Xem trận U23 UAE vs U23 Nhật Bản trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Tam Hoa

Thứ sáu, 03/06/2022 12:15 (GMT+7)

Link xem trực tiếp U23 UAE vs U23 Nhật Bản, U23 châu Á 2022, 20h00 ngày 3/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 UAE vs U23 Nhật Bản hôm nay nhanh nhất.

Nhật Bản đang là nền bóng đá số 1 châu Á nên ở cấp độ U23 cũng như ĐTQG, họ đều rất mạnh so với các đối thủ ở châu lục. Chạm trán U23 UAE là cơ hội để U23 Nhật Bản tìm kiếm 3 điểm trong trận ra quân U23 châu Á 2022. Vấn đề duy nhất của U23 Nhật Bản là việc liệu họ có chú trọng thực sự đến giải trẻ này hay không mà thôi.

Xem trận U23 UAE vs U23 Nhật Bản trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 1

Ở VCK U23 châu Á 2018 mà U23 Việt Nam giành ngôi á quân, U23 Nhật Bản cũng bị loại ở tứ kết (thua U23 Uzbekistan, đội sau đó giành chức vô địch, tới 0-4) song cũng một phần do họ chỉ cử đội U20 tham dự giải. Thành tích năm nay của Nhật Bản cũng bị nghi ngờ vì họ chỉ mang lứa U20 tới Uzbekistan.

Trong khi đó, U23 UAE lại tỏ ra rất nghiêm túc khi tham dự giải bằng lực lượng tốt nhất có thể với phần lớn tuyển thủ từ 21 tuổi trở lên. Đội bóng này cũng đã hội quân từ vài tháng trước giải và thi đấu được 4 trận giao hữu với kết quả thắng 3 và hòa 1. 

Trong giao hữu gần nhất với U23 Việt Nam vào ngày 28/5, U23 UAE thắng tới 3-0. Đó được xem là màn chạy đà hoàn hảo để đội bóng Tây Á tạo nên bất ngờ trước U23 Nhật Bản. Nhưng trên kèo châu Á, U23 Nhật Bản vẫn được giới chuyên gia đánh giá cao ở kèo chấp 1 hòa.

Đội hình dự kiến U23 UAE vs U23 Nhật Bản

U23 UAE: Suhail Abdulla; Eid Khamis, Ahmed Abdulla, Faris Khalil, Abdulla Idrees; Ahmed Mahmoud, Hussain Mahdi, Abdulla Al-Balushi; Rashid Mubarak, Mansoor Saeed, Eisa Khalfan

U23 Nhật Bản: Kokubo; Handa, Kato, Kimura, Suzuki; Saito, Matsuki, Kawasaki, Koda; Araki, Hosoya

Xem trực tiếp U23 UAE vs U23 Nhật Bản đá trên kênh nào?

FPT Play sở hữu bản quyền giải đấu này chia sẻ cho VTV. Ta có thể xem trên U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan trên VTV6 và FPT Play.

Link xem: LINK XEM

Thông tin trận đấu

Thời gian: 20h00 ngày 3/6.

Địa điểm: Uzbekistan.

TIN LIÊN QUAN

Trận U23 Việt Nam vs U23 Hàn Quốc tại VCK U23 châu Á diễn ra hôm nào, mấy giờ?

U23 Việt Nam 03/06/2022

Trận U23 Việt Nam vs U23 Hàn Quốc tại VCK U23 châu Á diễn ra hôm nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp trận đấu giữa U23 Việt Nam vs U23 Hàn Quốc chính xác nhất.

U23 Việt Nam thiết lập kỷ lục vô tiền khoáng hậu tại Đông Nam Á

U23 Việt Nam 03/06/2022

Với những màn trình diễn ấn tượng, đội tuyển U23 Việt Nam vừa thiết lập một kỷ lục vô tiền khoáng hậu tại Đông Nam Á.

'MMA là môn võ, môn thể thao đẹp, không phải sân chơi bạo lực'

MMA 03/06/2022

Chia sẻ tại buổi họp báo ra mắt Lion Championship, giải võ thuật tổng hợp (MMA) đầu tiên tại Việt Nam, các võ sĩ và Ban tổ chức giải cho biết họ mang trên mình sứ mệnh chuyển tải hình ảnh đẹp của MMA đến công chúng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả bóng đá U19 Slovakia vs U19 Áo, 22h00 ngày 28/6

Link xem trực tiếp U19 Slovakia vs U19 Áo, giải U19 châu Âu, 22h00 ngày 28/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Slovakia vs U19 Áo hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Anh vs U19 Italia, 22h00 ngày 28/6

Link xem trực tiếp U19 Anh vs U19 Italia, giải U19 châu Âu, 22h00 ngày 28/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Anh vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

Xem trực tiếp bán kết U19 châu Âu 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem bán kết U19 châu Âu 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Anh vs U19 Ý, U19 Pháp vs U19 Israel trong khuôn khổ giải đấu U19 châu Âu 2022 hôm nay.

Kết quả bóng đá Young Elephants vs Hougang United, 21h00 ngày 27/6

Link xem trực tiếp Young Elephants vs Hougang United, giải AFC Cup 2022, 21h00 ngày 27/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Young Elephants vs Hougang United hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ Viettel 1-0 Phnom Penh Crown: Chiến thắng nhàn hạ

Kết quả Viettel vs Phnom Penh Crown tại AFC Cup 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 27/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Viettel vs Phnom Penh Crown.

Kết quả bóng đá Viettel vs Phnom Penh Crown, 17h00 ngày 27/6

Link xem trực tiếp Viettel vs Phnom Penh Crown, giải AFC Cup 2022, 17h00 ngày 27/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Phnom Penh Crown hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Phnom Penh Crown vs Viettel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp trận Viettel vs Phnom Penh Crown trên kênh nào, ở đâu? Cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Phnom Penh Crown vs Viettel trong khuôn khổ AFC Cup 2022 lúc 17h00 hôm nay, 27/6.

Kết quả Nam Định 1-1 Hà Nội: Chia điểm đáng tiếc

Mặc dù bị Hà Nội ép sân trong phần lớn thời gian, tuy nhiên với điểm tựa sân nhà Nam Định vẫn có được 1 điểm quý giá trong trận đá bù vòng 3 V.League.

Link xem trực tiếp Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Nam Định vs Hà Nội, giải V.League, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Nam Định vs Hà Nội hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Phố Hiến vs CAND, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Phố Hiến vs CAND, giải hạng nhất Quốc Gia, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Phố Hiến vs CAND hôm nay nhanh nhất.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Fluminense de Feira BA
05:15
Flamengo de Guanambi
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Gambia FF Cup
Gambia Ports Authority
03:50
Red Hawks FC
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Chicago Fire Premier
05:30
Saint Louis U23
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Gimnasia La Plata
04:05
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Vitoria Salvador (Youth)
05:15
Bahia (Youth)
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo
Charlotte FC
06:00
Austin FC
New York Red Bulls
07:00
Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá