Nhận định, dự đoán U23 Saudi Arabia vs U23 Nhật Bản, 23h00 ngày 29/3: Hàng thủ lên ngôi

Nguyên Khang

Thứ ba, 29/03/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định U23 Saudi Arabia vs U23 Nhật Bản, 23h00 ngày 29/3 thuộc giải giao hữu Dubai Cup 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Saudi Arabia vs U23 Nhật Bản chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định U23 Saudi Arabia vs U23 Nhật Bản

Đây là trận đấu thuộc vòng 3 giải giao hữu Dubai Cup 2022, giải đấu diễn ra tại UAE. Sau 2 vòng đấu đầu tiên, U23 Nhật Bản và U23 Saudi Arabia đều ca khúc khải hoàn nên gặp nhau ở trận chung kết tranh chức vô địch. Màn so tài này được đánh giá khá cân bằng bởi trên thực tế, cả 2 đội đều không triệu tập lực lượng mạnh nhất tham dự giải đấu này.

Nhận định, dự đoán U23 Saudi Arabia vs U23 Nhật Bản, 23h00 ngày 29/3: Hàng thủ lên ngôi - Ảnh 1

Xét đẳng cấp châu lục, U23 Nhật Bản được đánh giá nhỉnh hơn. Qua 2 trận đấu, đội bóng xứ sở mặt trời mọc vẫn chưa để thủng lưới. Họ lần lượt vượt qua U23 Croatia và U23 Qatar. Chất thép của hàng thủ là chìa khóa để U23 Nhật Bản tin tưởng chiến thắng ở trận quyết định đêm nay.

Soi kèo U23 Saudi Arabia vs U23 Nhật Bản

Tỷ lệ châu Á chưa được niêm yết trên sàn giao dịch nhưng theo đánh giá của giới chuyên môn, U23 Nhật Bản sẽ được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 1/4:0. Kèo chấp không quá chênh lệch nhưng đủ thể hiện vị thế của đội bóng xứ sở mặt trời mọc. Đáng chú ý, qua 2 trận đấu, U23 Nhật Bản chưa để thủng lưới.  Họ đã ghi 3 bàn và đều thắng kèo châu Á.

Nhìn xa hơn, ở 4 trận gần nhất xuất hiện tỷ lệ 1/4:0, U23 Nhật Bản đã có 3 trận mang về niềm vui cho giới đầu tư châu Á. Về phần mình, U23 Saudi Arabia cũng thắng cả 2 trận ở Dubai Cup 2022. Tuy nhiên, 2 chiến thắng của đội bóng này không được đánh giá quá cao. Trước đối thủ sở hữu hàng phòng ngự chặt chẽ như U23 Nhật Bản, U23 Saudi Arabia hoàn toàn có thể dính bẫy phản công và nhận thất bại chung cuộc.

Lựa chọn: U23 Nhật Bản

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 U23 Saudi Arabia vs U23 Nhật Bản

Ở 2 trận đã đấu tại Dubai Cup 2022, U23 Nhật Bản đều không thể ghi bàn trong hiệp 1. Thói quen nhập cuộc chậm khiến đội bóng xứ sở mặt trời mọc không đáng tin trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: U23 Saudi Arabia

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: U23 Saudi Arabia 0-1 U23 Nhật Bản

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Saudi Arabia vs Úc, 01h00 ngày 30/3: Quyết tranh ngôi đầu

Nhận định Saudi Arabia vs Úc, 01h00 ngày 30/3 thuộc vòng loại thứ 3 World Cup 2022 khu vực châu Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Saudi Arabia vs Úc chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Anh vs Bờ Biển Ngà, 1h45 ngày 30/3: Khó nhằn

Nhận định Anh vs Bờ Biển Ngà, 1h45 ngày 30/3 thuộc Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Anh vs Bờ Biển Ngà chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Thổ Nhĩ Kỳ vs Italia, 01h45 ngày 30/3: Khoảng lặng sau bão

Nhận định Thổ Nhĩ Kỳ vs Italia, 01h45 ngày 30/3 thuộc giao hữu quốc tế 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Thổ Nhĩ Kỳ vs Italia chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Flamengo vs Sporting Cristal, 7h30 ngày 25/5: Đi dễ khó về

Nhận định Flamengo vs Sporting Cristal, 7h30 ngày 25/5 thuộc Copa Libertadores. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Flamengo vs Sporting Cristal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dhofar vs Al Arabi, 22h00 ngày 24/5: Thành bại tại hàng thủ

Nhận định Dhofar vs Al Arabi, 22h00 ngày 24/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dhofar vs Al Arabi chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Al Riffa vs Shabab Al Khaleel, 2h00 ngày 25/5: Công cường đấu thủ lởm

Nhận định Al Riffa vs Shabab Al Khaleel, 2h00 ngày 25/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Al Riffa vs Shabab Al Khaleel chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Jableh vs Kuwait SC, 2h00 ngày 25/5: Khác biệt ở hàng công

Nhận định Jableh vs Kuwait SC, 2h00 ngày 25/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jableh vs Kuwait SC chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Maziya vs Mohun Bagan, 22h00 ngày 24/5: Chênh lệch đẳng cấp

Nhận định Maziya vs Mohun Bagan, 22h00 ngày 24/5 thuộc AFC Cup 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Maziya vs Mohun Bagan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5 thuộc VĐQG Uruguay. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Montevideo vs Plaza Colonia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sundsvall vs Mjällby, 0h00 ngày 24/5: Chủ nhà khủng hoảng

Nhận định Sundsvall vs Mjällby, 0h00 ngày 24/5 thuộc VĐQG Thụy Điển. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sundsvall vs Mjällby chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ, 21h30 ngày 23/5: Quyết đấu vì 3 điểm

Nhận định U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ, 21h30 ngày 23/5 thuộc U17 châu Âu. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cuenca vs Orense, 7h00 ngày 24/5: Ám ảnh sân khách

Nhận định Cuenca vs Orense, 7h00 ngày 24/5, giải VĐQG Ecuador. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cuenca vs Orense chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia, 21h30 ngày 23/5: Cái kết hoàn hảo

Nhận định U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia, 21h30 ngày 23/5 thuộc giải U17 châu Âu 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
VĐQG Ireland
Vòng 17
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
Egyptian Scores Cup
Semi Final
Zamalek
02:00
Aswan
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
Faroe Islands Division 1
Vòng
KI Klaksvik II
02:45
NSI Runavik II
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Iceland 4 Deild
Vòng
KFB
03:00
Isbjörninn
Stokkseyri
03:00
KFK Kopavogur
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Brazil Campeonato U20 Women
Ferroviaria SP U20 (nữ)
02:00
SC Internacional U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Bisha FC
02:00
Al-Draih
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
USFAS Bamako
02:00
Real Bamako
Argentina Regional League
Penarol de San Juan Reserves
02:00
Union Villa Krause
Chile Primera B
Vòng 16
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá