Nhận định, dự đoán Verona vs Bologna, 02h45 ngày 22/1: Gặp khắc tinh

Nguyên Khang

Thứ sáu, 21/01/2022 10:19 (GMT+7)

Nhận định Verona vs Bologna, 02h45 ngày 22/1 thuộc giải VĐQG Italia 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Verona vs Bologna chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Verona vs Bologna

Với 30 điểm sau 22 vòng đấu, Verona đang đứng thứ 10 ở Serie A. Ở trận đấu sớm vòng 23 đêm nay, Verona được trở về sân nhà tiếp đón Bologna, đối thủ đang đứng thứ 13 trên BXH với 27 điểm. Sự chênh lệch giữa 2 đội là không lớn nhưng ở trận đấu này, Verona có ưu thế lớn là được chơi trên sân nhà.

Nhận định, dự đoán Verona vs Bologna, 02h45 ngày 22/1: Gặp khắc tinh - Ảnh 3

Tuy vậy, cơ hội giành 3 điểm của Verona là không cao bởi ở 4 trận sân nhà gần nhất, đội bóng này chỉ biết hòa và thua. Ở lượt đi Serie A mùa này, Verona từng để thua 0-1 trên sân của Bologna. Đây là trận thứ 7 liên tiếp đội bóng này không thể đánh bại Bologna ở Serie A.

Soi kèo Verona vs Bologna

Nhận định, dự đoán Verona vs Bologna, 02h45 ngày 22/1: Gặp khắc tinh - Ảnh 2

Với ưu thế sân nhà, Verona được nhà cái xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1/2. Tuy nhiên, ở mốc tỷ lệ này, điểm ăn cho cửa Bologna đang có xu hướng giảm mạnh. Giới đầu tư châu Á có thể tin tưởng đội khách bởi họ đang thể hiện phong độ khá tốt trên sân khách với đấu pháp phòng ngự - phản công khó chịu. Ở 5 trận xa nhà gần đây, họ đã có 3 trận thắng theo cả tỷ số chuyên môn lẫn tỷ lệ châu Á.

Nhìn lại quá khứ, Bologna cũng bất bại trong cả 7 lần gặp Verona gần nhất ở Serie A. Đây là cơ sở để Bologna tin tưởng ít nhất 1 điểm. Trong khi đó, Verona cũng chỉ 3 lần ca khúc khải hoàn ở 9 vòng đấu gần đây. Tại sân nhà, đội bóng này cũng gây thất vọng với chuỗi 4 trận không thắng, trong đó có 3 trận thua kèo châu Á.

Lựa chọn: Bologna +1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Verona vs Bologna

Ở 5 trận sân nhà gần nhất, Verona chỉ ghi được 2 bàn trong hiệp 1, trong đó chỉ có 1 trận tạo ra thế dẫn bàn trước giờ nghỉ. Với hàng công kém hiệu quả, đội chủ nhà rõ ràng không đáng tin trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Bologna +1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Verona vs Bologna

Nhận định, dự đoán Verona vs Bologna, 02h45 ngày 22/1: Gặp khắc tinh - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Verona vs Bologna

Verona: Ivor Pandur; Nicolò Casale, Federico Ceccherini, Koray Günter; Fabio Depaoli, Adrien Tameze, Miguel Veloso, Darko Lazović; Antonin Barak, Gianluca Caprari; Giovanni Simeone.

Bologna: Lukasz Skorupski; Adama Soumaoro, Gary Medel, Arthur Theate; Nicolas Viola; Aaron Hickey, Mattias Svanberg, Roberto Soriano, Lorenzo De Silvestri; Nicola Sansone, Marko Arnautovic.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Verona 1-2 Bologna

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Espanyol vs Real Betis, 3h00 ngày 22/1: Bầy vẹt gẫy cánh

Nhận định Espanyol vs Real Betis, 3h00 ngày 22/1, giải VĐQG Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Espanyol vs Real Betis chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Lyon vs Saint-Etienne, 3h00 ngày 22/1: Cơ hội vàng

Nhận định Lyon vs Saint-Etienne, 3h00 ngày 22/1 thuộc Ligue 1. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Lyon vs Saint-Etienne chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Watford vs Norwich, 03h00 ngày 22/1: Kịch bản khó lường

Nhận định Watford vs Norwich, 03h00 ngày 22/1 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Watford vs Norwich chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Monza vs Pisa, 1h30 ngày 27/5: Trả cả vốn lẫn lãi

Nhận định Monza vs Pisa, 1h45 ngày 27/5 giải Hạng 2 Italia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Monza vs Pisa chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Spezia vs Napoli, 17h30 ngày 22/5: Cái kết tưng bừng

Nhận định Spezia vs Napoli, 17h30 ngày 22/5 thuộc giải VĐQG Italia 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Spezia vs Napoli chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sassuolo vs AC Milan, 23h00 ngày 22/5: Ngưỡng cửa thiên đường

Nhận định Sassuolo vs AC Milan, 23h00 ngày 22/5 thuộc Serie A. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sassuolo vs AC Milan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Inter Milan vs Sampdoria, 23h00 ngày 22/5: Còn nước, còn tát

Nhận định Inter Milan vs Sampdoria, 23h00 ngày 22/5 thuộc Serie A. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Inter Milan vs Sampdoria chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Atalanta vs Empoli, 01h45 ngày 22/5: Hạ màn tưng bừng

Nhận định Atalanta vs Empoli, 01h45 ngày 22/5 thuộc giải VĐQG Italia 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Atalanta vs Empoli chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Lazio vs Verona, 1h45 ngày 22/5: Một điểm là đủ

Nhận định Lazio vs Verona, 1h45 ngày 22/5, giải VĐQG Italia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Lazio vs Verona chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Genoa vs Bologna, 22h15 ngày 21/5: Tinh thần xuống dốc

Nhận định Genoa vs Bologna, 22h15 ngày 21/5 thuộc giải VĐQG Italia 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Genoa vs Bologna chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Fiorentina vs Juventus, 1h45 ngày 22/5: Hy vọng mong manh

Nhận định Fiorentina vs Juventus, 1h45 ngày 22/5 giải VĐQG Italia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Fiorentina vs Juventus chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Torino vs AS Roma, 01h45 ngày 21/5: Mệnh lệnh phải thắng

Nhận định Torino vs AS Roma, 01h45 ngày 21/5 thuộc giải VĐQG Italia 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Torino vs AS Roma chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sampdoria vs Fiorentina, 23h30 ngày 16/5: Hơn ở động lực

Nhận định Sampdoria vs Fiorentina, 23h30 ngày 16/5 thuộc giải VĐQG Italia 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sampdoria vs Fiorentina chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
Ethiopia
20:00
Lesotho
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Stromsgodset
22:59
Viking
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
SC Corinthians Paulista (nữ)
00:00
Kindermann (nữ)
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
Brazil U20 Cup
Avai (Youth)
00:00
Camboriu FC U20
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
Olympique Dcheira
22:59
TAS de Casablanca
Renaissance Zmamra
22:59
USM Oujda
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Tupynambas
20:00
Aymores
Chile Primera Division Women
Vòng
Palestino (nữ)
22:59
Santiago Morning (nữ)
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Quillon
22:59
Osorno
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nigerian Premier League
Vòng 30
Wikki Tourist
22:00
Abia Warriors
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF
Helsingor
18:30
Nykobing FC
Lyngby
18:30
Fredericia
Romania Liga 1 Women
Vòng
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
15:00
CSM Alexandria (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
15:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
15:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Universitatea Galati (nữ)
CSS Targoviste (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ICE WC
Vòng 3
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)