Xem trận bóng đá nữ Việt Nam vs Nhật Bản trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Lam Nguyên

Thứ hai, 24/01/2022 14:17 (GMT+7)

Xem trực tiếp nữ nữ Việt Nam vs Nhật Bản đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận nữ Việt Nam vs Nhật Bản thuộc Asian Cup 2022 hôm nay lúc 21h00 ngày 24/1.

Thông tin trước trận nữ Việt Nam vs Nhật Bản

Đội tuyển nữ Việt Nam đang tiếp tục gặp thêm khó khăn khi bảng A chỉ còn có 3 đội do Ấn Độ đã bỏ giải vì COVID-19. Điều này khiến cho hai đội đứng thứ 3 của bảng B và bảng C sẽ không được công nhận kết quả trước đội đứng thứ 4 trong bảng.

Xem trận bóng đá nữ Việt Nam vs Nhật Bản trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 1

Việt Nam nằm chung bảng với cả hai đối thủ rất mạnh là nữ Nhật Bản và nữ Hàn Quốc. Đây là hai đối thủ hầu như ta không thể giành chiến thắng mà chỉ có thể hạn chế bàn thua. Đối thủ còn lại là Myanmar là đối thủ chúng ta có thể thi đấu trên cơ. Tuy nhiên, giờ đây trận đấu với đối thủ này sẽ chỉ còn mang ý nghĩa phân hạng 3, 4.

Chính vì vậy, trận đấu với Nhật Bản tới đây là trận đấu vô cùng với đội tuyển nữ Việt Nam. Chúng ta cần hạn chế hết sức bàn thua để cạnh tranh hiệu số đối với các đội tuyển nữ đứng hạng 3 của 2 bảng còn lại. Đương kim vô địch Nhật Bản là đội bóng có đẳng cấp cao và họ đã thể hiện được đẳng cấp qua trận thắng 5-0 trước một Myanmar phòng ngự số đông. 

Trong khi đó, các cô gái Việt Nam dù đã cố gắng hết sức nhưng vẫn phải nhận thất bại với 3 bàn thua trong trận ra quân với các cô gái Hàn Quốc.

Đội hình dự kiến nữ Việt Nam vs Nhật Bản

Nữ Việt Nam: Kim Thanh, Thu Thương, Chương Thị Kiều, Trần Thị Thu, Phương Thảo, Mỹ Anh, Tuyết Dung, Thuỳ Trang, Thanh Nhã, Huỳnh Như, Hải Yến.

Nữ Nhật Bản: Yamashita, Kumagai, Shimizu, Miyagawa, Minami, Nakajima, Sugita, Hasegawa, Miura, Iwabuchi, Tanaka.

Thông tin trận nữ Việt Nam vs Nhật Bản

Thời gian: 21h00 ngày 24/1

Xem trận bóng đá nữ Việt Nam vs Nhật Bản trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

LINK 1LINK 2 

TIN LIÊN QUAN

Đội hình ra sân trận Nữ Việt Nam vs Nhật Bản, Asian Cup 2022, 21h00 ngày 24/1

Đội hình ra sân trận Nữ Việt Nam vs Nữ Nhật Bản hôm nay, Asian Cup 2022 lúc 21h00 ngày 21/1. Danh sách cầu thủ đá trận Nữ Việt Nam vs Nữ Nhật Bản cập nhật nhanh nhất.

Lần gần nhất ĐT nữ VN gặp ĐT nữ Nhật Bản diễn ra thế nào?

Lần gần nhất ĐT nữ VN gặp ĐT nữ Nhật Bản diễn ra thế nào? Lịch sử đối đầu giữa ĐT nữ Việt Nam và ĐT nữ Nhật Bản ra sao? Thắc mắc trên sẽ được Thethao.vn giải đáp.

Thành tích, lịch sử đối đầu Nữ Việt Nam vs Nhật Bản, 21h00 ngày 24/1

Lịch sử đối đầu Nữ Việt Nam vs Nhật Bản cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Nữ Việt Nam vs Nhật Bản trước trận đấu tại Asian Cup 2022 lúc 21h00 ngày 24/1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả bóng đá West Ham vs Man City, 20h00 ngày 15/5

Link xem trực tiếp West Ham vs Man City, Premier League, 20h00 ngày 15/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận West Ham vs Man City hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Tottenham vs Burnley, 18h00 ngày 15/5

Link xem trực tiếp Tottenham vs Burnley, Premier League, 18h00 ngày 15/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tottenham vs Burnley hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Chelsea vs Liverpool, chung kết FA Cup 22h45 ngày 14/5

Link xem trực tiếp bóng đá Chelsea vs Liverpool, chung kết FA Cup 22h45 ngày 14/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Chelsea vs Liverpool hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Malaysia vs U23 Lào, 19h00 ngày 11/5

Link xem trực tiếp U23 Malaysia vs U23 Lào, SEA Games 31, 19h00 ngày 11/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Malaysia vs U23 Lào hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Philippines, 19h00 ngày 11/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Philippines, SEA Games 31, 19h00 ngày 11/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Campuchia vs U23 Singapore, 16h00 ngày 11/5

Link xem trực tiếp U23 Campuchia vs U23 Singapore, SEA Games 31, 16h00 ngày 11/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Campuchia vs U23 Singapore hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Indonesia vs U23 Đông Timor, 19h00 ngày 10/5

Link xem trực tiếp U23 Indonesia vs U23 Đông Timor, SEA Games 31, 19h00 ngày 10/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Indonesia vs U23 Đông Timor hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Thái Lan vs Nữ Singapore, 19h00 ngày 10/5

Link xem trực tiếp Nữ Thái Lan vs Nữ Singapore, SEA Games 31, 19h00 ngày 10/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Thái Lan vs Nữ Singapore hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Myanmar vs U23 Philippines, 16h00 ngày 10/5

Link xem trực tiếp U23 Myanmar vs U23 Philippines, SEA Games 31, 16h00 ngày 10/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Myanmar vs U23 Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Philippines vs Nữ Campuchia, 19h00 ngày 9/5

Link xem trực tiếp Nữ Philippines vs Nữ Campuchia, SEA Games 31, 19h00 ngày 9/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Philippines vs Nữ Campuchia hôm nay nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C2 Châu âu
Chung kết
Eintracht Frankfurt
02:00
Glasgow Rangers
Hàn Quốc
Vòng 13
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeju United
Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
FC Seoul
Seongnam FC
17:30
Suwon City
J-League 1
Vòng 11
Vissel Kobe
17:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
17:30
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Adelaide United
16:05
Melbourne City
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
17:00
Tampines Rovers FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Riffa
22:00
CD Arabe Unido
Bashundhara Kings
22:00
Maziya
Al-Seeb
22:00
Jableh SC
Teshrin SC
22:00
Hilal AL Quds
Shbab Alkhaleel
02:00
Dhufar
Al-Ansar (LIB)
02:00
Al Kuwait SC
Al-Nejmeh
02:00
East Riffa
Giao hữu quốc tế
Toluca
08:00
Bayer Leverkusen
Giao Hữu ĐTQG
Iran U16
20:00
Afghanistan U16
Tajikistan U16
22:59
Uzbekistan U16
Copa Libertadores
Vòng bảng
Flamengo
07:30
Univ Catolica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Cordoba
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
05:00
Club Sport Emelec
Atletico Paranaense
05:00
Libertad
Nacional Montevideo
05:00
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
07:00
Olimpia Asuncion
Deportivo Tachira
07:00
Independiente Petrolero
Deportes Tolima
07:00
America MG
Alianza Lima
09:00
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Tigres UANL
Serie B Italia
Vòng
Brescia
00:00
Monza
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 15
Omiya Ardija
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
23:45
Heracles Almelo
Hạng 2 Nga
Vòng 27
Dinamo Barnaul
18:30
Nosta Novotroitsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Orenburg-2
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Ansan Greeners FC
17:30
Chungnam Asan
Bucheon FC 1995
17:30
Gyeongnam FC
Hạng 4 Anh
Vòng
Northampton Town
01:45
Mansfield Town
Malaysia
Vòng 10
Terengganu
19:15
Kuala Lumpur
Sabah
19:15
Pahang
Melaka
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Pahang
Pulau Pinang
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
MISC-MIFA
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
06:00
Detroit City
Birmingham Legion
07:00
Las Vegas Lights
Memphis 901
07:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Sacramento Republic FC
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Fortaleza F.C
07:40
Bogota FC
Botola 2
Vòng 28
Renaissance Zmamra
22:59
Maghrib Association Tetouan
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD El Nacional
07:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
03:00
Manta FC
CD Independiente Juniors
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Latvian Higher League
Vòng 14
Riga FC
22:00
BFC Daugavpils
Super Nova
22:00
FK Spartaks Jurmala
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:00
Orlando Pride (nữ)
Racing Louisville (nữ)
06:30
San Diego Wave (nữ)
Portland Thorns FC (nữ)
09:00
Washington Spirit (nữ)
Ghana Premier
Vòng 29
Berekum Chelsea
22:00
Medeama SC
Karela United FC
22:00
Great Olympics
King Faisal
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Accra Lions
Copa Sudamericana
Group
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Oriente Petrolero
Atletico Clube Goianiense
07:30
CSD Antofagasta
9 de Octubre
07:30
Guairena
Inti Gas Deportes
05:15
Everton CD
CA River Plate
05:15
Cuiaba
Racing Club
07:30
FBC Melgar
Santos
07:30
Union La Calera
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Defensa Y Justicia
Faroe Islands Cup
Quarter Final
HB Torshavn
21:00
AB Argir
TB/FCS/Royn
21:00
07 Vestur Sorvagur
KI Klaksvik
21:00
IF Fuglafjordur
B36 Torshavn
21:00
Vikingur Gotu
U19 Đan Mạch
Vòng 26
Esbjerg U19
00:30
Odense BK U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
South Georgia Tormenta B
06:30
East Atlanta
Dalton Red Wolves SC
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Charlotte Independence
06:30
Northern Colorado
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Hvidovre IF
23:30
Fredericia
Nykobing FC
23:30
AC Horsens
Esbjerg
23:30
Fremad Amager
Helsingor
23:30
Lyngby
WAUS WD1
Vòng
NTC Football West (nữ)
18:30
Balcatta (nữ)
Romania Liga 1 Women
Vòng
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
America SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Assisense SP U20
01:00
Aracatuba SP Youth
Catanduva/SP Youth
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Independente SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
XV de Jau (Youth)
Paulista (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
CA Metropolitano U20
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Noroeste (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Sharjah SP Youth
01:00
Salto SP Youth
SKA Brasil Youth
01:00
OSTO youth team
CA Taquaritinga SP U20
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Votuporanguense (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
Andradina SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 6
Forsbacka IK
00:00
Sandvikens AIK FK
Asarums IF FK
00:00
Kristianstads FF
Cúp FA Thái Lan
Semi Final
BEC Tero Sasana
18:00
Nakhon Ratchasima
Suphanburi FC
19:00
Buriram United
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
CR Belouizdad
22:00
ES Setif
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Viking U19
CFU Club Championship
Atletico Vega Real
07:00
Waterhouse FC
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
03:00
Sportivo San Lorenzo
Independiente Luque
03:00
Atletico Colegiales
Martin Ledesma
03:00
Sol de America Pastoreo
Rubio nu
03:00
River Plate (PAR)
Sportivo Iteno
03:00
2 de Mayo PJC
3 De Febrero
03:00
Guarani de Trinidad
Atyra FC
03:00
Sportivo Luqueno
Tunisia
Vòng 3
Olympique de Beja
21:00
Etoile Metlaoui
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive Zarzis
Club Africain
22:00
ES du Sahel
Brazil Serie B
Vòng 8
Gremio Novorizontin
07:30
Sport Club Recife PE
CRB AL
07:30
Londrina PR
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RPS Lions
22:30
KJP
EIF Academy
22:30
BK-46 Karis Karjaa
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Hajer
23:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
23:10
AL-jeel
Al-Ameade
23:20
Al-Jabalain
Al-Orubah
23:45
Al-Akhdoud
Najran SC
01:00
Bisha FC
Turkey A2 League U19
Vòng
Istanbulspor U19
16:00
Altinordu U19
Italy Serie D
Vòng 1
Carbonia
21:00
Vis Artena
Cassino
21:00
Insieme Formia
Cynthiabalonga
21:00
ASD Lanusei
ASD Muravera
21:00
Gladiator
Team Nuova Florida
21:00
Aprilia
AS Ostia Mare
21:00
Atletico Uri
Real Monterotondo
21:00
Giugliano
Sassari Torres
21:00
USD Latte Dolce
ASD San Luca
21:00
Santa Maria
Arzachena
21:00
Afragolese 1944
Audace Cerignola
21:00
FB Brindisi 1912
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Mid Ulster (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
VIFK
22:59
GBK Kokkola
Australia Queensland Woman Cup
Logan Lightning (nữ)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Mitchelton (nữ)
16:00
Brisbane Olympic (nữ)
Nữ Estonia
Vòng 1
Saku Sporting (nữ)
22:00
Tammeka Tartu (nữ)
Chile Primera B
Vòng 15
Deportes Santa Cruz
07:30
San Luis Quillota
Angola Girabola League
Vòng 29
CRD Libolo
21:30
Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sagrada Esperanca
U19 Hungary
Vòng 12
Kecskemeti TE U19
18:00
NergihasaU19
Gyori ETO U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Belgian First Amateur Division
Vòng 4
RFC de Liege
01:00
Dessel Sport
Royal Knokke
01:00
FCV Dender EH
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Junkeren
22:00
Mjolner
Skjetten Fotball
22:59
Ullensaker/Kisa IL
Finnsnes
22:59
Tromsdalen
Brumunddal
22:59
Strommen
Pors Grenland
22:59
FK Arendal
Traff
22:59
Vard Haugesund
Os Turn Fotball
22:59
Asane Fotball
Bremnes IL
22:59
Oygarden FK
Voss
22:59
Brann
Rade
22:59
Fredrikstad
SK Herd
22:59
Molde
Ullern FC
22:59
Asker
SK Trygg Lade
22:59
Levanger FK
Baerum SK
22:59
Kvik Halden
Orkla
22:59
Stjordals Blink
Bossekop
23:00
Alta
Nordstrand
23:30
Frigg
Lokomotiv Oslo
00:00
Eidsvold Turn
Harstad
00:00
Senja
Gjovik Lyn
00:30
Raufoss
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Orgryte
00:00
Trelleborgs FF
Utsiktens BK
00:00
Landskrona BoIS
Skovde AIK
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Jonkopings Sodra IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Trottur Reykjavik (nữ)
00:30
Thor KA Akureyri (nữ)
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Stjarnan (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
Edgeworth Eagles FC
15:30
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Whittlesea United
16:00
Upfield SC
Adamstown Rosebuds FC
16:00
Lake Macquarie
Valentine
16:00
Broadmeadow Magic
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bentleigh greens
16:30
St Albans Saints
Blacktown City Demons
16:45
Sutherland Sharks
Mongolia Premier League
Vòng 11
Khangarid Klub
12:00
Erchim
BCH Lions
15:00
FC Ulaanbaatar
Khovd
18:00
Selenge Press
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 4
FC Gifu
17:00
Gainare Tottori
Estonia Champions League
Vòng 14
Flora Paide
21:30
Trans Narva
Vaprus Parnu
22:00
Tallinna JK Legion
Nomme JK Kalju
23:30
Levadia Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Goncalense
01:00
CFRJ Marica RJ
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Bashundhara Kings
16:00
Chittagong Abahani
Botola Pro 1
Vòng 23
Maghreb Fez
00:15
Wydad Casablanca
Uzbek League
Vòng 9
Kuruvchi Kokand Qoqon
18:45
Pakhtakor
Termez Surkhon
18:45
Sogdiana Jizak
Southeast Asian Games football Women
Semi Final
Thái Lan (nữ)
16:00
Philippines (nữ)
Vietnam (nữ)
19:00
Myanmar (nữ)
Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Campinense
04:00
Ypiranga(RS)
Vitoria BA
06:30
Botafogo PB
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
NBE SC
01:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 29
NK Siroki Brijeg
22:59
FK Tuzla City
FK Zeljeznicar
22:59
Borac Banja Luka
Cúp Quốc Gia Séc
Chung kết
Synot Slovacko
22:00
Sparta Praha
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng bảng
Gamba Osaka
17:00
Kashima Antlers
Shimizu S-Pulse
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Oita Trinita
17:00
Cerezo Osaka
Consadole Sapporo
17:00
Sagan Tosu
FC Tokyo
17:00
Avispa Fukuoka
Tokushima Vortis
17:00
Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol
17:00
Kyoto Sanga
Shonan Bellmare
17:00
Jubilo Iwata
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Philadelphia Union
06:30
Inter Miami
DC United
06:30
New York City FC
New York Red Bulls
06:30
Chicago Fire
FC Cincinnati
06:30
Toronto FC
Minnesota United FC
07:00
LA Galaxy
Houston Dynamo
07:30
Seattle Sounders
FC Kansas City
07:30
Colorado Rapids
Nashville
07:30
Montreal Impact
Vancouver Whitecaps
09:00
FC Dallas
San Jose Earthquakes
09:30
Portland Timbers
Los Angeles FC
09:30
Austin FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá