Kết quả bóng đá Philippines vs Yemen, 11h30 ngày 8/6

Tam Hoa

Thứ tư, 08/06/2022 08:46 (GMT+7)

Link xem trực tiếp Philippines vs Yemen, Vòng loại Asian Cup, 11h30 ngày 8/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Philippines vs Yemen hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Philippines vs Yemen

0-0

Thông tin trước trận Philippines vs Yemen

Do chỉ xếp thứ 3 ở vòng loại thứ 3 World Cup 2022 nên Philippines phải tham dự vòng loại Asian Cup 2023. Với chất lượng của mình, Philippines đủ sức vượt qua bảng đấu này khi có sự góp mặt của Palestin, Yemen và Mông Cổ. Ở trận ra quân, Philippines sẽ chạm trán Yemen vào trưa nay.

Link xem trực tiếp bóng đá Philippines vs Yemen, 11h30 ngày 8/6 - Ảnh 1

Philippines vừa trải qua kỳ AFF Cup 2020 không thực sự thành công khi bị loại ngay từ vòng bảng. Ở giải đấu ấy, họ đã thua trong 2 trận đấu đấu quan trọng gặp Thái Lan và Singapore. Dù vậy, với lực lượng gồm nhiều cầu thủ gốc nước ngoài, Philippines vẫn không thể bị xem nhẹ.

Với những gì đã thể hiện, cách đây 3 năm, không bất ngờ khi Philippines được đánh giá cao hơn với tỷ lệ Châu Á chấp 1/4 thời điểm ban đầu. Ngoài ra, Philippines cũng đứng trên Yemen gần 20 bậc ở bảng xếp hạng FIFA tháng 6/2022 (133 so với 151).

Nhưng khả năng thầy trò HLV Scott Cooper có 3 điểm là không rõ ràng. Quá trình chuẩn bị cho vòng loại Asian Cup 2023 của Philippines gặp vấn đề khi họ nhận 2 thất bại liên tiếp trước Malaysia và Singapore. Tại vòng bảng Asian Cup 2019, Philippines cũng thua cả 3 trận, đạt thành tích thắng tỷ lệ Châu Á là cực thấp.

Đội hình dự kiến Philippines vs Yemen

Philippines: Fajardo, Aguilar, Alas, Bolick, Montalbo, Pogoy, Rosario, Erram, Tautuaa, Isaac Go, Navarro.

Yemen: Saeed; Boqshan, Al Khamri, Gamal, Abdurabu; Mohammedoh, Khalil, Al Matari, Al Dahi; Al Sarori, Mansoor.

Thông tin trận Philippines vs Yemen

Thời gian: 11h30 ngày 8/6

Địa điểm: Philippines

TIN LIÊN QUAN

Ngôi sao bóng chuyền nữ Thái Lan trải lòng sau chấn thương ở VNL 2022

Thatdao Nuekjang lần đầu chia sẻ về chấn thương khiến mình phải chia tay Volleyball Nations League 2022 ngay từ tuần đầu tiên.

CHUYỂN NHƯỢNG 8/6: MU nhắm Asensio, Chelsea xác định mục tiêu thay thế Lukaku

Tin đồn chuyển nhượng bóng đá châu u ngày 8/6 mới nhất. MU nhắm Asensio, Chelsea xác định mục tiêu thay thế Lukaku hay Jesus muốn tới Real… là các tin chính trong bản tin sáng nay của Thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Jordan vs Nepal, 2h15 ngày 9/6: 3 điểm trong tầm tay

Nhận định Jordan vs Nepal, 2h15 ngày 9/6 thuộc Asian Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jordan vs Nepal chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Tobol vs Ferencvaros, 21h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp Tobol vs Ferencvaros, V.League 2022, 21h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tobol vs Ferencvaros hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, U19 Đông Nam Á, 20h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Indonesia vs U19 Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Xem bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 trực tiếp ở đâu, trên kênh nào?

Xem bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 trực tiếp ở đâu, trên kênh nào? Cập nhật kênh trực tiếp bóng đá nữ Việt Nam mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, U19 Đông Nam Á 2022, 17h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U19 Brunei vs U19 Việt Nam hôm nay nhanh nhất.

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trong khuôn khổ giải đấu U19 Đông Nam Á 2022 lúc 17h00 ngày 6/7.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Philippines vs U19 Myanmar, 15h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Philippines vs U19 Myanmar, U19 Đông Nam Á 2022, 15h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U19 Philippines vs U19 Myanmar hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, 19h15 ngày 4/7

Link xem trực tiếp Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, giải V.League 2022, 19h15 ngày 4/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trong khuôn khổ vòng 5 V.League 2022 hôm nay lúc 19h15 ngày 4/7.

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Philippines trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U19 Việt Nam vs U19 Philippines trên kênh nào, ở đâu? Cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Philippines vs U19 Việt Nam trong khuôn khổ bảng A giải U19 Đông Nam Á hôm nay lúc 15h00 ngày 4/7.

Kết quả bóng đá Nam Định vs Bình Dương, 18h00 ngày 3/7

Link xem trực tiếp Nam Định vs Bình Dương, V.League 2022, 18h00 ngày 3/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nam Định vs Bình Dương hôm nay nhanh nhất.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
J-League 1
Vòng 20
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
AZ Alkmaar (Youth)
17:30
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
India Shillong Premier League
Vòng
Ryntih SC
17:30
Shillong Lajong FC
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Kenya Super League
Vòng
Muranga Seal
19:00
Kisumu All Stars
Gusii FC
19:00
MCF FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
Kazakhstan Division 2
Vòng
Ordabasy Reserves
18:30
FK Kaspyi Aktau Reserves
FC Arys
19:00
Akademia Ontustyk Reserves
Jas Qyran
19:00
Khan Tengri FC
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Malaysia (nữ)
Maldives Premier League
Vòng
Club Green Streets
18:00
Super United Sports
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá