Trọng tài bắt chính trận U19 Việt Nam vs U19 Philippines là ai?

Tuan Mohd Hanafiah, trọng tài người Malaysia sẽ điều khiển trận U19 Việt Nam vs U19 Philippines tại U19 Đông Nam Á 2022.

Cụ thể, ông Tuan Mohd Hanafiah sẽ là trọng tài chính, các ông Romario Dos Santos (Timor Leste) và Son Chanphearith (Campuchia) là trợ lý trọng tài ở trên sân. Trọng tài thứ tứ là ông Chy Samdy người Campuchia.

Trọng tài bắt chính trận U19 Việt Nam vs U19 Philippines là ai? - Ảnh 1
Trọng tài bắt chính trận U19 Việt Nam vs U19 Philippines là ông Tuan Mohd Hanafiah

Ông Tuan Mohd Hanafiah sinh năm 1992. Ông là trọng tài FIFA từ năm 2019. Ông bắt các trận đấu thuộc giải Malaysia. Năm 2022, ông Tuan Mohd Hanafiah bắt trận U23 Việt Nam gặp Thái Lan tại giải U23 Đông Nam Á (cả 2 trận vòng bảng và chung kết). 2 trận này, U23 Việt Nam đều thắng với tỷ số 1-0.

Thường một trọng tài không được bắt chính quá nhiều trận ở 1 giải để tránh việc tác động tiêu cực tới kết quả trận đấu. Tuy nhiên, ở giải U23 Đông Nam Á thì ông Tuan Mohd Hanafiah bắt chính 3 trận, làm trọng tài bàn 3 trận do thiếu trọng tài vì dịch COVID-19.

Trọng tài Tuan Mohd Hanafiah chưa có nhiều kinh nghiệm trên trường quốc tế. Tuy nhiên, ông khá nổi tiếng trên mạng xã hội nhờ ngoại hình. Ông Tuan Mohd Hanafiah được người hâm mộ Việt Nam, Campuchia săn đón.

Trận U19 Việt Nam vs U19 Philippines sẽ diễn ra lúc 15h00 ngày 4/7. Đây là trận đấu thuộc vòng bảng U19 Đông Nam Á 2022.

TIN LIÊN QUAN

KẾT QUẢ U19 Việt Nam 4-1 U19 Philippines: Văn Trường lập công trên chấm 11m

U19 Việt Nam 04/07/2022

Trực tiếp U19 Việt Nam vs U19 Philippines tại giải U19 Đông Nam Á 2022, diễn ra vào 15h00 ngày 4/7. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa U19 Việt Nam vs U19 Philippines.

Thể thức thi đấu giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022

U19 Việt Nam 04/07/2022

Thể thức thi đấu của giải U19 Đông Nam Á 2022. Thethao.vn cung cấp thông tin chi biết về thể thức của giải bóng đá vô địch U19 Đông Nam Á 2022.

U19 Việt Nam nhận tin vui từ ‘Quang Hải 2.0’

U19 Việt Nam 04/07/2022

Tiền vệ Nguyễn Anh Tú được xác định không gặp chấn thương quá nặng. Anh có thể sớm trở lại ở những trận đấu tới của U19 Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

U16 Việt Nam được thưởng gấp đôi Indonesia dù cùng vào bán kết giải Đông Nam Á

ĐT U16 Việt Nam được Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) thưởng 300 triệu đồng cho thành tích vào tới vòng bán kết giải U16 Đông Nam Á 2022. Mức tiền thưởng này nhiều gần gấp đôi so với những gì PSSI dành cho U16 Indonesia.

Lịch thi đấu bán kết U16 Đông Nam Á: U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan

Lịch thi đấu bán kết U16 Đông Nam Á 2022 cập nhật mới nhất. U16 Việt Nam sẽ so tài cùng U16 Thái Lan ở vòng đấu dành cho 4 đội cuối cùng.

Malaysia hòa Australia, ĐT U16 Việt Nam vào bán kết U16 Đông Nam Á

ĐT U16 Việt Nam giành quyền tham dự vòng bán kết giải U16 Đông Nam Á 2022 sau khi lượt trận cuối cùng của bảng C khép lại. U16 Australia hòa U16 Malaysia còn U16 Myanmar đánh bại U16 Campuchia.

Bảng xếp hạng U19 Quốc tế 2022 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng U19 Quốc tế Thanh niên 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhật vị trí của ĐT U19 Việt Nam tại giải tứ hùng năm 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

HLV Đinh Thế Nam: Tôi đã cảnh báo từ trước về bàn thua của U19 Việt Nam

HLV Đinh Thế Nam hài lòng về màn trình diễn của các học trò. Tuy nhiên, toàn đội cần khắc phục một số điểm để hoàn thiện lối chơi.

Kết quả bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Malaysia: 'Chiến binh sao vàng' vào chung kết

Kết quả bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Malaysia. Thầy trò HLV Đinh Thế Nam đã trả thành công món nợ trước “Hổ Mã Lai” qua đó giành vé vào chơi ở trận chung kết giải U19 quốc tế 2022.

HLV U19 Thái Lan: Ông Đinh Thế Nam có nhiều nét giống Polking

HLV Salvador Garcia dành những lời tôn trọng với HLV Đinh Thế Nam. Cả hai sẽ đối đầu ở trận cuối của giải giao hữu quốc tế U19 diễn ra tại Bình Dương.

HLV U19 Myanmar: Nếu gặp Thái Lan tại chung kết, Việt Nam sẽ chiến thắng

HLV Soe Myat Min của ĐT U19 Myanmar đã lên tiếng lý giải về nguyên nhân thất bại trước Thái Lan trong trận đấu ở lượt trận thứ hai giải U19 quốc tế.

HLV Park Hang Seo và Gong Oh Kyun dự khán trận U19 Việt Nam gặp U19 Malaysia

Hai vị HLV người Hàn Quốc Park Hang Seo và Gong Oh Kyun sẽ cùng có mặt ở sân Gò Đậu để theo dõi trận thứ 2 của U19 Việt Nam ở giải U19 Quốc tế 2022.

HLV Đinh Thế Nam: Tôi không hài lòng về hàng thủ của U19 Việt Nam

Dù nhẹ nhàng thắng U19 Myanmar với tỷ số 2-0 trong trận ra quân giải U19 Quốc tế 2022, HLV Đinh Thế Nam vẫn không thực sự hài lòng với màn trình diễn của U19 Việt Nam.

Hạng nhất Anh
Vòng 2
West Brom
02:00
Watford
VĐQG Brazil
Vòng 21
Coritiba PR
06:00
Santos
Giao hữu quốc tế
Al-Wasl
22:59
Al-Jazira(UAE)
Avellino
22:59
US Casertana 1908
Giao Hữu ĐTQG
Iran U19
20:00
Afghanistan (U19)
Tajikistan U19
22:59
Kyrgyzstan U19
Bồ Đào Nha
Vòng 1
Gil Vicente
02:15
Pacos de Ferreira
VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Hacken
00:00
Helsingborg
Varbergs BoIS FC
00:00
IFK Goteborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Istanbul BB
23:15
Kasimpasa
Fenerbahce
01:45
Umraniyespor
Ankaragucu
01:45
Konyaspor
Ba Lan
Vòng 4
Wisla Plock
00:00
Miedz Legnica
Cúp quốc gia Italia
Vòng 1
Genoa
22:45
Benevento
Modena
22:59
Sassuolo
Sassuolo
22:59
Modena
Cremonese
02:00
Ternana
Bologna
02:15
Cosenza Calcio 1914
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 1
FC Culpa
00:00
Maribo
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Penafiel
00:00
Leixoes
Hạng 2 Pháp
Vòng 2
Caen
01:45
Metz
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 1
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
MVV Maastricht
Jong Ajax (Youth)
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 4
ND Gorica
01:15
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 4
Hermannstadt
22:00
FC Voluntari
FC Botosani
01:00
Farul Constanta
Đan Mạch
Vòng 4
Silkeborg
00:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 21
Huachipato
04:30
Union La Calera
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Septemvri Sofia
22:30
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Plovdiv
00:45
Arda
VĐQG Argentina
Vòng 12
Central Cordoba SDE
21:00
Defensa Y Justicia
Club Atletico Tigre
06:00
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 4
Stal Rzeszow
22:59
Ruch Chorzow
Hạng 2 Nga
Vòng 3
Alania-d Vladikavkaz
21:00
FC Yessentuki
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
Proleter
22:30
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
02:00
Macva Sabac
Malaysia
Vòng 15
Negeri Sembilan
19:15
Pulau Pinang
Sabah
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Pahang
Bulgaria B PFG
Vòng 4
Botev Plovdiv II
22:00
Minyor Pernik
Serbia
Vòng 5
Habitpharm Javor
00:00
Mladost Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 2
Diosgyor VTK
01:15
SOROKSAR
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Augnablik (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Fylkir (nữ)
02:15
Hafnarfjordur (nữ)
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Wolves U23
01:00
Chelsea U23
Nottingham Forest U23
01:00
Southampton U23
West Bromwich U23
01:00
Newcastle U23
Crystal Palace U23
01:00
Brighton U23
Leicester City U23
01:00
Tottenham Hotspur U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Llaneros FC
03:00
Atletico FC
Universitario de Popayan
03:00
Valledupar FC
Real Santander
03:00
Bogota FC
Tigres Zipaquira
05:00
Deportes Quindio
Barranquilla FC
07:15
Leones
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
Dordoi-Dynamo Naryn
19:15
FC Kaganat
FC Abdish-Ata Kant
19:30
Nur Batken
Phần Lan
Vòng 17
Lahti
22:00
HIFK
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
18:00
Swansea City U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 11
Brommapojkarna U21
05:00
Orebro U21
Norrkoping IFK U21
05:00
Athletic FC United U21
Dalkurd FF U21
05:00
Djurgardens U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Club Necaxa (nữ)
05:00
Monterrey (nữ)
Aguilas de Leon (nữ)
07:00
Club America (nữ)
Juarez FC (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Pachuca (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Sportivo Dock Sud
01:30
Defensores Unidos
Latvian Higher League
Vòng 24
FK Spartaks Jurmala
22:00
BFC Daugavpils
Georgia Cup
Vòng 1
FC Matchakhela Khelvachauri
20:00
Dila Gori
Luxembourg National Division
Vòng 1
F91 Dudelange
00:30
Jeunesse Esch
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Gualaceo SC
07:00
9 de Octubre
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
18:00
Slavia Mozyr Reserve
FC Gomel Reserves
21:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 20
Sportivo Iteno
01:30
Martin Ledesma
Independiente Luque
06:30
Sportivo Luqueno
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
Turan Tovuz
20:00
FK Gilan Gabala
Hạng 2 Estonia
Vòng 22
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 16
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
HJK Helsinki (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Zibo Cuju F.C.
18:30
Qingdao Zhongneng
Norway 2.Liga
Vòng 15
Asker
00:00
Valerenga B
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 17
Klubi 04 Helsinki
22:30
Tampere United
Honka Akatemia
22:30
GrIFK Kauniainen
Chile Primera B
Vòng 23
Barnechea
23:30
Deportes Santa Cruz
San Luis Quillota
07:30
Rangers Talca
Municipal Iquique
07:30
Santiago Morning
Hạng nhất Na Uy
Vòng 19
Grorud
22:59
Kongsvinger
Start Kristiansand
22:59
Bryne
Asane Fotball
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Skeid Oslo
Ranheim IL
22:59
Mjondalen IF
Israel Ligat Leumit Toto Cup
Vòng bảng
Ironi Nir Ramat HaSharon
19:00
Maccabi Kabilio Jaffa
AS Ashdod
19:00
Kafr Qasim
Maccabi Ahi Nazareth
19:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Acco
19:00
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
19:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Afula
19:00
Ironi Tiberias
Hapoel Ramat Gan
19:00
Hapoel Kfar Saba
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Hapoel Hadera
18:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Tel Aviv
18:00
Ashdod MS
Hạng 4 Nauy
Vòng
IF Floya
21:30
Stromsgodset B
Fram Larvik
22:00
Sparta Sarpsborg B
Strindheim IL
22:59
Rosenborg B
Kazakhstan Women’s Super League
Vòng
Tomiris Turan (nữ)
19:30
Okzhetpes (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 18
Orebro
00:00
Orgryte
Vasteras SK FK
00:00
Brommapojkarna
AFC Eskilstuna
00:00
Jonkopings Sodra IF
VĐQG Uruguay
Vòng 2
Albion FC
01:00
Liverpool URU
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Club Lujan
01:30
Ferrocarril Midland
General Lamadrid
01:30
El Porvenir
Argentine Division 2
Vòng 28
Gimnasia Jujuy
01:00
Quilmes
San Martin San Juan
01:30
CA Brown Adrogue
Club Atletico Guemes
03:10
Instituto
Atletico Atlanta
07:10
Chacarita juniors
Armenia Premier League
Vòng 2
Shirak
20:30
Urartu
Estonia Teine Liiga
Vòng 22
JK Tallinna Kalev II
22:59
Laanemaa Haapsalu
Nomme JK Kalju II
22:59
Tallinna FC Ararat TTU
Hạng nhất Nga
Vòng 4
Neftekhimik Nizhnekamsk
22:00
Rubin Kazan
Baltika Kaliningrad
00:00
Arsenal Tula
Iceland
Vòng 16
Akranes
02:15
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Keflavik
BRA SPC
Vòng 1
Sao Bento
05:30
Rio Claro
U21 Anh
Vòng 1
West Bromwich U21
22:59
Newcastle U21
Leicester City U21
01:00
Tottenham U21
Crystal Palace U21
01:00
Brighton U21
Wolverhampton U21
01:00
Chelsea U21
Nottingham Forest U21
01:00
Southampton U21
Brasileiro, Serie C
Vòng 18
Botafogo PB
06:00
Figueirense
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ceramica Cleopatra FC
23:30
Enppi
Talaea EI-Gaish
23:30
El Sharqia Dokhan
England U23 1.Liga
Vòng 8
Sheffield Wed U23
18:00
Swansea City U23
Peterborough United U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Burnley U23
20:00
Charlton U23
Hull City U23
01:00
Millwall U23
Lebanese Elite Cup
Vòng bảng
Al-Ttadamon(KUW)
21:00
Al-Ansar (LIB)
Malaysia President Cup
Johor Darul Tazim III U21
19:15
Selangor U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá