Juventus lần đầu thua Atalanta trên sân nhà sau 32 năm

Thảo Lê

Chủ nhật, 28/11/2021 06:36 (GMT+7)

Sau thất bại tủi hổ trước Chelsea tại lượt trận 5 vòng bảng Champions League, Juventus lại tiếp tục gây thất vọng khi vừa để thua Atalanta ngay trên sân nhà tại Serie A.

HIGHLIGHTS JUVENTUS VS ATALANTA

Hồi giữa tuần, Juventus vừa phải chịu thất bại đầy tủi hổ trước Chelsea tại Champions League. Hành quân đến Stamford Bridge trong khuôn khổ lượt trận 5 vòng bảng, thầy trò HLV Max Allegri đã để thua đến 4 bàn không gỡ. Trận thua này cũng khiến Lão bà không còn quyền tự quyết trong việc giành ngôi đầu bảng H. 

Sau thất bại trước Chelsea, Juventus được trở về sân nhà để tiếp đón Atalanta tại vòng 14 Serie A. Một lần nữa, Allegri và các học trò lại khiến các CĐV Juve phải thất vọng. 

Juventus lần đầu thua Atalanta trên sân nhà sau 32 năm - Ảnh 2
Juventus lần đầu thua Atalanta trên sân nhà sau 32 năm 

Ở trận đấu này, Paulo Dybala sau khi bình phục hoàn toàn chấn thương đã được xếp đá chính và cùng Alvaro Morata đá cao nhất trên hàng công. Juventus cũng là đội nhập cuộc tốt hơn khi tạo được một số tình huống nguy hiểm. Mặc dù vậy, cả Dybala và Federico Chiesa đều bỏ lỡ một cách đáng tiếc. 

Trong khi còn đang loay hoay chưa tìm được bàn thắng, Juve lại bất ngờ để thủng lưới. Phút 28, Morata có đường chuyền hỏng tai hại ở giữa sân. Berat Djimsiti giành được bóng rồi tung đường chọc khe chuẩn xác cho Duvan Zapata. Tiền đạo người Colombia lập tức băng xuống rồi tung ra cú sút vô cùng quyết đoán, đánh bại thủ thành Szczesny trong thế đối mặt, mở tỷ số cho Atalanta.

Nhận bàn thua chóng vánh, Juventus liền đẩy cao đội hình và tạo sức ép cực lớn lên khung thành của Atalanta. Mặc dù vậy, các chân sút của đội chủ nhà lại thi đấu thiếu hiệu quả. Hiệp 1 khép lại với chiến thắng 1-0 nghiêng về Atalanta. 

Sang hiệp 2, Juventus chịu tổn thất khi mất Chiesa vì chấn thương. Federico Bernardeschi là người vào sân thay thế. Đến phút 64, đến lượt Weston McKennie dính chấn thương và phải rời sân nhường chỗ cho Moise Kean. 

Juventus lần đầu thua Atalanta trên sân nhà sau 32 năm - Ảnh 3
Juventus đang đứng thứ 8 trên BXH Serie A mùa này

Ở hiệp đấu này, Juventus vẫn là đội làm chủ thế trận với tỷ lệ kiểm soát bóng vượt trội. Mặc dù vậy, họ vẫn tấn công đầy bế tắc. Trong khi đó, Atalanta thi đấu cực kỳ lăn xả, đặc biệt là ở khoảng thời gian cuối trận để bảo toàn tỷ số. 

Phút bù giờ thứ 4, Dybala khép lại ngày thi đấu đáng thất vọng của Juventus với cú sút phạt đưa bóng trúng khung gỗ. Chung cuộc, thầy trò HLV Allegri để thua Atalanta với tỷ số tối thiểu 0-1. 

Đáng chú ý, đây cũng là lần đầu tiên Juventus phải nhận thất bại trước Atalanta trên sân nhà kể từ năm 1989. Hiện tại, họ vẫn giậm chân ở vị trí thứ 8 trên BXH Serie A mùa này với 21 điểm sau 14 vòng đấu.

THÔNG SỐ TRẬN ĐẤU

Juventus lần đầu thua Atalanta trên sân nhà sau 32 năm - Ảnh 1
TIN LIÊN QUAN

Cảnh sát gõ cửa trụ sở Juventus, 3 sếp lớn sắp đi tù vì bán Ronaldo cho MU?

Serie A 27/11/2021

Cơ quan chức năng đã tới tận trụ sở Juventus để bắt người và làm việc vì những gian dối liên quan đến tài chính, trong đó có cả thương vụ bán Cristiano Ronaldo cho MU mùa hè 2021.

Ronaldo trách mắng đồng đội ở Juventus: 'Chúng ta luôn chơi quá tệ'

Serie A 27/11/2021

Cristiano Ronaldo đã không thể kiềm chế cơn giận dữ của mình với các đồng đội Juventus trong trận đấu ở cúp C1 châu Âu với Porto mùa trước, như được tiết lộ trong loạt phim tài liệu mới "All or Nothing".

HLV Pirlo: 'Cầu thủ Juventus sẽ tự sát nếu thấy những gì Conte làm với chúng tôi'

Bóng đá Ý 27/11/2021

HLV Andrea Pirlo đã có câu trả lời gắt gỏng khi các cầu thủ Juventus phàn nàn về cường độ luyện tập trước thềm mùa giải 2020/21.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Mourinho từ chối trở lại Ngoại hạng Anh

Jose Mourinho đã khước từ cơ hội trở thành HLV trưởng mới của Everton sau khi đội bóng này sa thải Rafa Benitez. "Người đặc biệt" thậm chí còn lên kế hoạch cho tương lai tại AS Roma.

Dybala và Morata nổ súng, Juventus lọt vào tứ kết Coppa Italia

Juventus giành chiến thắng với tỷ số 4-1 trước Sampdoria tại vòng 1/8 Coppa Italia. Trong đó, Dybala và Morata mỗi người có cho mình 1 bàn thắng.

Milan thua ngược phút cuối, lỡ cơ hội lấy ngôi đầu Serie A

AC Milan đã bất ngờ ngã ngựa trước đội bóng bị đánh giá thấp hơn là Spezia. Đoàn quân HLV Stefano Pioli lỡ cơ hội đánh chiếm ngôi đầu của Inter.

Sanchez, Dzeko bỏ lỡ đáng tiếc, Inter Milan bị Atalanta cầm hòa

Bỏ lỡ nhiều cơ hội ghi bàn ngon ăn, Inter Milan bị Atalanta cầm hòa ở vòng 22 Serie A vào rạng sáng nay, 17/1.

Tân binh nổ súng, Roma nhọc nhằn thắng tối thiểu Cagliari

Pha lập công duy nhất trên chấm 11m của Oliveira giúp Roma giành thắng lợi một cách vất vả trước Cagliari để tiếp tục cuộc đua vào top 4 Serie A.

Dybala lập công, Juventus hạ Udinese áp sát top 4

Các bàn thắng của Dybala và McKennie giúp Juventus ấn định chiến thắng 2-0 khi tiếp đón Udinese ở vòng 22 Serie A. Qua đó, "Bà đầm già" thu hẹp khoảng cách với top 4 xuống chỉ còn 2 điểm.

Andriy Shevchenko bị Genoa sa thải chỉ sau 2 tháng

Genoa, đội bóng đang xếp thứ 19 trên BXH Serie A vừa ra quyết định sa thải HLV trưởng Andriy Shevchenko sau chuỗi phong độ tệ hại thời gian qua.

Nani chính thức trở lại châu Âu chơi bóng

Cựu tiền đạo MU Nani gia nhập CLB hiện đang thi đấu tại Serie A Venezia sau khi chia tay giải MLS. Đây là lần thứ 2 anh thi đấu tại Italia.

Sanchez xé lưới Juventus phút 120+1, Inter Milan vô địch Siêu cúp Italia

Inter Milan là đội nở nụ cười chiến thắng cuối cùng sau khi hòa Juventus 1-1 trong 90 phút thi đấu. Cựu sao MU Alexis Sanchez là người nổ súng ở phút 120+1 để mang về danh hiệu Siêu cúp Italia cho Nerazzurri.

Chiesa phẫu thuật dây chằng, không thể thi đấu cho Juventus hết mùa giải

Tiền đạo Federico Chiesa đã buộc phải rời sân sớm ở trận đấu giữa AS Roma và Juventus diễn ra rạng sáng ngày 10/1. Anh sẽ phải nghỉ thi đấu cả mùa giải vì chấn thương dây chằng chéo.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Watford
03:00
Norwich City
Everton
19:30
Aston Villa
Leeds United
22:00
Newcastle United
Brentford
22:00
Wolves
Manchester United
22:00
West Ham United
Southampton
00:30
Manchester City
Vòng 22
RCD Espanyol
03:00
Betis
Levante
20:00
Cadiz
Villarreal
22:15
Mallorca
Sevilla
00:30
Celta Vigo
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Vòng 20
Eintracht Frankfurt
02:30
Arminia Bielefeld
TSG Hoffenheim
21:30
Borussia Dortmund
SC Freiburg
21:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
21:30
Augsburg
Greuther Furth
21:30
FSV Mainz 05
Monchengladbach
21:30
Union Berlin
VfL Bochum
00:30
FC Koln
Vòng 23
Verona
02:45
Bologna
Genoa
21:00
Udinese
Inter Milan
00:00
Venezia
Lazio
02:45
Atalanta
Vòng 22
Lyon
03:00
Saint Etienne
Stade Brestois
22:59
Lille
Lens
03:00
Marseille
Vòng 7
Sydney FC
15:45
Perth Glory
Giao hữu quốc tế
CS Petange
01:30
Fola Esch
FC Schotz
02:00
Aarau
Sigma Olomouc
02:00
Spartak Trnava
Giao Hữu ĐTQG
Bolivia
04:00
Trinidad Tobago
Vòng 28
Bristol City
19:30
Cardiff City
Nottingham Forest
19:30
Derby County
Coventry City
22:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackpool
22:00
Millwall
Bournemouth AFC
22:00
Hull City
Sheffield United
22:00
Luton Town
Birmingham City
22:00
Barnsley
Reading
22:00
Huddersfield Town
Stoke City
22:00
Fulham
Swansea City
22:00
Preston North End
West Brom
22:00
Peterborough United
Vòng 19
FC Arouca
02:00
Benfica
Pacos de Ferreira
04:15
Boavista FC
Moreirense
22:30
Santa Clara
CD Tondela
01:00
Vizela
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Vòng 20
Vitesse Arnhem
00:45
Groningen
SC Heerenveen
02:00
PEC Zwolle
AZ Alkmaar
02:00
SC Cambuur
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Antalyaspor
17:30
Gazisehir Gaziantep
Yeni Malatyaspor
17:30
Besiktas JK
Sivasspor
20:00
Fenerbahce
Adana Demirspor
20:00
Karagumruk
Istanbul BB
22:59
Goztepe
Vòng 3
Mazatlan FC
08:00
Toluca
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Vòng 23
Oostende
02:45
Royal Antwerp
Kortrijk
22:15
KAS Eupen
Sint-Truidense
00:30
Seraing United
KFCO Wilrijk
00:30
Oud Heverlee
Charleroi
02:45
KAA Gent
Serie B Italia
Vòng 20
Parma
02:30
Frosinone
Cosenza Calcio 1914
20:00
Ascoli
Spal
20:00
Pisa
Alessandria
20:00
Benevento
Brescia
20:00
Ternana
Monza
20:00
Reggina
Como
20:00
Crotone
Cittadella
21:00
Cremonese
Parma
21:00
Pordenone Calcio SSD
Perugia
21:00
Frosinone
Lecce
21:00
Benevento
Monza
21:00
Spal
Brescia
21:00
Alessandria
Pisa
21:00
Ternana
Ascoli
21:00
Como
Vicenza
21:00
Cosenza Calcio 1914
Reggina
21:00
Crotone
Perugia
22:15
Pordenone Calcio SSD
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Tenerife
03:00
Real Oviedo
Zaragoza
22:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Las Palmas
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Vilafranquense
18:00
Nacional da Madeira
Varzim
22:30
Academica Coimbra
Hạng 2 Pháp
Vòng 22
AJ Auxerre
21:00
Paris FC
USL Dunkerque
01:00
Sochaux
Valenciennes
01:00
Nancy
Le Havre
01:00
Rodez Aveyron
Pau FC
01:00
Nimes
Dijon
01:00
Quevilly
Amiens
01:00
Guingamp
Bastia
01:00
Toulouse
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Hansa Rostock
19:30
Heidenheimer
Ingolstadt
19:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
19:30
Werder Bremen
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
Roda JC
02:00
ADO Den Haag
MVV Maastricht
02:00
Volendam
FC Utrecht (Youth)
02:00
Dordrecht
Helmond Sport
02:00
FC Oss
AZ Alkmaar (Youth)
02:00
VVV Venlo
De Graafschap
02:00
Almere City FC
Jong PSV Eindhoven (Youth)
02:00
Excelsior SBV
Den Bosch
02:00
FC Eindhoven
Emmen
22:30
NAC Breda
VĐQG Romania
Vòng 22
Chindia Targoviste
19:30
FC Voluntari
CS Universitatea Craiova
01:00
Rapid Bucuresti
Hạng 3 Pháp
Vòng 19
Le Mans
01:00
Chateauroux
Hạng 4 Anh
Vòng 28
Swindon Town
20:00
Bristol Rovers
Rochdale
22:00
Bradford City
Salford City
22:00
Colchester United
Scunthorpe United
22:00
Newport County
Sutton United
22:00
Northampton Town
Barrow
22:00
Mansfield Town
Crawley Town
22:00
Tranmere Rovers
Walsall
22:00
Exeter City
Forest Green Rovers
22:00
Carlisle United
Harrogate Town
22:00
Oldham Athletic
Hartlepool United
22:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
22:00
Port Vale
Hạng 3 Đức
Vòng 22
Kaiserslautern
20:00
BFC Viktoria 1889
Te Cu Kukuh Atta Seip
20:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
20:00
SC Verl
SV Wehen Wiesbaden
20:00
VfL Osnabruck
Wurzburger Kickers
20:00
SV Waldhof Mannheim
Eintracht Braunschweig
20:00
Hallescher FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 20
Dunfermline Athletic
22:00
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Umraniyespor
17:30
Menemen Belediye Spor
Manisa BB Spor
17:30
Genclerbirligi
Altinordu
20:00
Istanbulspor
Ankaragucu
23:00
Denizlispor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Almopos Arideas
19:45
Olympiakos Piraeus B
Niki Volou
19:45
Apollon Larissas
PAOK Saloniki B
19:45
Trikala
SKODA Xanthi
22:00
Veria FC
Tanzania Ligue 1
Vòng
Tanzania Prisons
18:00
Azam
Biashara United FC
20:00
Geita Gold
Mtibwa Sugar
20:00
Simba Sports Club
England Conference North Division
Vòng 23
AFC Telford United
22:00
Darlington
Alfreton Town
22:00
Blyth Spartans
Brackley Town
22:00
Chorley FC
Bradford Park Avenue
22:00
Kettering Town
Curzon Ashton FC
22:00
Chester FC
Farsley Celtic
22:00
Hereford United
Gateshead
22:00
Leamington
Gloucester City
22:00
Southport FC
Kidderminster Harriers
22:00
York City
AFC Fylde
22:00
Guiseley
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 21
Pazarspor
16:30
Nazillispor
Osmanlispor FC
17:00
Nigde Belediyespor
Anadolu Selcukluspor
17:00
Ispartaspor
Bayburt Ozel Idare
17:00
Turgutluspor
Bukaspor
17:00
Akhisar Bld.Geng
Bodrumspor
17:00
Diyarbakirspor
Erzincanspor
17:00
Tarsus Idman Yurdu
Corum Belediyespor
17:00
Ergene Velimese
Amedspor
17:00
Kirsehir Koyhizmetleri
Hekimoglu Trabzon
17:00
Inegolspor
Kahramanmarasspor
17:00
Etimesgut Belediye Spor
Sariyer
17:00
Sakaryaspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
Kirklarelispor
17:00
Ankarademirspor
S.Urfaspor
17:00
Eskisehirspor
Somaspor
17:00
Adiyamanspor
Belediye Vanspor
17:00
Afjet Afyonspor
VĐQG Iran
Vòng 16
Mes Rafsanjan
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Foolad Khozestan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 27
Margate
22:00
Corinthian Casuals
Bishop's Stortford
22:00
East Thurrock United
Worthing
22:00
Hornchurch
Bognor Regis Town
22:00
Potters Bar Town
Bowers Pitsea
22:00
Merstham
Cheshunt
22:00
Horsham
Cray Wanderers
22:00
Carshalton Athletic FC
Folkestone
22:00
Wingate Finchley
Haringey Borough
22:00
Leatherhead
Kingstonian
22:00
Enfield Town
lewes
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Kiyovu FC
17:30
Espoir FC
Esperance
19:00
Kirehe FC
Nyanza FC
19:00
Sunrise FC
AS Kigali
20:00
APR FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Sile Yildizspor
17:00
Yesilyurt Belediyespor
Catalca Spor
17:00
Kelkit Belediye Hurriyet
Portugal Liga 3
Vòng
Real Sport Clube Queluz
02:30
SCU Torreense
FC Felgueiras
18:00
CF Canelas 2010
Pevidem SC
22:00
Fafe
Sporting CP B
00:00
Cova Piedade
Uniao Leiria
02:30
Amora FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 13
Derby County U23
02:00
Arsenal U23
Norwich City U23
02:00
Burnley U23
Algeria U19 Youth League
Vòng
ASM Oran U19
15:00
USM Bel Abbes U19
JS Saoura U19
15:00
WA Tlemcen U19
MC Oran U19
15:00
MC Saida U19
NA Hussein Dey U19
15:00
ES Setif U19
Olympique Medea U19
15:00
RC Arba U19
USM El Harrach U19
15:00
JS Bordj Menaiel U19
JS Kabylie U19
15:00
CR Belouizdad U19
CS Constantine U19
15:00
CA Batna U19
MC El Eulma U19
15:00
USM Alger U19
NRB Teleghma U19
15:00
MO Constantine U19
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Fortaleza F.C
02:00
Atletico Huila
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Burundi League
Vòng 19
Flambeau de LEst
20:00
Rukinzo FC
Musongati FC
20:00
Aigle Noir
Les Crocos
20:00
Le Messager Ngozi
Athletico Olympic
20:00
BS Dynamic
England Conference
Vòng 25
Southend United
02:45
Kings Lynn
Boreham Wood
22:00
Weymouth
Chesterfield
22:00
Aldershot Town
Grimsby Town
22:00
Bromley
Maidenhead United
22:00
Halifax Town
Solihull Moors
22:00
Dover Athletic
Woking
22:00
Wealdstone FC
Altrincham
22:00
Torquay United
Yeovil Town
22:00
Wrexham
Dagenham Redbridge
00:20
Stockport County
Botola 2
Vòng 16
Raja de Beni Mellal
21:00
Racing Casablanca
TAS de Casablanca
21:00
Chabab Atlas Khenifra
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Qadasiya (Youth)
19:20
Al-Taawon Youths
Al-Ettifaq (Youth)
19:20
Al Khaleej Youths
Al-Faisaly Harmah Youth
19:40
Al-Fath (Youth)
Al Raed U20
19:45
Al-Ittihad (Youth)
Arar (Youth)
20:00
Al-Hilal (Youth)
Ohud Medina Youths
20:10
Al Wehda (Youth)
Al-Shabab (Youth)
20:20
Al-Tai (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Independiente Santa Fe
06:00
La Equidad
Deportivo Pasto
08:05
Millonarios
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
French Championnat Amateur
Vòng 16
Haguenau
22:00
Epinal
Jura Sud Foot
22:00
Frejus St-Raphael
Lyonnais II
22:00
Martigues
Auxerre B
23:00
ASM Belfortaine
Lens B
23:00
St. Maur Lusi
Stade Reims II
23:00
Sainte Genevieve Sports
Andrezieux
23:00
Les Herbiers
Yzeure AS
23:00
FC Bergerac
Blois
00:00
Saint Malo
Bobigny A.C.
00:00
Schiltigheim
GRACES
00:00
Monaco B
Chartres FC
00:00
Romorantin
Fleury Merogis U.S.
00:00
Beauvais
Hyeres
00:00
Toulon
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Granville
Guingamp B
00:00
Vitre
Poissy As
00:00
FC Rouen
St Pryve St Hilaire
00:00
Plabennec
Saint Quentin
00:00
Metz B
Angouleme
00:00
Mont-de-Marsan
Canet Roussillon
00:00
Bourges
Colomiers
00:00
Angers II
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyon Duchere
FC Nantes B
00:00
Le Puy Foot 43 Auvergne
Marignane Gignac
00:00
GFA Rumilly Vallieres
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
00:00
Saint-Priest
Lorient B
00:00
Versailles 78
CHAMALIERES
00:00
Montpellier B
Vannes
00:30
Caen II
Gobelins
00:30
Entente Sannois
Albania Super league
Vòng 17
Partizani Tirana
19:45
Kastrioti Kruje
Teuta Durres
19:45
KF Laci
KS Dinamo Tirana
20:00
KF Tirana
KS Perparimi Kukesi
20:00
Skenderbeu Korca
Italian Youth League B
Vòng 15
Frosinone U20
21:00
Pisa U19
Malta Premier League
Vòng 15
Balzan FC
20:00
Hamrun Spartans
Mosta FC
22:00
Hibernians FC
Gudja United
00:00
Sliema Wanderers FC
Kenya Super League
Vòng 16
Vihiga Bullets
19:00
Kariobangi Sharks
Bandari
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Gor Mahia
19:00
Nairobi Star City
KCB SC
19:00
Posta Rangers
Mexico U20
Vòng 3
Chivas Guadalajara U20
22:00
Queretaro U20
Monterrey U20
22:00
CDSyC Cruz Azul U20
Club America U20
22:00
Atlas U20
Leon U20
22:00
Pachuca U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 25
Ards FC
03:00
Annagh United
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
Dundela
22:00
Loughgall FC
HW Welders
22:00
Queen's University
Ballinamallard United
22:00
Newry City
Dergview FC
22:00
Institute FC
Israel C League
Vòng
Maccabi Ahva Shaab
19:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Segev Shalom
00:30
MS Hapoel Yeroham
Ghana Premier
Vòng 14
Karela United FC
22:00
Accra Hearts of Oak
Accra Lions
22:00
Ashanti Gold
Israel Youth League
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
15:15
Maccabi Achi Nazareth U19
Maccabi Herzliya U19
15:30
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
15:30
Hapoel Qiryat Ono U19
Bnei Sakhnin U19
16:00
Hapoel Kiryat Shmona U19
FC Kfar Qasim U19
16:00
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
16:00
Hapoel Tel Aviv U19
Beitar Nes Tubruk U19
16:00
Hapoel Afula U19
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
16:00
Hapoel Kfar Saba U19
Hapoel Haifa U19
16:00
Football Club Nave Yosef U19
Hapoel Ashkelon U19
16:15
Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
Hapoel Nof HaGalil U19
16:25
Hapoel Umm al-Fahm U19
Maccabi Haifa U19
16:50
Hapoel Hadera U19
Maccabi Tel Aviv U19
16:55
Maccabi Netanya U19
Ashdod MS U19
17:00
Beitar Jerusalem Oren U19
Hapoel Ramat Gan U19
17:15
Ironi Nesher U19
Hapoel Raanana Roei U19
17:30
Maccabi Petach Tikva U19
Maccabi Ashdod U19
18:15
Hapoel Hod Hasharon U19
Ihud Bnei Baqa U19
20:00
Hapoel Akko U19
Brasil Copa SP Juniores
Bán kết