Wijnaldum chính thức rời PSG đến AS Roma, Mourinho có tân binh thứ 5

Tiền vệ người Hà Lan, Georginio Wijnaldum đã chính thức gia nhập AS Roma của HLV Jose Mourinho theo dạng cho mượn từ PSG.

Không còn là đồn đoán, AS Roma đã chính thức hoàn tất việc chiêu mộ Georginio Wijnaldum từ PSG theo dạng cho mượn đến hết mùa giải 2022/23 kèm tùy chọn mua đứt. Tiền vệ đội trưởng tuyển Hà Lan là bản hợp đồng thứ 5 mà đội bóng của HLV Jose Mourinho đưa về trong kỳ chuyển nhượng hè năm nay.

Wijnaldum chính thức rời PSG đến AS Roma, Mourinho có tân binh thứ 5 - Ảnh 1
Wijnaldum chính thức gia nhập AS Roma theo dạng cho mượn từ PSG

Theo chuyên gia săn tin chuyển nhượng Fabrizio Romano, AS Roma phải trả 5 triệu euro cho PSG, tương đương 50% lương của Wijnaldum để hoàn tất thương vụ này. Vào hè sang năm, nếu muốn mua đứt cựu ngôi sao Liverpool, Giallorossi sẽ phải bỏ ra 8 triệu euro.

“Thật tuyệt vời khi được trở thành cầu thủ của Roma. Tôi thực sự cảm nhận được sự hào hứng khi nói chuyện về CLB cũng như người hâm mộ nơi đây. Roma đã cho tôi thấy họ muốn có mình ở đây thế nào và tôi hứa sẽ cống hiến 100% khả năng để giúp CLB đạt được những mục tiêu ở mùa giải tới”, Wijnaldum chia sẻ.

Wijnaldum chính thức rời PSG đến AS Roma, Mourinho có tân binh thứ 5 - Ảnh 2
Wijnaldum là tân binh thứ 5 của AS Roma hè này

Gia nhập PSG theo dạng chuyển nhượng tự do vào hè năm ngoái, Wijnaldum nhận được rất nhiều kỳ vọng nhưng lại thi đấu không thành công. Anh có tổng cộng 38 lần ra sân, ghi 3 bàn và bị loại khỏi kế hoạch của tân HLV Christophe Galtier.

Tuy nhiên, Wijnaldum vẫn được đánh giá là một sự bổ sung rất chất lượng cho AS Roma. Đội bóng của HLV Mourinho thực sự đang có một mùa hè thành công khi mang về 5 tân binh mà chỉ mất tổng cộng 12 triệu euro. Trước đó, Giallorossi đã có Paulo Dybala, Nemanja Matic cùng Mile Svilar đều theo dạng tự do và chỉ mất 7 triệu euro cho Zeki Celik.

TIN LIÊN QUAN

Dybala được 8000 cổ động viên chào đón trong buổi ra mắt AS Roma

Bóng đá Ý 27/07/2022

Sự kiện Paulo Dybala ra mắt CLB AS Roma thu hút được sự tham dự của không dưới 8000 cổ động viên. Tất cả đồng thanh chào đón ngôi sao người Argentina bằng bài hát truyền thống của đội chủ sân Olimpico.

AS Roma của Mourinho chuẩn bị đón sao Hà Lan từ PSG

Georginio Wijnaldum được cho là đã ở rất gần AS Roma khi đội bóng của HLV Jose Mourinho đang chốt những điều khoản cuối cùng với PSG.

Kết quả giao hữu Tottenham vs Roma: Dybala tỏa sáng, Mourinho đả bại đội bóng cũ

Giao hữu 31/07/2022

Kết quả giao hữu Tottenham vs Roma ngày 31/7. Ngay ở trận đấu ra mắt CLB mới, tân binh Dybala đã đặt dấu ấn khi kiến tạo nên bàn thắng duy nhất giúp Roma đánh bại Tottenham.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AC Milan chiêu mộ thành công ‘De Bruyne mới’ với giá 36 triệu euro

Vượt qua hàng loạt đối thủ cạnh tranh và chấp nhận “phá két”, AC Milan cuối cùng đã hoàn tất thương vụ Charles De Ketelaere.

Danh sách đội hình AC Milan 2022/2023: ‘Ngủ quên’ trên đỉnh Serie A?

Danh sách đội hình AC Milan 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của AC Milan mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/2023: Đua Scudetto với Lukaku

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Inter Milan mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Juventus 2022/2023: Mơ vô địch Serie A với Pogba và Di Maria

Danh sách đội hình Juventus 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Juventus mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Napoli chính thức chiêu mộ thành công ‘Maguire Hàn Quốc’

Trung vệ được ví như “Harry Maguire Hàn Quốc”, Kim Min Jae đã chính thức gia nhập Napoli sau khi đại diện Serie A chi ra 19,5 triệu euro cho Fenerbahce.

Paulo Dybala chính thức gia nhập AS Roma của HLV Mourinho

Tiền đạo ngôi sao người Argentina, Paulo Dybala đã chính thức cập bến AS Roma theo dạng chuyển nhượng tự do.

Ibrahimovic gia hạn hợp đồng với AC Milan, tiếp tục thi đấu đỉnh cao tuổi 40

Tiền đạo Zlatan Ibrahimovic đã chính thức đặt bút ký vào bản hợp đồng mới có thời hạn 1 năm với AC Milan.

Nhà vô địch Serie A bị cảnh sát chặn xe khám xét vì nhầm người

Tiền vệ Tiemoue Bakayoko đã bị các cảnh sát ở Milan chặn xe và lục soát vì nhầm lẫn anh với nghi phạm một vụ xả súng vào đầu tháng 7.

Paulo Dybala đồng ý gia nhập AS Roma của HLV Mourinho

Ngôi sao tấn công người Argentina, Paulo Dybala được cho là sẽ gia nhập AS Roma theo bản hợp đồng có thời hạn 3 năm.

Fiorentina sắp rơi vào tay các ông chủ Ả rập

Một tập đoàn đến từ Saudi Arabia sẵn sàng mua lại quyền sở hữu CLB Fiorentina sau khi đội bóng đến từ Italia được ông chủ người Mỹ Rocco B. Commisso rao bán.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 3
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Bodo Glimt
FC Viktoria Plzen
00:00
Sheriff Tiraspol
FC Pyunik
00:00
Crvena Zvezda
Apollon Limassol FC
00:00
Maccabi Haifa
Midtjylland
00:45
Benfica
Dinamo Zagreb
01:00
Ludogorets Razgrad
Ferencvarosi TC
01:00
Qarabag
Sturm Graz
01:30
Dynamo Kyiv
PSV Eindhoven
01:30
Monaco
Glasgow Rangers
01:45
Saint Gilloise
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
FK Shkupi
02:00
Shamrock Rovers
Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Gzira United
22:59
Wolfsberger AC
B36 Torshavn
01:00
Viborg
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Shrewsbury Town
01:30
Carlisle United
AFC Wimbledon
01:45
Gillingham
Fleetwood Town
01:45
Wigan Athletic
Walsall
01:45
Swindon Town
Grimsby Town
01:45
Crewe Alexandra
Bradford City
01:45
Hull City
Rochdale
01:45
Burton Albion
Charlton Athletic
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Ipswich Town
01:45
Colchester United
Mansfield Town
01:45
Derby County
Harrogate Town
01:45
Stockport County
Bolton Wanderers
01:45
Salford City
Cheltenham Town
01:45
Exeter City
Northampton Town
01:45
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
01:45
Tranmere Rovers
Luton Town
01:45
Newport County
Norwich City
01:45
Birmingham City
Blackpool
01:45
Barrow
Huddersfield Town
01:45
Preston North End
Doncaster Rovers
01:45
Lincoln City
Milton Keynes Dons
01:45
Sutton United
Forest Green Rovers
01:45
Leyton Orient
Morecambe
01:45
Stoke City
Cardiff City
01:45
Portsmouth
Crawley Town
01:45
Bristol Rovers
Oxford United
01:45
Swansea City
Reading
02:00
Stevenage Borough
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
Asteras Tripolis
22:45
Pas Giannina
Al Wehda(UAE)
22:59
Al Kuwait SC
Karmiotissa Polemidion
22:59
Doxa Katokopias
Kolubara
22:59
Al Ahli(UAE)
CF La Nucia
23:30
Gandia
RCD Espanyol (nữ)
00:00
Colegio Aleman Valencia (nữ)
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
Bosnia (nữ) U19
22:59
Romania (nữ) U19
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Flamengo
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Odra Opole
22:59
Sandecja Nowy Sacz
Wisla Krakow
01:30
GKS Katowice
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
SKA Khabarovsk II
13:00
FK Kaluga
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
Oldenburg
23:30
SV Elversberg
Zwickau
00:00
MSV Duisburg
SC Freiburg (Youth)
00:00
Hallescher FC
TSV 1860 Munchen
00:00
SV Meppen
Rot-Weiss Essen
00:00
Viktoria koln
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC
05:05
Tepatitlan de Morelos
Pumas Tabasco
07:05
CD Alacranes de Durango
Atletico La Paz
09:05
Tlaxcala FC
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Angelholms FF
00:00
Falkenberg
Ljungskile
00:00
Lindome GIF
Atvidabergs
00:00
Oskarshamns AIK
Karlstad BK
00:00
BK Forward
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Romania
Vòng 1
CSA Steaua Bucuresti
00:00
Metaloglobus
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Gambia Division 2
Vòng
Latrikunda Utd
23:50
Waterside FC
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
ASA Aarhus
00:00
Odder IGF
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Atlanta United FC II
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Northern Ireland League Cup
Vòng 1
Moyola Park
01:45
Portstewart
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Cucuta
04:00
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
America de Cali
07:30
Aguilas Doradas
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Guayaquil SC
05:00
CD El Nacional
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Utd U21
22:59
Reading U21
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Brora Rangers
01:30
Aberdeen U21
Motherwell FC U21
01:45
East Kilbride
Saint Mirren U21
01:45
East Stirlingshire
Albion Rovers
01:45
Celtic U21
Bonnyrigg Rose
01:45
Livingston U21
Elgin City
01:45
Dundee United (R)
fraserburgh
01:45
St. Johnstone U21
Kilmarnock U21
01:45
Cowdenbeath
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Eskilsminne DIF (nữ)
00:00
Hittarps IK (nữ)
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Atletico Clube Goianiense
05:15
Nacional Montevideo
Independiente Jose Teran
07:30
Deportivo Tachira
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
Lithuania II Lyga
Vòng
FK FM Ateitis
00:00
Niesky
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Qatar SC
23:40
Al Markhiya
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
00:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Abbe Gavin Ni
01:30
Carmarthen
Goytre Utd
01:30
Trefelin
Swansea University
01:30
Cwmbran Celtic
Taffs Well
01:30
Briton Ferry Athletic
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Uruguay Cup
Central Espanol
23:30
Artigas
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
U19 Iceland
Fjolnir U19
00:00
Breidablik UBK U19
Brazil Serie B
Vòng 23
Gremio (RS)
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Sport Club Recife PE
Centro Sportivo Alagoano
06:30
Brusque FC
Ponte Preta
06:30
Vasco da Gama
Londrina PR
07:00
Cruzeiro (MG)
Sampaio Correa
07:30
Bahia
Tombense
07:30
Vila Nova
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Slovakia Cup
Vòng 1
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:30
MFK Rusovce
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
Kaizer Chiefs
00:30
Maritzburg United
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
KPV/Akatemia
22:30
SJK-j Apollo
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Gimnasia La Plata
02:10
Patronato Parana
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 3
FV Illertissen
00:00
Schweinfurt 05 FC
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Royal Pari FC
02:00
Always Ready
Real Tomayapo
05:00
Independiente Petrolero
Jorge Wilstermann
07:15
Oriente Petrolero
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
GER D5
SV Kirchanschoring
23:30
TSV 1860 Rosenheim
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Lae City
07:00
Central Coast
Association Sportive Venus
10:00
ABM Galaxy
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Tembetary
03:00
Deportivo Capiata
River Plate (PAR)
05:30
12 de Octubre
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Shenyang City Public
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Atlantis
22:59
KuPS (Youth)
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:30
Gold Coast Knights
Chile Primera B
Vòng 23
Melipilla
07:00
Union San Felipe
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
CA Independente
04:00
Atletico Chiriqui
Costa Del Este
06:15
Plaza Amador
Herrera FC
08:00
CD Universitario
Alianza FC (PAN)
04:00