Nhận định, dự đoán Bình Thuận vs Gia Định, 15h30 ngày 3/6: Thắng làm vua, thua làm giặc

Việt Hưng

Thứ sáu, 03/06/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Bình Thuận vs Gia Định, 15h30 ngày 3/6, giải Hạng nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bình Thuận vs Gia Định chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Bình Thuận vs Gia Định

Vượt qua Trẻ TP Hồ Chí Minh với tỷ số hai bàn không gỡ đã giúp Bình Thuận chấm dứt chuỗi 2 trận không biết mùi chiến thắng liên tiếp trước đó. Điều này đã giúp họ thắp sáng cơ hội giành một xuất dự play off tranh vé thăng hạng.

Nhận định, dự đoán Bình Thuận vs Gia Định, 15h30 ngày 3/6: Thắng làm vua, thua làm giặc - Ảnh 2

Cơ hội bỗng chốc trở lên sáng lạng khi trận đấu cùng giờ Gia Định đã để thua Đồng Nai trong trận cầu 6 điểm và qua đó giúp Bình Thuận leo lên vị trí thứ 2 trên BXH với 2 điểm nhiều hơn Gia Định. Do đó, họ chỉ cần hòa lượt trận cuối sẽ giành vé dự play off thăng hạng. Trong khi đó, Gia Định cần phải đánh bại Bình Thuận trong trận chung kết ngày hôm nay để giành lấy tấm vé thứ 2 dự tranh vé vớt thăng hạng.

Soi kèo Bình Thuận vs Gia Định

Tỷ lệ kèo châu Á Bình Thuận vs Gia Định mới nhất hôm nay

Tỷ lệ châu Á

Tổng số bàn thắng

Tỷ lệ châu Âu

0.98

0:0

0.88

2 1/4

0.91

0.87

2.68

3.05

2.50

Trận chung kết giành tấm vé thứ 2 dự play off thăng hạng nên nhà cái chỉ ra mức kèo hòa được thua. Tuy nhiên, với 4 trận thắng cùng 1 trận hòa khi được tính làm sân nhà, rõ ràng cơ hội thắng kèo của Bình Thuận là sáng hơn rất nhiều. Hơn nữa, tâm lý buộc phải thắng của Gia Định sẽ khiến họ dính đòn phản công của Bình Thuận. Cho nên, nằm kèo chủ nhà sẽ là sự lựa chọn an toàn hơn cho các nhà đầu tư châu Á trong trận đấu ngày hôm nay.

Lựa chọn: Bình Thuận +0

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Bình Thuận vs Gia Định

Chỉ có chiến thắng mới giúp Gia Định giành vé dự play off thăng hạng cho nên họ sẽ chơi tấn công ngay từ đầu. Với hàng thủ thủng lưới hiệp 1 tới 4/5 trận gần đây nhiều khả năng Gia Định sẽ dính đòn hồi mã thương từ Bình Thuận và vì thế mà hiệp đấu đầu tiên giữa 2 đội trong ngày hôm nay sẽ hứa hẹn có nhiều bàn thắng được ghi.

Lựa chọn: Tài 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Bình Thuận vs Gia Định

Nhận định, dự đoán Bình Thuận vs Gia Định, 15h30 ngày 3/6: Thắng làm vua, thua làm giặc - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Bình Thuận 3-1 Gia Định

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Trẻ Đà Nẵng vs Hòa Bình, 15h30 ngày 3/6: Quyền tự quyết

Nhận định Trẻ Đà Nẵng vs Hòa Bình, 15h30 ngày 3/6 giải Hạng nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Trẻ Đà Nẵng vs Hòa Bình chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Quảng Nam II vs Lâm Đồng, 15h30 ngày 3/6: Trượt dốc không phanh

Nhận định Quảng Nam II vs Lâm Đồng, 15h30 ngày 3/6 thuộc giải hạng nhì Quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Quảng Nam II vs Lâm Đồng chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kon Tum vs Hải Nam, 15h30 ngày 3/6: Cơ hội tăng tốc

Nhận định Kon Tum vs Hải Nam, 15h30 ngày 3/6 thuộc Hạng Nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kon Tum vs Hải Nam chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6: Chưa thể thắng

Nhận định Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6, giải VĐQG Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nam Định vs Hà Nội chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Đắk Lắk vs Huế, 15h30 ngày 26/6: 3 điểm khó nhằn

Nhận định Đắk Lắk vs Huế, 15h30 ngày 26/6 thuộc giải hạng nhất Quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Đắk Lắk vs Huế chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bình Phước vs Phù Đổng, 17h00 ngày 26/6: Sức mạnh sân nhà

Nhận định Bình Phước vs Phù Đổng, 17h00 ngày 26/6, giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bình Phước vs Phù Đổng chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Phố Hiến vs Công An Nhân Dân, 18h00 ngày 26/6: Dĩ hòa vi quý

Nhận định Phố Hiến vs Công an Nhân dân, 18h00 ngày 26/6 giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Phố Hiến vs Công an Nhân dân chính xác nhất trên thethao.vn.

Tỷ lệ kèo nhà cái Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ, 18h00 ngày 25/6

Tỷ lệ kèo nhà cái Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ, giải hạng nhất Quốc gia 2022 hôm nay 25/6. So sánh đội Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ ai mạnh hơn chính xác nhất.

Nhận định, dự đoán Sanna Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định Sanna Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6 giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanna Khánh Hòa vs Long An chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ, 18h00 ngày 25/6: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ, 18h00 ngày 25/6 thuộc giải hạng nhất quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Trẻ Đà Nẵng vs Hòa Bình, 15h30 ngày 3/6: Quyền tự quyết

Nhận định Trẻ Đà Nẵng vs Hòa Bình, 15h30 ngày 3/6 giải Hạng nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Trẻ Đà Nẵng vs Hòa Bình chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tiền Giang vs Bình Thuận, 15h30 ngày 30/5: Củng cố vị trí

Nhận định Tiền Giang vs Bình Thuận, 15h30 ngày 30/5, giải Hạng nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tiền Giang vs Bình Thuận chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hòa Bình vs Kon Tum, 15h30 ngày 30/5: Mồi ngon khó bỏ

Nhận định Hòa Bình vs Kon Tum, 15h30 ngày 30/5 giải Hạng nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hòa Bình vs Kon Tum chính xác nhất trên thethao.vn.

Giao hữu quốc tế
Botev Plovdiv II
22:00
FC Sozopol
Baltika Kaliningrad
22:00
Yenisey Krasnoyarsk
Znicz Pruszkow
22:00
Motor Lublin
KF Ballkani
22:59
KF Drita Gjilan
Radnik Surdulica
22:59
FK Sutjeska Niksic
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:59
KF Llapi
FC Koper
22:59
Vojvodina Novi Sad
Dinamo Zagreb
23:00
FK Shkendija 79
NK Publikum Celje
23:30
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ)
22:59
Benfica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U17
21:30
Mexico (nữ) U17
USA (nữ) U20
22:00
Mexico (nữ) U20
Belgium (nữ)
22:00
Austria (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
GIF Sundsvall
22:30
Djurgardens
Na Uy
Vòng 11
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
Bodo Glimt
22:59
Aalesund FK
Ham-Kam
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Tromso IL
Valerenga
01:00
Odd Grenland
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
San Lorenzo
22:59
Club Atletico Tigre
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Tegs SK
22:00
Sollentuna United
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
FK Aktobe Lento
22:00
Lokomotiv Astana
Maktaaral
22:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 6
York 9 FC
22:59
Valour
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Colorado Pride (nữ)
22:59
Colorado Rapids (nữ)
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
KA Akureyri
22:59
Fram Reykjavik
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Spartaks Jurmala
22:59
Rigas Futbola skola
Riga FC
00:00
FK Valmiera
Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias
22:59
Quintero Unido
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
Nigerian Premier League
Vòng 35
Sunshine Stars FC
22:00
MFM FC
Enyimba
22:00
Heartland FC
Gombe United
22:00
Wikki Tourist
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers International
Katsina United
22:00
Remo Stars
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
Nasarawa United
22:00
Rivers United
Shooting Stars SC
22:00
Abia Warriors
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Spain U18
22:59
Algeria U18
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
VĐQG Belarus
Vòng 12
Dinamo Brest
22:00
Dinamo Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Assyriska
22:00
IFK Lidingo FK
Rappe GOIF
22:00
Asarums IF FK
Kvarnsvedens IK
22:59
Kungsangens IF
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Tunisia
Vòng 10
Sifakesi
22:59
U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis
22:59
US Ben Guerdane
ES du Sahel
22:59
Club Africain
Giải trẻ Peru
Vòng
Sporting Cristal Reserves
22:00
Academia Deportiva Cantolao Reserves
Alfonso Ugarte de Puno Reserves
22:00
FBC Melgar Reserves
Cusco FC Reserves
22:00
Deportivo Binacional Reserves
Santos FC Reserves
22:59
Cienciano Reserves
Sport Boys Reserves
22:59
Universitario de Deportes Reserves
Sport Chavelines Juniors Reserves
22:59
Cesar Vallejo Reserves
Union Huaral Reserves
22:59
Alianza Universidad Reserves
U16 Tây Á
Vòng bảng
Syria U16
22:00
Kuwait U16
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
VĐQG Peru
Vòng 18
Academia Deportiva Cantolao
22:59
AD Tarma
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Norway 2.Liga
Vòng 12
Asker
22:00
Hodd
BRA D4
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Deportivo Camioneros
01:30
Club Circulo Deportivo
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Columbia U19 League
Vòng
Total Soccer U19
22:00
Leones U19
Barranquilla FC U19
22:15
Atletico Zamba U19
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
AF Amadou Diallo Djekanou
22:30
ES Bafing
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Super United Sports
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
22:59
Gambia Ports Authority
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Suduva
21:55
FK Zalgiris Vilnius
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
Uzbek League
Vòng 3
OTMK Olmaliq
22:00
Nasaf Qarshi
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Hạng 2 Uruguay
Vòng
Racing Club Montevideo
22:30
Villa Espanola
CA Atenas
01:00
Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC
01:00
Miramar Misiones FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Los Angeles FC
02:00
New York Red Bulls
Philadelphia Union
05:00
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá