HLV U20 Hàn Quốc khen ngợi Hùng Dũng, Hoàng Đức hết lời sau trận thua U23 Việt Nam

Trường Cầm

Thứ sáu, 22/04/2022 21:34 (GMT+7)

HLV U20 Hàn Quốc, ông Lee Eun Jiung đã dành những lời có cánh cho bộ 3 Hùng Dũng, Tiến Linh và Hoàng Đức sau trận thua U23 Việt Nam.

U23 Việt Nam ra sân với đội hình mạnh nhất trong màn tái đấu với U20 Hàn Quốc. Nổi bật trong đó là bộ ba quá tuổi Hùng Dũng, Hoàng Đức và Tiến Linh. Đẳng cấp của bộ 3 này là tiền đề cho chiến thắng 1-0 của U23 Việt Nam.

Phát biểu sau trận đấu, HLV Lee Eun Jiung của U20 Hàn Quốc không tiếc lời ca ngợi đẳng cấp của bộ 3 cầu thủ quá tuổi bên phía U23 Việt Nam.

HLV U20 Hàn Quốc khen ngợi Hùng Dũng, Hoàng Đức, Tiến Linh hết lời sau trận thua U23 Việt Nam - Ảnh 1
HLV U20 Hàn Quốc dành nhiều lời khen ngợi cho Hùng Dũng và Hoàng Đức

“Tôi đánh giá các cầu thủ U23 Việt Nam đá tốt hơn so với trận trước. 3 cầu thủ quá tuổi của họ rất đặc biệt. Tôi ấn tượng với cầu thủ số 6 (Hoàng Đức) và số 8 (Hùng Dũng) của U23 Việt Nam. Họ đã kiểm soát tuyến giữa rất tốt. 3 cầu thủ quá tuổi có sự tổ chức và phối hợp ăn ý trong thi đấu”, HLV Jiung chia sẻ.

Trong 63 phút trên sân, bộ 3 quá tuổi của U23 Việt Nam chơi nổi bật. Sự ăn ý của Hùng Dũng và Hoàng Đức giúp U23 Việt Nam làm chủ khu trung tuyến. Đặc biệt trong đầu hiệp 2, khi U20 Hàn Quốc đẩy cao đội hình nhằm tìm kiếm bàn gỡ. Chỉ khi bộ 3 quá tuổi rời sân, U20 Hàn Quốc mới phần nào lấy lại thế trận và tổ chức dồn ép U23 Việt Nam. 

HLV U20 Hàn Quốc khen ngợi Hùng Dũng, Hoàng Đức hết lời sau trận thua U23 Việt Nam - Ảnh 3
U23 Việt Nam giành chiến thắng 1-0 ở màn tái đấu U20 Hàn Quốc

U23 Việt Nam giành chiến thắng trước U20 Hàn Quốc nhờ bàn thắng duy nhất được ghi do công của Văn Tùng ở phút 45. Từ nỗ lực tạt bóng ở biên phải, Văn Tùng dứt điểm một chạm trong vòng cấm, ghi bàn thắng duy nhất cho U23 Việt Nam. 

Chiến thắng trước U20 Hàn Quốc là bước chạy đà hoàn hảo của U23 Việt Nam trước thềm SEA Games 31. Tại kỳ đại hội được tổ chức trên sân nhà, thầy trò HLV Park Hang Seo đặt mục tiêu bảo vệ tấm huy chương vàng.

TIN LIÊN QUAN

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc, 19h00 ngày 22/4

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc, giao hữu tiền SEA Games hôm nay 22/4. So sánh đội U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc ai mạnh hơn chính xác nhất.

Kết quả U23 Việt Nam 1-0 U20 Hàn Quốc: Chiến thắng may mắn

Kết quả U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc, giao hữu quốc tế 19h00 ngày 22/4. U23 Việt Nam đã may mắn giữ được chiến thắng 1-0 sau khi đánh mất thế trận trong hiệp 2.

Đội hình ra sân U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc hôm nay: Bộ 3 quá tuổi đá chính

Hùng Dũng, Tiến Linh và Hoàng Đức đều được HLV Park Hang Seo tung vào sân ở trận tái đấu giữa U23 Việt Nam và U20 Hàn Quốc diễn ra vào tối 22/4 (giờ Hà Nội).

Trận U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc tại Hàng Đẫy vắng khán giả khó tin

Trận đấu giữa U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc diễn ra trên sân Hàng Đẫy không nhận được sự chú ý của khán giả thủ đô.

Kết quả U23 Việt Nam vs U20 Hàn Quốc: 'Người hùng' Văn Tùng

U23 Việt Nam 22/04/2022

Ra sân với đội hình mạnh nhất, U23 Việt Nam đã đánh bại U20 Hàn Quốc bằng pha lập công duy nhất của Văn Tùng trong hiệp 1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

U23 Việt Nam được trải nghiệm VAR ở vòng chung kết U23 châu Á

Theo thông báo từ AFC, VCK U23 châu Á năm 2022 tại Uzbekistan sẽ tiếp tục áp dụng công nghệ VAR trong toàn bộ 32 trận đấu bắt đầu từ vòng bảng.

U23 Việt Nam triệu tập 4 sao HAGL chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022

4 cầu thủ Thanh Nhân, Hữu Phước, Văn Triệu và Đình Lâm của CLB HAGL được triệu tập bổ sung vào danh sách tập trung đợt 1 của ĐT U23 Việt Nam để chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022.

HLV Gong Oh Kyun 'xem giò' đối thủ của Việt Nam ở VCK U23 châu Á

HLV Gong Oh Kyun đã đến dự khán trận đấu giữa U23 Thái Lan và U23 Malaysia trong khuôn khổ bảng B tại SEA Games 31. Đây cũng là 2 đối thủ cùng bảng với U23 Việt Nam ở VCK U23 châu Á vào tháng 6 tới.

CĐV Phú Thọ xếp hàng dài, chen chúc mua vé xem U23 Việt Nam đá SEA Games 31

Hàng nghìn người hâm mộ chen chúc nhau trước SĐV Việt Trì vào sáng 3/5, với mong muốn sở hữu cho mình tấm vé xem U23 Việt Nam thi đấu tại SEA Games 31.

ĐT Olympic Việt Nam triệu tập 24 cầu thủ chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19

Song song với quá trình chuẩn bị và thi đấu tại SEA Games 31 của U23 Việt Nam, ĐT Olympic Việt Nam sẽ tập trung tại Hà Nội để hướng tới vòng chung kết U23 châu Á 2022 và Asiad 19.

HLV Park Hang Seo công bố danh sách rút gọn ĐT U23 Việt Nam dự SEA Games 31

HLV Park Hang Seo vừa công bố danh sách rút gọn tham dự SEA Games 31 của ĐT U23 Việt Nam. Danh sách này có 25 cái tên và đã bao gồm 3 tuyển thủ quá tuổi.

Lý Công Hoàng Anh lên chức bố trong ngày 30/4

Chia sẻ qua các kênh mạng xã hội, tiền vệ Lý Công Hoàng Anh của U23 Việt Nam cho biết anh vừa chính thức được làm bố.

HLV Park Hang Seo gọi bổ sung 'người hùng' U23 Đông Nam Á 2022

Để chuẩn bị lực lượng cho VCK U23 châu Á 2022, diễn ra ngay sau SEA Games 31, HLV Park Hang Seo đã triệu tập thủ môn Đặng Tuấn Hưng và tiền đạo Nguyễn Kim Nhật của CLB Phố Hiến.

HLV Park triệu tập cầu thủ của SLNA chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022

Hậu vệ Mai Sỹ Hoàng của SNLA là cầu thủ mới nhất được HLV Park Hang Seo gọi lên ĐT U23 Việt Nam. Sự bổ sung này nằm trong quá trình chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 thay vì SEA Games 31.

HLV Park Hang Seo triệu tập 'Văn Toàn đệ nhị' lên U23 Việt Nam

Sau Hai Long, tiền đạo Lê Minh Bình - người được mệnh danh "Văn Toàn đệ nhị" là cầu thủ thứ 2 được triệu tập bổ sung lên ĐT U23 Việt Nam chuẩn bị cho SEA Games 31.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
08:00
Atlas
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Santos
04:30
Ceara
Juventude
05:00
Palmeiras
America MG
07:00
Botafogo RJ
Cuiaba
07:00
Internacional RS
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Universidad de Chile
04:30
Huachipato
Union La Calera
07:00
Deportes La Serena
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zulia FC
04:15
Caracas FC
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo Tachira
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Charleston Battery
06:00
Miami FC
Indy Eleven
06:00
New York Red Bulls B
Detroit City
06:30
Atlanta United FC II
Louisville City FC
06:30
Monterey Bay FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Tulsa Roughneck
07:30
Hartford Athletic
Rio Grande Valley
07:30
San Diego loyalty
San Antonio
07:30
Colorado Springs Switchbacks FC
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Oakland Roots
09:00
Los Angeles Galaxy II
Orange County Blues FC
09:00
El Paso Locomotive FC
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 2
Envigado FC
03:15
Deportes Tolima
Dep.Independiente Medellin
05:15
La Equidad
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Atletico Nacional Medellin
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Uberaba MG
04:30
Tupi Juiz de Fora MG
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Los Andes
03:10
CA Fenix Pilar
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
Portland Thorns FC (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Kansas City NWSL (nữ)
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lota Schwager
05:00
CD Rancagua Sur
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Abia Warriors
22:00
Plateau United
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Enugu Rangers International
22:00
Akwa Starlets
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Malacateco
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
USA National Premier Soccer League
Vòng
Kaw Valley
04:00
St. Louis Lions
South Bend Lions
04:30
Fort Wayne FC
San Francisco Glens SC
05:00
Marin FC Legends
Hartford City FC
05:00
Syracuse
Reading United
06:00
Junior Lone Star
Tampa Bay United
06:00
NONA FC
Virginia Beach City
06:00
Cardinals FC
Wake FC
06:00
Charlotte Independ B
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Eagles
Real Central NJ
06:00
Ocean City Noreasters
Florida Elite
06:00
Florida U23
Hudson Valley Hammers
06:00
New Jersey Copa
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
East Atlanta
06:30
Tri Cities FC
Peachtree City
06:30
SC United Bantams
Corpus Christi FC
07:00
AC Houston Sur
FA Euro
07:00
Westchester Flames
Houston FC
07:00
Barrasso valley
MississippiBrilla
07:00
Little Rock Street
Springfield ASC
07:00
Wichita
AHFC Royals
07:00
Round Rock SC
Tennessee SC
07:00
Knoxville troops
Blue Goose SC
07:00
Texas United
Park City Red Wolves
08:00
Ogden City SC
Ballard Football Club