Nhận định, soi kèo Hồng Kông vs Myanmar, 19h00 ngày 21/9: Điểm tựa sân nhà

Nhận định bóng đá Hồng Kông vs Myanmar hôm nay 19h00 ngày 21/9, Giao hữu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Hồng Kông vs Myanmar chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định bóng đá Hồng Kông vs Myanmar

Vào chiều tối nay, Hồng Kông sẽ có màn giao hữu với Myanmar trong dịp FIFA Days. Thi đấu 7 trận trong năm 2022, Hong Kong thắng được 2 trận. Nhưng cả 2 thắng lợi đó đều mang ý nghĩ cực lớn cho đội bóng Đông Á khi nó giúp họ vượt qua vòng loại cúp Châu Á để góp mặt ở ngày hội lớn nhất châu lục 2023. Đây rõ ràng là bước tiến cực lớn với bóng đá Hong Kong và họ tự tin có thể thi đấu sòng phẳng với những đối thủ đến từ Đông Nam Á.

Nhận định, soi kèo Hồng Kông vs Myanmar, 19h00 ngày 21/9: Điểm tựa sân nhà - Ảnh 1

4 trận đã đấu trong năm 2022, Myanmar để thua cả 4 trận. 3 trận thất bại liên tiếp ở vòng loại cúp Châu Á với thất bại 2-6 trước Singapore ở trận đấu gần nhất. Tính rộng hơn, bóng đá Myanmar đang trên đà lao dốc với 12 thất bại ở 13 trận gần nhất trên mọi đấu trường.

Soi kèo Hồng Kông vs Myanmar

Soi kèo châu Á Hồng Kông vs Myanmar

Các nhà cái Châu Á đang để kèo Hồng Kông chấp 1/2 vì dù sao đội bóng này cũng lọt vào đến VCK Asian Cup. Hơn thế Hồng Kông có lợi thế khi được thi đấu trên sân nhà, trong khi Myanmar đang không có được tâm lý thi đấu tốt.

Lựa chọn: Hồng Kông -1/2

Soi kèo tài xỉu Hồng Kông vs Myanmar

3/4 trận đấu gần đây của Hồng Kông đều có nhiều hơn 2 bàn thắng được ghi. 3/4 trận đấu vừa qua của Myanmar cũng có hơn 2 bàn/trận. Chưa kể, với tính chất của một trận giao hữu, các đội bóng sẽ nhập cuộc với tâm lý cởi mở.

Lựa chọn: Tài 2 1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Hồng Kông vs Myanmar

Với ưu thế sân nhà và tâm lý thoải mái của một trận giao hữu vô thưởng vô phạt, Hồng Kông không có lý do gì phải e ngại trong kèo đấu này. Họ nhiều khả năng sẽ nhập cuộc với ý định đánh phủ đầu để tìm kiếm bàn thắng và lợi thế càng sớm càng tốt.

Lựa chọn: Hồng Kông -1/4

Phong độ, lịch sử đối đầu Hồng Kông vs Myanmar

Nhận định, soi kèo Hồng Kông vs Myanmar, 19h00 ngày 21/9: Điểm tựa sân nhà - Ảnh 4
Nhận định, soi kèo Hồng Kông vs Myanmar, 19h00 ngày 21/9: Điểm tựa sân nhà - Ảnh 3
Nhận định, soi kèo Hồng Kông vs Myanmar, 19h00 ngày 21/9: Điểm tựa sân nhà - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ TỈ SỐ: Hồng Kông 3-1 Myanmar

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, soi kèo V-Varen Nagasaki vs Tochigi, 17h00 ngày 21/9: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định bóng đá V-Varen Nagasaki vs Tochigi hôm nay 17h00 ngày 21/9, giải hạng 2 Nhật Bản 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái V-Varen Nagasaki vs Tochigi chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Shaanxi Changan vs Xinjiang Tianshan, 14h30 ngày 21/9: Tưởng dễ mà khó

Nhận định bóng đá Shaanxi Changan vs Xinjiang Tianshan hôm nay 14h30 ngày 21/9, giải hạng nhất Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Shaanxi Changan vs Xinjiang Tianshan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Scotland vs Ukraine, 01h45 ngày 22/9: Món nợ khó đòi

Nhận định bóng đá Scotland vs Ukraine hôm nay 01h45 ngày 22/9, giải UEFA Nations League 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Scotland vs Ukraine chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Selangor II vs Johor Darul Ta’zim II, 20h00 ngày 30/9: Chưa thoát khủng hoảng

Nhận định bóng đá Selangor II vs Johor Darul Ta’zim II hôm nay 20h00 ngày 30/9, Hạng 2 Malaysia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Selangor II vs Johor Darul Ta’zim II chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Changchun Yatai vs Shenzhen, 16h30 ngày 30/9: Thành bại tại hàng thủ

Nhận định bóng đá Changchun Yatai vs Shenzhen hôm nay 16h30 ngày 30/9, VĐQG Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Changchun Yatai vs Shenzhen chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán Racing Club vs Rosario Central, 7h30 ngày 1/10: Miệt mài bám đuổi

Nhận định bóng đá Racing Club vs Rosario Central, 7h30 ngày 1/10 giải VĐQG Argentina. Dự đoán, soi kèo nhà cái Racing Club vs Rosario Central chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Toronto vs Inter Miami, 06h30 ngày 1/10: Thất vọng chủ nhà

Nhận định bóng đá Toronto vs Inter Miami hôm nay 06h30 ngày 1/10, giải nhà nghề Mỹ 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Toronto vs Inter Miami chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Bali vs Persikabo, 20h30 ngày 30/9: Trở lại mạch thắng

Nhận định bóng đá Bali vs Persikabo, 20h30 ngày 30/9, giải VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Bali vs Persikabo chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Juárez vs UNAM Pumas, 9h00 ngày 1/10: Cơ hội mong manh

Nhận định bóng đá Juárez vs UNAM Pumas, 9h00 ngày 1/10, giải VĐQG Mexico. Dự đoán, soi kèo nhà cái Juárez vs UNAM Pumas chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Hull City vs Luton Town, 02h00 ngày 1/10: Thất vọng hàng thủ

Nhận định bóng đá Hull City vs Luton Town hôm nay 02h00 ngày 1/10, giải hạng nhất Anh 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Hull City vs Luton Town chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Porto vs Braga, 3h15 ngày 1/10: Khách lấn chủ

Nhận định bóng đá Porto vs Braga, 3h15 ngày 1/10 giải VĐQG Bồ Đào nha. Dự đoán, soi kèo nhà cái Porto vs Braga chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Sporting Lisbon vs Vicente, 01h00 ngày 1/10: Mồi ngon khó bỏ

Nhận định bóng đá Sporting Lisbon vs Vicente hôm nay 01h00 ngày 1/10, giải VĐQG Bồ Đào Nha 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Sporting Lisbon vs Vicente chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo TP.HCM vs Sài Gòn, 19h15 ngày 30/09: Trận cầu 6 điểm

Nhận định bóng đá TP.HCM vs Sài Gòn hôm nay 19h15 ngày 30/09, V.League 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái TP.HCM vs Sài Gòn chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

V-League
Vòng 17
Thanh Hóa FC
17:00
Bình Định
Nam Định FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Sông Lam Nghệ An
18:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Becamex Bình Dương
Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Arsenal
18:30
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
21:00
Chelsea
Fulham
21:00
Newcastle United
Bournemouth AFC
21:00
Brentford
Southampton
21:00
Everton
Liverpool
21:00
Brighton Hove Albion
West Ham United
23:30
Wolves
La Liga
Vòng 7
Cadiz
19:00
Villarreal
Getafe
21:15
Valladolid
Sevilla
23:30
Atletico Madrid
Mallorca
02:00
Barca
Serie A
Vòng 8
Napoli
20:00
Torino
Inter Milan
22:59
AS Roma
Empoli
01:45
AC Milan
Bundesliga
Vòng 8
RB Leipzig
20:30
VfL Bochum
Eintracht Frankfurt
20:30
Union Berlin
SC Freiburg
20:30
FSV Mainz 05
FC Koln
20:30
Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg
20:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 9
Strasbourg
22:00
Rennes
PSG
02:00
Nice
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
Incheon United
14:30
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Pohang Steelers
Jeju United
12:00
Gangwon FC
J-League 1
Vòng 31
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashima Antlers
13:00
FC Tokyo
Sagan Tosu
13:00
Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce
13:00
Urawa Red Diamonds
Nagoya Grampus
14:00
Yokohama Marinos
Gamba Osaka
14:00
Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo
14:00
Kawasaki Frontale
Cúp FA
Qual.3
Congleton Town
18:30
AFC Fylde
Anstey Nomads
20:00
Shefford Town Campton
Cheshunt
21:00
Kidderminster Harriers
Hornchurch
21:00
Braintree Town
St Ives Town
21:00
Chasetown
Hampton Richmond Borough
21:00
Paulton Rovers
Alvechurch
21:00
Nuneaton Borough
Chester FC
21:00
Hanley Town
Hyde F.C.
21:00
Darlington
Stocksbridge Park Steels
21:00
Ashington
Chorley FC
21:00
Blyth Spartans
Kings Lynn
21:00
Kettering Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough Town
Bamber Bridge
21:00
Buxton FC
Coalville
21:00
Sudbury
Metropolitan Police
21:00
Chippenham Town
Banbury United
21:00
Berkhamsted Town
Basford Utd
21:00
Boston United
Taunton Town
21:00
Walton Hersham
Three Bridges
21:00
Hereford United
Dulwich Hamlet
21:00
Folkestone
Oxford City
21:00
Plymouth Parkway
Weston Super Mare
21:00
Helston Athletic
Bath City
21:00
Sevenoaks Town
Gainsborough Trinity
21:00
Worksop Town
Peterborough Sports
21:00
Hemel Hempstead Town
Weymouth
21:00
Welling United
Beckenham Town
21:00
Binfield
Gloucester City
21:00
Merthyr Town
Romford
21:00
Chelmsford City
Worthing
21:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
21:00
Biggleswade Town
Hanwell Town
21:00
Ebbsfleet United
Scarborough
21:00
Curzon Ashton FC
Yate Town
21:00
Bracknell Town
Carshalton Athletic FC
21:00
Havant Waterlooville
Hendon
21:00
Herne Bay
South Shields
21:00
Marske United
Clitheroe
21:00
Bury AFC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Rotherham United
21:00
Wigan Athletic
Coventry City
21:00
Middlesbrough
Reading
21:00
Huddersfield Town
Sunderland A.F.C
21:00
Preston North End
Sheffield United
21:00
Birmingham City
Cardiff City
21:00
Burnley
West Brom
21:00
Swansea City
Blackpool
21:00
Norwich City
Bristol City
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackburn Rovers
21:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Atletico San Luis
05:00
Tigres UANL
Monterrey
05:05
Pachuca
Atlas
07:05
Necaxa
CDSyC Cruz Azul
09:05
Chivas Guadalajara
Hà Lan
Vòng 8
SC Cambuur
21:30
PSV Eindhoven
Groningen
23:45
AZ Alkmaar
AFC Ajax
01:00
Go Ahead Eagles
FC Twente Enschede
02:00
Vitesse Arnhem
VĐQG Brazil
Vòng 29
Ceara
01:00
America MG
Internacional RS
01:00
Santos
Atletico Mineiro
01:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Juventude
Flamengo
05:00
Bragantino
Avai FC SC
05:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
05:00
Fortaleza
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Cuiaba
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Vizela
21:30
Portimonense
GD Chaves
00:00
Estoril
Vitoria Guimaraes
02:30
Benfica
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Malmo FF
20:00
Hammarby
Degerfors IF
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 9
Heart of Midlothian
18:30
Glasgow Rangers
Saint Mirren
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Johnstone
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
Celtic FC
21:00
Motherwell
Ross County
21:00
Hibernian
Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel
22:59
St. Gallen
Grasshopper
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Kasimpasa
18:30
Gazisehir Gaziantep
Ankaragucu
21:00
Istanbul BB
Kayserispor
21:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
00:00
Galatasaray
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Phú Thọ
16:00
Huế FC
Ba Lan
Vòng 11
Gornik Zabrze
20:00
Zaglebie Lubin
Lech Poznan
22:30
Legia Warszawa
Pogon Szczecin
01:30
Lechia Gdansk
Na Uy
Vòng 24
Tromso IL
21:00
Molde
Valerenga
22:59
Stromsgodset
Lillestrom
22:59
Bodo Glimt
Nga
Vòng 11
Gazovik Orenburg
18:00
FK Sochi
Khimki
20:30
CSKA Moscow
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Dukla Banska Bystrica
22:59
Michalovce
Tatran LM
22:59
Dunajska Streda
MSK Zilina
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Oud Heverlee
21:00
Saint Gilloise
Oostende
23:15
Racing Genk
Westerlo
23:15
Zulte-Waregem
Club Brugge
01:45
Mechelen
VĐQG Croatia
Vòng 11
ZNK Osijek
21:55
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
00:30
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 7
Parma
19:00
Frosinone
Spal
19:00
Genoa
Modena
19:00
Reggina
Bari
19:00
Brescia
Cagliari
19:00
Venezia
Palermo
19:00
SudTirol
Cittadella
19:00
Ternana
Perugia
21:15
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Mirandes
21:15
Las Palmas
Racing Santander
21:15
Malaga
Andorra CF
23:30
Levante
Villarreal B
02:00
Burgos CF
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Saint Etienne
20:00
Grenoble
Rodez Aveyron
00:00
Amiens
Caen
00:00
Quevilly
Metz
00:00
Pau FC
Dijon
00:00
Le Havre
Annecy
00:00
Bastia
Chamois Niortais
00:00
Guingamp
Valenciennes
00:00
Sochaux
Nimes
00:00
Paris FC
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Fortuna Dusseldorf
18:00
Arminia Bielefeld
Greuther Furth
18:00
SV Sandhausen
Holstein Kiel
18:00
Hansa Rostock
St. Pauli
01:30
Heidenheimer
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
14:00
Machida Zelvia
FC Ryukyu
16:30
Yokohama FC
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
Roasso Kumamoto
11:00
Blaublitz Akita
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Ireland
Vòng 31
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Slovenia
Vòng 11
Domzale
20:00
NK Mura 05
NK Olimpija Ljubljana
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Mioveni
22:59
Universitatea Craiova
CFR Cluj
01:30
Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
Huachipato
22:00
CSD Antofagasta
Palestino
01:00
Everton CD
Curico Unido
06:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia
17:45
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Central Cordoba SDE
22:59
Sarmiento Junin
CA Platense
22:59
Defensa Y Justicia
San Lorenzo
01:30
CA Huracan
Banfield
04:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Arsenal de Sarandi
06:30
Independiente
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Skra Czestochowa
20:00
GKS Katowice
Stal Rzeszow
22:30
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
01:00
GKS Tychy
Hạng 2 Nga
Vòng 14
Avangard
17:00
FK Sakhalinets
Luki Energiya
18:00
Rodina Moskva III
Stavropolye-2009
19:00
FK Biolog
Legion Dynamo
19:00
Alania-d Vladikavkaz
SKA Rostov
19:00
Rotor Volgograd
Druzhba Maykop
20:00
Mashuk-KMV
Torpedo Vladimir
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
Chertanovo Moscow
21:00
FC Tver
Tyumen
21:00
FK Ural-2
Chernomorets Novorossiysk
21:00
FK Kuban Kholding
FK Zenit Izhevsk
21:00
FK Khimik-Avgust
SY Sakhalinsk
11:00
Kvant Obninsk
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Sharjah
20:15
Khor Fakkan
Banni Yas
20:15
Al-Jazira(UAE)
Dabba Al-Fujairah
22:59
Ajman
Al Nasr Dubai
22:59
Al-Wasl
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Seoul E-Land FC
14:00
Bucheon FC 1995
FC Anyang
16:30
Ansan Greeners FC
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Harrogate Town
19:00
Bradford City
Salford City
21:00
Grimsby Town
Stockport County
21:00
Walsall
AFC Wimbledon
21:00
Colchester United
Gillingham
21:00
Sutton United
Swindon Town
21:00
Northampton Town
Crawley Town
21:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
21:00
Newport County
Tranmere Rovers
21:00
Barrow
Carlisle United
21:00
Crewe Alexandra
Rochdale
21:00
Doncaster Rovers
Hạng 3 Đức
Vòng 10
VfL Osnabruck
19:00
SV Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
TSV 1860 Munchen
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
SV Elversberg
19:00
SC Verl
Saarbrucken
19:00
SC Freiburg (Youth)
SpVgg Bayreuth
19:00
Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Monagas SC
04:00
Deportivo Metropolitano
Carabobo FC
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Scotland
Vòng 9
Hamilton Academical
21:00
Dundee
Ayr United
21:00
Inverness
Partick Thistle
21:00
Greenock Morton
Cove Rangers
21:00
Arbroath
Queen's Park
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Pendikspor
17:30
Goztepe
Sakaryaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Altay Spor Kulubu
22:59
Eyupspor
Caykur Rizespor
22:59
Bodrumspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Orebro Syrianska IF
18:00
BK Forward
Vanersborgs IF
18:00
GAIS
Tvaakers IF
18:00
BK Olympic
Sollentuna United
18:00
Taby
Lindome GIF
21:00
IFK Malmo FK
Hammarby TFF
21:00
Gefle IF
Umea FC
21:00
Sandvikens IF
Haninge
21:00
FC Stockholm Internazionale
Angelholms FF
21:00
Atvidabergs
Lunds BK
21:00
Oskarshamns AIK
Ljungskile
21:00
Torns IF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
AFC Progresul Spartac Bucuresti
15:00
Unirea Dej
Unirea Constanta
15:00
Gloria Buzau
ACS Dumbravita
15:00
Ripensia Timisoara
Dinamo Bucuresti
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Politehnica Iasi
15:00
FC Maramures Baia Mare
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Slask Wroclaw II
18:00
Znicz Pruszkow
Olimpia Elblag
19:30
Kotwica Kolobrzeg
Pogon Siedlce
20:00
Wisla Pulawy
OKS Stomil Olsztyn
20:00
Lech II Poznan
Motor Lublin
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Gornik Polkowice
22:59
Radunia Stezyca
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Real Succes
20:00
Victoria Bardar
CF Sparta Selemet
20:00
Olimp Comrat
Flacara Falesti
20:00
FC Sheriff B
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
NK Primorje
20:30
Krka
NK Bilje
20:30
Krsko Posavlje
Roltek Dob
20:30
MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar
20:30
NK Nafta
Malaysia
Vòng 19
Johor Darul Takzim
19:15
Negeri Sembilan
Sarawak United
19:15
Pahang
Kedah
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
Melaka
Terengganu
20:00
Sabah
Albania Division 2
Vòng
Beselidhja Lezhe
21:00
Terbuni Puke
Burreli
21:00
KF Oriku
Flamurtari
21:00
Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi
21:00
Turbina Cerrik
Luzi 2008
21:00
Skenderbeu Korca
Tomori berat
21:00
KS Dinamo Tirana
Apolonia Fier
21:00
Lushnja KS
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Sozopol
22:00
Botev Plovdiv II
Strumska Slava
22:00
Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Etar
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dobrudzha
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Namungo FC
20:00
KMC FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Pusamania Borneo FC
15:30
Madura United
Dewa United FC
16:00
Cilegon United
Cilegon United
16:00
Dewa United FC
Arema Malang
20:00
Persebaya Surabaya
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
FK Kaspyi Aktau
17:00
FK Aksu
FK Taraz
17:00
Maktaaral
Ordabasy
17:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
HFX Wanderers FC
01:00
Atletico Ottawa
Forge FC
04:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 15
Leamington
21:00
AFC Telford United
Southport FC
21:00
Bradford Park Avenue
Latvia Division 2
Vòng 20
Riga FC II
18:00
Salaspils
Valmieras FK II
20:00
Olaine
Rezekne/BJSS
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 8
Bijelo Brdo
20:30
HNK Cibalia
NK Dubrava Zagreb
20:30