SLNA lọt vào VCK U19 quốc gia 2022

Hữu Vượng

Thứ ba, 15/03/2022 16:19 (GMT+7)

U19 SLNA đã giành chiến thắng 2-0 trước U19 Nam Định ở trận đấu cuối cùng của vòng loại, qua đó giành quyền vào chơi VCK U19 Quốc gia 2022 với thành tích nhất bảng B.

2 cầu thủ ghi bàn cho các cầu thủ SLNA trận này là Nguyễn Công Huy và Hồ Văn Cường. Trong đó, Văn Cường là cầu thủ của U23 Việt Nam giành chức vô địch giải Đông Nam Á 2022 trong tháng 2 vừa qua.

Cụ thể, bảng B vòng loại giải U19 Quốc gia 2022 chỉ có 4 đội bóng gồm SLNA, Nutifood, Huế và Nam Định, sau khi Phú Thọ bỏ giải vì COVID-19. Do đó, các trận đấu của bảng này chỉ có tổng cộng 6 vòng.

SLNA lọt vào VCK U19 quốc gia 2022 - Ảnh 1
SLNA lọt vào VCK U19 quốc gia 2022 sau chiến thắng trước Nam Định

SLNA giành 4 chiến thắng và 2 trận hòa, qua đó nhất bảng B với 14 điểm, giành vé dự VCK U19 Quốc gia 2022. SLNA là đội thứ 2 giành vé dự VCK U19 quốc gia sau U19 HAGL, đội toàn thắng 7 trận đầu tiên của mình.

Ở trận đấu cuối cùng, U19 Nutifood sẽ gặp U19 Huế. Sau 20 phút, U19 Nutifood dẫn với tỷ số 2-0. Nhiều khả năng đội bóng miền Nam sẽ là đại diện thứ 2 bảng này lọt vào VCK.

Vòng loại Giải U19 VĐQG 2022 sẽ tiếp tục diễn ra từ 15/2. Vòng loại Giải U19 VĐQG 2022 sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn 2 lượt tính điểm xếp hạng, chọn 12 đội nhất, nhì mỗi bảng lọt vào vòng chung kết. 

Vòng chung kết Giải U19 VĐQG 2022 dự kiến thi đấu từ ngày 15 đến 31/3, tuy nhiên lịch này đã không thể thực hiện được do dịch COVID-19. Dự kiến Giải U19 quốc tế diễn ra vào tháng 4 với 4 đội tham dự, gồm U19 tuyển chọn Việt Nam và các đội thuộc khu vực Tây Á, Đông Á và Đông Nam Á.

TIN LIÊN QUAN

Giải U17 Đông Nam Á 2022 sẽ được tổ chức vào tháng 8

U19 Việt Nam 05/03/2022

Liên đoàn bóng đá Đông Nam Á quyết định tái tổ chức lại giải U17 Đông Nam Á sau 2 năm gián đoạn vì dịch bệnh.

Chốt ngày U17 Việt Nam sang Đức tập huấn

U19 Việt Nam 09/03/2022

Liên đoàn bóng đá Việt Nam và các bên liên quan đã bàn bạc, thống nhất ngày xuất hành của U17 Việt Nam sang Đức tập huấn , du đấu cho các giải sắp tới.

U19 HAGL thắng trận thứ 7 liên tiếp, giành vé dự VCK U19 Quốc gia

U19 Việt Nam 14/03/2022

Vượt qua nhiều khó khăn vì dịch COVID-19, U19 HAGL vẫn giành chiến thắng với tỷ số 3-1 trước U19 Khánh Hòa, qua đó giành vé dự VCK U19 Quốc gia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Cựu HLV HAGL thay ông Hoàng Anh Tuấn dẫn dắt U17 Việt Nam

HLV Nguyễn Quốc Tuấn sẽ thay ông Hoàng Anh Tuấn dẫn dắt U17 Việt Nam với mục tiêu tham dự giải U16 Đông Nam Á và Vòng loại U17 Châu Á trong năm 2022.

Việt Nam lọt vào bảng đấu dễ thở tại vòng loại U20 châu Á 2023

Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) vừa tiến hành bốc thăm chia bảng vòng loại U20 châu Á 2023. Trong đó, U20 Việt Nam rơi vào một bảng đấu tương đối nhẹ với các đối thủ vừa tầm.

Việt Nam đụng độ Thái Lan ở vòng loại U17 châu Á 2023

Sau SEA Games 31 và VCK U23 châu Á, bóng đá Việt Nam và Thái Lan lại có cơ hội chạm trán với nhau ở cấp độ trẻ khi hai đội nằm cùng bảng tại vòng loại U17 châu Á.

Hai cầu thủ U17 Việt Nam tập nặng ngay trong ngày đầu tiên ở CLB Eintracht Frankfurt

Hai cái tên được lựa chọn của U17 Việt Nam là Mạnh Hưng và Minh Tiến đều bắt nhịp nhanh với cường độ tập luyện của các cầu thủ U17 Eintracht Frankfurt nhờ sự nỗ lực và tập trung của mình.

Hai tuyển thủ U17 Việt Nam dự khán trận Dortmund thắng đậm Wolfsburg

Hai tuyển thủ của đội U17 Việt Nam là Hoàng Minh Tiến và Nguyễn Mạnh Hùng đã tới sân Signal Iduna Park dự khán trận đấu giữa Dortmund và Wolfsburg.

Lộ diện 2 tuyển thủ U17 Việt Nam lọt vào ‘mắt xanh’ của đội vừa loại Barcelona

Hai cầu thủ của ĐT U17 Việt Nam là Hoàng Minh Tiến và Nguyễn Mạnh Hưng sẽ ở lại Đức để tiếp tục tập luyện tại Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Frankfurt.

U17 Việt Nam tới thăm đội bóng Đức là ‘hung thần’ của Bayern Munich

Trong chương trình hợp tác giữa Liên đoàn bóng đá Việt Nam và các đơn vị tại Đức, U17 Việt Nam đã tới thăm sân nhà của CLB Borussia Monchengladbach.

ĐT U17 Việt Nam tạm biệt nước Đức bằng chiến thắng 6-0 trước đội U16 Monchengladbach

ĐT U17 Việt Nam khép lại hành trình ‘Vườn ươm tài năng bóng đá trẻ’ tại Đức bằng chiến thắng với cách biệt 6 bàn không gỡ trước đội U16 Monchengladbach.

HLV Đinh Thế Nam dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam tại giải ĐNÁ và vòng loại châu Á?

HLV Đinh Thế Nam nhiều khả năng sẽ dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam tham dự hai giải đấu quan trọng sắp tới: U19 Đông Nam Á và vòng loại U20 châu Á.

Hữu Tuấn giúp ĐT U17 Việt Nam thắng trận giao hữu thứ hai liên tiếp tại Đức

Cú đúp của Hữu Tuấn giúp ĐT U17 Việt Nam đánh bại đội U16 Koln với tỷ số 2-1. Đây là chiến thắng thứ 2 liên tiếp của các cầu thủ do HLV Hoàng Anh Tuấn dẫn dắt trong chuyến tập huấn tại Đức.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
Brazil U20 Cup
FC Porto de Porto Uniao U20
01:00
Concordia U20
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
La Pintana Unida
02:00
Quintero Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United
Balcatta FC
14:00
Willip
Perth RedStar
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
16:00
Bayswater City
Stirling Macedonia
16:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
17:00
Cockburn City
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00