Lịch thi đấu bóng đá Bán kết U19 Quốc gia 2022 hôm nay

Hữu Vượng

Chủ nhật, 03/04/2022 21:05 (GMT+7)

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu bóng đá bán kết U19 Quốc gia 2022. Hôm nay diễn ra những trận đấu nào của giải U19 Quốc gia 2022?

Các đội bóng lọt vào bán kết giải gồm Viettel, Hà Nội, Sông Lam Nghệ An, HVBĐ Nutifood. Trong nhóm này, tất cả các đội đều là ứng viên vô địch của giải.

SLNA đã lọt vào bán kết nhờ màn trình diễn xuất thần của thủ môn Cảnh Tiệp trong loạt sút luân lưu. Tương tự, U10 Nutifood thắng PVF trên chấm 11m. Còn Hà Nội và Viettel lọt vào bán kết giải với nhiều kỳ vọng.

Lịch thi đấu bóng đá Bán kết U19 Quốc gia 2022 hôm nay - Ảnh 1
Lịch thi đấu bóng đá Bán kết U19 Quốc gia 2022 hôm nay

Các đội này sẽ chia cặp đá tứ kết từ ngày 4/4. Giải dự kiến kết thúc trong tuần 1 của tháng 4 để ban tổ chức chọn ra đội U19 tuyển chọn Việt Nam đi thi đấu ở giải U19 Quốc tế sẽ diễn ra ngay sau đó.

Lịch thi đấu bóng đá bán kết U19 Quốc gia 2022 sẽ được chúng tôi cung cấp dưới đây. Các trận đấu tứ kết của giải sẽ diễn ra trên sân của Trung tâm đào tạo trẻ PVF. 

LỊCH THI ĐẤU VCK GIẢI BÓNG ĐÁ VÔ ĐỊCH U19 QUỐC GIA 2022
NGÀY GIỜ TÍNH CHẤT ĐỘI 1 ĐỘI 2 ĐỊA ĐIỂM
4/4
14h30 Bán kết 1 SLNA Viettel Sân PVF, Hưng Yên
16h45 Bán kết 2 Hà Nội Nutifood Sân PVF, Hưng Yên

Giải U19 Quốc gia 2022 đã bắt đầu diễn ra từ giữa tháng 2 với các trận đấu vòng loại. Tới nửa sau của tháng 3, các trận thuộc vòng chung kết đã diễn ra. Hôm 29/3, vòng bảng đã kết thúc và chúng ta tìm ra 8 đại diện dự tứ kết.

Cụ thể, vòng loại Giải U19 VĐQG 2022 diễn ra từ 15/2. Vòng bảng Giải U19 VĐQG 2022 diễn ra từ 22/3 và tứ kết bắt đầu từ 1/4.

Trước đó, các đội bóng lọt vào tứ kết giải gồm Viettel, PVF Hưng Yên, Hoàng Anh Gia Lai, Hà Nội, Sông Lam Nghệ An, Đông Á Thanh Hóa, HVBĐ Nutifood và Sài Gòn.

TIN LIÊN QUAN

HLV U19 Hà Nội thừa nhận thắng may mắn U19 HAGL

U19 Việt Nam 01/04/2022

U19 Hà Nội đã giành quyền vào bán kết U19 Quốc gia 2022 sau khi đánh bại U19 HAGL với tỷ số 1-0. Dù vậy, HLV Lê Đức Tuấn cho rằng đội bóng của ông đã gặp may.

Thủ môn cản phá 4 quả 11m, SLNA đánh bại Thanh Hóa vào bán kết U19 Quốc gia 2022

U19 Việt Nam 02/04/2022

Thủ môn Cảnh Tiệp đã trở thành người hùng của U19 SLNA trong trận tứ kết giải vô địch U19 Quốc gia gặp U19 Thanh Hóa vào chiều 2/4.

U19 Nutifood vượt qua chủ nhà PVF Hưng Yên sau loạt penalty cân não

U19 Việt Nam 02/04/2022

Pha đá hỏng của Văn Chưởng khiến U19 PVF Hưng Yên thất thủ trước U19 Nutifood ở trận đấu tứ kết giải U19 Quốc gia 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hai cầu thủ U17 Việt Nam tập nặng ngay trong ngày đầu tiên ở CLB Eintracht Frankfurt

Hai cái tên được lựa chọn của U17 Việt Nam là Mạnh Hưng và Minh Tiến đều bắt nhịp nhanh với cường độ tập luyện của các cầu thủ U17 Eintracht Frankfurt nhờ sự nỗ lực và tập trung của mình.

Hai tuyển thủ U17 Việt Nam dự khán trận Dortmund thắng đậm Wolfsburg

Hai tuyển thủ của đội U17 Việt Nam là Hoàng Minh Tiến và Nguyễn Mạnh Hùng đã tới sân Signal Iduna Park dự khán trận đấu giữa Dortmund và Wolfsburg.

Lộ diện 2 tuyển thủ U17 Việt Nam lọt vào ‘mắt xanh’ của đội vừa loại Barcelona

Hai cầu thủ của ĐT U17 Việt Nam là Hoàng Minh Tiến và Nguyễn Mạnh Hưng sẽ ở lại Đức để tiếp tục tập luyện tại Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Frankfurt.

U17 Việt Nam tới thăm đội bóng Đức là ‘hung thần’ của Bayern Munich

Trong chương trình hợp tác giữa Liên đoàn bóng đá Việt Nam và các đơn vị tại Đức, U17 Việt Nam đã tới thăm sân nhà của CLB Borussia Monchengladbach.

ĐT U17 Việt Nam tạm biệt nước Đức bằng chiến thắng 6-0 trước đội U16 Monchengladbach

ĐT U17 Việt Nam khép lại hành trình ‘Vườn ươm tài năng bóng đá trẻ’ tại Đức bằng chiến thắng với cách biệt 6 bàn không gỡ trước đội U16 Monchengladbach.

HLV Đinh Thế Nam dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam tại giải ĐNÁ và vòng loại châu Á?

HLV Đinh Thế Nam nhiều khả năng sẽ dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam tham dự hai giải đấu quan trọng sắp tới: U19 Đông Nam Á và vòng loại U20 châu Á.

Hữu Tuấn giúp ĐT U17 Việt Nam thắng trận giao hữu thứ hai liên tiếp tại Đức

Cú đúp của Hữu Tuấn giúp ĐT U17 Việt Nam đánh bại đội U16 Koln với tỷ số 2-1. Đây là chiến thắng thứ 2 liên tiếp của các cầu thủ do HLV Hoàng Anh Tuấn dẫn dắt trong chuyến tập huấn tại Đức.

Sao U19 Hà Nội lập siêu phẩm từ giữa sân: Trong đầu tôi chẳng nghĩ gì cả, chỉ sút thôi

Tiền vệ Nguyễn Văn Trường là người ghi bàn thắng từ phần sân nhà ở phút 89 để giúp U19 Hà Nội đánh bại Viettel với tỷ số 2-1, qua đó lần thứ 6 đăng quang chức vô địch U19 Quốc gia.

Hà Nội ngược dòng trước Viettel bằng siêu phẩm từ giữa sân, lần thứ 6 vô địch U19 Quốc gia

Bị dẫn trước tới phút 87 nhưng nhờ bàn thắng của Long Nhật và siêu phẩm từ giữa sân của Văn Trường, U19 Hà Nội đã đánh bại U19 Viettel 2-1 để giành chức vô địch quốc gia năm 2022.

U17 Việt Nam thắng đậm đội trẻ của CLB Đức

U17 Việt Nam đã có trận thắng 3-1 trước các cầu thủ FC Koln International ở trận giao hữu thứ 3 trên đất Đức. Đây cũng là trận thắng đầu tiên của thầy trò HLV Hoàng Anh Tuấn ở châu Âu.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Atletico Fenix Reserve
01:00
Danubio Reserves
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
Egyptian Scores Cup
Semi Final
Zamalek
02:00
Aswan
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng
Wolves U23
01:00
Stoke City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
Faroe Islands Division 1
Vòng
KI Klaksvik II
02:45
NSI Runavik II
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Brazil Campeonato U20 Women
Ferroviaria SP U20 (nữ)
02:00
SC Internacional U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Bisha FC
02:00
Al-Draih
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
USFAS Bamako
02:00
Real Bamako
Argentina Regional League
Penarol de San Juan Reserves
02:00
Union Villa Krause
Chile Primera B
Vòng 16
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
Ready
01:15
Stabaek B
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Wallidan FC
01:30
Team Rhino FC
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Rosario Central (nữ)
01:00
Excursionistas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá