Đông Nam Á 2022

U23 Việt Nam 13/02/2022

HLV Đinh Thế Nam khẳng định ĐT U23 Việt Nam đến với giải U23 Đông Nam Á 2022 vừa để tích lũy kinh nghiệm, vừa hướng tới mục tiêu giành chức vô địch.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

U23 Việt Nam được trải nghiệm VAR ở vòng chung kết U23 châu Á

Theo thông báo từ AFC, VCK U23 châu Á năm 2022 tại Uzbekistan sẽ tiếp tục áp dụng công nghệ VAR trong toàn bộ 32 trận đấu bắt đầu từ vòng bảng.

U23 Việt Nam triệu tập 4 sao HAGL chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022

4 cầu thủ Thanh Nhân, Hữu Phước, Văn Triệu và Đình Lâm của CLB HAGL được triệu tập bổ sung vào danh sách tập trung đợt 1 của ĐT U23 Việt Nam để chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022.

HLV Gong Oh Kyun 'xem giò' đối thủ của Việt Nam ở VCK U23 châu Á

HLV Gong Oh Kyun đã đến dự khán trận đấu giữa U23 Thái Lan và U23 Malaysia trong khuôn khổ bảng B tại SEA Games 31. Đây cũng là 2 đối thủ cùng bảng với U23 Việt Nam ở VCK U23 châu Á vào tháng 6 tới.

CĐV Phú Thọ xếp hàng dài, chen chúc mua vé xem U23 Việt Nam đá SEA Games 31

Hàng nghìn người hâm mộ chen chúc nhau trước SĐV Việt Trì vào sáng 3/5, với mong muốn sở hữu cho mình tấm vé xem U23 Việt Nam thi đấu tại SEA Games 31.

ĐT Olympic Việt Nam triệu tập 24 cầu thủ chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19

Song song với quá trình chuẩn bị và thi đấu tại SEA Games 31 của U23 Việt Nam, ĐT Olympic Việt Nam sẽ tập trung tại Hà Nội để hướng tới vòng chung kết U23 châu Á 2022 và Asiad 19.

HLV Park Hang Seo công bố danh sách rút gọn ĐT U23 Việt Nam dự SEA Games 31

HLV Park Hang Seo vừa công bố danh sách rút gọn tham dự SEA Games 31 của ĐT U23 Việt Nam. Danh sách này có 25 cái tên và đã bao gồm 3 tuyển thủ quá tuổi.

Lý Công Hoàng Anh lên chức bố trong ngày 30/4

Chia sẻ qua các kênh mạng xã hội, tiền vệ Lý Công Hoàng Anh của U23 Việt Nam cho biết anh vừa chính thức được làm bố.

HLV Park Hang Seo gọi bổ sung 'người hùng' U23 Đông Nam Á 2022

Để chuẩn bị lực lượng cho VCK U23 châu Á 2022, diễn ra ngay sau SEA Games 31, HLV Park Hang Seo đã triệu tập thủ môn Đặng Tuấn Hưng và tiền đạo Nguyễn Kim Nhật của CLB Phố Hiến.

HLV Park triệu tập cầu thủ của SLNA chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022

Hậu vệ Mai Sỹ Hoàng của SNLA là cầu thủ mới nhất được HLV Park Hang Seo gọi lên ĐT U23 Việt Nam. Sự bổ sung này nằm trong quá trình chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 thay vì SEA Games 31.

HLV Park Hang Seo triệu tập 'Văn Toàn đệ nhị' lên U23 Việt Nam

Sau Hai Long, tiền đạo Lê Minh Bình - người được mệnh danh "Văn Toàn đệ nhị" là cầu thủ thứ 2 được triệu tập bổ sung lên ĐT U23 Việt Nam chuẩn bị cho SEA Games 31.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20
11:00
Blacktown City FC U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Fiji cup
Rewa FC
12:00
Labasa FC
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager
Vendsyssel
19:00
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
19:00
Esbjerg
Australian cloth
Vòng 2
The Lakes
13:00
The Gap BPL
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata
19:00
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 10
Geylang United FC
16:30
Hougang United FC
Luxembourg National Division
Vòng 30
Swift Hesperange
21:00
Racing Union Luxemburg
Rodange 91
21:00
Hostert
UNA Strassen
21:00
CS Petange
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
21:00
F91 Dudelange
Hamm RM Benfica FC
21:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
Fola Esch
21:00
US Mondorf-les-Bains
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Spanish Bizkaia-Tercera Division
SD Beasain
17:00
UDC Txantrea KKE
UE Olot
17:00
Tenerife B
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Dudulluspor (nữ)
18:00
Kocaeli Bayan (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
18:00
Yabancilar (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
Sivasspor (nữ)
18:00
Kirecburnu (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
20:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
20:00
Muratpasa (nữ)
Besiktas (nữ)
21:00
Konak BEL. (nữ)
Belarus Womens Premier League
Vòng 8
ABFF U19 (nữ)
16:30
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Smorgon (nữ)
18:30
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:30
Dinamo Brest (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
Atletas Kaunas
17:00
FK Neptunas Klaipeda
Alytis Alytus Dainava
19:00
Babrungas
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dnepr Mogilev
19:00
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
21:00
Neman Grodno
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Georgia Primera Division
Vòng 15
FC Gagra
20:00
FC Sioni Bolnisi
FC Saburtalo Tbilisi
20:00
Dila Gori
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Forsbacka IK
19:00
Korsnas IF FK
Nosaby IF
19:00
Hogsby IK
Trosa Vagnhärad SK
19:00
IK Sleipner
Jarfalla
20:00
Sandvikens AIK FK
Hudiksvalls ABK
21:00
Ragsveds IF
BK Astrio
21:00
Eskilsminne IF
Asarums IF FK
21:00
FC Rosengard
Tolo IF
21:00
Hoganas BK
Nykopings BIS