KẾT QUẢ Việt Nam 2-0 Afghanistan: Ngày thi đấu chói sáng của Tuấn Hải

Minh Phước

Thứ tư, 01/06/2022 18:17 (GMT+7)

Kết quả bóng đá Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận giao hữu quốc tế giữa ĐT Việt Nam vs ĐT Afghanistan.

2022-06-01 19:00
Giao hữu quốc tế

Việt Nam

Tuấn Hải 33' 88'

2 : 0

Afghanistan

Đã kết thúc | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

Việt Nam: Văn Lâm (C); Tấn Tài, Đức Chiến, Đình Trọng, Schmidt, Văn Vĩ; Thái Quý, Quang Hải, Ngọc Quang, Văn Đức; Tuấn Hải.

Afghanistan: Azizi; Alikhil, Najem, Husin, Noor (C), Ahmadi, Maziar, Intezar, Haydary, Popalzay, Mukhammad.

Diễn biến trận đấu

20:54

TRẬN ĐẤU KẾT THÚC! ĐT VIỆT NAM 2-0 ĐT AFGHANISTAN

90’ 20:50

HIỆP 2 CÓ 4 PHÚT BÙ GIỜ!

88’ 20:47

VÀOOO!! TUẤN HẢI SOLO HOÀN TẤT CÚ ĐÚP

Nhận bóng bên cánh phải, Tuấn Hải đi bóng xộc thẳng vào vòng cấm trước khi tung cú dứt điểm hiểm hóc đánh bại thủ môn Azizi nâng tỷ số lên 2-0 cho ĐT Việt Nam.

85’ 20:45

Công Phượng sút phạt chệch cột

Văn Thanh đem về quả phạt cự ly 30m chếch bên trái, lần này Công Phượng nhận sút, nhưng bóng bay quá thiếu chính xác.

78’ 20:37

Văn Đức sút xa

Số 14 tung cú dứt điểm đầy quyết đoán ở cự ly hơn 20m. Bóng đi căng và bỏng khiến thủ thành Azizi phải tung người hết cỡ để cản phá.

74’ 20:33

Văn Lâm phán đoán lao ra giải nguy.

Maziar xộc xuống cấm địa để đón đường chuyền xuyên tuyến, nhưng Văn Lâm lao ra kịp thời để bắt gọn bóng.

69’ 20:28

Bóng đi ngang khung thành Văn Lâm

Số 17 Haydary của Afghanistan vừa có tình huống đột phá dũng mãnh vượt qua sự kèm cặp của Văn Thanh và Đình Trọng bên cánh trái rồi tung cú sút đưa bóng đi cắt ngang khung thành Việt Nam.

TRỰC TIẾP Việt Nam 1-0 Afghanistan: Chủ nhà liên tục bị khoét cánh trái - Ảnh 16
61’ 20:20

Công Phượng, Văn Thanh vào sân

HLV Park Hang Seo quyết định thay Văn Vĩ ra sau khi ĐT Việt Nam liên tục hổng cái trái. Văn Thanh là người vào thay Văn Vĩ. Bên cạnh đó, Công Phượng cũng vào sân thay Châu Ngọc Quang.

58’ 20:17

Văn Lâm lại cứu thua

Afghanistan một lần nữa khoét cánh trái của Văn Vĩ. A Najem thoải mái căng ngang vào trong cho Ahmadi băng cắt đệm bóng nhưng không thể thắng được Văn Lâm.

57’ 20:16

Quang Hải sút chìm hiểm hóc

Tiền vệ số 19 thực hiện quả sút phạt nhưng không qua được hàng rào. Bóng bật trở lại và Quang Hải ngay lập tức tung cú sút chìm xuyên qua bức tường người nhưng thủ môn đội bạn đã bắt gọn bóng.

53’ 20:12

Tuấn Hải suýt có cú đúp

Tuấn Hải băng cắt đánh đầu hiểm hóc sau quả phạt góc bên cánh trái của Quang Hải. Bóng đi thẳng tới cột xa nhưng hậu vệ đối phương đã chọn vị trí tốt để phá bóng.

50’ 20:09

Văn Lâm đánh đầu giải nguy

Nhận thấy Đình Trọng thất thế trong pha đua sức với tiền đạo đối phương, Văn Lâm chủ động lao ra ngoài cấm địa bọc lót bằng cách đánh đầu phá bóng.

47’ 20:06

CƠ HỘI!

Quang Hải có cú bấm bóng đẳng cấp cho Tấn Tài băng xuống xâm nhập vòng cấm bên cánh phải. Hậu vệ này chuyền ngược trở ra nhưng bị đối phương chặn lại.

46’ 20:04

HIỆP 2 BẮT ĐẦU!

HLV Park Hang Seo đưa ra 3 sự thay đổi ngay đầu hiệp 2. Quế Ngọc Hải, Đỗ Duy Mạnh và Nguyễn Hoàng Đức vào sân thay Đức Chiến, Schmidt và Thái Quý.

19:46

HIỆP 1 KHÉP LẠI! ĐT VIỆT NAM 1-0 ĐT AFGHANISTAN

ĐT Việt Nam bước vào giờ nghỉ với lợi thế dẫn trước 1 bàn nhờ pha lập công của Tuấn Hải. Tuy nhiên, màn trình diễn của hàng thủ trong hiệp 1 khiến NHM không khỏi lo lắng khi có đến 3 lần thủ môn Văn Lâm phải trổ tài để giữ sạch lưới cho chủ nhà.

TRỰC TIẾP Việt Nam 1-0 Afghanistan: Lợi thế dẫn bàn sau hiệp 1 - Ảnh 13
Văn Lâm thi đấu xuất sắc trong 45 phút đầu tiên.
45+1’ 19:45

NGUY HIỂM

Ahmadi có pha xoay sở trong vòng cấm vượt qua sự kèm cặp của 2 hậu vệ Việt Nam rồi dứt điểm bằng má ngoài chân phải đưa bóng đi chệch cột dọc trong gang tấc.

TRỰC TIẾP Việt Nam 1-0 Afghanistan: Hoàng Đức, Hải Quế vào sân - Ảnh 14
45’ 19:45

Hiệp 1 có 1 phút bù giờ!

41’ 19:40

Quang Hải đá vọt xà

Từ khoảng cách hơn 25m, Quang Hải quyết định dứt điểm ngay nhưng cú đá phạt của anh đưa bóng đi hơi cao.

36’ 19:35

Văn Đức sút xa uy lực

Nhận bóng bên cánh trái, Văn Đức đi bóng cắt vào trong rồi tung cú dứt điểm rất căng ngay gần vòng cấm nhưng thủ môn Afghanistan đã bay người cản phá tốt.

33’ 19:33

VÀOOO!! TUẤN HẢI MỞ TỶ SỐ 1-0

Quang Hải đá phạt góc hướng trái bóng tới cột xa cho Schmidt. Trung vệ này đánh đầu chuyền vào trong cho Tuấn Hải dứt điểm nối bằng đầu mở tỷ số cho ĐT Việt Nam.

TRỰC TIẾP Việt Nam 1-0 Afghanistan: Tuấn Hải đánh đầu mở tỷ số - Ảnh 12
Schmidt (4) góp công lớn trong bàn mở tỷ số của ĐT Việt Nam.
32’ 19:31

Đình Trọng lăn xả cản bóng

Tiền đạo Maziar lại thoát xuống bên trái cấm địa, rồi căng ngang cho đồng đội đệm cận thành nhưng Đình Trọng đã kịp thời nhoài người chặn bóng.

TRỰC TIẾP Việt Nam 1-0 Afghanistan: Hoàng Đức, Hải Quế vào sân - Ảnh 15
31’ 19:30

Công Phượng, Quế Ngọc Hải sớm khởi động

TRỰC TIẾP Việt Nam 1-0 Afghanistan: Tuấn Hải đánh đầu mở tỷ số - Ảnh 10
27’ 19:26

Không có penalty cho Việt Nam

Quang Hải bấm bóng vào vòng cấm cho Ngọc Quang. Cầu thủ này đỡ 1 nhịp rồi bị ngã sau tác động từ phía sau của đối phương nhưng không có tiếng còi nào.

19’ 19:19

Văn Lâm liên tiếp cứu thua

Maziar thử tài Văn Lâm với cú sút chếch bên trái ngay rìa vòng cấm hướng về góc gần nhưng thủ môn của Việt Nam đổ người cản phá kịp thời.

16’ 19:16

Văn Lâm cứu thua tuyệt vời

Afghanistan khoét vào cánh trái của Văn Vĩ, rồi chuyền ngược ra cho Popalzay tung cú sút trái phá trong vòng cấm. Nhưng phản xạ xuất thần của Văn Lâm đã cứu thua cho ĐT Việt Nam.

TRỰC TIẾP Việt Nam 0-0 Afghanistan: Văn Lâm liên tiếp cứu thua - Ảnh 9
Văn Lâm đang chơi rất tốt.
15’ 19:15

Tuấn Hải bỏ lỡ cơ hội dứt điểm

Quang Hải chọc khe cho Văn Vĩ băng xuống bên trái, rồi căng ngang cho Tuấn Hải. Tiền đạo CLB Hà Nội bị hậu vệ đối phương kèm chặt nên không thể đệm bóng.

10’ 19:09

Schmidt đệm bóng chệch cột

Quang Hải treo bóng tốt về phía cột xa cho Schmidt băng xuống dứt điểm nhưng cầu thủ này lại có pha chạm bóng  thiếu chính xác.

7’ 19:06

Văn Lâm phán đoán tốt

Văn Lâm vừa có tình huống băng ra và bắt gọn trái bóng sau tình huống đá phạt góc của đối phương.

3’ 19:02

CƠ HỘI!

Từ pha dàn xếp đá phạt góc bên cánh trái, bóng được câu vào trong vòng cấm nhưng không đến được đầu của Tuấn Hải. Schmidt có cơ hội sút bồi nhưng lại dứt điểm vọt xà.

1’ 19:00

TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!

Chủ nhà Việt Nam trong trang phục áo trắng quần trắng giao bóng trước. Đội khách Afghanistan trong trang phục quần đỏ áo đỏ.

18:33

Đội hình xuất phát ra sân khởi động

TRỰC TIẾP Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6: Văn Lâm, Đình Trọng xuất phát - Ảnh 6
TRỰC TIẾP Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6: Văn Lâm, Đình Trọng xuất phát - Ảnh 5
TRỰC TIẾP Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6: Văn Lâm, Đình Trọng xuất phát - Ảnh 4
TRỰC TIẾP Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6: Văn Lâm, Đình Trọng xuất phát - Ảnh 3
TRỰC TIẾP Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6: Văn Lâm, Đình Trọng xuất phát - Ảnh 1
TRỰC TIẾP Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6: Văn Lâm, Đình Trọng xuất phát - Ảnh 2
18:30

Đội hình xuất phát của 2 đội

TRỰC TIẾP Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6: Văn Lâm, Đình Trọng xuất phát - Ảnh 7

Thông tin trước trận

Trong đợt FIFA Days tháng 6/2022, ĐT Việt Nam có duy nhất 1 trận giao hữu với Afghanistan. Trận đấu này sẽ diễn ra vào lúc 19h00 ngày 1/6 trên sân vận động Thống Nhất, TPHCM.

Với ĐT Afghanistan, đây là trận đấu quan trọng giúp họ chuẩn bị cho vòng loại thứ 3 Asian Cup 2023. Tại vòng loại sắp tới, đại diện của khu vực Tây Á thuộc bảng D, cùng với chủ nhà Ấn Độ, Campuchia và Hong Kong. Trong khi đó, ĐT Việt Nam không phải thi đấu vòng này do đã có vé dự VCK Asian Cup 2023 với việc giành quyền vào vòng loại cuối World Cup 2022.

‘ĐT Việt Nam cần thích ứng nhiều hơn nữa thay vì chỉ chơi phòng ngự phản công’ - Ảnh 1
ĐT Việt Nam có trận đấu đầu tiên sau khi kết thúc chiến dịch vòng loại World Cup 2022 - Ảnh: Getty.

Chia sẻ trước trận, HLV Anoush Dastgir tiết lộ: "Trận đấu ngày mai là bước chuẩn bị cuối cùng trước khi chúng tôi di chuyển sang Ấn Độ. ĐT Afghanistan đã có đủ lực lượng vào thời điểm này. Chúng tôi đang có những cầu thủ mạnh nhất, trừ 1 người ở Thụy Điển sẽ bay sang Ấn Độ luôn.

Ở trận gặp ĐT Việt Nam, Afghanistan sẽ xuất phát đội hình mạnh nhất. Đối với Afghanistan, trận đấu ngày mai ko phải giao hữu. Chúng tôi tiếp cận nghiêm túc để có chiến thắng".

Trong khi đó, trận đấu này là cơ hội để ĐT Việt Nam tích lũy điểm số. Ngoài ra, đây cũng là dịp để các cầu thủ vừa trở lại sau chấn thương như Văn Lâm, Đình Trọng, Duy Mạnh thi đấu, lấy lại cảm giác và chuẩn bị cho các giải đấu quan trọng vào cuối năm.

Chia sẻ trong cuộc họp báo trước trận đấu, HLV Park Hang Seo thừa nhận: “Với tôi, trận đấu này có 3 vấn đề cần quan tâm. Đầu tiên, hơn 5 năm rồi, ĐT Việt Nam mới vào TPHCM thi đấu, chúng tôi cần cống hiến cho người hâm mộ một trận đấu đẹp. Thứ 2, có nhiều cầu thủ mới mà tôi muốn kiểm tra, đánh giá năng lực của họ. Cuối cùng, tôi cũng muốn thử nghiệm chiến thuật mới”.

TIN LIÊN QUAN

HLV ĐT Afghanistan: Chúng tôi không gặp Việt Nam để đá giao hữu

HLV Anoush Dastgir khẳng định trận gặp ĐT Việt Nam mang ý nghĩa rất quan trọng đối với ĐT Afghanistan trước thềm vòng loại Asian Cup 2023.

HLV Park Hang Seo: Quang Hải không dự SEA Games 31 là do ràng buộc với CLB Áo

Nhà cầm quân người Hàn Quốc chia sẻ lý do không triệu tập Quang Hải cho SEA Games. Trong đó, ông tiết lộ lý do rất quan trọng do đội bóng Áo đặt ra với tiền vệ 25 tuổi.

Đội hình dự kiến Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6

Đội hình ra sân dự kiến trận Việt Nam vs Afghanistan hôm nay, 19h00 ngày 1/6. Cập nhật tình hình chấn thương, thẻ phạt, thông tin lực lượng trận Việt Nam vs Afghanistan

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Pháp vs U19 Italia, 22h30 ngày 24/6

Link xem trực tiếp U19 Pháp vs U19 Italia, U19 châu Âu, 22h30 ngày 24/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Pháp vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ Viettel 5-1 Young Elephants: Màn ra quân tưng bừng

Kết quả Viettel vs Young Elephants tại AFC Cup 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 24/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Viettel vs Young Elephants.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Romania vs U19 Slovakia, 22h30 ngày 24/6

Link xem trực tiếp U19 Romania vs U19 Slovakia, U19 châu Âu 2022, 22h30 ngày 24/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Romania vs U19 Slovakia hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Israel vs U19 Áo, 22h30 ngày 22/6

Link xem trực tiếp U19 Israel vs U19 Áo, giải U19 châu Âu 2022, 22h30 ngày 22/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Israel vs U19 Áo hôm nay nhanh nhất.

Xem trận U19 U19 Anh vs U19 Serbia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Link xem trực tiếp U19 Anh vs U19 Serbia, U19 châu Âu 2022, 1h00 ngày 23/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Anh vs U19 Serbia hôm nay nhanh nhất.

Xem trận U19 Israel vs U19 Áo trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Link xem trực tiếp U19 Israel vs U19 Áo, U19 châu Âu 2022, 22h30 ngày 22/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Israel vs U19 Áo hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Slovakia vs U19 Italia, 22h30 ngày 21/6

Link xem trực tiếp U19 Slovakia vs U19 Italia, U19 châu Âu, 22h30 ngày 21/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Slovakia vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

Xem trực tiếp CLB Viettel đá AFC Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp CLB Viettel đá AFC Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào? Lịch trực tiếp các trận đấu của Viettel tại AFC Cup 2022 được cập nhật nhanh nhất trên Thethao.vn.

Xem trận U19 Slovakia vs U19 Italia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U19 Slovakia vs U19 Italia, U19 châu Âu 2022, 22h30 ngày 21/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Slovakia vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6

Link xem trực tiếp U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, U23 châu Á, 20h00 ngày 19/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia hôm nay nhanh nhất.

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Internacional RS
07:30
Coritiba PR
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Rosario Central
05:00
Gimnasia La Plata
Banfield
05:00
Barracas Central
Boca Juniors
07:30
Union Santa Fe
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Mineros de Zacatecas
09:00
Celaya FC
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
USA Women Premier League
Vòng
Connecticut Fusion (nữ)
06:10
Connecticut Rush (nữ)
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Antonio
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising FC
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Alexandria Reds
06:00
Virginia Beach City
SC Cleveland
06:00
Pittsburgh Hotspurs
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Eagles
06:00
West Virginia Alliance FC
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
Ocean City Noreasters
06:00
Reading United
Thunder Bay cold
06:00
St. Croix SC
Real Central NJ
06:05
FC Lehigh Valley United
Asheville City
06:30
Tri Cities FC
North Carolina Fusion U23
06:30
Charlotte Independ B
Wichita
07:00
Chicago City SC
Marin FC Legends
09:00
Davis Legacy SC
Portland Timbers U23
09:00
Oly Town FC
Ballard Football Club
09:00
OVF Alliance
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
San Antonio Unido
06:00
Audax Italiano
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo San Lorenzo
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Vasco da Gama
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Londrina PR
05:00