AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Kết quả bóng đá Leicester City vs MU, 21h00 ngày 16/10

Tam Hoa

Thứ bảy, 16/10/2021 18:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp Leicester City vs MU, Premier League, 21h00 ngày 16/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Leicester City vs MU hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Leicester City vs MU

Link xem trực tiếp bóng đá Leicester City vs MU, 21h00 ngày 16/10 - Ảnh 2

Thông tin trước trận Leicester City vs MU

Có một kỳ chuyển nhượng Hè 2020 được coi là mĩ mãn nhưng MU đang khởi đầu thiếu ấn tượng ở mùa giải này. Trước loạt trận quốc tế, họ đã bị Everton cầm hòa 1-1 ngay trên sân nhà. Ở vòng này, cơ hội giành 3 điểm sẽ khó hơn với Quỷ đỏ khi họ phải làm khách của Leicester City.

Link xem trực tiếp bóng đá Leicester City vs MU, 21h00 ngày 16/10 - Ảnh 1

Tâm điểm của MU lúc này là vấn đề liên quan đến Cristiano Ronaldo. Có nhiều tin đồn cho rằng tiền đạo người Bồ Đào Nha đã nói thẳng với HLV Ole Solskjaer rằng anh không muốn dự bị ở các trận Premier League. Không rõ chiến lược gia người Na Uy sẽ phản ứng ra sao với Ronaldo nhưng trong phát biểu mới nhất, ông vẫn khẳng định CR7 không đủ thể lực để chơi mọi trận cho Quỷ đỏ.

Tương lai của Solskjaer vẫn đang vững vàng nhờ chiếm được niềm tin các ông chủ của CLB. Tuy nhiên, nếu không thể giành chiến thắng trước Leicester City, Solsa sẽ phải chịu thêm những áp lực lớn từ truyền thông và người hâm mộ sân Old Trafford. 

Về phía đội chủ nhà, thầy trò HLV Brendan Rodgers có khởi đầu không tốt ở mùa giải này. Sau 7 vòng đấu, họ mới chỉ giành được 8 điểm và đứng thứ 13 trên bảng xếp hạng. Nếu không sớm cải thiện, cơ hội cạnh tranh vé dự Champions League sẽ sớm nằm ngoài tầm với của The Foxes. 

Đội hình dự kiến Leicester City vs MU

Leicester City: Kasper Schmeichel; Timothy Castagne, Çağlar Söyüncü, Jannik Vestergaard, Ryan Bertrand; Ademola Lookman, Hamza Choudhury, Youri Tielemans, Harvey Barnes; Kelechi Iheanacho, Jamie Vardy

MU: David De Gea; Aaron Wan-Bissaka, Victor Lindelöf, Eric Bailly, Luke Shaw; Scott McTominay, Paul Pogba, Mason Greenwood, Bruno Fernandes, Jadon Sancho; Cristiano Ronaldo

Thông tin trận Leicester City vs MU

Thời gian: 21h00 ngày 16/10

Địa điểm: King Power (Leicester City)

TIN LIÊN QUAN

Nhận định chung kết cầu lông Uber Cup 2021 Nhật Bản vs Trung Quốc, 00h00 ngày 17/10

Cầu lông 16/10/2021

Nhận định cầu lông Nhật Bản vs Trung Quốc, 00h00 ngày 17/10, chung kết Uber Cup 2021. Đánh giá tương quan sức mạnh, khả năng chiến thắng của Nhật Bản và Trung Quốc ở trận đấu đêm nay.

Xem trận Brentford vs Chelsea trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Brentford vs Chelsea trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Brentford vs Chelseatrong khuôn khổ vòng 8 Ngoại hạng Anh 2021/22 hôm nay lúc 23h30 ngày 16/10.

Sao trẻ Malaysia bị CLB từ chối cho đá vòng loại U23 châu Á

Hậu vệ Harith Haikal Adam Afkar đang có nguy cơ không thể tham dự vòng loại U23 châu Á 2022 vì sự ngăn cản của CLB Selangor.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Mauritania vs UAE, 23h00 ngày 3/12

Link xem trực tiếp Mauritania vs UAE, Premier League, 23h00 ngày 3/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Mauritania vs UAE hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Qatar vs Oman, 20h00 ngày 3/12

Link xem trực tiếp Qatar vs Oman, Arab Cup, 20h00 ngày 3/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Qatar vs Oman hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Bahrain vs Iraq, 17h00 ngày 3/12

Link xem trực tiếp Bahrain vs Iraq, Arab Cup, 17h00 ngày 3/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Bahrain vs Iraq hôm nay nhanh nhất.

Trực tiếp Serie A 2021/2022 hôm nay, link xem bóng đá Ý đêm nay

Trực tiếp Serie A 2021/2022 hôm nay. Cập nhật link tường thuật trực tiếp bóng đá Ý đêm nay nhanh nhất trên thethao.vn.

Kết quả bóng đá MU vs Arsenal, 3h15 ngày 3/12

Link xem trực tiếp MU vs Arsenal, Premier League, 3h15 ngày 3/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận MU vs Arsenal hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Tottenham vs Brentford, 2h30 ngày 3/12

Link xem trực tiếp Tottenham vs Brentford, Premier League, 2h30 ngày 3/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tottenham vs Brentford hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U21 Hà Nội vs U21 Khánh Hòa, 17h00 ngày 2/12

Link xem trực tiếp U21 Hà Nội vs U21 Khánh Hòa, Vòng loại U21 Quốc gia 2021, 17h00 ngày 2/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U21 Hà Nội vs U21 Khánh Hòa hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp U21 PVF Hưng Yên vs U21 Thừa Thiên Huế, 17h00 ngày 2/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 PVF vs U21 Thừa Thiên Huế – Vòng loại U21 quốc gia, 17h00 ngày 2/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 PVF vs U21 Thừa Thiên Huế hôm nay.

Link xem trực tiếp U21 HAGL vs U21 Gia Định, 15h00 ngày 2/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 HAGL vs U21 Gia Định – Vòng loại U21 quốc gia, 15h00 ngày 2/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 HAGL vs U21 Gia Định hôm nay.

Link xem trực tiếp U21 Thanh Hóa vs U21 Đồng Nai, 13h00 ngày 2/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 Thanh Hóa vs U21 Đồng Nai – Vòng loại U21 quốc gia, 13h00 ngày 2/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 Thanh Hóa vs U21 Đồng Nai hôm nay.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Chambly FC
01:00
Sedan
Orleans US 45
01:00
Sete FC
Red Star FC 93
01:00
Bourg Peronnas
Villefranche
01:00
Creteil
Bastia Borgo
01:00
Le Mans
Boulogne
01:00
Stade Lavallois MFC
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Zwickau
01:00
Saarbrucken
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Cankaya FK
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Karsiyaka
Halide Edip Adivarspor
17:00
Bayrampasa
Sile Yildizspor
17:00
Erzin Belediyespor
Modafen Spor
17:00
Turk Metal Kirikkale
Orduspor
17:00
EdirnesporGenclik
Yldrm Belediyesispor
17:00
Nevsehirspor Genclik
Mamak FK
17:00
Catalca Spor
Portugal Liga 3
Vòng
Anadia
02:30
S. Joao Ver
Real Sport Clube Queluz
18:00
Uniao Leiria
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Fulham U23
02:00
Wolves U23
Leeds United U23
02:00
Leicester City U23
Derby County U23
02:00
Chelsea U23
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Brazil U20 Cup
Canedense U20
01:30
Campineira U20
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Syrian
02:00
Tunisia
Jordan
17:00
Morocco
Lebanon
20:00
<