Nhận định, dự đoán U21 Đan Mạch vs U21 Scotland, 23h00 ngày 10/6: Khác biệt ở động lực

Tam Hoa

Thứ năm, 09/06/2022 21:58 (GMT+7)

Nhận định U21 Đan Mạch vs U21 Scotland, 23h00 ngày 10/6 thuộc Vòng loại U21 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U21 Đan Mạch vs U21 Scotland chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định U21 Đan Mạch vs U21 Scotland

U21 Đan Mạch chỉ cần giành thêm 1 điểm trong 2 trận còn lại là đủ điều kiện vào vòng tiếp theo. Còn U21 Scotland đã hết cơ hội đi tiếp nên chỉ thi đấu vì thủ tục. Đó là cơ hội để U21 Đan Mạch giành chiến thắng. Bên cạnh yếu tố mục tiêu, U21 Đan Mạch cũng được đánh giá cao hơn hẳn về trình độ và lực lượng.

Nhận định, dự đoán U21 Đan Mạch vs U21 Scotland, 23h00 ngày 10/6: Khác biệt ở động lực - Ảnh 1

Phía đối diện, U21 Scotland thể hiện phong độ cực kỳ ngán ngẩm và đánh mất niềm tin trong mắt giới chuyên gia. Ở 4 trận gần nhất, U21 Scotland đều không biết thắng, trong đó có 3 trận không ghi bàn. Trong 2 lần gặp U21 Đan Mạch gần nhất, U21 Scotland đều ra về tay trắng.

Soi kèo U21 Đan Mạch vs U21 Scotland

Nhận định, dự đoán U21 Đan Mạch vs U21 Scotland, 23h00 ngày 10/6: Khác biệt ở động lực - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, U21 Đan Mạch được xếp cửa trên chấp 1 hòa. Đây là mốc tỉ lệ cao nhất trong lịch sử đối đầu giữa hai đội, qua đó cho thấy vị thế khác của U21 Đan Mạch trong lần tái ngộ này. Trước đội bóng đã hết động lực, U21 Đan Mạch đủ sức nghiền nát để khép lại vòng loại sớm 1 lượt đấu. Chưa kể, U21 Đan Mạch chỉ thua kèo châu Á ở 1/5 trận gần nhất.

Lựa chọn: U21 Đan Mạch -1

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 U21 Đan Mạch vs U21 Scotland

Với tính chất của một giải trẻ và do U21 Scotland đã hết động lực nên có thể kỳ vọng vào trận cầu cởi mở và nhiều bàn thắng.  5 trận gần đây của U21 Đan Mạch đều có tối thiểu 1 bàn trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Tài hiệp 1

Phong độ, thành tích đối đầu của U21 Đan Mạch vs U21 Scotland

Nhận định, dự đoán U21 Đan Mạch vs U21 Scotland, 23h00 ngày 10/6: Khác biệt ở động lực - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ: U21 Đan Mạch 3-0 U21 Scotland

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Moldova vs Latvia, 23h00 ngày 10/6: Cuộc chiến ngôi đầu

Nhận định Moldova vs Latvia, 23h00 ngày 10/6, giải Nations League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Moldova vs Latvia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Azerbaijan vs Slovakia, 23h00 ngày 10/6: Chủ nhà hiếu khách

Nhận định Azerbaijan vs Slovakia, 23h00 ngày 10/6 thuộc Nations League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Azerbaijan vs Slovakia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U21 Kosovo vs U21 Anh, 1h00 ngày 11/6: Khó có bất ngờ

Nhận định U21 Kosovo vs U21 Anh, 1h00 ngày 11/6 thuộc Vòng loại U21 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U21 Kosovo vs U21 Anh chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Luner vs Dortmund, 00h00 ngày 6/7: Châu chấu đá Voi

Nhận định Luner vs Dortmund, 00h00 ngày 6/7 thuộc giao hữu CLB. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Luner vs Dortmund chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Ludogorets vs Sutjeska, 0h45 ngày 6/7: Khởi đầu may mắn

Nhận định Ludogorets vs Sutjeska, 0h45 ngày 5/7, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ludogorets vs Sutjeska chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U19 Campuchia vs U19 Malaysia, 15h00 ngày 5/7: Tưởng dễ mà khó

Nhận định U19 Campuchia vs U19 Malaysia, 15h00 ngày 5/7 thuộc giải U19 Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Campuchia vs U19 Malaysia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán The New Saints vs Linfield, 1h00 ngày 6/7: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định The New Saints vs Linfield, 1h00 ngày 6/7, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo The New Saints vs Linfield, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Libertad vs Athletico/PR, 7h30 ngày 6/7: Khó tạo ngược dòng

Nhận định Libertad vs Athletico/PR, 7h30 ngày 6/7, giải Cup C1 Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Libertad vs Athletico/PR chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Lào vs Nữ Campuchia, 18h00 ngày 5/7: Ba điểm đầu tiên

Nhận định Nữ Lào vs Nữ Campuchia, 18h00 ngày 5/7, giải Nữ AFF Cup 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Lào vs Nữ Campuchia, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Seongnam vs Pohang Steelers, 17h00 ngày 5/7: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định Seongnam vs Pohang Steelers, 17h00 ngày 5/7 thuộc giải VĐQG Hàn Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seongnam vs Pohang Steelers chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Ulsan vs Gangwon, 17h30 ngày 5/7: Vượt qua khủng hoảng

Nhận định Ulsan vs Gangwon, 17h30 ngày 5/7, giải VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ulsan vs Gangwon chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Lech Poznań vs Qarabag, 1h00 ngày 6/7: Chủ nhà vượt khó

Nhận định Lech Poznań vs Qarabag, 1h00 ngày 6/7, giải Cup C1 Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Lech Poznań vs Qarabag chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Internacional vs Colo Colo, 7h30 ngày 6/7: Khó cho chủ nhà

Nhận định Internacional vs Colo Colo, 7h30 ngày 6/7 thuộc Siêu cúp Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Internacional vs Colo Colo chính xác nhất trên thethao.vn.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica (nữ)
06:00
Panama (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Atletico Mineiro
05:15
Club Sport Emelec
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Monarcas Morelia
05:00
Tlaxcala FC
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 18
Guayaquil SC
03:00
Chacaritas SC
Libertad FC
03:00
Olmedo Riobamba
Manta FC
03:00
SC Imbabura
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Varginha EC
05:00
Ipatinga
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Union Santa Fe
05:15
Nacional Montevideo
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Weston
05:00
Tampa Bay Rowdies B
Flint City Bucks
06:00
Oakland County FC
Pathfinder FC
06:00
West Mass Pioneers
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 14
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Chapecoense SC
05:00
Londrina PR
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Royal Pari FC
05:15
Independiente Petrolero
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Ecuador Cup
Delfin SC
04:00
Gualaceo SC
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá