Danh sách đội hình AC Milan 2022/2023: ‘Ngủ quên’ trên đỉnh Serie A?

Danh sách đội hình AC Milan 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của AC Milan mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình của AC Milan 2022/23 về cơ bản đã được định hình. Có điều, danh sách của nhà đương kim vô địch Serie A khiến các cổ động viên của CLB này cảm thấy bất an.

Thật vậy, trong khi Inter Milan và Juventus liên tục ‘chạy đua vũ trang’ thì AC Milan vẫn tương đối đủng đỉnh. Inter tái chiêu mộ Romelu Lukaku và đưa về những Andre Onana, Joaquin Correa, Henrikh Mkhitaryan… Juventus bổ sung Paul Pogba, Angel di Maria, Gleison Bremer… vào thành phần đội hình mùa tới.

Danh sách đội hình AC Milan 2022/2023: ‘Ngủ quên’ trên đỉnh Serie A? - Ảnh 1
Danh sách đội hình AC Milan 2022/2023 không có nhiều thay đổi so với mùa trước

AC Milan làm được những gì? Rossoneri chiêu mộ Divock Origi dưới dạng chuyển nhượng tự do. Đành rằng Origi được HLV Juergen Klopp công nhận là ‘huyền thoại’ của Liverpool nhưng tiền đạo này chưa bao giờ cạnh tranh được vị trí chính thức với những Mohamed Salah, Roberto Firmino, Diogo Jota…

Bên cạnh đó, Junior Messias và Alessandro Florenzi lần lượt được đưa về sân San Siro nhưng cả hai bản hợp đồng này đều ‘có vấn đề’. Cả hai đều qua thời đỉnh cao và không được chuyên trang Transfermarkt định giá quá 5 triệu euro.

Ở chiều ngược lại, AC Milan để Franck Kessie và Alessio Romagnoli rời đi dưới dạng chuyển nhượng tự do. Điều này khiến các cổ động viên của Rossoneri thêm phần lo lắng, đặc biệt là khi CLB chưa tìm được sự thay thế xứng đáng cho Kessie.

Đội hình chất lượng nhất của AC Milan

Những động thái chuyển nhượng như trên cho thấy AC Milan vẫn đặt nhiều niềm tin vào đội ngũ đã cùng nhau chinh phục thành công Scudetto mùa trước. Ngay cả Divock Origi cũng khó ‘chen’ được vào danh sách những cầu thủ thường xuyên ra sân từ đầu mùa tới.

Đội hình của Rossoneri về cơ bản vẫn là Mike Maignan trong khung gỗ, bên trên là bộ tứ vệ: Davide Calabria, Pierre Kalulu, Fikayo Tomori, Theo Hernandez. Việc Franck Kessie rời đi khiến trọng trách nơi tuyến giữa càng đặt nặng lên Sandro Tonali.

Danh sách đội hình AC Milan 2022/2023: ‘Ngủ quên’ trên đỉnh Serie A? - Ảnh 2
Theo Hernandez hứa hẹn tiếp tục là nguồn cảm hứng của AC Milan mùa tới

Zlatan Ibrahimovic nếu không chấn thương có thể cạnh tranh vị trí trung phong với Olivier Giroud. Rafael Leao hứa hẹn tiếp tục được HLV Stefano Pioli tin tưởng cho một suất tấn công nơi hành lang trái.

Đội trưởng của AC Milan là ai?

Theo xác nhận của HLV Pioli, Davide Calabria sẽ trở thành đội trưởng của AC Milan kể từ mùa 2022/23. Calabria được kỳ vọng sẽ lĩnh trọng trách thủ quân của Rossoneri trong phần còn lại của thập niên 2020.

Davide Calabria là sản phẩm ưu tú nhất của Học viện AC Milan trong khoảng một thập kỷ vừa qua. Anh được đôn lên đội một từ năm 2015. Tính đến thời điểm hiện tại, hậu vệ 25 tuổi đã thi đấu tổng cộng 184 trận trên mọi đấu trường cho Rossoneri và ghi được 7 bàn thắng.

DANH SÁCH ĐỘI HÌNH AC MILAN 2022/2023

SỐ ÁO CẦU THỦ VỊ TRÍ TUỔI THỜI HẠN HỢP ĐỒNG GIÁ TRỊ
16 Mike Maignan Thủ môn 27 30/6/2026 35
1 Ciprian Tatarusanu Thủ môn 36 30/6/2023 0,6
83 Antonio Mirante Thủ môn 39 30/6/2023 0,3
- Andreas Jungdal Thủ môn 20 30/6/2024 0,15
23 Fikayo Tomori Trung vệ 24 30/6/2025 50
20 Pierre Kalulu Trung vệ 22 30/6/2025 28
24 Simon Kjaer Trung vệ 33 30/6/2024 6
46 Matteo Gabbia Trung vệ 22 30/6/2026 6
19 Theo Hernandez Hậu vệ 24 30/6/2026 55
5 Fode Ballo-Toure Hậu vệ 25 30/6/2025 3,5
2 Davide Calabria Hậu vệ 25 30/6/2025 25
25 Alessandro Florenzi Hậu vệ 31 30/6/2025 5,5
8 Sandro Tonali Tiền vệ 22 30/6/2026 50
4 Ismael Bennacer Tiền vệ 24 30/6/2024 33
14 Tiemoue Bakayoko Tiền vệ 27 30/6/2023 10
32 Tommaso Pobega Tiền vệ 23 30/6/2025 16
33 Rade Krunic Tiền vệ 28 30/6/2024 9
- Marco Brescianini Tiền vệ 22 30/6/2024 0,35
10 Brahim Diaz Tiền vệ 22 30/6/2023 18
7 Yacine Adli Tiền vệ 22 30/6/2026 9
17 Rafael Leao Tiền đạo 23 30/6/2024 70
12 Ante Rebic Tiền đạo 28 30/6/2025 17
56 Alexis Saelemaekers Tiền đạo 23 30/6/2026 17
30 Junior Messias Tiền đạo 31 30/6/2024 6
27 Divock Origi Tiền đạo 27 30/6/2026 12
9 Olivier Giroud Tiền đạo 35 30/6/2023 3,5
11 Zlatan Ibrahimovic Tiền đạo 40 30/6/2023 3
22 Marko Lazetic Tiền đạo 18 30/6/2026 3

Một số lưu ý

- Đây chưa phải là danh sách chính thức vì AC Milan chưa ‘khóa sổ’ chuyển nhượng. Danh sách này có thể thay đổi cho tới đầu tháng 9/2022.

- Vị trí trong bảng trên không đồng nghĩa với vai trò của cầu thủ đó trên sân. Đó đơn giản chỉ là vị trí mà cầu thủ ấy thường xuyên thi đấu nhất. Một cầu thủ trên thực tế có thể thi đấu ở nhiều vị trí khác nhau. Chẳng hạn như Theo Hernanrez có thể thi đấu ở vị trí hậu vệ trái cũng như toàn bộ các vị trí còn lại nơi hành lang trái.

- Giá trị trong bảng trên là giá trị của cầu thủ theo định giá từ chuyên trang chuyển nhượng Transfermarkt. Giá trị ấy không phải là mức phí chuyển nhượng mà AC Milan bỏ ra để chiêu mộ cầu thủ ấy. Đơn vị của giá trị là triệu euro.

TIN LIÊN QUAN

Danh sách đội hình Chelsea 2022/2023: Hy vọng nào với Sterling và Koulibaly?

Danh sách đội hình Chelsea 2022/2023 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Chelsea mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Juventus 2022/2023: Mơ vô địch Serie A với Pogba và Di Maria

Serie A 02/08/2022

Danh sách đội hình Juventus 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Juventus mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/2023: Đua Scudetto với Lukaku

Serie A 02/08/2022

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Inter Milan mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Juventus vs Sassuolo: Ngày ra mắt hoàn hảo của Di Maria

Kết quả bóng đá Juventus vs Sassuolo vòng 1 Serie A. Siêu phẩm của tân binh Di Maria cùng cú đúp đến từ Vlahovic giúp Juventus dễ dàng giành 3 điểm trong trận mở màn mùa giải mới.

Thành tích, lịch sử đối đầu Juventus vs Sassuolo, 01h45 ngày 16/8

Lịch sử đối đầu Juventus vs Sassuolo cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá Juventus vs Sassuolo trước trận đấu tại Serie A 2022/23.

Kết quả AS Roma vs Salernitana: Chiến thắng nhọc nhằn

Kết quả AS Roma vs Salernitana. Trong ngày Paulo Dybala tỏ ra vô duyên, thầy trò HLV Jose Mourinho chỉ có được chiến thắng tối thiểu tại vòng 1 Serie A.

Kết quả Serie A 2022/23: Milan ngược dòng tưng bừng, Lukaku giúp Inter có 3 điểm

Kết quả bóng đá Serie A 2022/23 - Trong khi AC Milan giành chiến thắng 4-2 dù bị Udinese dẫn bàn từ thì Inter Milan lại phải trải qua những phút nghẹt thở trước Leece, bất chấp việc Romelu Lukaku lập công ngay phút thứ 2.

Paul Pogba đưa thợ cắt tóc từ Anh sang Italia

Paul Pogba đã đưa thợ cắt tóc từ Anh bay sang Ý để giúp anh có được mái tóc mới trước khi Serie A chính thức khởi tranh vào cuối tuần này. Và mặc dù đang chấn thương, số 10 mới của Juventus tỏ ra rất thoải mái trong đoạn video trên mạng xã hội.

Wijnaldum chính thức rời PSG đến AS Roma, Mourinho có tân binh thứ 5

Tiền vệ người Hà Lan, Georginio Wijnaldum đã chính thức gia nhập AS Roma của HLV Jose Mourinho theo dạng cho mượn từ PSG.

AC Milan chiêu mộ thành công ‘De Bruyne mới’ với giá 36 triệu euro

Vượt qua hàng loạt đối thủ cạnh tranh và chấp nhận “phá két”, AC Milan cuối cùng đã hoàn tất thương vụ Charles De Ketelaere.

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/2023: Đua Scudetto với Lukaku

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Inter Milan mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Juventus 2022/2023: Mơ vô địch Serie A với Pogba và Di Maria

Danh sách đội hình Juventus 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Juventus mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Napoli chính thức chiêu mộ thành công ‘Maguire Hàn Quốc’

Trung vệ được ví như “Harry Maguire Hàn Quốc”, Kim Min Jae đã chính thức gia nhập Napoli sau khi đại diện Serie A chi ra 19,5 triệu euro cho Fenerbahce.

V-League
Vòng 13
Hoàng Anh Gia Lai
17:00
Hải Phòng FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Nam Định FC
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Nagoya Grampus
17:30
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
AFC Champions League
1/8 Final
Bangkok Glass
15:00
Kitchee
Johor Darul Takzim
18:00
Urawa Red Diamonds
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Bhayangkara Surabaya United
15:30
Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC
16:00
Persebaya Surabaya
Madura United
18:15
Dewa United FC
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Souths United SC (nữ)
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
Cockburn City U20
12:00
Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
U19 Đan Mạch
Vòng 2
Sonderjyske U19
17:30
Odense BK U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
Australian cloth
Vòng 21
University of Queensland
17:30
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
NTC Football West (nữ)
Singapore
Vòng 21
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
FK Ural Youth
15:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
16:00
CSKA Moscow (R)
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
FK Orenburg Youth
Strogino Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Nhật Bản Football League
Vòng 15
Nara Club
16:15
FC Tiamo Hirakata
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 23
Daejeon Korail
17:00
Changwon City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Puskas Akademia (nữ)
20:30
Szetomeharry (w)
Diosgyori VTK (w)
21:30
MOL Fehervar FC (nữ)
Viktoria FC Szombathely (nữ)
22:00
Gyori Dozsa (nữ)
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Metropolis United (nữ)
16:00
West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Adelaide Comets (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
18:00
West Adelaide (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Wellington United
09:30
North Wellington AFC
Petone FC
10:00
Havelock North Wanderers
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Kaarinan Pojat
22:30
MuSa
PPJ Akatemia
22:59
NJS
VIFK
22:59
Narpes Kraft
Brazil Youth
Quarterfinals
Atletico Paranaense (Youth)
01:30
Sao Paulo (Youth)
Hạng 2 Séc
Vòng 4
Opava
22:59
Vyskov
Panama
Vòng 6
Costa Del Este
08:00
CA Independente
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Eilenburg
23:30
FC Einheit Wernigerode
TuS Dietkirchen
00:00
TSV Steinbach II
Sportverein Sonsbeck
00:00
TSV Meerbusch
Kaiserslautern (Youth)
00:00
SV Morlautern
SV Erlbach
00:00
TSV 1860 Rosenheim
VfB Auerbach
00:00
VFC Plauen
FC Suderelbe
00:00
Hamburger SV III
FSV Union Furstenwalde
00:30
TSG Neustrelitz
Konishisdorf
00:30
SpVg Frechen 20
TuS Osdorf
00:30
Hamm United
FC Memmingen
00:30
TSV Dachau 1865
SC Victoria Hamburg
00:30
Tus Dassendorf
MSV Pampow