Nhận định, dự đoán Ulsan Hyundai vs Guangzhou, 16h00 ngày 21/4: Chờ mưa bàn thắng

Nguyên Khang

Thứ năm, 21/04/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Ulsan Hyundai vs Guangzhou, 16h00 ngày 21/4 thuộc cúp C1 châu Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ulsan Hyundai vs Guangzhou chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Ulsan Hyundai vs Guangzhou

Sau 2 lượt trận mở màn bảng I cúp C1 châu Á 2022, Ulsan Hyundai mới chỉ giành 1 điểm, hiện đang đứng thứ 3, sau Johor Darul Tazim (6 điểm) và Kawasaki Frontale (4 điểm). Ở trận đấu thuộc lượt trận thứ 3 chiều nay, đội bóng của Hàn Quốc chỉ phải gặp Guangzhou, đối thủ đang đứng cuối bảng với 2 trận ra quân toàn thua.

Nhận định, dự đoán Ulsan Hyundai vs Guangzhou, 16h00 ngày 21/4: Chờ mưa bàn thắng - Ảnh 2

Đây là cơ hội tốt để Ulsan Hyundai giành chiến thắng đầu tiên bởi Guangzhou chỉ cử đội trẻ dự cúp C1 châu Âu mùa này. Không khó hiểu khi ở 2 lượt mở màn, đội bóng của Trung Quốc đều thua, thậm chí để lọt lưới 13 bàn. Với đẳng cấp quá chênh lệch, không loại trừ khả năng Guangzhou sẽ phải nhận thêm 1 thất bại nặng nề nữa.

Soi kèo Ulsan Hyundai vs Guangzhou

Trên sàn giao dịch, Ulsan Hyundai được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:6 3/4. Kèo chấp này đã cho thấy trình độ rất khác biệt của 2 đội, nhất là khi Guangzhou chỉ cử đội trẻ dự cúp C1 châu Á mùa này. Thất bại nặng nề là điều khó tránh khỏi với Guangzhou bởi ở 2 trận ra quân, họ đã để lọt lưới 13 bàn và không thể ghi bàn.

Ở 2 trận đấu này, Guangzhou đều để thua tỷ lệ châu Á. Đây là cơ hội tốt để Ulsan Hyundai giải tỏa áp lực sau 2 trận ra quân không thành công như kì vọng. Không chỉ vượt trội về đẳng cấp, đội bóng của Hàn Quốc còn thể hiện phong độ tốt theo tỷ lệ châu Á. Cụ thể, ở 11 trận gần nhất trên mọi đấu trường, họ đã thắng 9 trận theo handicap.

Lựa chọn: Ulsan Hyundai - 6 3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Ulsan Hyundai vs Guangzhou

Do cử đội trẻ tham dự cúp C1 châu Á mùa này nên Guangzhou đã để lọt lưới 13 bàn ở 2 trận ra quân, trong đó có 8 bàn thua trong hiệp 1. Trước hàng thủ như vậy, Ulsan Hyundai xứng đáng được tin tưởng trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Ulsan Hyundai - 3

Phong độ, thành tích đối đầu của Ulsan Hyundai vs Guangzhou

Nhận định, dự đoán Ulsan Hyundai vs Guangzhou, 16h00 ngày 21/4: Chờ mưa bàn thắng - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Ulsan Hyundai vs Guangzhou

Ulsan Hyundai: Hyeon-Woo Jo; Myung-Jae Lee, Young-Gwon Kim, Jong-Eun Lim, Tae-Hwan Kim; Yong-Woo Park, Chung-Yong Lee; Vako, Jun Amano, Il-Lok Yun; Leonardo.

Guangzhou: Lipan He; Tianqing Wang, Jiahao Peng, Yifan Feng, Ruiwei Fan; Zhengfend Chen, Runbiao Ye, Tianshi Su, Xin Yang, Jiahao Li; Kaizhou Huang.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Ulsan Hyundai 8-0 Guangzhou

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Shandong Taishan vs Lion City, 18h00 ngày 21/4: Không có cửa bật

Nhận định Shandong Taishan vs Lion City, 18h00 ngày 21/4, giải Cup C1 châu Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shandong Taishan vs Lion City chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Melbourne City vs Jeonnam Dragons, 21h00 ngày 21/4: Không có bất ngờ

Nhận định Melbourne City vs Jeonnam Dragons, 21h00 ngày 21/4 thuộc AFC Champions League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Melbourne City vs Jeonnam Dragons chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kawasaki Frontale vs Johor Darul Ta’zim, 21h00 ngày 21/4: Khó có địa chấn

Nhận định Kawasaki Frontale vs Johor Darul Ta’zim, 21h00 ngày 21/4 giải Cup C1 châu Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kawasaki Frontale vs Johor Darul Ta’zim chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Flamengo vs Sporting Cristal, 7h30 ngày 25/5: Đi dễ khó về

Nhận định Flamengo vs Sporting Cristal, 7h30 ngày 25/5 thuộc Copa Libertadores. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Flamengo vs Sporting Cristal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dhofar vs Al Arabi, 22h00 ngày 24/5: Thành bại tại hàng thủ

Nhận định Dhofar vs Al Arabi, 22h00 ngày 24/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dhofar vs Al Arabi chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Al Riffa vs Shabab Al Khaleel, 2h00 ngày 25/5: Công cường đấu thủ lởm

Nhận định Al Riffa vs Shabab Al Khaleel, 2h00 ngày 25/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Al Riffa vs Shabab Al Khaleel chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Jableh vs Kuwait SC, 2h00 ngày 25/5: Khác biệt ở hàng công

Nhận định Jableh vs Kuwait SC, 2h00 ngày 25/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jableh vs Kuwait SC chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Maziya vs Mohun Bagan, 22h00 ngày 24/5: Chênh lệch đẳng cấp

Nhận định Maziya vs Mohun Bagan, 22h00 ngày 24/5 thuộc AFC Cup 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Maziya vs Mohun Bagan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5 thuộc VĐQG Uruguay. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Montevideo vs Plaza Colonia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sundsvall vs Mjällby, 0h00 ngày 24/5: Chủ nhà khủng hoảng

Nhận định Sundsvall vs Mjällby, 0h00 ngày 24/5 thuộc VĐQG Thụy Điển. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sundsvall vs Mjällby chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ, 21h30 ngày 23/5: Quyết đấu vì 3 điểm

Nhận định U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ, 21h30 ngày 23/5 thuộc U17 châu Âu. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cuenca vs Orense, 7h00 ngày 24/5: Ám ảnh sân khách

Nhận định Cuenca vs Orense, 7h00 ngày 24/5, giải VĐQG Ecuador. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cuenca vs Orense chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia, 21h30 ngày 23/5: Cái kết hoàn hảo

Nhận định U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia, 21h30 ngày 23/5 thuộc giải U17 châu Âu 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
Faroe Islands Division 1
Vòng
KI Klaksvik II
02:45
NSI Runavik II
England Conference
Vòng
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Iceland 4 Deild
Vòng
KFB
03:00
Isbjörninn
Stokkseyri
03:00
KFK Kopavogur
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Chile Primera B
Vòng 16
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá