Xem trực tiếp Than Quảng Ninh vs Đông Á Thanh Hóa, 18h00 ngày 24/3

Nguyên Khang

Thứ tư, 24/03/2021 09:32 (GMT+7)

Trực tiếp Than Quảng Ninh vs Đông Á Thanh Hóa hôm nay 18h00 ngày 24/3, giải V-League 2021. Link xem trực tiếp trận Than Quảng Ninh vs Đông Á Thanh Hóa cập nhật nhanh nhất.

Thông tin trước trận Than Quảng Ninh vs Đông Á Thanh Hóa

Ở vòng đấu trước, Than Quảng Ninh đã phải nhận thất bại 0-1 trên sân của Sông Lam Nghệ An. Với 6 điểm trong tay, thầy trò Hoàng Thọ đang tạm đứng thứ 8 trên BXH. Vào lúc 18h00 chiều tối nay (24/3), đội bóng đất mỏ được trở về sân nhà tiếp đón Đông Á Thanh Hóa, đội bóng đang đứng áp chót BXH với 4 điểm.

Đây là cơ hội tốt để Than Quảng Ninh nhắm chiến thắng thứ 3 ở V-League mùa này. Cơ hội của thầy trò Hoàng Thọ là khá lớn bởi tại sân nhà Cẩm Phả, họ luôn thể hiện phong độ ấn tượng. Tính cả trận thắng TP HCM 2-0, đội bóng đất mỏ chỉ để thua 2/8 trận sân nhà gần nhất thuộc sân chơi V-League.

Mùa trước, khi tiếp đón Đông Á Thanh Hóa tại Cẩm Phả, Than Quảng Ninh đã giành chiến thắng tưng bừng với tỷ số 3-0. Về phần mình, sau trận thắng Nam Định 3-0 ở vòng 3, Đông Á Thanh Hóa đã để thua 2-3 trên sân của Hà Nội. Trận thua này đã chỉ ra vấn đề lớn của Thanh Hóa khi rời xa sân nhà.

Tính cả mùa giải trước, Đông Á Thanh Hóa đã có 5 trận liên tiếp không biết mùi chiến thắng trên sân khách ở V-League. Cộng với vấn đề lớn ở hàng thủ, đội bóng xứ Thanh được dự báo sẽ gặp nhiều khó khăn trong chuyến viếng thăm Cẩm Phả chiều tối nay.

Đội hình dự kiến Than Quảng Ninh vs Đông Á Thanh Hóa hôm nay

Than Quảng Ninh: Hoài Anh, Văn Khoa, Mạc Hồng Quân, Pereira Diogo, Hải Huy, Anh Việt, Trần Trung Hiếu, Nguyên Sa, Xuân Tú, Gustavo Santos, Eydison.

Đông Á Thanh Hóa: Thanh Diệp, Minh Tùng, Epassi, Xuân Cường, Văn Lợi, Pinto, Thành Long, Ngọc Tân, Gramoz, Văn Thắng, Samson.

Thông tin trận Than Quảng Ninh vs Đông Á Thanh Hóa

Thời gian: 18h00 ngày 24/3

Sân vận động: Cẩm Phả (Quảng Ninh)

XEM TRỰC TIẾP Than Quảng Ninh vs Đông Á Thanh Hóa

https://vaoroitv.com/truc-tiep/than-quang-ninh-vs-flc-thanh-hoa-wypLTT254.html

https://bongdatructuyen.vip/truc-tiep/than-quang-ninh-thanh-hoa-lm3437309.html

https://mitomtv.com/truc-tiep/than-quang-ninh-vs-flc-thanh-hoa-1800-24-03/

Đang cập nhật>>>

TIN LIÊN QUAN

Ngô Hoàng Thịnh: 'Tôi mong người bị là tôi chứ không phải là Dũng'

V League 24/03/2021

Ngô Hoàng Thịnh, tiền vệ phạm lỗi khiến Hùng Dũng chấn thương nặng bày tỏ sự hối hận sau pha vào bóng thô bạo trong trận đấu giữa TP.HCM và Hà Nội FC.

Chứng kiến Hùng Dũng gãy chân, HLV CLB Hà Nội cảnh báo về đạo đức nghề nghiệp

V League 24/03/2021

HLV CLB Hà Nội Chu Đình Nghiêm đã có những lời cảnh báo tới các cầu thủ sau trận đấu giữa CLB Hà Nội và CLB TP.HCM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 24/3: Tâm điểm Viettel vs HAGL

V League 24/03/2021

Chúng tôi cung cấp lịch thi đấu bóng đá hôm nay 24/3. Lịch thi đấu bóng đá được cập nhật sớm nhất tới quý độc giả với tâm điểm CLB Viettel vs HAGL.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Sudan vs Ai Cập, 23h00 ngày 4/12

Link xem trực tiếp Sudan vs Ai Cập, Arab Cup, 23h00 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Sudan vs Ai Cập hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Newcastle vs Burnley, 22h00 ngày 4/12

Link xem trực tiếp Newcastle vs Burnley, Premier League, 22h00 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Newcastle vs Burnley hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Wolves vs Liverpool, 22h00 ngày 4/12

Link xem trực tiếp Wolves vs Liverpool, Premier League, 22h00 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Wolves vs Liverpool hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá West Ham vs Chelsea, 19h30 ngày 4/12

Link xem trực tiếp West Ham vs Chelsea, Premier League, 19h30 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận West Ham vs Chelsea hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp U21 Đồng Nai vs U21 HAGL, 17h00 ngày 4/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 Đồng Nai vs U21 HAGL – Vòng loại U21 quốc gia, 17h00 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 Đồng Nai vs U21 HAGL hôm nay.

Link xem trực tiếp U21 Nutifood vs U21 Viettel, 15h00 ngày 4/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 Nutifood vs U21 Viettel – Vòng loại U21 quốc gia, 15h00 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 Nutifood vs U21 Viettel hôm nay.

Link xem trực tiếp U21 Gia Định vs U21 Hà Nội, 13h00 ngày 4/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 Gia Định vs U21 Hà Nội – Vòng loại U21 quốc gia, 13h00 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 Gia Định vs U21 Hà Nội hôm nay.

Link xem trực tiếp U21 Quảng Nam vs U21 SLNA, 13h00 ngày 4/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 Quảng Nam vs U21 SLNA – Vòng loại U21 quốc gia, 13h00 ngày 4/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 Quảng Nam vs U21 SLNA hôm nay.

Trực tiếp bóng đá Pháp, link xem trực tiếp Ligue 1 tối đêm nay

Trực tiếp bóng đá Pháp tối đêm nay. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Ligue 1 2021/22 hôm nay nhanh nhất với nhiều trận đấu hấp dẫn như PSG, Nice,..

Trực tiếp La Liga tối đêm nay, link xem bóng đá TBN 2021/22

Trực tiếp La Liga tối đêm nay. Cập nhật link tường thuật trực tiếp bóng đá Tây Ban Nha 2021/22 hôm nay nhanh nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
18:55
Indjija
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
19:00
Fasil Kenema
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Tanzania Prisons
Indonesia Super League
Vòng 15
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Sanat-Naft
19:30
Peykan
Esteghlal Tehran
19:50
Persepolis
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Kirehe FC
19:00
Amagaju
Impessa FC
19:15
Nyagatare FC
Mukura
20:00
Etoile de LEst
AS Kigali
20:25
Musanze FC
Brazil Paulista Women's League
Estanciano SE (nữ)
19:00
Forca Jovem Aquidaba (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Burundi League
Vòng 15
Vitalo
20:00
Top Junior
Aigle Noir
20:00
Athletico Olympic
Musongati FC
20:00
Bujumbura City
Kayanza Utd
20:00
Flambeau de LEst
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
22:59
Egypt
Palestine
02:00
Saudi Arabia
England Conference
Vòng 19
Solihull Moors
22:00
Woking
Aldershot Town
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00
Torquay United
Barnet
22:00
Maidenhead United
Bromley
22:00
Wealdstone FC
Chesterfield
22:00
Notts County
Dagenham Redbridge
22:00
Grimsby Town
Dover Athletic
22:00
Wrexham
Halifax Town
22:00
Kings Lynn
Botola 2
Vòng 11
Kawkab de Marrakech
21:30
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat
21:30
Olympique Dcheira
ASS Association Sportive de Sa
21:30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 14
Al-Ettifaq (Youth)
18:55
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
18:55
Al-Tai (Youth)
Al Khaleej Youths
18:55
Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Shabab (Youth)
19:15
Al-Orubah Youths
Al Raed U20
19:25
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:45
Arar (Youth)
Ohud Medina Youths
22:25
Al-Jeel Youths
Al-Ittihad (Youth)
22:25
Al-Taawon Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
05:30
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Cali
08:00
Atletico Nacional Medellin
French Championnat Amateur
Vòng 13
Monaco B
22:00
Jura Sud Foot
Epinal
22:00
ASM Belfortaine
Hyeres
22:59
Marignane Gignac
Lens B
22:59
Bobigny A.C.
Metz B
22:59
Auxerre B
Entente Sannois
22:59
Sainte Genevieve Sports
Schiltigheim
22:59
Stade Reims II
Granville
00:00
Lorient B
Avenir Sportif Beziers
00:00
Colomiers
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyonnais II
Romorantin
00:00
Blois
Bourges
00:00
CHAMALIERES
St. Maur Lusi
00:00
Haguenau
Lyon Duchere
00:00
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
FC Rouen
00:00
St Pryve St Hilaire
Martigues
00:00
Aubagne
Versailles 78
00:00
Saint Malo
Vitre
00:00
Plabennec
Saint-Priest
00:00
Frejus St-Raphael
GFA Rumilly Vallieres
00:00
Chasselay M.D. Azergues
Chartres FC
00:00
Caen II
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Poissy As
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:00
Montpellier B
Trelissac
00:00
Canet Roussillon
Saint Quentin
00:00
Beauvais
Angers II
00:00
Les Herbiers
GRACES
00:00
Toulon
Fleury Merogis U.S.
00:00
Gobelins
Vannes
00:30
Guingamp B
Yzeure AS
00:30
FC Nantes B
Mont-de-Marsan
00:30
Andrezieux
Albania Super league
Vòng 11
Kastrioti Kruje
19:45
KS Perparimi Kukesi
Egnatia
19:45
KF Tirana
Partizani Tirana
22:45
Skenderbeu Korca
Italian Youth League B
Vòng 11
Frosinone U20
20:30
Sha LAN U19
Udinese U20
20:30
US Cremonese U20
Ternana u20
20:30
Cesena U20
Cittadella U20
21:00
Brescia U20
S.S.D. Monza 1912 Youth
21:00
Parma U20
Pisa U19
21:00
Perugia U20
Reggiana U20
21:00
Alessandria U19
Venezia F.C. Youth
21:00
Vicenza U20
Malta Premier League
Vòng 11
Mosta FC
20:00
Gudja United
Valletta FC
22:00
Birkirkara FC
Sirens
00:00
Gzira United
Kenya Super League
Vòng 10
Mathare United
19:00
FC Talanta
Wazito FC
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Bidco United
19:00
AFC Leopards
Croatia 3.Division
Vòng
NK Granicar Zupanja
19:00
NK Marsonia 1909
NK Lucko
19:30
NK Vrapce
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
03:00
Argentino de Quilmes
Canuelas FC
03:00
CA Fenix Pilar
Talleres Rem de Escalada
07:10
Villa San Carlos
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 19
Knockbreda
21:00
Institute FC
Queen's University
21:00
Loughgall FC
Dergview FC
22:00
HW Welders
Ballinamallard United
22:00
Ards FC
HW Welders