Kết quả bóng đá U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6

Tam Hoa

Chủ nhật, 19/06/2022 17:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, U23 châu Á, 20h00 ngày 19/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia

0-2

Thông tin trước trận U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia

Trận chung kết U23 châu Á 2022 là cuộc chiến nội bộ Tây Á. U23 Saudi Arabia thực sự là một thế lực đáng gờm tại VCK U23 châu Á khi đây đã là lần thứ 3 họ lọt vào đến trận chung kết tranh chức vô địch dù giải đấu tính đến nay mới được tổ chức có 5 lần. Nhưng ở 2 trận chung kết trước đó, đại diện Tây Á đều phải nhận lấy thất bại.

Link xem trực tiếp U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6 - Ảnh 1

U23 Saudi Arabia chỉ bị duy nhất U23 Nhật Bản cầm chân (0-0) và thắng mọi trận đấu còn lại, trận nào cũng có cách biệt ít nhất 2 bàn. Chẳng những hàng công cực kỳ hiệu quả mà hàng thủ đội bóng này còn vô cùng vững chãi. Hiện tại, U23 Saudi Arabia là đội duy nhất chưa để thủng lưới ở giải U23 châu Á 2022.

U23 Uzbekistan có phần gian nan hơn nhưng vẫn cho thấy bản lĩnh và phẩm chất cần có của một nhà vô địch. Tại tứ kết, U23 Uzbekistan mất người từ khá sớm khi thủ môn số 1 Nematov bị thẻ đỏ nhưng vẫn hoàn toàn áp đảo 11 cầu thủ của Iraq và nếu may mắn hơn thì đã giải quyết được trận đấu trong 90 phút (hoặc 120 phút) thay vì phải nhờ đến loạt đấu súng trên chấm 11m.

Trận chung kết này, khán giả sẽ được trở lại để tiếp thêm sức mạnh cho các cầu thủ U23 Uzbekistan. Dù vậy, xét về chuyên môn, U23 Saudi Arabia đang được đánh giá cao hơn từ chất lượng nhân sự (hơn chục tuyển thủ quốc gia) cho đến lối chơi cân bằng phòng ngự lẫn tấn công.

Đội hình dự kiến U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia

U23 Uzbekistan: Nazarov, Tursunov, Khamraliev, Davronov, Begimov, Turdialiev, Kholmatov, Erkinov, Jaloliddinov, Jurakuziev, Jiyanov.

U23 Saudi Arabia: Aqidi, Hamad Al Yami, Al Ghamdi, Moteb Al Harbi, Turki Al Ammar, Hamed Al Ghamdi, Mohammed Maran, Al Sebyani, Ayman Yahya, Mohammed Maran, Haitham Asiri.

Thông tin trận U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia

Thời gian: 20h00 ngày 19/6

Địa điểm: Uzbekistan 

TIN LIÊN QUAN

Soi kèo đặc biệt U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6

Nhận định U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6 thuộc U23 châu Á. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - HPL S9 2022 hôm nay

Bóng đá Phủi 18 giờ trước

Lịch thi đấu giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - khu vực miền Bắc năm 2022 hôm nay. Cập nhật ltđ giải bóng đá HPL S9 mới nhất.

Soi kèo tài xỉu U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6

Nhận định teamA vs teamB, 20h00 ngày 19/6 thuộc U23 châu Á. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo teamA vs teamB chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Young Elephants vs Hougang United, 21h00 ngày 27/6

Link xem trực tiếp Young Elephants vs Hougang United, giải AFC Cup 2022, 21h00 ngày 27/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Young Elephants vs Hougang United hôm nay nhanh nhất.

TRỰC TIẾP Viettel 1-0 Phnom Penh Crown: Đội khách vùng lên

Trực tiếp Viettel vs Phnom Penh Crown tại AFC Cup 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 27/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Viettel vs Phnom Penh Crown.

Link xem trực tiếp bóng đá Viettel vs Phnom Penh Crown, 17h00 ngày 27/6

Link xem trực tiếp Viettel vs Phnom Penh Crown, giải AFC Cup 2022, 17h00 ngày 27/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Phnom Penh Crown hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Phnom Penh Crown vs Viettel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp trận Viettel vs Phnom Penh Crown trên kênh nào, ở đâu? Cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Phnom Penh Crown vs Viettel trong khuôn khổ AFC Cup 2022 lúc 17h00 hôm nay, 27/6.

Kết quả Nam Định 1-1 Hà Nội: Chia điểm đáng tiếc

Mặc dù bị Hà Nội ép sân trong phần lớn thời gian, tuy nhiên với điểm tựa sân nhà Nam Định vẫn có được 1 điểm quý giá trong trận đá bù vòng 3 V.League.

Link xem trực tiếp Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Nam Định vs Hà Nội, giải V.League, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Nam Định vs Hà Nội hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Phố Hiến vs CAND, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Phố Hiến vs CAND, giải hạng nhất Quốc Gia, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Phố Hiến vs CAND hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Bình Phước vs Phù Đổng, 17h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Phước vs Phù Đổng, giải hạng nhất Quốc Gia, 17h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Bình Phước vs Phù Đổng hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ, 18h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 18h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Long An - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 17h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Khánh Hòa vs Long An hôm nay nhanh nhất.

AFC Cup
Vòng bảng
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Universitaea Cluj
18:00
Vojvodina Novi Sad
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Bhutan Thimphu League
Vòng
Tensung FC
17:00
BFF Academy U19
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Dalkurd FF U21
17:15
Degerfors IF U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
India Shillong Premier League
Vòng
Mawlai SC
17:30
Langsning SC
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
18:00
Da Grande SC
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá