Xem trận Atletico Madrid vs Man City trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Lam Nguyên

Thứ tư, 13/04/2022 16:27 (GMT+7)

Xem trận Atletico Madrid vs Man City trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Atletico Madrid vs Man City hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận Atletico Madrid vs Man City

Sau trận đại chiến với Liverpool, Man City sẽ có chuyến làm khách đến sân của Atletico Madrid trong trận đấu thuộc khuôn khổ lượt về tứ kết Champions League 2021/22. Với lợi thế dẫn bàn ở lượt đi, đại diện đến từ nước Anh sẽ có rất nhiều cách để bắt đầu trận đấu này.

Xem trận Atletico Madrid vs Man City trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 1

Trong trận đấu ở lượt đi, Atletico Madrid đã thể hiện lối chơi cực kỳ cục súc khi thi đấu với sơ đồ chiến thuật 5-5-0. Đây có lẽ là điều không hề bất ngờ khi theo dõi đội bóng do HLV Diego Simone dẫn dắt. Tuy nhiên, mọi chuyện vẫn được duy trì tốt cho đến phút 70 của trận đấu. Kevin De Bruyne đã toả sáng đúng lúc giúp cho Man City có được chiến thắng quan trọng trên sân nhà. 

Cách biệt 1 bàn là khá mong manh nhưng trước đối thủ đang có phong độ cao như Man City ở mùa giải năm nay thì đó cũng sẽ là bài toán cực kỳ lớn cho các cầu thủ Atletico Madrid trong trận lượt về. Phong độ của Atletico Madrid hiện tại đã có dấu hiệu chững lại sau chuỗi 6 trận thắng liên tiếp. Vừa qua, họ đã bất ngờ thất bại trước đối thủ được đánh giá yếu hơn là Mallorca với tỉ số tối thiểu 0-1 tại La Liga. 

Để có thể giành quyền đi tiếp vào vòng trong thì học trò của HLV Diego Simone sẽ cần phải có sự thay đổi lớn, đó là việc tích cực tham gia tấn công. Trong trận lượt đi, Atletico Madrid đã đi vào lịch sử Champions League khi là đội bóng đầu tiên không tung ra bất kỳ cú dứt điểm nào trong một trận tứ kết. Và bây giờ, với bất lợi bị dẫn bàn thì họ tốt hơn nên thi đấu tấn công để tìm bàn thắng.

Đội hình dự kiến Atletico Madrid vs Man City

Atletico Madrid: Oblak; Savic, Felipe, Reinildo; Vrsaljko, Llorente, Koke, Lemar, Lodi; Griezmann, Felix

Man City: Ederson; Walker, Stones, Laporte, Ake; Gundogan, Rodri, De Bruyne; Mahrez, Foden, Sterling

Thông tin trận Atletico Madrid vs Man City

Thời gian: 02h00 ngày 14/4

Link xem trực tiếp bóng đá Atletico Madrid vs Man City

https://90phut.net/truc-tiep/atletico-madrid-vs-manchester-city-0200-14-04/

 

TIN LIÊN QUAN

Alcaraz và Zverev ‘hút chết’ sau 5 set đấu ở vòng 2 Roland Garros

Roland Garros 12 phút trước

Ở vòng 2 Roland Garros, Carlos Alcaraz và Alexander Zverev đều có chiến thắng vô cùng nghẹt thở, kéo dài qua 5 set để giành vé đi tiếp.

Danh sách các đội bóng chuyền nam tham dự Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022

Bóng chuyền Việt Nam 46 phút trước

Cúp bóng chuyền Hoa Lư - Bình Điền năm 2022 chính thức khởi tranh vào ngày 14/6 với 6 đội bóng nam và 6 đội bóng nữ.

Cựu HLV HAGL thay ông Hoàng Anh Tuấn dẫn dắt U17 Việt Nam

U19 Việt Nam 1 giờ trước

HLV Nguyễn Quốc Tuấn sẽ thay ông Hoàng Anh Tuấn dẫn dắt U17 Việt Nam với mục tiêu tham dự giải U16 Đông Nam Á và Vòng loại U17 Châu Á trong năm 2022.

Nadal và Djokovic tiếp tục thắng trắng 3 set, vào vòng 3 Roland Garros

Roland Garros 1 giờ trước

Ở vòng 2 Roland Garros, cả Rafael Nadal và Novak Djokovic đều tiếp tục có chiến thắng dễ dàng để giành vé đi tiếp.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trận chung kết Roma vs Feyenoord trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Roma vs Feyenoord đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Roma vs Feyenoord thuộc Cúp C3 châu Âu hôm nay lúc 2h00 ngày 26/5.

Link xem trực tiếp vòng cuối Ngoại hạng Anh 22h00 hôm nay

Link xem trực tiếp vòng cuối Ngoại hạng Anh 22h00 hôm nay. Tâm điểm là cuộc đua vô địch giữa Man City và Liverpool, cũng như cuộc đua giành vé dự C1 châu Âu của Tottenham và Arsenal.

Kết quả bóng đá Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5

Link xem trực tiếp Arsenal vs Everton, Premier League, 22h00 ngày 22/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Arsenal vs Everton hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Liverpool vs Wolves, 22h00 ngày 22/5

Link xem trực tiếp Liverpool vs Wolves, Premier League, 22h00 ngày 22/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Liverpool vs Wolves hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Man City vs Aston Villa, 22h00 ngày 22/5

Link xem trực tiếp Man City vs Aston Villa, Premier League, 22h00 ngày 22/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Man City vs Aston Villa hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá West Ham vs Man City, 20h00 ngày 15/5

Link xem trực tiếp West Ham vs Man City, Premier League, 20h00 ngày 15/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận West Ham vs Man City hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Tottenham vs Burnley, 18h00 ngày 15/5

Link xem trực tiếp Tottenham vs Burnley, Premier League, 18h00 ngày 15/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tottenham vs Burnley hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Chelsea vs Liverpool, chung kết FA Cup 22h45 ngày 14/5

Link xem trực tiếp bóng đá Chelsea vs Liverpool, chung kết FA Cup 22h45 ngày 14/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Chelsea vs Liverpool hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Malaysia vs U23 Lào, 19h00 ngày 11/5

Link xem trực tiếp U23 Malaysia vs U23 Lào, SEA Games 31, 19h00 ngày 11/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Malaysia vs U23 Lào hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Philippines, 19h00 ngày 11/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Philippines, SEA Games 31, 19h00 ngày 11/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Giao hữu quốc tế
Czarni Sosnowiec (nữ)
22:30
WKS Slask Wroclaw (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Qatar U23
22:59
Jordan U23
Iraq U23
23:30
Iran U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
01:00
AZ Alkmaar
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Schaffhausen
22:59
Luzern
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Paranaense
05:00
Caracas FC
Libertad
05:00
The Strongest
Boca Juniors
07:00
Deportivo Cali
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Always Ready
Na Uy
Vòng 8
Rosenborg
22:59
Haugesund
Sarpsborg 08
01:00
Molde
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Pachuca
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Chung kết
Odense BK
20:00
Midtjylland
Serie B Italia
Vòng
Monza
01:30
Pisa
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
00:00
Saint Etienne
VĐQG Slovenia
Vòng
Tabor Sezana
22:30
Triglav Gorenjska
Hạng nhất Ba Lan
Vòng
Korona Kielce
22:59
Odra Opole
Arka Gdynia
01:45
Chrobry Glogow
Hạng 2 Nga
Vòng 22
Chernomorets Novorossiysk
22:00
Druzhba Maykop
VĐQG UAE
Vòng 26
Banni Yas
21:15
Ittihad Kalba
Khor Fakkan
21:15
Al Ahli(UAE)
Emirates Club
00:00
Ajman
Al Ain
00:00
Al-Sharjah
VĐQG Venezuela
Vòng 14
CD Hermanos Colmenares
04:15
Zulia FC
Deportivo Lara
06:30
Carabobo FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Angelholms FF
18:00
Lindome GIF
Umea FC
19:30
Taby
Vasalunds IF
20:00
Tegs SK
Gefle IF
21:00
Pitea IF
Atvidabergs
21:00
IK Oddevold
GAIS
21:00
Oskarshamns AIK
Falkenberg
22:00
BK Olympic
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
ASA Aarhus
18:00
Ringkobing
AaB 2
18:00
Kjellerup
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
Akzhayik Oral
17:00
FK Kaspyi Aktau
Maktaaral
17:00
FK Arys
Rwanda
Vòng
Etoile de LEst
21:00
Gorilla FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
Grindavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Tigres Zipaquira
03:00
Fortaleza F.C
Boyaca Chico
06:00
Real Cartagena
Albania Super league
Vòng 36
Egnatia
22:00
KS Dinamo Tirana
KF Laci
22:00
Partizani Tirana
KF Tirana
22:00
KS Perparimi Kukesi
Skenderbeu Korca
22:00
Teuta Durres
Kastrioti Kruje
22:00
Vllaznia Shkoder
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fram Reykjavik
21:00
Leiknir Reykjavik
KA Akureyri
22:59
Reynir Sandgerdi
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Vikingur Reykjavik
Breidablik
02:45
Valur Reykjavik
United Arab Emirates U21
Vòng
Al-Jazira(UAE) U21
21:15
Wasl Dubai U21
Al-Nasr(KSA) U21
21:15
Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Orooba U21
21:15
Al-Dhafra U21
Cúp Nữ Thụy Điển
Chung kết
FC Rosengard (nữ)
22:59
BK Hacken (nữ)
Nigerian Premier League
Vòng 23
Kano Pillars
22:00
Katsina United
Copa Sudamericana
Group
Racing Club
05:15
CA River Plate
FBC Melgar
05:15
Cuiaba
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Union Santa Fe
Oriente Petrolero
07:30
Fluminense RJ
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Fiji cup
Nadroga FC
12:00
Tailevu Naitasiri
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Chicago Dutch Lions
06:00
Chicago Fire Premier
West Chester United
06:30
FC Lehigh Valley United
Louisiana Parish AC
07:00
Little Rock Street
New Mexico U23
07:00
Colorado ISA
Kaw Valley
07:00
Wichita
Barrasso valley
07:30
AC Houston Sur
Park City Red Wolves
08:30
Ogden City SC
Luxembourg National Division
Vòng
Mamer
00:30
Hostert
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
VĐQG Belarus
Vòng 10
FC Minsk
22:00
Arsenal Dzyarzhynsk
Georgia Primera Division
Vòng 16
Torpedo Kutaisi
00:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
IFK Ostersund
16:00
IFK Lulea
Sund IF
18:00
Storfors AIK
Kiruna FF
18:00
Umea FC Academy
Hittarps IK
18:00
Husqvarna
Hoganas BK
18:00
Landvetter IS
BK Astrio
19:00
Savedalens IF
IFK Berga
19:00
Nosaby IF
Eskilsminne IF
19:00
Vastra Frolunda
FC Rosengard
19:00
Osterlen FF
Varbergs GIF FK
19:00
Tolo IF
Bodens BK
19:00
Friska Viljor FC
Karlbergs BK
19:00
Nykopings BIS
IK Sleipner
19:00
Smedby AIS
Assyriska
19:00
Enskede IK
Ariana
19:00
Rappe GOIF
Sandviks IK
20:00
IF Algarna
Mjolby AI FF
20:00
Sifhalla
Kungsangens IF
20:00
Hudiksvalls ABK
Nordvarmland FF
20:00
IK Gauthiod
Kvarnsvedens IK
20:00
Jarfalla
IFK Uppsala
20:00
FC Gute
Gottne IF
21:00
Ytterhogdal IK
Vanersborg FK
21:00
Yxhults IK
Ragsveds IF
21:00
Forsbacka IK
Jordan
Vòng 3
Al Wihdat Amman
02:30
Al Aqaba SC
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Chung kết
Hammarby
20:00
Malmo FF
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Poxyt
17:00
HIFK
KuPs
19:00
Ekenas IF Fotboll
KJP
20:00
SalPa
QLD Division 1
Vòng 9
SWQ Thunder
17:00
Ipswich knights SC
Georgia Division
Vòng 14
Gareji Sagarejo
18:00
FC Shevardeni
Merani Martvili
18:00
WIT Georgia Tbilisi
Spaeri FC
18:00
FC Shukura Kobuleti
Baia Zugdidi
18:00
Samtredia
Dutch Cup(W)
ADO Den Haag (nữ)
19:30
FC Twente Enschede (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
19:30
Ajax Amsterdam (nữ)
Tunisia
Vòng 5
Olympique de Beja
22:00
ES Hamam-Sousse
Club Africain
22:00
US Ben Guerdane
Etoile Metlaoui
22:00
Esperance Sportive Zarzis
U.S.Monastir
22:00
Esperance Sportive de Tunis
Brazil Serie B
Vòng 9
Vasco da Gama
05:00
Brusque FC
Ituano SP
07:30
Nautico (PE)
Algeria U20 Youth League
Vòng
Olympique Medea U21
22:45
US Biskra U21
NA Hussein Dey U21
22:45
RC Arba U21
RC Relizane U21
22:45
CR Belouizdad U21
Paradou AC U21
22:45
USM Alger U21
CS Constantine U21
22:45
HB Chelghoum Laid U21
NC Magra U21
22:45
MC Oran U21
Italia Primavera
Vòng
Napoli U20
19:30
Genoa U20
Cúp Quốc Gia Serbia
Chung kết
Partizan Belgrade
22:59
Crvena Zvezda
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
Vikingur Gotu
21:00
AB Argir
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Middelfart G og
18:00
Brabrand
B93 Copenhagen
18:00
Naestved
HIK Hellerup
18:00
AB Copenhagen
Skive IK
19:00
FA 2000
Thisted FC
19:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Pocheon FC
12:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
22:00
Rapid Wien
Moldova Divizia Nationala
Vòng
CF Sparta Selemet
22:59
Zimbru Chisinau
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK G'ijduvon
20:00
Yangiyer
Turon Nukus
21:00
Shurtan Guzor
WK League
Vòng 11
Suwon FMC (nữ)
14:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
VCK U17 Châu Âu
Quarterfinals
Denmark U17
21:30
Srbija C.Gora U17
spain U17
00:00
Portugal U17
Norway 2.Liga
Vòng 8
Valerenga B
22:00
Tromsdalen
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Ferencvarosi TC (nữ)
22:59
Gyori Dozsa (nữ)
San Marino
Vòng
SP La Fiorita
01:45
Tre Penne
Hạng nhất Na Uy
Vòng 8
Skeid Oslo
22:00
Sandnes Ulf
Fredrikstad
22:59
KFUM Oslo
Mjondalen IF
22:59
Ranheim IL
Bryne
22:59
Stabaek
Stjordals Blink
22:59
Sogndal
Kongsvinger
22:59
Brann
Asane Fotball
22:59
Grorud
Start Kristiansand
22:59
Raufoss
Angola Girabola League
Vòng 30
Kabuscorp do Palanca
21:00
Progresso
CRD Libolo
21:00
Bravos do Maquis
Progresso da Lunda Sul
21:00
Sporting Cabinda
Interclube Luanda
21:00
Petro Atletico de Luanda
Cuando Cubango
21:00
Sporting de Benguela
Primeiro de Agosto
21:00
Sagrada Esperanca
Recreativo Caala
21:30
Academica Do Lobito
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast Knights U23
16:30
Brisbane City U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 18
St. Polten (nữ)
18:00
Neulengbach (nữ)
SKV Altenmarkt (nữ)
19:00
First Vienna (nữ)
Bergheim/Hof (nữ)
19:00
Austria Wien (nữ)
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Sudburgenland (nữ)
Wacker Innsbruck (nữ)
19:00
Vorderland (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Uraedd FK
19:00
Vindbjart
Lillestrom B
21:00
Harstad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
RSV Eintracht
18:30
Greifswalder FC
TUS Mechtersheim
20:00
Eintracht Trier
FC Karbach
20:30
Hertha Wiesbach
Belgian First Amateur Division
Vòng
Eendracht Aalst
00:30
KFC Mandel United
Tubize
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
Nepal C Division
Vòng
Sports Academy Sangha
10:45
Manohara United Club
Denmark Division 3
Vòng
Dalum
18:00
Naesby
Karlslunde IF
18:00
Vanlose
IF Lyseng
18:15
VSK Arhus
Young Boys FD
19:00
KFUM Roskilde
BK Frem
19:00
Roskilde
Herlev IF
19:00
B 73 Slagelse
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Chung kết
Kayserispor
00:45
Sivasspor
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Bolivia Soccer
23:30
Peru Beach Soccer
Argentina Islands Beach Soccer
01:00
Chile Beach Soccer
Brazil Beach Soccer
02:30
Uruguay Beach Soccer
Paraguay Beach Soccer
04:00
Ecuador Beach Soccer
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Mohammedan Dhaka
16:00
Bashundhara Kings
Kosovo Cup
KF Llapi
01:00
KF Drita Gjilan
VĐQG Ai Cập
Vòng 15
EL Masry
23:30
NBE SC
Pyramids FC
02:00
Kokakola Cairo
Holland Ligue 3
Vòng 32
HHC Hardenberg
19:30
ASWH
Noordwijk
19:30
TEC
Kozakken Boys
20:00
Quick Boys
Spakenburg
20:00
Scheveningen
Holland Derde Divisie
Vòng
Hollandia
19:00
GVV Unitas
HSC 21 Brein
19:30
UNA
RKSV Groene Ster
00:00
Blauw Geel
Croatia Cup
Chung kết
Hajduk Split
00:00
Rijeka
Cameroon Elite two
Vòng
AS Fap
21:30
Unisport Bafang

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá