Kết quả bóng đá Huddersfield vs Nottingham, 22h30 ngày 29/5

Tam Hoa

Chủ nhật, 29/05/2022 19:30 (GMT+7)

Link xem trực tiếp Huddersfield vs Nottingham, Chung kết play-off Championship, 22h30 ngày 29/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Huddersfield vs Nottingham hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Huddersfield vs Nottingham

0-1

Thông tin trước trận Huddersfield vs Nottingham

Tâm điểm bóng đá châu Âu đêm nay là cuộc so tài giữa Huddersfield và Nottingham trên sân Wembley trong trận chung kết play-off Championship. Đội nào thắng sẽ giành suất cuối cùng thăng hạng Premier League mùa tới. Mặt khác, khoản tiền thưởng mà đội thắng thu được cũng rất lớn khoảng 170 triệu bảng chỉ sau 1 mùa chơi tại giải đấu số 1 nước Anh.

Link xem trực tiếp bóng đá Huddersfield vs Nottingham, 22h30 ngày 29/5 - Ảnh 1

Huddersfield là đội đứng hạng 3 chung cuộc trên BXH giải hạng Nhất Anh 2021/22 còn Nottingham Forest xếp ngay phía dưới. Ở trận bán kết play-off giành vé thăng hạng, Huddersfield đã vượt qua Luton Town với tổng tỷ số 2-1 qua hai lượt trận. còn Nottingham phải nhờ đến loạt đá luân lưu 11m mới hạ gục được Sheffield United.

Trong 9 lần ra sân mới nhất, đội bóng của HLV Corberan chẳng những bất bại mà còn thắng đến 7 trận trong số đó. Cái tên nguy hiểm nhất trên hàng công của Huddersfield là chân sút Danny Ward, tiền đạo đã ghi 14 bàn tại Championship mùa vừa rồi.

Nottingham lại có dấu hiệu chững lại về mặt phong độ: chỉ thắng đúng 1/4 trận gần đây. Cùng với đó, thế lực một thời của bóng đá xứ sương mù (nhưng từ tận thập niên 70,80 của thế kỷ trước) còn thua thiệt về chỉ số đối đầu.

Đội hình dự kiến Huddersfield vs Nottingham

Huddersfield: Nicholls, Colwill, Hogg, Lees, Toffolo, O’Brien, Russell, Holmes, Pipa, Ward, Sinani.

Nottingham: Samba, McKenna, Cook, Worrall, Colback, Garner, Yates, Spence, Zinckernagel, Surridge, Johnson

Thông tin trận Huddersfield vs Nottingham

Thời gian: 22h30 ngày 29/5

Địa điểm: Wembley

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Mexico U20 vs Ghana U20, 22h30 ngày 30/5: Sao đen lại tắt

Nhận định Mexico U20 vs Ghana U20, 22h30 ngày 30/5, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mexico U20 vs Ghana U20 chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Everton vs O’Higgins, 7h30 ngày 31/5: Trở lại đường đua

Nhận định Everton vs O’Higgins, 7h30 ngày 31/5, giải VĐQG Chile. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Everton vs O’Higgins chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả bóng đá AZ vs Vitesse, 19h30 ngày 29/5

Link xem trực tiếp AZ vs Vitesse, VĐQG Hà Lan, 19h30 ngày 29/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận AZ vs Vitesse hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Nam Định 1-1 Hà Nội: Chia điểm đáng tiếc

Mặc dù bị Hà Nội ép sân trong phần lớn thời gian, tuy nhiên với điểm tựa sân nhà Nam Định vẫn có được 1 điểm quý giá trong trận đá bù vòng 3 V.League.

Link xem trực tiếp Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Nam Định vs Hà Nội, giải V.League, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Nam Định vs Hà Nội hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Phố Hiến vs CAND, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Phố Hiến vs CAND, giải hạng nhất Quốc Gia, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Phố Hiến vs CAND hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Bình Phước vs Phù Đổng, 17h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Phước vs Phù Đổng, giải hạng nhất Quốc Gia, 17h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Bình Phước vs Phù Đổng hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ, 18h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 18h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Long An - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 17h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Khánh Hòa vs Long An hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Quảng Nam vs Cần Thơ, 17h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Quảng Nam vs Cần Thơ - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 17h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Quảng Nam vs Cần Thơ hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Pháp vs U19 Italia, 22h30 ngày 24/6

Link xem trực tiếp U19 Pháp vs U19 Italia, U19 châu Âu, 22h30 ngày 24/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Pháp vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ Viettel 5-1 Young Elephants: Màn ra quân tưng bừng

Kết quả Viettel vs Young Elephants tại AFC Cup 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 24/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Viettel vs Young Elephants.

Kết quả bóng đá U19 Romania vs U19 Slovakia, 22h30 ngày 24/6

Link xem trực tiếp U19 Romania vs U19 Slovakia, U19 châu Âu 2022, 22h30 ngày 24/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Romania vs U19 Slovakia hôm nay nhanh nhất.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Paraguay (nữ) U20
04:00
Venezuela (nữ) U20
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Paisley Athletic (nữ)
04:00
New Jersey Copa (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
USA National Premier Soccer League
Vòng
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Miami AC
05:00
Caledonia SC
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Union La Calera
04:00
Santiago Morning
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Trinidad & Tobago
Vòng
Trinidad Tobago Police FC
04:15
AC Port Of Spain
VĐQG Peru
Vòng 18
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
USA MLS Next Pro League
Vòng
Chicago flame B
04:00
New England Revolution B
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Jamaica Premier League
Vòng 30
Harbour View FC
05:15
Waterhouse FC
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Philadelphia Union
05:25
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá