Link xem trực tiếp bóng đá Chile vs Tunisia, 13h15 ngày 10/6

Lam Nguyên

Thứ sáu, 10/06/2022 12:45 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bóng đá Chile vs Tunisia, giao hữu quốc tế 2022, 13h15 ngày 10/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Chile vs Tunisia hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận Chile vs Tunisia

Chile sẽ đụng độ với một đại diện đến từ châu Phi trong lượt trận đầu tiên của Kirin Cup diễn ra tại Nhật Bản năm nay. Đối thủ của họ là Tunisia, một đối thủ rất đáng gờm tại khu vực của họ trong thời điểm hiện tại. 

Link xem trực tiếp bóng đá Chile vs Tunisia, 13h15 ngày 10/6 - Ảnh 1

Tunisia đầu năm nay đã thành công giành tấm vé tham dự ngày hội bóng đá lớn nhất hành tinh sau khi đánh bại Mali tại vòng play-off. Phong độ hiện tại của Tunisia là đang rất ổn định khi bất bại 4 trận và ghi đến 6 bàn mà không thủng lưới bàn nào. Trên bảng xếp hạng FIFA, tuy Chile đang tạm xếp trên đối thủ nhưng để mà nói thì thứ hạng hiện tại không phản ánh quá nhiều thực lực của hai đội. 

Chile đã từng là đối thủ rất nặng ký của khu vực Nam Mỹ. Tuy nhiên, những năm gần đây đội bóng này đã không còn duy trì được vị trí của mình. Bằng chứng là ngay tại vòng loại World Cup khu vực Nam Mỹ vừa qua, Chile đã có thành tích khá bết bát và không thể giành quyền đến Qatar vào tháng 11 sắp tới. 

Hiện tại, Chile đang có 3 trận thua liên tiếp từ đầu năm nay. Họ đã nhận đến 8 bàn thua và không ghi được bàn thắng nào sau 3 trận này. Với đội hình vừa được thay máu gần như toàn bộ, sẽ là một trận đấu rất khó khăn cho Chile khi đối đầu với Tunisia thi đấu kỷ luận và đang rất ổn định. Cả hai đội chưa từng đối đầu trong lịch sử thi đấu và đây rất có thể sẽ là chiến thắng đầu tay cho Tunisia trước đối thủ.

Đội hình dự kiến Chile vs Tunisia

Chile: Fernando de Paul; Nayel Mehssatou, Benjamin Kuscevic, Paulo Díaz, Óscar Opazo; Marcelino Nunez, Tomas Alarcon, Gary Medel, Jean Meneses; Ben Brereton, Díaz Diego Valencia.

Tunisia: Bechir Ben Said; Ali Abdi, Bilel Ifa, Montassar Talbi, Ali Maâloul; Mohamed Ali Ben Romdhane, Issam Jebali, Aissa Laïdouni; Naïm Sliti, Seifeddine Jaziri, Firas Ben Al Arbi.

Thông tin trận Chile vs Tunisia

Thời gian: 13h15 ngày 10/6

Link xem trực tiếp bóng đá Chile vs Tunisia

https://vebo.live/truc-tiep/chile-vs-tunisia-1315-10-06/

 

TIN LIÊN QUAN

Tỷ lệ kèo nhà cái HAGL vs Viettel, 16h00 ngày 10/6

Tỷ lệ kèo nhà cái HAGL vs Viettel, cúp tứ hùng 2022 hôm nay 10/6. So sánh đội HAGL vs Viettel ai mạnh hơn chính xác nhất.

Soi kèo đặc biệt Hàn Quốc vs Paraguay, 18h00 ngày 10/6

Nhận định, soi kèo Hàn Quốc vs Paraguay, Giao hữu quốc tế vào lúc 18h00 ngày 10/6. Soi kèo đặc biệt chính xác trên thethao.vn.

Thành tích, lịch sử đối đầu Hàn Quốc vs Paraguay, 18h00 ngày 10/6

Lịch sử đối đầu Hàn Quốc vs Paraguay cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Hàn Quốc vs Paraguay trước trận đấu giao hữu quốc tế hôm nay lúc 18h00 ngày 10/6.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Tobol vs Ferencvaros, 21h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp Tobol vs Ferencvaros, V.League 2022, 21h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tobol vs Ferencvaros hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, U19 Đông Nam Á, 20h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Indonesia vs U19 Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Xem bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 trực tiếp ở đâu, trên kênh nào?

Xem bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 trực tiếp ở đâu, trên kênh nào? Cập nhật kênh trực tiếp bóng đá nữ Việt Nam mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Brunei, U19 Đông Nam Á 2022, 17h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U19 Brunei vs U19 Việt Nam hôm nay nhanh nhất.

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Việt Nam vs U19 Brunei trong khuôn khổ giải đấu U19 Đông Nam Á 2022 lúc 17h00 ngày 6/7.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Philippines vs U19 Myanmar, 15h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Philippines vs U19 Myanmar, U19 Đông Nam Á 2022, 15h00 ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U19 Philippines vs U19 Myanmar hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, 19h15 ngày 4/7

Link xem trực tiếp Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, giải V.League 2022, 19h15 ngày 4/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Viettel vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trong khuôn khổ vòng 5 V.League 2022 hôm nay lúc 19h15 ngày 4/7.

Xem trận U19 Việt Nam vs U19 Philippines trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U19 Việt Nam vs U19 Philippines trên kênh nào, ở đâu? Cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Philippines vs U19 Việt Nam trong khuôn khổ bảng A giải U19 Đông Nam Á hôm nay lúc 15h00 ngày 4/7.

Kết quả bóng đá Nam Định vs Bình Dương, 18h00 ngày 3/7

Link xem trực tiếp Nam Định vs Bình Dương, V.League 2022, 18h00 ngày 3/7. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nam Định vs Bình Dương hôm nay nhanh nhất.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Kenya Super League
Vòng
Muranga Seal
19:00
Kisumu All Stars
Gusii FC
19:00
MCF FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
Kazakhstan Division 2
Vòng
FC Arys
19:00
Akademia Ontustyk Reserves
Jas Qyran
19:00
Khan Tengri FC
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Malaysia (nữ)
Maldives Premier League
Vòng
Club Green Streets
18:00
Super United Sports
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá