Kết quả bóng đá Benfica vs Bayern Munich, 02h00 ngày 21/10

Trường Ca

Thứ tư, 20/10/2021 23:00 (GMT+7)

Kết quả bóng đá Benfica vs Bayern Munich - vòng bảng Cúp C1 châu Âu, 02h00 ngày 21/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Bayern vs Benfica tốc độ cao hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Benfica vs Bayern Munich
Link xem trực tiếp bóng đá Benfica vs Bayern Munich, 02h00 ngày 21/10 - Ảnh 2

Thông tin trước trận Benfica vs Bayern Munich

Sau khi chuỗi trận toàn thắng bị dừng lại ở con số 9 bởi Frankfurt, Bayern Munich đã lập tức chứng minh đó chỉ là “tai nạn” bằng màn vùi dập Bayer Leverkusen 5-1 ngay trên sân khách cuối tuần qua. Robert Lewandowski tìm lại cảm giác với cú đúp trong khi Serge Gnabry, Thomas Mueller cũng như Leroy Sane đều ghi dấu ấn.

Link xem trực tiếp bóng đá Benfica vs Bayern Munich, 02h00 ngày 21/10 - Ảnh 1

Đêm nay, Bayern Munich sẽ gặp thêm một thử thách, đó là chuyến làm khách của Benfica. Đại diện Bồ Đào Nha đang có phong độ cao không kém gì Hùm xám, thậm chí thành tích từ đầu mùa giải đến giờ là y hệt. Cả hai đội mới để hòa 1, thua 1, còn lại toàn thắng trên mọi đấu trường.

Trong quá khứ, Bayern Munich áp đảo sau 4 lần chạm trán Benfica tại Cúp C1 châu Âu với 3 chiến thắng và chỉ 1 lần bị cầm chân. Tuy nhiên, chuyến hành quân đến Estadio da Luz của thầy trò HLV Julian Nagelsmann đêm nay có lẽ sẽ không êm ả.

Benfica đã cho cả châu Âu thấy họ “không phải dạng vừa” bằng chiến thắng hủy diệt 3-0 trước Benfica cách đây gần 3 tuần. Trong đội hình của HLV Jorge Jesus cũng có nhiều ngôi sao đáng chú ý, đặc biệt phải kể đến “người cũ” Dortmund, tiền vệ Julian Weigl.

Bayern Munich sẽ thiếu vắng sự phục vụ của 2 trụ cột là tiền vệ trung tâm Leon Goretzka và hậu vệ trái Alphonso Davies trong trận đấu đêm nay. Sức công phá của Hùm xám vì thế sẽ giảm đi đáng kể trong khi hàng phòng ngự chưa bao giờ được đánh giá cao lại phải đối đầu những cái tên nguy hiểm như Rafa Silva hay Darwin Nunez.

Đội hình dự kiến

Benfica: Odysseas Vlachodimos - Lucas Verissimo, Nicolas Otamendi, Jan Vertonghen - Diogo Goncalves, Julian Weigl, Joao Mario, Alejandro Grimaldo - Rafa Silva, Darwin Nunez, Roman Yaremchuk. 

Bayern Munich: Manuel Neuer - Benjamin Pavard, Niklas Suele, Dayot Upamecano, Lucas Hernandez - Joshua Kimmich, Marcel Sabitzer - Serge Gnabry, Thomas Mueller, Leroy Sane - Robert Lewandowski.

Thời gian và địa điểm tổ chức

Thời gian: 02h00 ngày 21/10

Địa điểm: Estadio da Luz

Kênh trực tiếp: FPT Play

TIN LIÊN QUAN

Lewandowski và Gnabry cùng lập cú đúp, Bayern Munich hủy diệt Leverkusen

Bundesliga 17/10/2021

Tưởng chừng sẽ gặp nhiều khó khăn trước Bayer Leverkusen nhưng sự tỏa sáng của hàng công, đặc biệt là bộ đôi Robert Lewandowski - Serge Gnabry đã giúp Bayern Munich giành chiến thắng hủy diệt 5-1.

Lucas Hernandez sắp ngồi tù vẫn ra sân cho Bayern Munich tại Cúp C1 châu Âu

Cúp C1 19/10/2021

Bất chấp án tù treo lơ lửng trên đầu, hậu vệ Lucas Hernandez vẫn sẽ có mặt trong chuyến làm khách của Bayern Munich trước Benfica thuộc khuôn khổ vòng bảng Cúp C1 châu Âu.

Nhận định, dự đoán Benfica vs Bayern Munich, 2h00 ngày 20/10: Đừng chờ bất ngờ

Nhận định Benfica vs Bayern Munich, 2h00 ngày 20/10 thuộc Champions League. Xem biến động tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Benfica vs Bayern Munich chuẩn xác nhất trên thethao.vn.

Thành tích, lịch sử đối đầu Benfica vs Bayern Munich, 02h00 ngày 21/10

Cúp C1 20/10/2021

Lịch sử đối đầu Benfica vs Bayern Munich cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Benfica vs Bayern Munich trước trận đấu tại vòng bảng Cúp C1 châu Âu 2021/22 lúc 02h00 ngày 21/10.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp U21 SLNA vs U21 Viettel, 15h00 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 SLNA vs U21 Viettel – Vòng loại U21 quốc gia, 15h00 ngày 7/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 SLNA vs U21 Viettel hôm nay.

Link xem trực tiếp U21 Đà Nẵng vs U21 PVF Hưng Yên, 14h30 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 Đà Nẵng vs U21 PVF Hưng Yên – Vòng loại U21 quốc gia, 14h30 ngày 7/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 Đà Nẵng vs U21 PVF Hưng Yên hôm nay.

Link xem trực tiếp U21 Hà Nội vs U21 HAGL, 14h30 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng đá U21 Hà Nội vs U21 HAGL – Vòng loại U21 quốc gia, 14h30 ngày 7/12. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa U21 Hà Nội vs U21 HAGL hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng đá Everton vs Arsenal, 3h00 ngày 7/12

Link xem trực tiếp Everton vs Arsenal, Premier League, 3h00 ngày 7/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Everton vs Arsenal hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Tunisia vs UAE, 22h00 ngày 6/12

Link xem trực tiếp Tunisia vs UAE, Arab Cup, 22h00 ngày 6/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Tunisia vs UAE hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Syria vs Mauritania, 22h00 ngày 6/12

Link xem trực tiếp Syria vs Mauritania, Arab Cup, 22h00 ngày 6/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Syria vs Mauritania hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Việt Nam vs Lào, 19h30 ngày 6/12

Link xem trực tiếp Việt Nam vs Lào, AFF Cup 2021, 19h30 ngày 6/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Việt Nam vs Lào hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Campuchia vs Malaysia, 16h30 ngày 6/12

Link xem trực tiếp Campuchia vs Malaysia, AFF Cup 2021, 16h30 ngày 6/12. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Campuchia vs Malaysia hôm nay nhanh nhất.

Trực tiếp Cúp C1 Châu Âu đêm nay, Link xem bóng đá cúp C1 2021/22

Trực tiếp Cúp C1 Châu Âu 2021 tối đêm nay. Link xem bóng đá Champions League tối đêm nay tường thuật trực tuyến HD tốc độ cao được cập nhật liên tục tại Thethao.vn.

Kết quả MU 1-0 Crystal Palace: Fred cứu ngày ra mắt của Rangnick

Kết quả MU vs Crystal Palace, vòng 15 Ngoại hạng Anh lúc 21h00 ngày 5/12. Ralf Rangnick ra mắt Quỷ đỏ bằng chiến thắng tối thiểu trước Crystal Palace. Người ghi bàn duy nhất cho Quỷ đỏ là Fred.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng bảng
PSG
00:45
Club Brugge
RB Leipzig
00:45
Manchester City
AFC Ajax
03:00
Sporting CP
Borussia Dortmund
03:00
Besiktas JK
AC Milan
03:00
Liverpool
FC Porto
03:00
Atletico Madrid
Real Madrid
03:00
Inter Milan
FC Shakhtar Donetsk
03:00
Sheriff Tiraspol
Giao Hữu ĐTQG
Italy U17
20:30
France U17
VĐQG Slovenia
Vòng 19
ASK Bravo Publikum
21:00
Radomlje
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Bristol Rovers
02:45
Port Vale
Exeter City
02:45
Northampton Town
Harrogate Town
02:45
Forest Green Rovers
Leyton Orient
02:45
Swindon Town
Mansfield Town
02:45
Carlisle United
Newport County
02:45
Sutton United
Oldham Athletic
02:45
Tranmere Rovers
Stevenage Borough
02:45
Scunthorpe United
Walsall
02:45
Crawley Town
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Petrolul Ploiesti
22:00
Universitaea Cluj
Indonesia Super League
Vòng 16
PSS Sleman
15:15
Persipura Jayapura
Persita Tangerang
18:15
PSIS Semarang
PSM Makassar
20:45
Persija Jakarta
England Conference North Division
Vòng 13
Gateshead
02:45
York City
Guiseley
02:45
Southport FC
AFC Telford United
02:45
Guiseley
Serbia
Vòng 19
FK Vozdovac Beograd
20:00
Vojvodina Novi Sad
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 10
Potters Bar Town
02:45
Kingstonian
Folkestone
02:45
Bishop's Stortford
Bognor Regis Town
02:45
Corinthian Casuals
Haringey Borough
02:45
Worthing
Enfield Town
02:45
Bowers Pitsea
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveira Hospital
21:00
Real Sport Clube Queluz
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Shakhtar Donetsk U19
17:00
FC Sheriff U19
RB LeipzigU19
19:00
Manchester City U19
Borussia Dortmund U19
20:00
Besiktas JK U19
U19 PSG
20:00
Club Brugge U19
Ajax U19
20:30
Sporting Lisbon U19
AC Milan U19
20:30
Liverpool U19
FC Porto U19
21:30
Atletico de Madrid U19
Real Madrid U19
22:00
Inter Milan U19
Glasgow Rangers U19
02:30
Septemvri Sofia U19
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Jordan
22:00
Palestine
Morocco
22:00
Saudi Arabia
Algeria
02:00
Egypt
Lebanon
02:00
Sudan
England Conference
Vòng 17
Southend United
02:45
Maidenhead United
Albania Super league
Vòng 12
KS Dinamo Tirana
22:45
Teuta Durres
KF Tirana
22:45
Kastrioti Kruje
Israel B League
Vòng 13
Hapoel Iksal
19:00
Maccabi Tamra
Hapoel Bnei Zalfa
20:00
Hapoel Kaukab
Northern Ireland shield cup
Larne FC
02:45
Ballyclare Comrades
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 14
Sileks
19:00
FK Teteks Tetovo
KF Veleshta
19:00
Voska Sport
Bratstvo 07
19:00
FK Lokomotiva Gradsko
FK Kozuv
19:00
Pehchevo
FK Osogovo
19:00
Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa
19:00
Belasica Strumica
FK Sloga 1934 Vinica
19:00
Detonit Junior
KF Besa Doberdoll
19:00
FC Vardar Skopje
FK Kadino
19:00
Korab Debar
FK Ohrid 2004
19:00
FK Rinija Gostivar
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Lyngby Reserve
India Bangalore Super Division
Vòng
FC Bengaluru United
13:15
BUFC
Scotland FA Cup
Round 3 Playoff
Greenock Morton
02:45
Inverness
Queen of South
02:45
Cove Rangers
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
TS Galaxy
22:30
Chippa United
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 9
Taipei Xiongzan (nữ)
15:00
Hualien (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
16:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Palestine U16
19:00
United Arab Emirates U16
Iraq U16
21:00
Lebanon U16
Yemen U16
22:45
Jordan U16
Bắc Anh
Vòng 7
Buxton FC
02:45
Scarborough
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 14
Al-Jabalain
19:20
Al-Qadasiya
Al Khaleej Club
21:25
Bisha FC
Hajer
21:30
Al Wehda Mecca
AL-Rbeea Jeddah
22:15
Al-Akhdoud
Israel Leumit League
Vòng 14
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Akko
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
AS Ashdod
Hapoel Ramat Gan
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Raanana
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Afula
U18 Anh FA Cup
Vòng 3
Burnley U18
02:00
Luton Town U18
Coventry U18
02:00
Leeds United U18
Nottingham Forest U18
02:00
Bristol City U18
Aston Villa U18
02:00
Leicester City U18
Hạng 3 Anh
Vòng 21
Portsmouth
02:45
Sheffield Wednesday
Sunderland A.F.C
02:45
Morecambe
Charlton Athletic
02:45
Ipswich Town
Crewe Alexandra
02:45
Lincoln City
Fleetwood Town
02:45
Bolton Wanderers
Rotherham United
02:45
Gillingham
Accrington Stanley
02:45
AFC Wimbledon
Doncaster Rovers
02:45
Oxford United
Cheltenham Town
02:45
Cambridge United
Wycombe Wanderers
02:45
Burton Albion
Italy Serie D
Vòng
FBC Gravina
20:30
AS Sorrento Calcio
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Heilongjiang Lava Spring
14:00
Jiangxi Liansheng FC
Shenyang City Public
18:30
Beijing BeiKong
Sichuan Jiuniu
18:30
Suzhou Dongwu
Nanjing City
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Libyan Premier League
Vòng
Altai Phoenix
20:00
Al-Nasr Benghazi
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Al Zawi A
20:30
Al-Shat
Al Mahalla
20:30
Abu Salim
Al-Tahaddi
22:59
Khaleej Sart
Malta Cup
Vòng 3
Victoria Hotspurs
00:30
Zebbug Rangers
Mgarr United FC
02:30
St Georges
Malta Women Division 1
Vòng 7
Birkirkara (nữ)
02:30
Swieqi United (nữ)
Mgarr (nữ)
02:30
San Gwann FC (nữ)
Indonesia Liga 3
Vòng
Persigubin Pegunungan Bintan
13:00
Persitoli Tolikara
Persatu Tuban
13:00
Persewangi B.
U21 Quốc gia Việt Nam
Vòng bảng
TP Ho Chi Minh U21
14:30
Huda Hue U21
SHB Da Nang U21
14:30
PVF Vietnam U21
T T Hanoi U21
15:00
Hoang Anh Gia Lai U21
Song Lan - yi U21
15:00
Viettel FC U21
Nam Dinh U21
17:00
Dong Thap U21
Thanh Hoa U19
17:00
Gia Dinh U21
England Southern League Central Division
Vòng 14
Alvechurch
02:45
Tamworth
Banbury United
02:45
Biggleswade Town
Nuneaton Borough
02:45
St Ives Town
Stratford Town
02:45
Needham Market
Ấn Độ Super League
Vòng 5
East Bengal
21:00
FC Goa
Australia FFA Cup
Vòng 1
Western United FC
15:30
Wellington Phoenix
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
15:30
Western Sydney
England Southern Premier League
Vòng 17
Walton Casuals
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Tiverton Town
Taunton Town
02:45
Yate Town
Chesham United
02:45
Harrow Borough
Holland Reserve League
Almere City Reserves
00:30
FC Emmen Reserves
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Sabah II
17:00
Qarabag II
Zira FK II
17:00
PFC Neftchi II
Sabayi II
17:30
Keshla FK II
Hạng 3 Scotland
Vòng 15
Elgin City
02:45
Kelty Hearts
England Conference South Division
Vòng 12
Ebbsfleet United
02:45
Bath City
Hampton Richmond Borough
02:45
Braintree Town
England U23 1.Liga
Vòng 12
Coventry City U23
20:00
Peterborough United U23
Queens Park Rangers U23
20:30
Swansea City U23
Sheffield Utd U23
02:00
Crewe Alexandra U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 8
Dungannon Swifts
02:45
Warrenpoint Town
Cliftonville
02:45
Linfield FC
Hạng nhất Scotland
Vòng 16
Montrose
02:45
Airdrie United
Uganda Premier League
Vòng
BUL FC
19:00
Busoga United
SC Villa
19:00
URA Kampala
Express FC
19:00
Mbarara City
Onduparaka FC
19:00
Wakiso Giants FC
Uganda Police FC
19:00
Gaddafi FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá