HLV Đinh Thế Nam dè chừng 4 cầu thủ U20 Indonesia trước trận 'chung kết bảng'

Trước thềm màn so tài giữa U20 Việt Nam và U20 Indonesia ở lượt cuối vòng loại U20 châu Á 2023, HLV Đinh Thế Nam đã chỉ ra 4 cái tên nguy hiểm của đội chủ nhà mà các học trò của ông cần dè chừng.

Vào 20h00 ngày 18/9 sẽ diễn ra trận cầu tâm điểm của bảng F vòng loại U20 châu Á 2023 giữa U20 Indonesia và U20 Việt Nam. Sau 2 lượt trận, 2 đội đang có cùng điểm số (6 điểm), hiệu số (+8) lẫn số bàn thắng (9 bàn). Do đó, kết quả của màn so tài sắp tới sẽ ảnh hưởng đến thứ hạng của bảng đấu này.

Trước thềm trận 'chung kết' của bảng F, HLV Đinh Thế Nam tỏ ra vô cùng cẩn trọng khi đánh giá về sức mạnh của đội chủ nhà. Nhà cầm quân 57 tuổi thậm chí còn nêu đích danh 4 cái tên của U20 Indonesia mà đội bóng của ông cần phải kiềm tỏa nếu muốn giành chiến thắng.

HLV Đinh Thế Nam dè chừng 4 cầu thủ U20 Indonesia trước trận 'chung kết bảng' - Ảnh 1
Marselino Ferdinan là 1 trong số những cầu thủ khiến HLV Đinh Thế Nam phải dè chừng bên phía Indonesia.

"U20 Indonesia sở hữu lực lượng rất mạnh và họ cũng đang có lợi thế sân nhà. Trong đó, một vài cầu thủ có chất lượng và khả năng tấn công mạnh mẽ, đặc biệt là số 7 (Marselino Ferdinan), số 9 (Hokky Caraka), số 20 (Ginanjar Wahyu) và số 21 (Rahmat Beri)", HLV Đinh Thế Nam nhấn mạnh.

Trong chiến thắng 5-1 trước U20 Hồng Kông, đội hình xuất phát của U20 Việt Nam có tới 5 sự thay đổi so với trận ra quân. Nhiều trụ cột như Văn Khang, Bảo Long, Anh Tú được cất trên băng ghế dự và chỉ vào sân trong hiệp 2. Trong khi những Quốc Việt, Thanh Nhàn cũng được rút ra từ sớm để đảm bảo thể lực.

"Tôi hy vọng các cầu thủ đạt thể trạng tốt nhất, tránh những chấn thương có thể xảy ra để có thể thi đấu với ĐT U20 Indonesia", HLV Đinh Thế Nam lý giải về quyết định xoay tua của mình.

Kết quả U20 Việt Nam vs U20 Timor Leste: Đại thắng 4 sao, xây chắc ngôi đầu - Ảnh 2
U20 Việt Nam quyết tâm hướng đến chiến thắng để độc chiếm ngôi đầu bảng F - Ảnh: VFF.

Ở trận đấu sắp tới, U20 Việt Nam sẽ đứng nhất bảng F chắc chắn đi tiếp nếu giành chiến thắng. Trong trường hợp không thắng, đội vẫn rộng cửa vào VCK với tư cách 1 trong 5 đội nhì có thành tích tốt nhất

Nếu 2 đội hòa nhau thì theo thể thức của giải, U20 Việt Nam và U20 Indonesia sẽ bước vào loạt luân lưu để xác định thứ hạng.

TIN LIÊN QUAN

Thủ môn số 1 của U20 Indonesia nhập viện, U20 Việt Nam hưởng lợi lớn

U19 Việt Nam 16/09/2022

Trong trận đấu giữa U20 Indonesia và U20 Hong Kong, thủ môn Cahya của đội chủ nhà có va chạm rất mạnh với đồng đội và phải nhập viện khẩn cấp trong tình trạng bất tỉnh.

Việt Nam và Indonesia phải đá penalty để giành vé vượt qua vòng loại U20 châu Á 2023?

U19 Việt Nam 16/09/2022

Ngôi đầu bảng F cùng với tấm vé trực tiếp vượt qua vòng loại U20 châu Á 2023 có thể sẽ được định đoạt bởi loạt đấu súng giữa U20 Việt Nam và U20 Indonesia ở lượt trận cuối. Kịch bản này chỉ xảy ra khi trận đấu này bất phân thắng bại.

Kết quả U20 Philippines vs U20 Thái Lan: Voi chiến hút chết

U19 Việt Nam 17/09/2022

Kết quả U20 Philippines vs U20 Thái Lan: Được đánh giá mạnh hơn nhưng U20 Thái Lan đã ‘toát mồ hôi hột’ trước Philippines thi đấu liều lĩnh và hiệu quả ở vòng loại U20 châu Á 2023.

Cục diện bảng F vòng loại U20 châu Á 2023: Việt Nam thua vẫn sáng cửa đi tiếp

U19 Việt Nam 17/09/2022

Cục diện bảng F vòng loại U20 châu Á 2023 trước lượt trận cuối đang khá có lợi cho cả U20 Việt Nam và U20 Indonesia. Cơ hội đi tiếp vẫn rộng mở với 2 đội kể cả khi 1 đội thua ở trận đấu cuối cùng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Đài Bắc Trung Hoa chỉ ra cầu thủ nguy hiểm nhất của U17 Việt Nam

Tại buổi họp báo sau trận đấu giữa U17 Đài Bắc Trung Hoa và U17 Việt Nam, huấn luyện viên Tsai Wen Yi đã chỉ ra cầu thủ đáng chú ý nhất bên phía đội chủ nhà.

HLV Nguyễn Quốc Tuấn nói khó sút tung lưới U17 Đài Bắc Trung Hoa dù ghi 4 bàn

Tại buổi họp báo sau trận đấu với U17 Đài Bắc Trung Hoa, ông Nguyễn Quốc Tuấn, HLV trưởng U17 Việt Nam cho biết lối đá đội bạn triển khai khiên đội nhà gặp khó trong khâu ghi bàn.

Bảng xếp hạng vòng loại U17 châu Á 2023: Việt Nam đứng thứ mấy?

Bảng xếp hạng vòng loại U17 châu Á 2023 mới nhất hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật thứ hạng các đội trên BXH bóng đá trẻ châu Á thay đổi theo từng vòng nhanh chóng, chuẩn xác nhất.

U17 Việt Nam cần kết quả thế nào để vượt qua vòng loại U17 châu Á 2023?

ĐT U17 Việt Nam cần phải đứng nhất bảng hoặc vị trí nhì bảng với kết quả tốt để có thể dự VCK U17 châu Á 2023.

U17 Thái Lan giấu bài trước thềm vòng loại châu Á 2023

ĐT U17 Thái Lan tập kín trước thềm trận đấu đầu tiên của vòng loại châu Á 2023 gặp đối thủ Nepal.

HLV U17 Nepal: Được thi đấu ở giải châu Á là cơ hội cho các cầu thủ học hỏi

HLV Urjian Shre Stha của đội U17 Nepal tỏ ra khiêm tốn khi nằm cùng bảng với Việt Nam, Thái Lan và Đài Bắc Trung Hoa ở vòng loại U17 châu Á 2022.

HLV U17 Thái Lan: Bóng đá trẻ Việt Nam phát triển rất ấn tượng

HLV Pipob Onmo của U17 Thái Lan đánh giá rất cao công tác đào tạo trẻ của bóng đá Việt Nam trước thềm vòng loại U17 châu Á 2023.

HLV U17 Việt Nam: Cơ hội đi tiếp chia đều cho cả 4 đội

HLV Nguyễn Quốc Tuấn cho rằng cơ hội đi tiếp ở vòng loại giải U17 châu Á 2022 được chia đều cho cả 4 đội bóng của bảng F.

U17 Đài Bắc Trung Hoa có nhiều cầu thủ gốc Mỹ, từng thi đấu ở CLB nước ngoài

HLV đội U17 Đài Bắc Trung Hoa thừa nhận đội có sự bổ sung của nhiều cầu thủ gốc Mỹ và Canada trước thềm vòng loại giải U17 châu Á 2022.

HLV Nguyễn Quốc Tuấn: U17 Việt Nam chưa biết nhiều về các đối thủ

HLV của đội U17 Việt Nam Nguyễn Quốc Tuấn thừa nhận không nắm được nhiều thông tin về đội Nepal và Đài Bắc Trung Hoa trước thềm vòng loại U17 châu Á 2023.

V-League
Vòng 18
SHB Đà Nẵng
17:00
Becamex Bình Dương
La Liga
Vòng 8
Osasuna
02:00
Valencia
Bundesliga
Vòng 9
TSG Hoffenheim
01:30
Werder Bremen
Ligue 1
Vòng 10
Lyon
02:00
Toulouse
Hàn Quốc
Vòng 2
Pohang Steelers
12:00
Jeju United
J-League 1
Vòng 32
Kyoto Sanga
12:00
Nagoya Grampus
Vissel Kobe
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Yokohama Marinos
12:00
Gamba Osaka
Consadole Sapporo
12:00
Avispa Fukuoka
Jubilo Iwata
12:00
Kashima Antlers
Kawasaki Frontale
12:00
Shimizu S-Pulse
VĐQG Úc
Vòng 1
Melbourne City
15:45
Western United FC
Hạng nhất Anh
Vòng 14
Queens Park Rangers (QPR)
02:00
Reading
Hà Lan
Vòng 9
Groningen
01:00
RKC Waalwijk
Giao Hữu ĐTQG
Czech (nữ)
22:59
Hungary (nữ)
Norway (nữ)
00:00
Brazil (nữ)
Germany (nữ)
01:30
France (nữ)
Spain (nữ)
01:30
Sweden (nữ)
Anh (nữ)
02:00
USA (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 9
Gil Vicente
02:15
Estoril
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 10
Neuchatel Xamax
00:30
Bellinzona
Aarau
01:15
Thun
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 9
Gazisehir Gaziantep
00:00
Adana Demirspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 18
Đắk Lắk
15:30
Bà Rịa Vũng Tàu
Huế FC
16:00
Đồng Tâm Long An
Bình Phước
17:00
Công An Nhân Dân
Quảng Nam FC
17:00
Phố Hiến
Ba Lan
Vòng 12
Stal Mielec
22:59
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
01:30
Wisla Plock
Nga
Vòng 12
Ural Sverdlovsk Oblast
21:30
Khimki
VĐQG Slovakia
Vòng 13
Sport Podbrezova
22:30
MFK Ruzomberok
VĐQG Bỉ
Vòng 11
Royal Antwerp
01:45
Sint-Truidense
VĐQG Croatia
Vòng 12
NK Lokomotiva Zagreb
22:59
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng 8
Genoa
01:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 9
Sporting Gijon
02:00
Villarreal B
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Belenenses
00:00
SC Farense
Hạng 2 Đức
Vòng 11
Arminia Bielefeld
23:30
Karlsruher SC
Jahn Regensburg
23:30
Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 40
Roasso Kumamoto
12:00
Thespa Kusatsu
V-Varen Nagasaki
12:00
Tokushima Vortis
Albirex Niigata
12:00
Vegalta Sendai
Blaublitz Akita
12:00
JEF United Ichihara Chiba
VĐQG Ireland
Vòng 32
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 10
Willem II
01:00
Den Bosch
ADO Den Haag
01:00
FC Eindhoven
Dordrecht
01:00
PEC Zwolle
Heracles Almelo
01:00
De Graafschap
Jong Ajax (Youth)
01:00
Helmond Sport
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
NAC Breda
Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
SC Telstar
FC Utrecht (Youth)
01:00
Almere City FC
FC Oss
01:00
MVV Maastricht
Roda JC
01:00
VVV Venlo
VĐQG Romania
Vòng 13
FC Voluntari
22:00
CS Mioveni
Arges
01:00
CS Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 12
Lyngby
00:00
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 27
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 13
FC Hebar Pazardzhik
21:30
Lokomotiv Sofia
Pirin Blagoevgrad
00:00
Beroe Stara Zagora
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 13
Sandecja Nowy Sacz
22:59
Chojniczanka Chojnice
Wisla Krakow
01:30
LKS Lodz
Hạng 2 Nga
Vòng 15
Rodina Moskva III
19:00
Elektron VN
SY Sakhalinsk
11:00
Strogino Moscow
VĐQG UAE
Vòng 5
Al Ahli(UAE)
20:15
Ittihad Kalba
Dabba Al-Fujairah
20:15
Al Ain
Al-Jazira(UAE)
22:59
Al-Sharjah
Ajman
22:59
Banni Yas
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 43
FC Anyang
11:30
Bucheon FC 1995
Hạng 3 Đức
Vòng 11
SC Verl
00:00
Viktoria koln
VĐQG Venezuela
Vòng 3
Caracas FC
04:00
Estudiantes Merida FC
CD Hermanos Colmenares
06:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng 10
Inverness
01:45
Partick Thistle
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Adanaspor
00:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Mineros de Zacatecas
05:00
Cancun FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 14
Polonia Warszawa
00:11
Garbarnia Krakow
Hạng 2 Moldova
Vòng 6
FC Floresti
21:00
Sporting Trestieni
CF Sparta Selemet
21:00
Drochia
Vasieni
21:00
Real Succes
Hạng 2 Slovenia
Vòng 11
NK Aluminij
20:30
Jadran Dekani
NK Nafta
22:59
Bistrica
Triglav Gorenjska
22:59
NK Fuzinar
Ethiopia Premier League
Vòng
Hadiya Hossana
17:00
Sidama Bunna
Adama City
20:00
Mekelakeya
Malaysia
Vòng 20
Sabah
18:30
Pulau Pinang
MISC-MIFA
19:15
Selangor
Melaka
19:15
Terengganu
Pahang
20:00
Johor Darul Takzim
Negeri Sembilan
20:00
Kedah
Bulgaria B PFG
Vòng 12
Vitosha Bistritsa
20:00
FC Maritsa 1921
Tanzania Ligue 1
Vòng 7
KMC FC
20:00
Ruvu Shooting
Latvia Division 2
Vòng 21
Olaine
22:00
Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL
Vòng 9
Hrvatski dragovoljac
20:00
NK Orijent Rijeka
Kustosija
20:00
NK Dubrava Zagreb
Serbia
Vòng 14
Radnik Surdulica
22:00
Novi Pazar
VĐQG Iran
Vòng 8
Esteghlal Tehran
20:30
Foolad Khozestan
Malavan
21:00
Sanat-Naft
Mes krman
21:30
Persepolis Pakdasht
Mes Rafsanjan
21:30
Tractor S.C.
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Persepolis
Slovakia 2. Liga
Vòng 12
Slovan Bratislava B
20:00
KFC Komarno
TJ Spartak Myjava
00:30
Sokol Dolna Zdana
Portugal Liga 3
Vòng
FC Caldas
01:00
Alverca
Burundi League
Vòng 9
Magara Young Boys
20:00
Aigle Noir
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Envigado FC
04:00
Patriotas FC
Jaguares de Cordoba
07:45
La Equidad
Bhutan Thimphu League
Vòng
Druk Lhayul FC
19:00
Paro Rinpung FC
Hạng 2 Áo
Vòng 11
SKU Amstetten
23:10
Lafnitz
Austria Wien (Youth)
23:10
Grazer AK
Kapfenberg
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SK Vorwarts Steyr
23:10
St.Polten
FC Dornbirn 1913
01:30
FC Blau Weiss Linz
Malta Premier League
Vòng 6
Hibernians FC
00:30
Zebbug Rangers
VĐQG Oman
Vòng 6
Al Oruba Sur
20:00
Al-Nahda Muscat
Sohar Club
22:15
Sur Club
Israel C League
Vòng
Hapoel Bnei Lod
14:00
Hapoel Ashkelon
Hapoel Mahane Yehuda
15:00
Hapoel Ramat Israel
Maccabi Beer Sheva
15:00
SC Shicun Hamizrah
Hapoel Kiryat Ono
15:00
Hapoel Ganei Tikva
Hapoel Sandala Gilboa
15:15
Hapoel Ihud Bnei Gat
Hapoel Bnei Pardes
15:30
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Neve Shaanan Eldad
15:40
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Tirat Karmel
16:15
MS Pardes Hana Karkur
Ahva Reineh
16:30
Beitar Haifa Yakov
AS Nordia Jerusalem
17:00
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
19:00
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Ghana Premier
Vòng 5
Great Olympics
22:00
Medeama SC
Qatar League CUP
Vòng bảng
Al-Sadd
22:59
Al-Ahli Doha
Al-Sailiya
22:59
Qatar SC
Al-Wakra
22:59
Umm Salal
Syria
Vòng
Al Wathbah
18:00
Jableh SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Jaish Damascus
Al-Majd Damascus
18:00
Al-Wahda Damascus
Teshrin SC
18:00
Al-Karamah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 12
Fremad Amager
23:30
Hvidovre IF
Fredericia
23:30
Nykobing FC
Cyprus 1 Division
Vòng 6
APOEL Nicosia
22:59
Karmiotissa Polemidion
Singapore
Vòng 27
Lion City Sailors
18:45
Albirex Niigata FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Delfin SC
07:00
Liga Dep. Universitaria Quito
Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Fernando
03:00
Arucas CF
Lithuania - 2.Division
Vòng 25
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Garr and Ava
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
FK Trakai II
00:00
Ekranas Panevezys
VĐQG Belarus
Vòng 24
Dinamo Brest
22:59
Dnepr Mogilev
Georgia Primera Division
Vòng 29
Dila Gori
22:00
Torpedo Kutaisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Dinamo Batumi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 25
Sund IF
00:00
IF Algarna
Stenungsunds IF
00:00
Angered BK
Eslovs BK
00:00
FBK Balkan
IFK Hassleholm
00:00
Kristianstads FF
IK Sleipner
00:30
Enskede IK
Jordan
Vòng 19
Sahab SC
21:00
AL-Sareeh
Al Wihdat Amman
00:30
Al Hussein Irbid
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 7
MC Magra
21:30
RC Arba
Hạng 2 Síp
Vòng 4
Omonia Aradippou
22:59
Anagennisi FC Deryneia
Nhật bản
Vòng 21
AS Harima ALBION (nữ)
09:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
Ehime FC (nữ)
11:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al Entesar
19:00
Tuwaiq
Al-Saqer
19:00
Al-Jndal
Al Liwaa
19:00
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:00
Al-Taqdom
Jerash FC
19:00
Al-Draih
Al-Washm
19:00
Al-Rawdhah
Arar FC
19:00
Al-Nahdha
Al Qous Club
19:00
Al-Trgee
Qilwah
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Sudan U17
17:00
Uganda(U17)
Burundi U17
17:00
Djibouti U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 9
Zira FK
20:30
Keshla FK
Brazil Serie B
Vòng 34
Criciuma
05:00
Nautico (PE)
Centro Sportivo Alagoano
07:30
Sampaio Correa
Nữ Trung Quốc
Vòng 11
ShanXi Oya (nữ)
13:15
Changchun Masses Properties (nữ)
Shanghai RCB (nữ)
13:15
HeNan Huishang (nữ)
Guangdong Meizhou Huijun (nữ)
15:00
Shandong Ticai (nữ)
Jiangsu Suning (nữ)
15:30
Beijing Beikong (nữ)
Wuhan Jianghan (nữ)
15:30
Sichuan (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
JSM Skikda U21
16:00
NRB Teleghma U21
IB Khemis El Khechna U21
16:00
JS Bordj Menaiel U21
ES Sour Ghozlane U21
16:00
US Souf U21
US Chaouia U21
16:00
CA Batna U21
MC EI Eulma U21
16:00
USM Annaba U21
AS Khroub U21
16:00
MO Constantine U21
USM Khenchela U21
21:30
MC Oran U21
MC El Bayadh U21
21:30
HB Chelghoum Laid U21
ASO Chlef U21
21:30
JS Saoura U21
U21 Nga
Vòng 13
Lokomotiv Moscow Youth
17:00
FK Rostov Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
17:00
Khimki Youth
Chertanovo Moscow Youth
17:00
Kuban Krasnodar Youth
CSKA Moscow (R)
17:00
Zenit St.Petersburg Youth
Spartak Moscow Youth
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Strogino Youth
17:00
FK Orenburg Youth
FK Krasnodar Youth
18:30
Dinamo Moscow Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
19:00
FK Ural Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 11
Brook thunders
00:00
Traiskirchen
SC Mannsdorf
00:00
Neusiedl
Leoben
00:00
Deutschlandsberger SC
SC Schwaz
00:00
SC Kundl
SK Treibach
00:00
SV Ried B
ASV Siegendorf
00:00
SV Stripfing Weiden
ASV Bruck
00:00
Traiskirchen
LASK (Youth)
00:00
SC Kalsdorf
St. Johann
00:00
SV Kuchl
Allerheiligen
00:00
SAK Klagenfurt
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Vocklamarkt
ASV Siegendorf
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Gleisdorf
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SC Mannsdorf
00:00
Neusiedl
Kremser
00:30
Wiener SC
Team Wiener Linien
00:30
SR Donaufeld Wien
Team Wiener Linien
00:30
SR Donaufeld Wien
Worgl Obi SV
00:30
SV Hall
Kremser
01:00
Wiener SC
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 10
Supersport United
00:30
Sekhukhune United
Italia Primavera
Vòng 7
Atalanta U20
19:00
Cesena U20
Verona U20
21:00
Torino U20
Ireland First Division
Vòng 34
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Waterford United
01:45
Treaty United
Bắc Anh
Vòng 12
Matlock Town
21:00
Marske United
Nantwich Town
21:00
Gainsborough Trinity
South Shields
21:00
Hyde F.C.
Whitby Town
21:00
Bamber Bridge
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
HIFK 2
00:00
FC Kontu
ToTe
00:00
Atlantis II
MPS
00:00
Herto
Valtti
00:00
FC POHU
Ponnistajat
00:00
Toolon Taisto
FC Viikingit E
00:00
Puiu
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng
IB Khemis El Khechna
21:00
JS Bordj Menaiel
JSM Skikda
21:00
NRB Teleghma
MC El Eulma
21:00
USM Annaba
US Chaouia
21:00
CA Batna
AS Khroub
21:00
MO Constantine
ES Sour El Ghozlane
21:00
Union Sportive Souf
Israel Leumit League
Vòng 8
Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Natzrat Illit
20:00
Hapoel Petah Tikva
AS Ashdod
20:00
Kafr Qasim
Ironi Tiberias
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Acco
20:00
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Petah Tikva FC
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ramat Gan
Gibraltar Premier Division
Vòng
Glacis United FC
01:45
Mons Calpe SC
Nhật Bản Football League
Vòng 24
Yokogawa Musashino
11:00
Matsue City FC
Honda Lock SC
11:00
Osaka FC
Ả Rập Xê Út
Vòng 6
Abha
22:30
Al-Nasr(KSA)
Al-adalh
01:00
Al-Feiha
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Fateh
Nữ Euro
Qual.A
Iceland (nữ) U17
17:00
Switzerland (nữ) U17
Ukraine (nữ) U17
18:30
England (nữ) U17
France (nữ) U17
20:00
Italy (nữ) U17
Denmark (nữ) U17
22:00
Estonia (nữ) U17
Belarus (nữ) U17
22:00
Luxembourg U17 (nữ)
Georgia (nữ) U17
00:00
Armenia (nữ) U17
Lebanese Premier League
Vòng 5
Shabab Sahel
19:30
Al Akhaahli Alay
Germany Regionalliga
Vòng 16
TSV Buchbach
00:00
SpVgg Ansbach
VSG Altglienicke
00:00
Chemnitzer
FC Augsburg II
00:00
FC Pipinsried
BSG Chemie Leipzig
00:00
Carl Zeiss Jena
TSG Balingen
00:00
TSV Steinbach
Kickers Offenbach
00:00
Astoria Walldorf
Schweinfurt 05 FC
00:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
FV Illertissen
00:00
VfB Eichstatt
Viktoria Aschaffenburg
00:00
TSV Rain Am Lech
Fortuna Koln
00:00
Duren
Rot-Weiss Ahlen
00:30
SV Rodinghausen
TuS Blau-Weiss Lohne
00:30
SSV Jeddeloh
Hạng 2 Bỉ
Vòng 8
FCV Dender EH
01:00
Red Star Waasland
Anderlecht II
01:00
Excelsior Virton
Turkmenistan
Vòng 13
HTTU Asgabat
20:00
FC Altyn Asyr
GER D5
DJK Ammerthal
23:30
Feucht SC
SC Eltersdorf
00:00
ATSV Erlangen
TSV Kornburg
00:00
Eintracht Bamberg
European Women
Round 1 B
Croatia (nữ) U19
16:00
Montenegro (nữ) U19
Ireland (nữ) U19
16:00
Northern Ireland (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19
16:30
Turkey (nữ) U19
France (nữ) U19
19:00
Poland (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Greece (nữ) U19
Azerbaijan (nữ) U19
20:30
Cyprus (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19
21:00
Belarus (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 15
UTC Cajamarca
03:30
Cienciano
U21 Ukraina
Vòng 6
FC Vorskla U21
17:00
Chernomorets Odessa U21
Lviv U21
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Poland Division 4
Vòng
KP Starogard Gdanski
20:30
Gedania Gdansk
Polonia Nysa
21:00
Stal Brzeg
Jarota Jarocin
21:00
Sokol Kleczew
Ukraina
Vòng 6