Kết quả bóng đá U23 Iraq vs U23 Úc, 20h00 ngày 4/6

Tam Hoa

Thứ bảy, 04/06/2022 17:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp U23 Iraq vs U23 Úc, U23 Châu Á 2022, 20h00 ngày 4/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 Iraq vs U23 Úc hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 Iraq vs U23 Úc

1-1

Thông tin trước trận U23 Iraq vs U23 Úc

Tại VCK U23 châu Á 2022, U23 Iraq và U23 Úc nằm ở bảng B cùng với U23 Jordan và U23 Kuwait. Ở trận ra quân, U23 Úc có khởi đầu suôn sẻ với chiến thắng 2-0 trước U23 Kuwait, còn U23 Iraq và U23 Jordan cầm chân nhau 1-1.

Link xem trực tiếp bóng đá U23 Iraq vs U23 Úc, 20h00 ngày 4/6 - Ảnh 1

Sở hữu đội hình chất lượng và có nhiều cầu thủ đang chơi bóng ở nước ngoài nên U23 Úc là ứng cử viên số 1 cho ngôi đầu bảng B và cũng sáng cửa cạnh tranh chức vô địch. Gặp U23 Iraq ở lượt trận thứ 2 là cơ hội để đội bóng xứ sở chuột túi khẳng định vị thế.

Cả 3 lần chạm mặt mới đây giữa Iraq và U23 Úc đều khép lại kết quả hòa. Cuộc đấu tiếp tục hứa hẹn sẽ vô cùng khó lường. U23 Úc được đánh giá cao nhưng thực tế cả hai bên đều có cơ hội để giành lấy 3 điểm. Nếu thắng ở trận đấu này, U23 Úc coi như đã đặt 1 chân vào vòng tiếp theo.

Trên sàn giao dịch châu Á, U23 Úc được xếp cửa trên chấp 0:1/2. Tỉ lệ này mang tới ưu thế rõ rệt cho U23 Úc. Cần biết rằng họ đã toàn thắng cả 3 trận gần nhất trước khi đụng độ U23 Iraq. Nếu tiếp tục duy trì phong độ ghi bàn cao, U23 Úc không khó để hoàn thành mục tiêu.

Đội hình dự kiến U23 Iraq vs U23 Úc

U23 Iraq: Alsawad; Ogaili, Jumaah, Sayyid, Mohammed, Salih, Ghuraibawi, Rafiq, Matrook, Goria, Hussein

U23 Úc: Gauci; Miller, Rich-Baghuelou, Francois, Brook, Kuol, Majjarine, Bility, D'Arrigo, Peupion, Farrell

Thông tin trận U23 Iraq vs U23 Úc

Thời gian: 20h00 ngày 4/6

TIN LIÊN QUAN

Nhận định tennis Swiatek vs Gauff - Chung kết Roland Garros, 20h00 ngày 4/6

Nhận định tennis trận Chung kết nội dung đơn nam Roland Garros 2022 - Iga Swiatek vs Coco Gauff, 20h00 ngày 4/6. Dự đoán kết quả tennis trận Swiatek vs Gauff tại Chung kết Pháp Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

3 ngôi sao châu Âu của U23 Hàn Quốc mà Việt Nam cần dè chừng là ai?

U23 Việt Nam 04/06/2022

Hong Hyun Seok, Lee Kang In và Jeong Sang Bin là những cầu thủ U23 Hàn Quốc đang thi đấu ở châu Âu. Họ là trụ cột mà phía U23 Việt Nam cần dè chừng tại VCK U23 châu Á 2022.

Kết quả bóng đá Viettel vs Hà Nội, 16h00 ngày 4/6

Link xem trực tiếp Viettel vs Hà Nội, Cúp Tứ hùng Hải Phòng, 16h00 ngày 4/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Hà Nội hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp U19 Lào vs U19 Campuchia, giải U19 Đông Nam Á, 19h00 ngày 7/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Lào vs U19 Campuchia hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Nữ Lào vs Nữ Timor Leste, 15h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp Nữ Lào vs Nữ Timor Leste, giải AFF Cup nữ, 15h00 ngày 7/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Lào vs Nữ Timor Leste hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia trong khuôn khổ bảng B giải vô địch Đông Nam Á 2022 lúc 18h00 hôm nay, 7/7.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Malaysia vs U19 Singapore, 15h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp U19 Malaysia vs U19 Singapore, giải U19 Đông Nam Á, 15h00 ngày 7/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Malaysia vs U19 Singapore hôm nay nhanh nhất.

Nhận định, dự đoán Kristiansund vs Tromso, 23h00 ngày 7/7: Khác biệt ở hàng công

Nhận định Kristiansund vs Tromso, 23h00 ngày 7/7 thuộc VĐQG Na Uy. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kristiansund vs Tromso chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả bóng đá Tobol vs Ferencvaros, 21h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp Tobol vs Ferencvaros, V.League 2022, 21h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tobol vs Ferencvaros hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, U19 Đông Nam Á, 20h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Indonesia vs U19 Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Xem bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 trực tiếp ở đâu, trên kênh nào?

Xem bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 trực tiếp ở đâu, trên kênh nào? Cập nhật kênh trực tiếp bóng đá nữ Việt Nam mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, U19 Đông Nam Á 2022, 17h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U19 Brunei vs U19 Việt Nam hôm nay nhanh nhất.

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trong khuôn khổ giải đấu U19 Đông Nam Á 2022 lúc 17h00 ngày 6/7.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Schalke 04 (Youth)
16:30
Sportfreunde Lotte
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U17
16:00
Faroe Islands (nữ) U16
Iceland (nữ) U16
16:00
Finland (nữ)U16
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Trung Quốc
Vòng 9
Shanghai Shenhua
16:30
Hebei FC
Beijing Guoan
16:30
Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen
18:30
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Shenzhen FC
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Cambodia (nữ)
18:00
Vietnam (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
Mohammedan Dhaka
17:00
Uttar Baridhara SC
Bangladesh Police Club
17:00
Rahmatganj MFS
Abahani Limited
17:00
Swadhinata KS
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Quanzhou Yaxin
18:30
Jinan XingZhou
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSIS Semarang
16:00
Arema Malang
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC
Malaysia President Cup
Pulau Pinang U21
15:45
Kelantan United U21
Melaka U21
15:45
Selangor U21
Terengganu FC III U21
15:45
Johor Darul Tazim III U21
Negeri Sembilan NAZA U21
15:45
Petaling Jaya City FC U21
Kuala Lumpur FA U21
15:45
Pahang U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá