Xem trận Italia vs Argentina trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Lam Nguyên

Thứ tư, 01/06/2022 10:36 (GMT+7)

Xem trận Italia vs Argentina trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Italia vs Argentina hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận Italia vs Argentina

Trận tranh Siêu Cúp Liên lục địa (Finalissima) 2022 giữa Italia và Argentina là trận đấu rất được chờ đợi. Một bên là đương kim vô địch của châu Âu, một bên là đương kim vô địch Nam Mỹ nên trận đấu này được xem là trận cầu kinh điển ở cấp độ đội tuyển quốc gia. 

Xem trận Italia vs Argentina trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 1

Dẫu vậy, cả hai hiện đang không còn duy trì được phong độ tốt như mùa hè vừa qua. Azzurri sau khi giành chiến thắng trước tuyển Anh tại Wembley đã bất ngờ đánh mất tấm vé vào chơi ở World Cup. Trận chung kết siêu cúp Liên lục địa tới đây có lẽ sẽ là niềm an ủi còn lại cho người hâm mộ bóng đá ý khi phải ngồi nhà xem World Cup 2023.

Phía bên kia, Argentina cũng đang rất sẵn sàng cho trận đấu sắp tới. Ngôi sao Lionel Messi đã có mùa giải đầu tiên tại Pháp tuy không quá ấn tượng nhưng vẫn thể hiện được đẳng cấp của anh. Đây sẽ là cơ hội cho HLV Scaloni tìm thêm các gương mặt khác thi đấu xoay quanh trung tâm Messi. 

Theo thống kê, Argentina cũng đang là đội có lợi thế áp đảo về thành tích đối đầu so với đối thủ Italia. Cụ thể, trong 5 lần gặp nhau lần nhất, đại diện đến từ Nam Mỹ giành đến 4 chiến thắng và để đối thủ cầm chân 1 lần. Lần gần nhất cả hai chạm trán là vào năm 2018. Trong trận đấu đó, Argentina đã giành chiến thắng nhẹ nhàng 2-0. 

Trận đấu đêm nay tuy chỉ mang tính giao hữu nhưng nó cũng sẽ góp phần rất quan trọng để định đoạt trận đấu chính thức sẽ diễn ra sau vài ngày nữa. Đội giành thắng lợi sẽ nắm trong tay lợi thế tinh thần lớn.  

Đội hình dự kiến Italia vs Argentina

Italia: Donnarumma; Di Lorenzo, Bonucci, Chiellini, Emerson; Barella, Jorginho, Verratti; Chiesa, Immobile, Insigne

Argentina: E. Martinez; Montiel, Romero, Otamendi, Acuna; De Paul, Paredes, Lo Celso; Messi, L. Martinez, Di Maria 

Thông tin trận Italia vs Argentina

Thời gian: 1h45 ngày 2/6

Link xem trực tiếp bóng đá Italia vs Argentina

https://vebo.live/truc-tiep/argentina-vs-italy-0145-02-06/

 

TIN LIÊN QUAN

Ozil chính thức bác bỏ đến Indonesia chơi bóng, hé lộ CLB cuối sự nghiệp

Mới đây, tiền vệ Mesut Ozil đã chính thức lên tiếng về tương lai, bác bỏ khả năng gia nhập đội bóng tại Indonesia.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 1/6: Hấp dẫn Việt Nam vs Afghanistan

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 1/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Soi kèo đặc biệt Italia vs Argentina, 1h45 ngày 2/6

Nhận định Italia vs Argentina, 1h45 ngày 2/6 thuộc Hữu nghị quốc tế. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Italia vs Argentina chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Phú Thọ vs Khánh Hòa, 16h00 ngày 1/7

Link xem trực tiếp Phú Thọ vs Khánh Hòa, Hạng Nhất Việt Nam, 16h00 ngày 1/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Phú Thọ vs Khánh Hòa hôm nay nhanh nhất.

Xem trực tiếp Viettel vs Hougang United trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Viettel vs Hougang United trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Viettel vs Hougang United trong khuôn khổ vòng bảng AFC Cup 2022 lúc 17h00 ngày 30/6.

Kết quả bóng đá Viettel vs Hougang United, 17h00 ngày 30/6

Link xem trực tiếp Viettel vs Hougang United, giải AFC Cup 2022, 17h00 ngày 30/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Hougang United hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Slovakia vs U19 Áo, 22h00 ngày 28/6

Link xem trực tiếp U19 Slovakia vs U19 Áo, giải U19 châu Âu, 22h00 ngày 28/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Slovakia vs U19 Áo hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Anh vs U19 Italia, 22h00 ngày 28/6

Link xem trực tiếp U19 Anh vs U19 Italia, giải U19 châu Âu, 22h00 ngày 28/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Anh vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

Xem trực tiếp bán kết U19 châu Âu 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem bán kết U19 châu Âu 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Anh vs U19 Ý, U19 Pháp vs U19 Israel trong khuôn khổ giải đấu U19 châu Âu 2022 hôm nay.

Kết quả bóng đá Young Elephants vs Hougang United, 21h00 ngày 27/6

Link xem trực tiếp Young Elephants vs Hougang United, giải AFC Cup 2022, 21h00 ngày 27/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Young Elephants vs Hougang United hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ Viettel 1-0 Phnom Penh Crown: Chiến thắng nhàn hạ

Kết quả Viettel vs Phnom Penh Crown tại AFC Cup 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 27/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Viettel vs Phnom Penh Crown.

Kết quả bóng đá Viettel vs Phnom Penh Crown, 17h00 ngày 27/6

Link xem trực tiếp Viettel vs Phnom Penh Crown, giải AFC Cup 2022, 17h00 ngày 27/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Phnom Penh Crown hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Phnom Penh Crown vs Viettel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp trận Viettel vs Phnom Penh Crown trên kênh nào, ở đâu? Cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Phnom Penh Crown vs Viettel trong khuôn khổ AFC Cup 2022 lúc 17h00 hôm nay, 27/6.

Giao hữu quốc tế
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Hamburger SV
22:30
Aris Thessaloniki
FK Kosice
22:30
Resovia Rzeszow
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
ASK Bravo Publikum
22:59
Rijeka
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
Dinamo Zagreb
22:59
Spartak Trnava
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Slavia Sofia
23:20
Sportist Svoge
SK Maria Saal
23:30
Wolfsberger AC Amateure
SV Lebring
23:30
Allerheiligen
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Widzew lodz
23:30
Puszcza Niepolomice
ASV Bruck
23:30
FC Magna Wiener Neustadt
Hajduk Split
23:30
KAA Gent
SV Atlas Delmenhorst
23:30
VfL Oldenburg
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)U16
22:59
Iceland (nữ) U16
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
23:45
Estonia Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
NSW Premier League
Vòng 18
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Giải trẻ Peru
Vòng
Universidad San Martin Reserves
22:59
Deportivo Municipal Reserves
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Melbourne City NPL
12:00
North Sunshine Eagles
Box Hill United SC
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Geelong Sc
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
Da Grande SC
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Australia Capital Territory Premier League Women
Vòng
Belconnen United (nữ)
12:00
Canberra FC (nữ)
Gambia GFA League
Vòng
WAA Banjul
22:59
Wallidan
VIC Premier League
Vòng 20
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá