Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Myanmar, 19h00 ngày 13/5: Khó tạo cách biệt

Việt Hưng

Thứ sáu, 13/05/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Myanmar, 19h00 ngày 13/5, giải Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Việt Nam vs U23 Myanmar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Myanmar

Với khí thế lên cao sau chiến thắng tưng bừng ba bàn không gỡ trước U23 Indonesia trong trận mở màn, U23 Việt Nam được cho sẽ có chiến thắng dễ dàng trước U23 Philippines. Tuy nhiên, trong một ngày thi đấu dưới trời mưa, các chân sút của Rồng vàng đã bất lực trong việc tìm kiếm bàn thắng vào lưới đối phương và đành chấp nhận trận hòa không bàn thắng.

Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Myanmar, 19h00 ngày 13/5: Khó tạo cách biệt - Ảnh 3

Ở phần sân đối diện, sau chiến thắng chật vật 3-2 trước U23 Đông Timor, U23 Myanmar đã bất ngờ đánh bại U23 Philippines cũng bằng tỷ số 3-2dù bị đánh giá thấp hơn. Điều đó đã khiến cục diện bảng A là vô cùng khó lường khi đội đầu bảng cũng chỉ hơn đội xếp thứ 4 đúng bằng điểm số của một trận thắng. Nếu giành chiến thắng trước U23 Việt Nam, đội bóng có biệt danh Thiên thần trắng gần như sẽ có tấm vé đi tiếp.

Soi kèo U23 Việt Nam vs U23 Myanmar

Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Myanmar, 19h00 ngày 13/5: Khó tạo cách biệt - Ảnh 2

Với vị thế của chủ nhà Sea Games 31 nên U23 Việt Nam được đánh giá rất cao trong trận đấu ngày hôm nay qua mức kèo chấp 1 3/4 trái. Đây thực sự là tỷ lệ kèo khá khó nhằn với các Chiến binh sao vàng bởi U23 Myanmar không phải là đội bóng dễ bị đánh bại. Cần biết rằng, Rồng vàng thua kèo cả 3 trận khi đội U23 thay thế ĐTQG thi đấu tại môn bóng đá Nam tại Sea Games. Do đó, nằm kèo dưới sẽ là sự lựa chọn an toàn cho các nhà đầu tư châu Á trong trận đấu ngày hôm nay.

Lựa chọn: U23 Myanmar +1 3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 U23 Việt Nam vs U23 Myanmar

Cả 2 trận ra quân của U23 Việt Nam kết thúc hiệp 1 mà không có bàn thắng nào được ghi. Bên cạnh đó, các Chiến binh sao vàng cũng chưa một lần chọc thủng lưới U23 Myanmar trong hiệp đấu đầu tiên ở cả 6 lần đụng độ gần nhất. Với những con số thống kê này, hiệp 1 giữa 2 đội trong ngày hôm nay nhiều khả năng sẽ không có nhiều bàn thắng được ghi.

Lựa chọn: Xỉu 1 1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của U23 Việt Nam vs U23 Myanmar

Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Myanmar, 19h00 ngày 13/5: Khó tạo cách biệt - Ảnh 1

Đội hình dự kiến U23 Việt Nam vs U23 Myanmar

U23 Việt Nam: Văn Toản, Việt Anh, Thanh Bình, Tiến Long, Văn Đô, Hùng Dũng, Hoàng Đức, Công Đến, Tuấn Tài, Tiến Linh, Mạnh Dũng

U23 Myanmar: Pyae Phyo Thu, Hein Lin, Soe Moe Kyaw, Thet Hein Soe, Yan Kyaw Soe, Lwin Moe Aung, Myat Kaung Khant, Htet Phyoe Wai, Win Naing Tun, Zaw Win Thein, Aung Wunna Soe.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: U23 Việt Nam 2-1 U23 Myanmar

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Nữ Thái Lan vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 13/5: Phân định ngôi đầu

Nhận định Nữ Thái Lan vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 13/5, giải Bóng đá Nữ Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Thái Lan, Nữ Myanmar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Oulu vs Honka Espoo, 22h00 ngày 13/5: Tiếp đà hưng phấn

Nhận định Oulu vs Honka Espoo, 22h00 ngày 13/5 thuộc giải VĐQG Phần Lan 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Oulu vs Honka Espoo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Vaasa vs Seinajoen, 22h00 ngày 13/5: Gặp lại khắc tinh

Nhận định Vaasa vs Seinajoen, 22h00 ngày 13/5 thuộc VĐQG Phần Lan. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Vaasa vs Seinajoen chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tỷ lệ tài xỉu trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan là bao nhiêu?

Tỷ lệ tài xỉu trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, chung kết bóng đá nam SEA Games 31 là bao nhiêu? Cùng thethao.vn tìm hiểu tổng số bàn thắng cuộc đấu giữa U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan là mấy bàn.

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Malaysia vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 22/5

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Malaysia vs U23 Indonesia, tranh HCĐ bóng đá nam SEA Games 31 hôm nay 22/5. So sánh đội U23 Malaysia vs U23 Indonesia ai mạnh hơn chính xác nhất.

Nhận định, dự đoán U23 Malaysia vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 22/5: Hổ vàng gầm vang

Nhận định U23 Malaysia vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 22/5 giải Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Malaysia vs U23 Indonesia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, 19h00 ngày 22/5: Bảo vệ ngôi vương

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, 19h00 ngày 22/5, giải Bóng đá nam Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5: Lịch sử sang trang

Nhận định Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5, giải Bóng đá Nữ Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Myanmar vs nữ Philippines, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5: Màu đỏ lên ngôi?

Nhận định Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5 thuộc chung kết bóng đá nữ SEA Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Thái Lan vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 19/5

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Thái Lan vs U23 Indonesia, bán kết bóng đá nam SEA Games 31 hôm nay 19/5. So sánh đội U23 Thái Lan vs U23 Indonesia ai mạnh hơn chính xác nhất.

Trận U23 Việt Nam vs U23 Malaysia ai kèo trên, chấp mấy trái?

Trận U23 Việt Nam vs U23 Malaysia ai kèo trên, chấp mấy trái? So sánh đội U23 Việt Nam vs U23 Malaysia tại bán kết bóng đá nam SEA Games 31 ai mạnh hơn chính xác nhất.

Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Malaysia, 19h00 ngày 19/5: Chung kết vẫy gọi

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Malaysia, 19h00 ngày 19/5 thuộc bán kết bóng đá nam SEA Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Việt Nam vs U23 Malaysia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U23 Thái Lan vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 19/5: Tin ở Voi chiến

Nhận định U23 Thái Lan vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 19/5 giải Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Thái Lan vs U23 Indonesia chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20
11:00
Blacktown City FC U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Fiji cup
Rewa FC
12:00
Labasa FC
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager
Vendsyssel
19:00
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
19:00
Esbjerg
Australian cloth
Vòng 2
The Lakes
13:00
The Gap BPL
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata
19:00
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 10
Geylang United FC
16:30
Hougang United FC
Luxembourg National Division
Vòng 30
Swift Hesperange
21:00
Racing Union Luxemburg
Rodange 91
21:00
Hostert
UNA Strassen
21:00
CS Petange
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
21:00
F91 Dudelange
Hamm RM Benfica FC
21:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
Fola Esch
21:00
US Mondorf-les-Bains
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Spanish Bizkaia-Tercera Division
SD Beasain
17:00
UDC Txantrea KKE
UE Olot
17:00
Tenerife B
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Dudulluspor (nữ)
18:00
Kocaeli Bayan (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
18:00
Yabancilar (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
Sivasspor (nữ)
18:00
Kirecburnu (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
20:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
20:00
Muratpasa (nữ)
Besiktas (nữ)
21:00
Konak BEL. (nữ)
Belarus Womens Premier League
Vòng 8
ABFF U19 (nữ)
16:30
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Smorgon (nữ)
18:30
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:30
Dinamo Brest (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
Atletas Kaunas
17:00
FK Neptunas Klaipeda
Alytis Alytus Dainava
19:00
Babrungas
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dnepr Mogilev
19:00
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
21:00
Neman Grodno
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Georgia Primera Division
Vòng 15
FC Gagra
20:00
FC Sioni Bolnisi
FC Saburtalo Tbilisi
20:00
Dila Gori
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Forsbacka IK
19:00
Korsnas IF FK
Nosaby IF
19:00
Hogsby IK
Trosa Vagnhärad SK
19:00
IK Sleipner
Jarfalla
20:00
Sandvikens AIK FK
Hudiksvalls ABK
21:00
Ragsveds IF
BK Astrio
21:00
Eskilsminne IF
Asarums IF FK
21:00