Kết quả bóng đá Man City vs Chelsea, 19h30 ngày 15/1

Tam Hoa

Thứ bảy, 15/01/2022 14:40 (GMT+7)

Link xem trực tiếp Man City vs Chelsea, Premier League, 19h30 ngày 15/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Man City vs Chelsea hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Man City vs Chelsea

1-0

Thông tin trước trận Man City vs Chelsea

Tâm điểm vòng 22 Premier League là cuộc so tài giữa Man City và Chelsea tại Etihad. Trên BXH, Man City đang dẫn đầu bảng, hơn Chelsea 10 điểm. Cuộc đua vô địch có lẽ sẽ sớm ngã ngũ nếu Chelsea trắng tay rời Etihad. Không đội bóng nào ổn định Man City trong số 5 giải VĐQG hàng đầu châu Âu ở thời điểm này. Đội bóng của Pep Guardiola đang có chuỗi thắng ở Ngoại hạng Anh lên con số 11.

Link xem trực tiếp bóng đá Man City vs Chelsea, 19h30 ngày 15/1 - Ảnh 1

Lối chơi kiểm soát mà HLV Pep Guardiola xây dựng vẫn đang mang lại thành công cho Man City trong những mùa giải gần đây và nó vẫn hoạt động khá trơn tru, khó bị bắt bài. Thêm vào đó, việc sở hữu hàng tiền vệ giàu kỹ thuật và chịu khó di chuyển giúp đội chủ sân Etihad dễ dàng áp đặt lối chơi lên đối thủ, cùng với đó là ưu thế về sút cầu môn.

Ngoài ra, hàng phòng ngự thi đấu chắc chắn và bọc lót tốt cho nhau giúp Man City trở thành đội bóng để thua ít nhất tại Ngoại hạng Anh mùa này (13 bàn). Dù phải đụng độ một Chelsea mạnh mẽ nhưng việc đang có phong độ cao cùng lợi thế sân nhà sẽ là điểm dựa tinh thần để De Bruyne cùng đội đội nghĩ về 3 điểm trọn vẹn.

Phía đối diện, Chelsea đang thiếu hụt khá nhiều vị trí trụ cột như Kante, Chilwell, Chalobah, Reece James hay Mendy. Hàng thủ vốn là điểm tựa cho Chelsea nhưng ở thời điểm hiện tại thì rất khó để họ có thể chống đỡ trước The Citizens.

Đội hình dự kiến Man City vs Chelsea

Man City: Ederson; Walker, Dias, Laporte, Cancelo; Gundogan, Rodri, De Bruyne; Silva, Jesus, Foden

Chelsea: Kepa; Christensen, Silva, Rudiger; Azpilicueta, Jorginho, Kovacic, Alonso; Mount, Havertz; Lukaku

Thông tin trận Man City vs Chelsea

Thời gian: 19h30 ngày 15/1

Địa điểm: Etihad (Manchester)

TIN LIÊN QUAN

Bức xúc Clip hài nhảm chấm biếm môn võ có nguồn gốc từ võ dân tộc

Mới đây trên nền tảng mạng xã hội Tiktok xuất hiện 1 clip hài độc thoại với nội dung mang tính châm biếm môn võ Vovinam từ diễn viên hài độc thoại Tùng BT thu hút hơn hàng ngàn lượt xem.

Indonesia muốn có 4 cầu thủ gốc Âu dự vòng loại Asian Cup 2023

Châu Á 15/01/2022

ĐT Indonesia muốn nhập tịch 4 cầu thủ đang thi đấu ở châu Âu cho vòng loại Asian Cup 2023. Trước đó, họ đã không thành công trong việc đem những cái tên này dự AFF Cup 2021.

Messi Thái nhận 44 tỷ đồng khi gia nhập CLB vô địch Nhật Bản

Châu Á 15/01/2022

Tiền vệ có biệt danh là ‘Messi Thái Lan’ Chanathip Songkrasin nhận được mức đãi ngộ rất lớn khi gia nhập CLB Kawasaki Frontale. Mức lương này cao hơn nhiều so với thời điểm anh ở CLB Consadole Sapporo.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trận nữ Việt Nam vs Myanmar trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận nữ Việt Nam vs Myanmar trực tiếp trên kênh nào, ở đâu trên VTV5, VTV6? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Nữ Việt Nam vs Myanmar trong khuôn khổ giải đấu bảng C Asian Cup 2022 vào lúc 15h00 hôm nay, 27/1.

Việt Nam vs Úc chiếu kênh nào?

Việt Nam vs Úc chiếu kênh nào?? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Việt Nam vs Úc trong khuôn khổ giải đấu bảng B vòng loại thứ 3 World Cup 2022 khu vực châu Á hôm nay lúc 16h10 ngày 27/1.

Xem trận Việt Nam vs Úc trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Việt Nam vs Úc trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Việt Nam vs Úc trong khuôn khổ giải đấu bảng B vòng loại thứ 3 World Cup 2022 khu vực châu Á hôm nay lúc 16h10 ngày 27/1.

Nhận định, dự đoán Atletico Nacional vs Junior Barranquilla, 8h15 ngày 27/1: Cửa dưới đáng tin

Nhận định Atletico Nacional vs Junior Barranquilla, 8h15 ngày 27/1 thuộc VĐQG Mexico. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Atletico Nacional vs Junior Barranquilla chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp Bờ Biển Ngà vs Ai Cập, 23h00 ngày 26/1

Link xem trực tiếp Bờ Biển Ngà vs Ai Cập, CAN 2022, 23h00 ngày 26/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Bờ Biển Ngà vs Ai Cập hôm nay nhanh nhất.

Kết quả Nữ Đài Bắc Trung Hoa vs Nữ Iran, 21h00 ngày 26/1

Link xem trực tiếp Nữ Đài Bắc Trung Hoa vs Nữ Iran, Vô địch nữ châu Á 2022, 21h00 ngày 26/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Đài Bắc Trung Hoa vs Nữ Iran hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Nhật Bản, 21h00 ngày 24/1

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Nhật Bản, Vô địch nữ châu Á 2022, 21h00 ngày 24/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Nhật Bản hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Indonesia vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 24/1

Link xem trực tiếp Nữ Indonesia vs Nữ Thái Lan, Premier League, 19h00 ngày 24/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Indonesia vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Philippines vs Nữ Úc, 17h00 ngày 24/1

Link xem trực tiếp Nữ Philippines vs Nữ Úc, Vô địch nữ châu Á, 17h00 ngày 24/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Philippines vs Nữ Úc hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Hàn Quốc, 15h00 ngày 24/1

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Hàn Quốc, Vô địch nữ châu Á, 15h00 ngày 24/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Hàn Quốc hôm nay nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

VL World Cup kv Nam Mỹ
Vòng 1
Colombia
04:00
Peru
Venezuela
05:00
Bolivia
Vòng 12
Perth Glory
18:05
FC Macarthur
Vòng 29
Huddersfield Town
02:45
Stoke City
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 19
Yverdon
01:30
Stade Ouchy
Aarau
02:15
Neuchatel Xamax
Vòng 3
Puebla
10:00
Club Tijuana
Vòng 25
Sint-Truidense
02:45
Charleroi
VĐQG Croatia
Vòng 21
Istra 1961 Pula
00:00
HNK Gorica
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 25
Valladolid
03:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 20
SC Farense
01:00
Estrela da Amadora
Clube Desportivo Trofense
03:15
SL Benfica B
Hạng 2 Pháp
Vòng 20
Caen
01:00
Chamois Niortais
Nimes
01:00
Valenciennes
USL Dunkerque
01:00
Paris FC
Ajaccio
01:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 24
FC Oss
02:00
Den Bosch
VĐQG Romania
Vòng 23
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
01:00
CS Universitatea Craiova
Hạng 3 Pháp
Vòng 17
Villefranche
01:00
Sete FC
Boulogne
01:00
Red Star FC 93
Hạng 3 Đức
Vòng 24
Wurzburger Kickers
01:00
SC Freiburg (Youth)
Hạng 2 Scotland
Vòng 24
Greenock Morton
02:45
Raith Rovers
Hạng 2 Mexico
Vòng 5
Tlaxcala FC
06:00
Venados FC
Mineros de Zacatecas
08:00
Tepatitlan de Morelos
Indonesia Super League
Vòng 21
Persik Kediri
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Madura United
18:15
PSIS Semarang
Barito Putera
20:00
PSM Makassar
Arema Malang
20:45
Persipura Jayapura
Rwanda
Vòng
Marines FC
20:00
Kiyovu FC
APR FC
20:00
Police(RWA)
Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense
21:30
Montalegre
Alverca
02:30
Sporting CP B
Botola 2
Vòng 17
Stade Marocain du Rabat
21:30
Kawkab de Marrakech
Renaissance Zmamra
21:30
Wydad Fes
Chabab Ben Guerir
21:30
UTS Union Touarga Sport Rabat
Olympique Dcheira
21:30
USM Oujda
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Club Necaxa (nữ)
01:00
Chivas Guadalajara (nữ)
Queretaro (nữ)
06:00
Unam Pumas (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
06:00
Club America (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Atlas (nữ)
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 26
Newry City
02:45
Dundela
Israel C League
Vòng
Hapoel Kiryat Ono
16:00
Moadon Sport Roch Tel Aviv
Beitar Ramat Gan
16:30
Tzeirey Tira
Hapoel Qalansawe
16:45
Hapoel Ramat Israel
Hapoel Ironi Karmiel
16:45
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Ironi Sderot
17:00
Beitar Ironi Maale Adumim
Hapoel Bnei Musmus
18:00
Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Mahane Yehuda
18:30
Sporting Club Tel Aviv
Shimshon Bnei Tayibe
19:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Ghana Premier
Vòng 15
Aduana Stars
22:00
Bechem United
Israel B League
Vòng 21
Maccabi Tzur Shalom
17:00
Tzeirey Kafr Kana
Shimshon Tel Aviv
17:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
17:15
Bnei Eilat
Sport Club Dimona
17:15
Maccabi Yavne
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
17:45
Maccabi Tamra
Shimshon Kafr Qasim
17:45
Maccabi Kabilio Jaffa
Rubi Shapira
17:59
Hapoel Bnei Pardes
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
17:59
Hapoel Azor
Hapoel Bnei Lod
18:00
AS Nordia Jerusalem
Hapoel Kfar Shalem
18:00
MS Ironi Kuseife
Hapoel Kaukab
18:30
Hapoel Migdal HaEmek
Moadon Sport Tira
18:30
Hapoel Iksal
Azadegan League
Vòng 16
Baderan Tehran FC
16:30
Qashqai Shiraz
Esteghlal Mollasani
17:30
Shahrdari Hamedan
Kheybar Khorramabad
17:30
FC Vista Turbine
Khooshe Talaee Sana Saveh
17:30
Esteghlal Khozestan
Mashin Sazi
17:30
Arman Gohar Sirjan
Malavan
17:30
Shahin Bushehr
Mes Shahr-e Babak
17:30
Shahrdari Astara
Pars Jonoubi Jam
17:30
Mes krman
Saipa
17:30
Khouneh Be Khouneh
Cyprus 1 Division
Vòng 19
PAEEK
00:00
AEP Paphos
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Serverense
01:30
CD Binissalem
CD Buzanada
03:00
Marino
Australia W-League
Vòng 9
WS Wanderers (nữ)
15:45
Adelaide United (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 22
Afan Lido
02:30
Cambrian Clydach
Ammanford
02:30
Goytre Utd
Risca Utd
02:30
Llantwit Major
Airbus UK Broughton
02:30
Conwy Utd
Ruthin Town FC
02:30
Llandudno
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 15
NA Hussein Dey
20:30
CS Constantine
Hạng 2 Síp
Vòng 18
Nea Salamis
22:00
Onisilos Sotiras
Finland Suomen Cup
Vòng 3
Inter Turku
19:00
HIFK
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Burnley U23
02:00
Sheffield Utd U23
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 17
Al-Sadd FC(SA)
19:40
Al-Rawdhah
Al-Zlfe
19:45
Arar FC
Al-Taqdom
19:50
Al Najma(KSA)
Al-Jndal
20:00
Al Qaisoma
Al-Ansar
20:10
Al-Rayyan
Al Dahab
20:10
Al Entesar
Afief
20:40
Al-Thuqbah
Israel Women First National
Vòng 15
AS Tel Aviv University (nữ)
15:00
Hapoel Raanana (nữ)
Estonia Winter Tournament
Vòng bảng
Tartu JK Maag Tammeka
23:30
Tallinna JK Legion
JK Tallinna Kalev II
01:30
Tallinna FC Ararat TTU
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
Paradou AC U21
16:00
HB Chelghoum Laid U21
RC Arba U21
16:00
RC Relizane U21
WA Tlemcen U21
21:00
MC Oran U21
ES Setif U21
21:00
US Biskra U21
Olympique Medea U21
21:00
USM Alger U21
NC Magra U21
21:00
CR Belouizdad U21
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Al Nasr Cairo
19:30
Olympic El Qanal
El Entag Al Harby
19:30
Telecom Egypt
El Sekka El Hadid
19:30
Bur Fouad
Italia Primavera
Vòng 15
Lecce U20
18:30
Sampdoria Youth
Cagliari U19
18:30
AS Roma U20
Fiorentina U20
20:30
Bologna U20
Sassuolo U20
22:30
Pescara U20
Israel Leumit League
Vòng 22
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Raanana
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Akko
AS Ashdod
20:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Kfar Saba
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
00:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Rishon Lezion
Vô địch Futsal châu Âu
Vòng bảng
Slovenia Indoor Soccer
23:30
Finland Indoor Soccer
Kazakhstan Indoor Soccer
23:30
Italy Indoor Soccer
Ukraine Indoor Soccer
02:30
Portugal Indoor Soccer
Netherland Futsal
02:30
Serbia Indoor Soccer
Germany Regionalliga
Vòng 23
Germania Halberstadt
01:00
Berliner FC Dynamo
ZFC Meuselwitz
01:00
FSV luckenwalde
Hạng 2 Bỉ
Vòng 18
KVSK Lommel
02:00
Lierse
Belgium Women's Premier League
Vòng 16
Charleroi (nữ)
02:00
KAA Gent Ladies (nữ)
Anderlecht (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Racing Genk (nữ)
02:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
Qatar B
Vòng
Al Bidda SC
22:00
Al Nasa(QAT)
Mexico Liga TDP
Vòng
CD Novillos Neza
00:00
CD Muxes
CD Halcones de Rayon
04:00
Club Carsaf
R-Reyes FC
05:00
Cuervos de Silver Soccer
Malta First Division League
Vòng 14
Mgarr United FC
22:59
Qrendi
Lija Athletic
03:00
Naxxar Lions
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TuS Osdorf
01:30
SC Victoria Hamburg
Hamm United
01:30
HSV Barmbek Uhlenhorst
Cúp QG Pháp
1/8 Final
Nantes
03:00
Stade Brestois
Palestine
Vòng
Hilal AL Quds
20:00
Shbab Alkhaleel
Thagafi Tulkarem
20:00
Islami Kalkelea
Markz Balata
22:59
Al Birah
Liga de Elite
Vòng 3
Cheng Fung
20:00
CD Monte Carlo
Zambia Super League
Vòng
ZESCO United Ndola
18:00
Indeni FC
Forest Rangers
20:00
Power Dynamos
Ấn Độ Super League
Vòng 15
Jamshedpur FC
21:00
FC Goa
Hạng nhì UAE
Vòng
Al Mooj
20:00
Baynounah SC
Al Ittifaq Dubai
23:30
Al-Hilal United FC
Welsh Premier League
Vòng 21
Bala Town F.C.
02:45
Newtown AFC
Caernarfon
02:45
The New Saints
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
Aberystwyth Town
03:00
Newi Cefn Druids
Egypt League Cup
Vòng bảng
Ghazl El Mahallah
19:30
Pharco
Enppi
19:30
Talaea EI-Gaish
Ceramica Cleopatra FC
22:00
Zamalek
Hạng nhất UAE
Vòng 17
Al Bataeh
20:10
Ahli Al-Fujirah
Al-Rams
20:10
Dabba Al-Fujairah
Al Taawon
20:10
Al-Hamriyah
City Club
20:15
Gulf Heroes FC
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Real Union de Tenerife B (nữ)
22:59
CD Achaman Santa Lucia (nữ)
Tanzania Cup
Azam
20:00
Transit Camp
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 25
Ballymena United
02:45
Cliftonville
Thái Lan x
Vòng 24
Khonkaen United
18:00
Suphanburi FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá