Lịch thi đấu bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay [MỚI NHẤT]

Hữu Vượng

Thứ tư, 22/06/2022 17:27 (GMT+7)

Lịch thi đấu bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay. Cập nhật đầy đủ chi tiết lịch thi đấu của U19 Việt Nam tại mùa giải DNA CHÍNH XÁC nhất trên thethao.

Lịch thi đấu của U19 Việt Nam tại giải U19 Đông Nam Á

Ngày Giờ Trận đấu Trực tiếp
2/7 20h30 U19 Việt Nam - U19 Indonesia VTV
4/7 15h00 U19 Việt Nam - U19 Philippines VTV
6/7 17h00 U19 Việt Nam - U19 Brunei VTV
8/7 15h00 U19 Việt Nam - U19 Myanmar VTV
10/7 20h00 U19 Việt Nam - U19 Thái Lan VTV
 

Lịch bóng đá U19 Đông Nam Á 2022

Ngày Giờ Trận đấu Trực tiếp
2/7
15h00 Myanmar - Brunei  
17h00 Thái Lan - Philippines  
20h30 Việt Nam - Indonesia  
3/7
15h00 Đông Timor - Lào  
19h00 Singapore - Campuchia  
4/7
15h00 Việt Nam - Philippines  
17h00 Myanmar - Thái Lan  
20h00 Indonesia - Brunei  
5/7
15h00 Campuchia - Malaysia  
19h00 Sigapore - Đông Timor  
6/7
15h00 Philiippines - Myanmar  
17h00 Việt Nam - Brunei  
20h00 Thái Lan - Indonesia  
7/7
15h00 Malaysia - Singapore  
19h00 Lào - Campuchia  
8/7
15h00 Việt Nam - Myanmar  
17h00 Thái Lan - Brunei  
20h00 Indonesia - Philippines  
9/7
15h00 Lào - Singapore  
19h00 Đông Timor - Malaysia  
10/7
15h00 Brunei - Philippines  
20h00 Việt Nam - Thái Lan  
20h00 Indonesia - Myanmar  
11/7
15h00 Campuchia - Đông Timor  
15h00 Malaysia - Lào .

Giải vô địch U19 Đông Nam Á diễn ra từ ngày 2/7 tới 15/7 tại Jakarta và Bekasi, Indonesia. 

>>> XEM THÊM: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay - Ảnh 1
Lịch thi đấu bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay

 

Chia bảng đấu U19 Đông Nam Á

Tại giải U19 Đông Nam Á, U19 Việt Nam nằm cùng bảng với Indonesia, Myanmar, Thái Lan, Brunei và Philippines. Ở bảng đấu còn lại, U19 Malaysia sẽ chỉ phải cạnh tranh với những đối thủ không quá khó chịu như Lào, Timor Leste, Campuchia và Singapore.

Việt Nam, Thái Lan là 2 ứng viên cho chức vô địch của giải. Tuy nhiên, bóng đá trẻ chứa đựng nhiều bất ngờ nên Indonesia, Malaysia hay các đội khác hoàn toàn có thể thi đấu tốt và lên ngôi.

Lịch thi đấu bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay [MỚI NHẤT] - Ảnh 2

Năm nay, Australia không cử đội trẻ tham dự. Họ tham dự giải trẻ một cách không thường xuyên dù luôn chứng tỏ được sức mạnh và giành thành tích cao. Thái Lan và Australia từng 5 lần vô địch giải đấu. Myanmar có 2 lần lên ngôi. Còn Malaysia, Việt Nam, Indonesia, Iran và Nhật Bản (2 đội khách mời) từng có 1 lần lên ngôi.

U19 Đông Nam Á 2022 là lần thứ 18 giải đấu này được tổ chức. Australia là đương kim vô địch, trong khi Việt Nam và Thái Lan bị loại từ vòng bảng.

Danh sách cầu thủ U19 Việt Nam tập trung chuẩn bị cho U19 Đông Nam Á 2022

Hồ Tùng Hân, Đặng Tuấn Phong, Nguyễn Minh Trọng, Hà Châu Phi, Phan Lạc Dương, Nguyễn Anh Tú, Nguyễn Giản Tân, Vũ Văn Sơn, Nguyễn Văn Triệu, Đinh Thành Đạt, Nguyễn Nhật Minh, Nguyễn Quốc Việt, Nguyễn Đình Bắc, Lê Văn Quang Duyệt, Trịnh Hoàng Cảnh, Cao Văn Bình, Lê Trung Tuấn, Tạ Việt Sơn, Nguyễn Văn Tú.

TIN LIÊN QUAN

Việt Nam triệu tập cầu thủ Việt kiều Đức chuẩn bị cho VCK U19 Đông Nam Á 2022

U19 Việt Nam 21/06/2022

Mới đây, ĐT U19 Việt Nam đã triệu tập thủ thành Việt kiều Trần Duy Thành để chuẩn bị cho VCK U19 Đông Nam Á 2022.

HLV Shin Tae Yong đặt mục tiêu cùng Indonesia vô địch giải U19 Đông Nam Á

U19 Việt Nam 22/06/2022

HLV Shin Tae Yong không ngần ngại tiết lộ mục tiêu của ông cùng ĐT U19 Indonesia tại giải U19 Đông Nam Á 2022: giành chức vô địch.

Giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022 diễn ra khi nào, ở đâu?

U19 Việt Nam 22/06/2022

Thethao.vn cung cấp thông tin về giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022. U19 Việt Nam sẽ dự U19 Đông Nam Á khi nào, ở đâu?

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

U19 Việt Nam giải phóng sức ỳ trong ngày đầu tập ở Indonesia

Sau khi đặt chân đến thành phố Jakarta, Indonesia, các thành viên đội U19 Việt Nam đã có buổi tập đầu tiên trong chiều 29/6.

Thái Lan không đặt mục tiêu vô địch giải U19 Đông Nam Á

Theo tiết lộ từ HLV Salvador Valero Garcia, U19 Thái Lan không phải vô địch giải U19 Đông Nam Á bằng mọi giá. Ông chỉ cần các cầu thủ nỗ lực hết mình.

Bản quyền truyền hình U19 Đông Nam Á 2022 thuộc kênh nào?

Giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022 diễn ra từ ngày 2/7 đến ngày 15/7/2022 tại Indonesia. Hiện tại vẫn chưa có đơn vị truyền thông nào tại Việt Nam sở hữu bản quyền giải đấu này.

U19 Việt Nam cập bến Indonesia sau 19 tiếng di chuyển

Trong sáng ngày hôm nay (29/6), ĐT U19 Việt Nam đã chính thức đặt chân đến Indonesia để chuẩn bị tham dự VCK U19 Đông Nam Á 2022.

HLV Đinh Thế Nam: Đối thủ của U19 Việt Nam rất mạnh, đặc biệt là Indonesia

HLV trưởng của đội U19 Việt Nam đánh giá cao các đối thủ tại giải U19 Đông Nam Á 2022, trong đó có đội chủ nhà Indonesia.

U19 Việt Nam không bị đặt chỉ tiêu vô địch U19 Đông Nam Á

U19 Việt Nam đã rời Hà Nội để di chuyển tới Indonesia dự giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022. Dự kiến, thầy trò HLV Đinh Thế Nam sẽ có mặt trên đất bạn vào sáng ngày 29/6.

Việt Nam chốt danh sách cầu thủ dự VCK U19 Đông Nam Á

ĐT U19 Việt Nam dưới sự chỉ đạo của HLV Đinh Thế Nam đã chính thức chốt danh sách các cầu thủ tham dự giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022.

U19 Việt Nam đẫm mồ hôi trong phòng gym trước chuyến bay sang Singapore

Trong ngày hôm nay, các tuyển thủ U19 Việt Nam tích cực rèn luyện thể lực trước chuyến bay sang Singapore vào ngày mai 28/6.

Tiền vệ U19 Thái Lan: ‘Lợi thế của chúng tôi là kinh nghiệm và sự ăn ý’

Cầu thủ Sittha Boonla tự tin về lực lượng của đội U19 Thái Lan tham dự giải U19 Đông Nam Á 2022.

U19 Việt Nam thắng CLB Hải Phòng trước thềm giải vô địch Đông Nam Á 2022

ĐT U19 Việt Nam đánh bại đội đang dẫn đầu V.League 2022 với tỷ số 1-0 trong trận giao hữu chiều 25/6. 3 ngày tới, thầy trò HLV Đinh Thế Nam sẽ sang Indonesia dự giải U23 Đông Nam Á 2022.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Fluminense de Feira BA
05:15
Flamengo de Guanambi
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
USA Women Premier League
Vòng
FC Surge (nữ)
06:00
Florida Gulf Coast DL FC(w)
WFC Charlotte (nữ)
06:00
Charlotte Lady Eagles(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Central Florida Panthers
06:00
Miami United
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
Pensacola City FC
06:00
Tallahassee SC
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
05:30
Saint Louis U23
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
USL W-League Women
Vòng
Queensboro FC (nữ)
06:00
Connecticut (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Vitoria Salvador (Youth)
05:15
Bahia (Youth)
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo
Charlotte FC
06:00
Austin FC
New York Red Bulls
07:00
Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá