Dự đoán tỷ số U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út, 23h00 ngày 12/6

Hữu Vượng

Chủ nhật, 12/06/2022 10:37 (GMT+7)

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út tứ kết VCK U23 châu Á 2022, 23h00 ngày 12/6. Xem dự đoán tỷ số, soi trận U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út chính xác nhất trên thethao.vn.

Chủ Đề: U23 Châu Á 2022 - Vòng chung kết

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út

U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út là trận đấu hấp dẫn của tứ kết VCK U23 châu Á 2022. Cả 2 đều có màn trình diễn vượt kỳ vọng của người hâm mộ và có mặt tại vòng đấu loại trực tiếp.

U23 Việt Nam thi đấu hay ở vòng bảng khi hòa Hàn Quốc và thắng Malaysia. Chúng ta để hòa Thái Lan đáng tiếc nhưng đó là đủ để U23 Việt Nam đi tiếp. Tại tứ kết, chúng ta sẽ gặp nhà Á quân mùa trước.

>>> XEM NGAY: Link xem bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Ả Rập Xê út hôm nay

Dự đoán tỷ số U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út, 23h00 ngày 12/6 - Ảnh 1
U23 Việt Nam đang thi đấu vượt kỳ vọng

U23 Ả rập Xê út có đội hình rất mạnh, lại sở hữu nhiều siêu sao đến từ ĐTQG. Dù đội trưởng bị treo giò nhưng điều đó không làm suy giảm sức mạnh đội bóng, khi họ vừa đón thêm 2 viện binh từ ĐTQG.

U23 Ả rập Xê út tấn công ghi 7 bàn tại vòng bảng, trong khi hàng thủ chưa thua bàn nào. Nhưng nhìn chung, họ thủ chắc vì tấn công hay, làm giảm áp lực tuyến dưới. Các cầu thủ tấn công của họ rất nhanh và khéo, U23 Việt Nam khó theo kịp trong tình huống 1-1. Động lực của U23 Ả rập Xê út ở giải này cũng là rất cao.

Trận này, U23 Việt Nam sẽ phải khóa chặt mọi lỗ hổng ở hàng phòng ngự. Chúng ta có 2 trung vệ đủ tốt nhưng hàng công chưa thực sự sáng tạo.

Saudi Arabia tính sẵn phương án hoãn giải VĐQG nếu đội nhà vào chung kết U23 châu Á - Ảnh 1
U23 Saudi Arabia có động lực rất lớn tại giải lần này - Ảnh: Getty

Thông tin trận đấu U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út

Thời gian: 23h00 ngày 12/6

Trọng tài: Yusuke Araki (Nhật Bản)

Sân: Lokomotiv, Tashkent

Đội hình dự kiến U23 Ả rập Xê út vs U23 Việt Nam

U23 Việt Nam: Văn Chuẩn, Tuấn Tài, Thanh Bình, Việt Anh, Văn Đô, Quang Nho, Hoàng Anh, Công Đến, Minh Bình, Mạnh Dũng, Văn Tùng.

U23 Saudi Arabia: Nawaf Al Aqidi, Hamad Al Yami, Saud Abdulhamid, Moteb Al Harbi, Turki Al Ammar, Hamed Al Ghamdi, Ibrahim Mahnashi, Meshal Al Sebyani, Ayman Yahya, Mohammed Maran, Haitham Asiri.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: U23 Việt Nam 1-1 U23 Ả rập Xê út

TIN LIÊN QUAN

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 12/6: U23 Việt Nam đối đầu Saudi Arabia

U23 Việt Nam 12/06/2022

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 12/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Chuyên gia dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út: Khó cho thầy trò HLV Gong Oh Kyun

U23 Việt Nam 12/06/2022

Cung cấp thông tin chuyên gia dự đoán trận bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út. U23 Việt Nam liệu có thể vượt qua U23 Ả rập Xê út tại tứ kết VCK U23 châu Á 2022?

Đội hình dự kiến U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út hôm nay: Kỳ vọng Mạnh Dũng, Hai Long

U23 Việt Nam 12/06/2022

Đội hình ra sân dự kiến trận U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út hôm nay, 23h00 ngày 12/6. Cập nhật tình hình chấn thương, thẻ phạt, thông tin lực lượng trận U23 Việt Nam vs U23 Ả rập Xê út.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Văn Khang và Văn Trường hòa nhập tốt với U19 Việt Nam

Hai cầu thủ Khuất Văn Khang và Nguyễn Văn Trường đã có buổi tập đầu tiên và tỏ ra khá thoải mái với các đồng đội U19 Việt Nam.

Lê Văn Xuân lên bàn mổ, dự kiến nghỉ 8 tháng

CLB Hà Nội xác nhận Lê Văn Xuân vừa trải qua ca phẫu thuật dây chằng chéo trước đầu gối trái gặp phải tại SEA Games 31. Thời gian nghỉ thi đấu dự kiến của hậu vệ trái này có thể lên tới 8 tháng.

Nguyễn Văn Trường và Khuất Văn Khang hội quân cùng U19 Việt Nam sau VCK U23 châu Á

Chiều 20/6, Nguyễn Văn Trường, Khuất Văn Khang đã hội quân và tập buổi đầu với U19 Việt Nam để hướng đến giải U19 Đông Nam Á 2022.

Phan Tuấn Tài trở lại CLB Viettel từ tháng 7, chờ ngày ra mắt V.League

Hậu vệ Phan Tuấn Tài sẽ trở lại CLB Viettel từ đầu tháng 7/2022 và tập luyện, chờ V.League 2022 trở lại.

Phan Tuấn Tài lọt top Vua kiến tạo U23 châu Á 2022

Hậu vệ Phan Tuấn Tài đã thể hiện phong độ tuyệt vời tại VCK U23 châu Á 2022 khi nằm trong top những chân kiến tạo tốt nhất giải.

U23 Việt Nam chỉ thua nhà vô địch Saudi Arabia tại giải U23 châu Á 2022

ĐT U23 Việt Nam có quyền tự hào và tiếc nuối khi chỉ thua duy nhất đội vô địch (U23 Saudi Arabia) tại vòng chung kết U23 châu Á 2022 vừa khép lại.

Nawaf Al-Aqidi nhận giải Thủ môn xuất sắc nhất U23 châu Á 2022

Người gác đền sinh năm 2000 Nawaf Al-Aqidi được vinh danh Thủ môn xuất sắc nhất U23 châu Á 2022 bởi hội đồng bình chọn.

Tiền vệ Saudi Arabia nhận giải Cầu thủ xuất sắc nhất U23 châu Á 2022

Chân chuyền sinh năm 2001 Ayman Yahya được vinh danh là Cầu thủ xuất sắc nhất U23 châu Á 2022 bởi hội đồng bình chọn.

Hành trình vô địch U23 châu Á 2022 của U23 Saudi Arabia: Thuyết phục trên từng con số

Hành trình vô địch giải U23 châu Á 2022 của U23 Saudi Arabia thực sự thuyết phục. Sự thuyết phục ấy được thể hiện trước tiên qua các con số thống kê.

Chuyên gia dự đoán U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6

Cung cấp thông tin chuyên gia dự đoán trận bóng đá U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia. U23 Uzbekistan liệu có thể vượt qua U23 Saudi Arabia tại chung kết kết VCK U23 châu Á 2022?

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
Botev Vratsa
22:45
Spartak Pleven
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
Slavoj Trebisov
22:59
Tatran Presov
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
RCO Agde
22:59
Kozarmisleny SE
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
KF Drita Gjilan
22:59
Vlazrimi Struga
Wolfsberger AC
22:59
Hansa Rostock
Lugano U21
22:59
Bellinzona
Sarajevo
23:00
Backa Topola
Maribor
23:30
Partizani Tirana
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Sarajevo
23:30
FK Backa Topola
FC Monheim
23:35
VfL Bochum
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
FC Blau Weiss Linz
00:00
Sparta Praha B
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Schalke 04 (Youth)
00:00
FC Iserlohn
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Young Africans FC
23:30
FC Wagadou
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
PK-37 Iisalmi
RPS Lions
22:59
STPS
FC Kuusysi
23:30
JäPS/47
FC Melody
00:00
PP-70
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Sotra
22:59
Haugesund
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ES Bafing
00:00
LYS Sassandra
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Argentina Reserve League
Vòng
Temperley Reserves
00:00
Defensores de Belgrano Reserves
Villa Dalmine Reserves
00:00
Sacachispas Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00