Inter và Napoli bất phân thắng bại trong trận cầu 6 điểm

Hải Sơn

Chủ nhật, 13/02/2022 06:13 (GMT+7)

Trận đấu phân định ngôi đầu bảng Serie A giữa Napoli và Inter Milan đã kết thúc với tỷ số hòa. Điều này khiến cả 2 đội không thể bứt phá để tạo khoảng cách an toàn như họ kỳ vọng.

Trước khi vòng 25 Serie A diễn ra, Napoli và Inter Milan đang chia nhau 2 vị trí dẫn đầu. Nhà đương kim vô địch có 53 điểm, nhiều hơn Napoli 1 điểm nhưng còn 1 trận chưa đấu. Về phía Napoli, họ có cùng điểm số với AC Milan. Điều đó khiến cuộc đối đầu giữa Napoli và Inter được ví như trận cầu 6 điểm, bởi đội thắng sẽ có một bước tiến rất dài trên hành trình đến ngôi vô địch.

Inter và Napoli bất phân thắng bại trong trận cầu 6 điểm - Ảnh 1
Inter và Napoli bất phân thắng bại dù cả 2 đều muốn có 3 điểm

Với lợi thế được chơi trên sân nhà, Napoli sớm chiếm lĩnh thế trận ở những phút đầu tiên. Họ không ngần ngại thể hiện ý đồ đánh nhanh thắng nhanh bằng những pha nhồi bóng liên tục vào vòng cấm. Chiến thuật đó cho thấy thành công từ rất sớm. Phút thứ 4, Napoli được hưởng 1 quả phạt đền khi Stefan de Vrij truy cản trái phép Victor Osimhen trong vòng cấm.

Ngay sau khi Osimhen ngã xuống, trọng tài chính lập tức chỉ tay vào chấm 11 mét. Quyết định sau đó không hề thay đổi ngay cả khi ông vua áo đen quyết định tham khảo đến VAR. Từ khoảng cách gần, Lorenzo Insigne dứt điểm tung lưới Handanovic. Thủ thành kỳ cựu người Slovenia đã đoán đúng hướng bóng, nhưng anh lại lỡ cơ hội cản phá cú sút trong gang tấc.

Inter và Napoli bất phân thắng bại trong trận cầu 6 điểm - Ảnh 2
Trận hòa Napoli khiến Inter có nguy cơ mất ngôi đầu vào tay Milan

Bị dẫn trước từ sớm, Inter xông lên tìm kiếm bàn gỡ. Họ giành lại quyền kiểm soát thế trận nhưng không thể sớm ghi bàn gỡ hòa. Phải đến khi bước sang hiệp đấu thứ 2, đội khách mới chuyển hóa những cơ hội họ có thành bàn thắng. Phút 47, từ quả tạt bên phía cánh phải của Lautaro Martinez, Dzeko tận dụng rất tốt sơ hở của hàng phòng ngự Napoli để sút tung lưới đội bạn.

Những phút sau đó, cả 2 đội đều có cơ hội ghi bàn nhưng không thể tận dụng thành công. Trận hòa này khiến mỗi đội chỉ có 1 điểm, và người vui nhất hẳn nhiên là đối thủ AC Milan. Nếu giành chiến thắng trước Sampdoria ở trận đấu sớm ngày Chủ nhật, Milan sẽ chính thức soán ngôi nhất bảng của Inter dù thi đấu nhiều hơn 1 trận.

TIN LIÊN QUAN

Inter chật vật hạ Empoli, tiến vào tứ kết Coppa Italia

Đội bóng của Simone Inzaghi đã rất vất vả mới có thể hạ được Empoli trong 120 phút. Inter sẽ chờ đợi đối thẻ ở vòng tứ kết và đó là một trong hai đội AS Roma hoặc Lecce.

Dzeko ghi bàn phút 90, Inter xây chắc ngôi đầu

Serie A 23/01/2022

Bàn thắng muộn của Edin Dzeko giúp Inter Milan giành chiến thắng nghẹt thở 2-1 trước Venezia tại vòng 23 Serie A, qua đó gia tăng khoảng cách với đội nhì bảng lên 5 điểm.

Inter Milan chiêu mộ thành công Robin Gosens

Theo những nguồn tin uy tín tại Italia, Inter Milan đã mượn thành công siêu hậu vệ Robin Gosens từ Atalanta.

Giroud ghi 2 bàn trong 3 phút, Milan thắng ngược Inter ở derby della Madonnina

Serie A 06/02/2022

Cú đúp chỉ trong vòng 3 phút của tiền đạo lão tướng Olivier Giroud đã giúp AC Milan khuất phục “hàng xóm” Inter Milan ở trận derby della Madonnina, qua đó thổi lửa vào cuộc đua vô địch Serie A.

Sanchez lập công, Inter đánh bại đội bóng của Mourinho

Hai bàn thắng của Dzeko và Sanchez giúp Inter Milan vượt qua AS Roma với tỷ số 2-0, qua đó lọt vào bán kết Coppa Italia 2021/22.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Ibrahimovic đứt dây chằng đầu gối vẫn thi đấu suốt 6 tháng

Tiền đạo Ibrahimovic đã khiến NHM phải sửng sốt khi tiết lộ anh vẫn thi đấu suốt 6 tháng qua với 1 bên đầu gối bị dứt dây chằng.

Tổng kết Serie A mùa 2021/22: AC Milan cân bằng thành tích của Inter

Sau khi đánh bại Inter trong cuộc đua vô địch Serie A 2021/22, AC Milan đã cân bằng số lần giành danh hiệu với đối thủ cùng thành phố trong lịch sử giải VĐQG Italia.

AC Milan vô địch Serie A sau 11 năm chờ đợi

Chiến thắng với tỷ số 3-0 trước Sassuolo giúp AC Milan vô địch Serie A 2021/22. Đây là Scudetto đầu tiên của Rossoneri sau 11 năm mỏi mòn chờ đợi.

Kết quả Juventus vs Lazio: 'Bà đầm già' đánh rơi điểm phút bù giờ

Kết quả Juventus vs Lazio - Juventus dẫn trước 2 bàn ngay trong hiệp 1 nhưng bàn thắng phút bù giờ cuối cùng của Milinkovic-Savic đã giúp Lazio giật lại được 1 điểm đầy quý giá trên sân Allianz.

Cục diện cuộc đua vô địch Serie A: AC Milan nắm quyền tự quyết

Cục diện cuộc đua vô địch Serie A 2021/22 đang nằm trong tầm kiểm soát của AC Milan. Trước vòng đấu cuối cùng, Rossoneri đang hơn đội bóng xếp sau Inter Milan 2 điểm.

Kết quả Cagliari vs Inter: Martinez lập cú đúp, Nerazzurri nuôi hy vọng vô địch

Kết quả Cagliari vs Inter - Nửa xanh đen thành Milan đảm bảo cuộc đua vô địch Serie A chỉ có thể ngã ngũ ở vòng đấu cuối cùng sau chiến thắng thuyết phục 3-1 trên sân Cagliari tại vòng 37.

Kết quả AC Milan vs Atalanta: Rossoneri tiến sát Scudetto nhờ 2 siêu phẩm

Kết quả AC Milan vs Atalanta: Rossoneri giành chiến thắng nhờ hai siêu phẩm của Rafael Leao và Theo Hernandez. 3 điểm có được giúp nửa Đỏ thành Milan tiến sát Scudetto (chức vô địch Serie A 2021/22).

Kết quả Fiorentina vs Roma: Mou-team ‘hết pin’

Kết quả Fiorentina vs Roma: Các cầu thủ do HLV Jose Mourinho dẫn dắt dường như chưa thể hồi phục sau chiến thắng trước Leicester. Thất bại đầy bạc nhược trước Fiorentina đã cho thấy điều đó.

Kết quả Verona vs AC Milan: Rossoneri ngược dòng để trở lại đỉnh bảng Serie A

Kết quả Verona vs AC Milan: Dù để đối phương dẫn trước, AC Milan vẫn giành chiến thắng với tỷ số 3-1 để leo lên ngôi đầu Serie A 2021/22 sau vòng 36.

Kết quả Genoa vs Juventus: Ngược dòng kịch tính, Lão Bà gây thất vọng

Kết quả Genoa vs Juventus - Đội chủ nhà đã tạo nên màn lội ngược dòng ngoạn mục, qua đó giành trọn 3 điểm từ tay Lão Bà để thắp sáng hy vọng trụ hạng.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
20:00
Aymores
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Alabama
07:25
Appalachian FC
Tennessee SC
07:30
Tri Cities FC
Pensacola City FC
07:30
Southern States SC
New Mexico U23
08:00
Colorado Rovers
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF
Helsingor
18:30
Nykobing FC
Lyngby
18:30
Fredericia
Romania Liga 1 Women
Vòng
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
15:00
CSM Alexandria (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
15:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
15:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Universitatea Galati (nữ)
CSS Targoviste (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ICE WC
Vòng 3
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
20:00
Breidablik (nữ)
Keflavik (nữ)
22:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
06:00
Cumbaya FC
Universidad Catolica
06:00
Delfin SC
9 de Octubre
06:00
Independiente Jose Teran
Belarus Reserve League
Vòng
Torpedo Zhodino Reserves
16:00
Dinamo Minsk Reserves
Dinamo Brest Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves
19:00
FC Vitebsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Burundi Cup
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Belarus Womens Premier League
Vòng 9
Dinamo Brest (nữ)
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
22:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Panevezys-2
19:00
Siauliai B
Meng Guanlian
Vòng
Azampur FC Uttara
19:15
Farashganj SC
Slovakia 3.Liga
Raca Bratislava
15:30
Malacky
Liptovska Stiavnica
22:00
Rakytovce
FK Slovan Most pri Bratislave
22:00
SK Bernolakovo
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
22:00
MFK Rusovce
Dunajska Luzna
22:00
PSC Pezinok
Galanta
22:00
TJ Imel
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:00
SFM Senec
Tatran Krasno nad Kysucou
22:00
Cadca
TJ Banik Kalinovo
22:00
Jednota Banova
FK Belusa
22:00
FK Tempo Partizanske
TeslaStropkov
22:00
Mladost Kalsa
Spisske Podhradie
22:00
Lipany
Sobrance Sobranecko
22:00
FK Svidnik
VĐQG Belarus
Vòng 10
Energetik-BGU Minsk
20:00
Slavia Mozyr
Neman Grodno
22:00
FC Belshina Babruisk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Savedalens IF
18:00
Assyriska BK
Ytterhogdal IK
18:00
Bodens BK
Landvetter IS
18:30
Varbergs GIF FK
Umea FC Academy
19:00
Gottne IF
IK Gauthiod
19:00
Mjolby AI FF
Herrestads AIF
19:00
Vanersborg FK
Hudiksvalls ABK
19:00
IFK Osterakers Fk
Karlslunds IF HFK
19:00
Lidkopings FK
Hassleholms IF
19:00
FC Rosengard
Sifhalla
19:00
Ahlafors IF
Karlskrona AIF
19:00
IFK Berga
Osterlen FF
19:00
Asarums IF FK
Husqvarna
19:00
Hoganas BK
Friska Viljor FC
19:00
Sandviks IK
Tolo IF
19:00
Eskilsminne IF
Skelleftea FF
19:00
Sund IF
Storfors AIK
19:00
Kiruna FF
Skiljebo SK
19:00
Kvarnsvedens IK
Torslanda IK
19:00
Hittarps IK
Huddinge IF
19:00
Karlbergs BK
Syrianska FC
19:00
Syrianska Eskilstuna IF
Kristianstads FF
20:00
Ariana
Rappe GOIF
20:00
IFK Hassleholm
Forsbacka IK
20:00
Kungsangens IF
Jarfalla
20:00
Korsnas IF FK
Nykopings BIS
21:00
IK Sleipner
Smedby AIS
21:00
Assyriska United IK
IFK Stocksund
21:00
IFK Uppsala
Onsala BK
21:00
Ullared
Varmbols FC
22:00
Assyriska
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
WA Tlemcen
22:45
ASO Chlef
ES Setif
22:45
JS Saoura
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Merida AD
22:59
Teruel
AD Union Adarve
22:59
AD Ceuta
SCR Pena Deportiva
22:59
Real Murcia
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 7
PIF Parainen
22:30
JaPS
SJK Akatemia
22:30
Gnistan Helsinki
PK-35 Vantaa
22:30
MP MIKELI
Jaro
22:30
TPS Turku
QLD Division 1
Vòng 12
Ipswich knights SC
12:15
Western Pride
SWQ Thunder
13:30
Southside Eagles
Poland League Women
Vòng
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
18:00
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
Zabkovia Zabki (nữ)
18:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
Skra Czestochowa (nữ)
18:00
Pogon Tczew (nữ)
Medyk Konin II (nữ)
19:00
KS Raszyn (nữ)
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
04:00
CD Motagua
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eutin 08
19:00
SV Frisia 03
U19 Pháp
Vòng
U19 PSG
20:00
Monaco U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Sportivo Iteno
21:00
Sportivo San Lorenzo
Club Fernando de la Mora
21:00
River Plate (PAR)
Tunisia
Vòng 6
Esperance Sportive Zarzis
22:00
ES Hamam-Sousse
Etoile Metlaoui
22:00
Olympique de Beja
Brazil Serie B
Vòng 9
Vila Nova
02:00
Gremio (RS)
Hạng 3 Áo
Vòng 7
Dornbirner SV
15:30
SC Austria Lustenau B
SV Kuchl
21:00
SV Seekirchen
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng
Cape Town All Stars
20:00
Pretoria Univ
Iraqi Premier League
Vòng 33
AI Kahrabaa
20:00
Al Qasim Sport Club
Newroz SC(IRQ)
20:00
AL Najaf
Zakho
20:00
Naft Alwasat
Naft Al Junoob
22:30
Al Quwa Al Jawiya
Al Shorta
01:00
Al Karkh
Vô địch U19 Đức
Vòng
Hertha Berlin U19
18:00
Borussia Dortmund U19
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino
Maruyasu Industries