Đội hình xuất phát U19 Việt Nam vs U19 Brunei: 10 sự thay đổi

Đội hình ra sân U19 Việt Nam vs U19 Brunei. HLV Đinh Thế Nam chỉ sử dụng đội hình hai của U19 Việt Nam trong cuộc chạm trán U19 Brunei tại VCK U19 Đông Nam Á 2022.

U19 Việt Nam sẽ có cuộc chạm trán U19 Brunei trong trận đấu tại lượt trận thứ ba bảng A VCK U19 Đông Nam Á 2022. Trước một đối thủ bị đánh giá thấp hơn rất nhiều, HLV Đinh Thế Nam sẽ chỉ đưa vào sân những cầu thủ thuộc đội hình hai của Việt Nam.

Theo đó, có đến 10/11 cái tên được thay thế so với đội hình ra sân trong trận gặp U19 Philippines. Cái tên duy nhất được HLV Đinh Thế Nam giữ lại đội hình xuất phát là tiền vệ Nguyễn Minh Trọng.

>>> XEM NGAY: Trực tiếp U19 Việt Nam vs U19 Brunei hôm nay

Đội hình ra sân U19 Việt Nam vs U19 Brunei: 10 sự thay đổi - Ảnh 1
Đội hình ra sân U19 Việt Nam vs U19 Brunei - Ảnh: FPT

Hàng phòng ngự của U19 Việt Nam trong trận đấu lần này sẽ bao gồm: thủ thành Hồ Tùng Hân, bộ tứ vệ Đinh Thành Đạt, Nguyễn Nhật Minh, Đặng Tuấn Phong và Hà Châu Phi. 

Hàng tiền vệ của U19 Việt Nam trong trận đấu với Brunei cũng không còn những cái tên quen thuộc như Văn Khang hay Văn Trường thay vào đó, HLV Đinh Thế Nam đã sử dụng hai phương án bổ sung là Đức Việt và Quang Duyệt. Bộ đôi này được kỳ vọng sẽ quán xuyến tốt tuyến giữa và cùng Minh Trọng hỗ trợ tối đa cho bộ ba tấn công.

Những sao mai được trao cơ hội trên hàng công của U19 Việt Nam gồm: Văn Thảo, Giản Tân và Quốc Đạt. Trong đó, Giản Tân sẽ là người chơi cao nhất và đảm nhận trọng trách ghi bàn. Văn Thảo và Quốc Đạt chơi ở hai hành lang cánh và sẽ mang nhiệm vụ quấy phá, tạo cơ hội.

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7 - Ảnh 1
Các trụ cột U19 Việt Nam được HLV Đinh Thế Nam cho nghỉ ngơi - Ảnh: VFF

Trước một đối thủ bị đánh giá thấp hơn rất nhiều, nhiệm vụ giành 3 điểm không quá khó với thầy trò HLV ĐInh Thế Nam. Mục tiêu mà cả đội U19 Việt Nam hướng đến trong trận đấu này là giành chiến thắng với một tỷ số đậm.

Đội hình ra sân U19 Việt Nam: Tùng Hân, Thành Đạt, Nhật Minh, Tuấn Phong, Châu Phi, Đức Việt, Quang Duyệt, Minh Trọng, Văn Thảo, Quốc Đạt, Giản Tân.

TIN LIÊN QUAN

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7

Lịch sử đối đầu U19 Indonesia vs U19 Thái Lan cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của U19 Indonesia vs U19 Thái Lan trước trận đấu U19 Đông Nam Á hôm nay lúc 20h00 ngày 6/7.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, U19 Đông Nam Á 2022, 17h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U19 Brunei vs U19 Việt Nam hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ U19 Việt Nam 4-0 U19 Brunei: Thủ môn Tùng Hân nhận thẻ đỏ

U19 Việt Nam 06/07/2022

Trực tiếp U19 Việt Nam vs U19 Brunei tại giải U19 Đông Nam Á 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 6/7. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa U19 Việt Nam vs U19 Brunei.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐT U20 Việt Nam thua 0-5 trong trận giao hữu đầu tiên tại Nhật Bản

ĐT U20 Việt Nam vừa trải qua trận giao hữu đầu tiên trong chuyến tập huấn tại Nhật Bản. Kết quả: các cầu thủ do HLV Đinh Thế Nam dẫn dắt không thể tạo ra bất ngờ trước U19 Nhật Bản.

U16 Indonesia được vinh danh tại phủ Tổng thống sau chức vô địch Đông Nam Á

Chức vô địch giải U16 Đông Nam Á 2022 giúp ĐT U16 Indonesia nhận được nhiều sự vinh danh. Một trong số này diễn ra tại phủ Tổng thống.

Lịch thi đấu U20 Việt Nam tại Nhật Bản

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu U20 Việt Nam tại Nhật Bản. ĐT U20 Việt Nam sẽ có cơ hội cọ sát, so tài cùng U19 Nhật Bản, U18 Cerezo Osaka và một đội đại học khi tập huấn tại đây.

ĐT U16 Việt Nam chia làm 2 nhóm về nước sau giải U16 Đông Nam Á

Hôm nay (14/8), ĐT 16 Việt Nam sẽ về nước sau khi kết thúc hành trình tại giải U16 Đông Nam Á 2022. Toàn bộ các thành viên sẽ không về cùng một lượt mà chia thành hai nhóm.

ĐT U20 Việt Nam đã tới Nhật Bản tập huấn trước thềm vòng loại U20 châu Á

Toàn bộ các thành viên của ĐT U20 Việt Nam đã tới Nhật Bản tập huấn. Đây là hoạt động thuộc quá trình chuẩn bị cho vòng loại U20 châu Á 2023.

U20 Việt Nam lên đường sang Nhật Bản tập huấn

ĐT U20 Việt Nam sẽ lên đường sang Nhật Bản tập huấn, tiếp tục hành trình chuẩn bị cho Vòng loại giải U20 châu Á 2023.

Danh sách tuyển thủ U20 Việt Nam sang Nhật Bản tập huấn

ĐT U20 Việt Nam, với nòng cốt là các cầu thủ vừa dự giải U19 Quốc tế 2022 vừa qua, sẽ lên đường sang Nhật Bản tập huấn và thi đấu cọ xát để chuẩn bị cho vòng loại U20 châu Á 2023.

Nguyễn Văn Trường chấn thương nặng, lỡ hẹn vòng loại U20 châu Á 2023

Theo xác nhận của HLV Đinh Thế Nam, tiền vệ Nguyễn Văn Trường sẽ không kịp bình phục chấn thương để góp mặt ở vòng loại U20 châu Á 2023 vào tháng 9.

HLV Đinh Thế Nam: Chức vô địch này tạm gọi là thành công

Thuyền trưởng U19 Việt Nam cho rằng các học trò vẫn cần phải cải thiện nhiều hơn nữa dù cho đã giành chức vô địch U19 Quốc tế một cách thuyết phục.

Khuất Văn Khang nhận 4 giải Cầu thủ xuất sắc nhất của U19 Quốc tế 2022

Dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam vô địch U19 Quốc tế 2022, đội trưởng Khuất Văn Khang có tới 4 lần được vinh danh là "Cầu thủ xuất sắc nhất" giải bởi BTC bầu chọn.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
21:30
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
20:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
20:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Armenia Division 2
Vòng 4
Gandzasar Kapan
20:00
Shirak Gjumri B
Ararat-Armenia B
20:00
Gandzasar Kapan
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
20:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
SVK U19 A
Vòng
FK Poprad U19
21:00
Slovan Bratislava U19
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Jordan League Women
Vòng
Petra (nữ)
21:00
Shafa Badran (nữ)
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Banfield Reserves
Chacarita Juniors Reserves
21:00
Villa Dalmine Reserves
Estudiantes LP Reserves
21:00
Argentinos Jrs Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá