Nhận định, dự đoán U16 Úc vs U16 Campuchia, 15h15 ngày 4/8: Trút giận thành công

Nhận định U16 Úc vs U16 Campuchia, 7h30 ngày 4/8 giải Cup Liên đoàn Bắc Trung Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U16 Úc vs U16 Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định U16 Úc vs U16 Campuchia

Được đánh giá là ứng cử viên số 1 cho chức vô địch U16 AFF Cup năm nay nhưng U16 Australia đã gây thất vọng khi để U16 Myanmar đánh bại với tỷ số 3-2. Nếu muốn giành vé đi tiếp, đội bóng xứ sở Kangaroo buộc phải thắng 2 trận còn lại trước U16 Campuchia và đặc biệt là U16 Malaysia trong lượt trận hạ màn.

Nhận định, dự đoán U16 Úc vs U16 Campuchia, 15h15 ngày 4/8: Trút giận thành công - Ảnh 2

Một chiến thắng tưng bừng trước U16 Campuchia là điều mà U16 Úc phải thực hiện trong ngày hôm nay bởi khả năng ngôi đầu bảng nhiều khả năng sẽ được định đoạt bởi chỉ số phụ. Đây là điều khả thi với đội bóng của xứ sở Kangaroo khi đối thủ của họ vừa để thua U16 Malaysia với tỷ số ba bàn không gỡ trong ngày ra quân.

Soi kèo U16 Úc vs U16 Campuchia

Tỷ lệ kèo châu Á U16 Úc vs U16 Campuchia mới nhất hôm nay

Tỷ lệ châu Á

Tổng số bàn thắng

Tỷ lệ châu Âu

0.87

0:3 1/2

0.87

4 1/2

0.87

0.88

1.06

11.00

25.00

Như mọi lần đụng độ gần đây U16 Úc được xếp làm kèo trên qua mức chấp 3 1/2 trái. Đây là tỷ lệ kèo vẫn có thể đầu tư được với  Những chú chuột túi bởi họ đang bị dồn vào thế chân tường. Bên cạnh đó, thành tích đối đầu cũng đang ủng hộ họ khi thắng kèo 3/4 lần đụng độ gần đây.

Lựa chọn: U16 Úc -3 1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 U16 Úc vs U16 Campuchia

U16 Úc nhập cuộc trận đấu một các khá chậm chạp khi mới chỉ thắng kèo hiệp 1 được vỏn vẹn 1 trận trong tổng số 4 trận gần đây. Nhưng cơ hội để đội bóng này cải thiện thành tích của mình là rất sáng trong ngày hôm nay. Đơn giản U16 Campuchia thua kèo hiệp 1 tới 7 trận liên tiếp gần đây. Với những con số thống kê này, nằm kèo hiệp 1 đội bóng xứ sở Chuột túi vẫn sẽ là sự lựa chọn an toàn cho người chơi châu Á.

Lựa chọn: U16 Úc -1 1/2

Phong độ, thành tích đối đầu của U16 Úc vs U16 Campuchia

Nhận định, dự đoán U16 Úc vs U16 Campuchia, 15h15 ngày 4/8: Trút giận thành công - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: U16 Úc 5-0 U16 Campuchia

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Seongnam vs Gimcheon Sangmu, 17h00 ngày 5/8: Tiếp đà hưng phấn

Nhận định Seongnam vs Gimcheon Sangmu, 17h00 ngày 5/8 thuộc giải VĐQG Hàn Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seongnam vs Gimcheon Sangmu chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Seoul vs Jeju, 17h30 ngày 5/8: Chủ nhà mất tín

Nhận định Seoul vs Jeju, 17h30 ngày 5/8 thuộc VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seoul vs Jeju chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hebei vs Rongcheng, 18h30 ngày 5/8: Thất vọng hàng thủ

Nhận định Hebei vs Rongcheng, 18h30 ngày 5/8 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hebei vs Rongcheng chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Tigres UANL vs Santos Laguna, 7h05 ngày 15/8: Cửa trên sáng nước

Nhận định Tigres UANL vs Santos Laguna, 7h05 ngày 15/8 thuộc VĐQG Mexico. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tigres UANL vs Santos Laguna chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Gamba Osaka vs Shimizu S-Pulse, 17h00 ngày 14/8: Chủ nhà mất giá

Nhận định Gamba Osaka vs Shimizu S-Pulse, 17h00 ngày 14/8 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Gamba Osaka vs Shimizu S-Pulse chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Qingdao Youth vs Beijing BSU, 15h00 ngày 14/8: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định Qingdao Youth vs Beijing BSU, 15h00 ngày 14/8 thuộc giải hạng nhất Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Qingdao Youth vs Beijing BSU chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Liaoning Shenyang vs Nantong Zhiyun, 15h00 ngày 14/8: Khó tạo địa chấn

Nhận định Liaoning Shenyang vs Nantong Zhiyun, 15h00 ngày 14/8, giải Hạng nhất Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liaoning Shenyang vs Nantong Zhiyun chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nashville vs Minnesota,8h00 ngày 15/8: Chưa dứt khủng hoảng

Nhận định Nashville vs Minnesota, 8h00 ngày 14/8, giải Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nashville vs Minnesota chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kashiwa Reysol vs Sanfrecce Hiroshima, 16h30 ngày 14/8: Chủ nhà sáng giá

Nhận định Kashiwa Reysol vs Sanfrecce Hiroshima, 16h30 ngày 14/8, giải VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kashiwa Reysol vs Sanfrecce Hiroshima chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Seattle Sounders vs Real Salt Lake, 09h00 ngày 15/8: Nối dài thất vọng

Nhận định Seattle Sounders vs Real Salt Lake, 09h00 ngày 15/8 thuộc giải nhà nghề Mỹ 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seattle Sounders vs Real Salt Lake chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sydney United 58 vs Western United, 11h00 ngày 14/8: Đẳng cấp lên tiếng

Nhận định Sydney United 58 vs Western United, 11h00 ngày 14/8 thuộc cúp QG Australia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sydney United 58 vs Western United chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Jeju vs Pohang Steelers, 17h00 ngày 14/8: Tiếp mạch thăng hoa

Nhận định Jeju vs Pohang Steelers, 17h00 ngày 14/8 giải VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jeju vs Pohang Steelers chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Lorient vs Lyon, 18h00 ngày 14/8: Đẳng cấp ông lớn

Nhận định Lorient vs Lyon, 18h00 ngày 14/8 thuộc Ligue 1. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Lorient vs Lyon chính xác nhất trên thethao.vn.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Liverpool
02:00
Crystal Palace
La Liga
Vòng 1
Almeria
03:00
Real Madrid
Athletic Bilbao
22:30
Mallorca
Getafe
00:30
Atletico Madrid
Betis
02:30
Elche
Serie A
Vòng 1
Verona
23:30
Napoli
Juventus
01:45
Sassuolo
Hàn Quốc
Vòng 28
Gangwon FC
16:00
Suwon City
Gimcheon Sangmu
17:00
FC Seoul
Trung Quốc
Vòng 13
Hebei FC
19:00
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
19:00
Changchun Yatai
VĐQG Mexico
Vòng 8
CDSyC Cruz Azul
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
Santos Laguna
VĐQG Brazil
Vòng 22
America MG
04:00
Santos
Internacional RS
05:00
Fluminense RJ
Giao hữu quốc tế
AC Milan (nữ)
03:00
NTV Beleza (nữ)
Aguilas CF
00:00
Lorca Deportiva FC
Bồ Đào Nha
Vòng 2
Vitoria Guimaraes
02:30
Estoril
Maritimo
21:30
GD Chaves
FC Arouca
00:00
Gil Vicente
Pacos de Ferreira
02:30
Portimonense
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Hacken
00:00
Mjallby AIF
IFK Goteborg
00:10
Hammarby
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Konyaspor
23:15
Istanbul BB
Kasimpasa
01:45
Fenerbahce
Ba Lan
Vòng 5
Korona Kielce
00:00
Warta Poznan
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Burgos CF
03:00
Malaga
Real Oviedo
22:30
Andorra CF
CD Lugo
00:30
Albacete
FC Cartagena
03:00
Ponferradina
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Mafra
00:00
Penafiel
Leixoes
02:30
Clube Desportivo Trofense
Hạng 2 Pháp
Vòng 3
Quevilly
01:45
Saint Etienne
VĐQG Ireland
Vòng 26
Shamrock Rovers
02:00
UC Dublin
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
MVV Maastricht
01:00
NAC Breda
Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
Dordrecht
FC Utrecht (Youth)
01:00
Heracles Almelo
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Olimpija Ljubljana
01:15
ND Gorica
VĐQG Romania
Vòng 5
FC Voluntari
21:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
23:30
Hermannstadt
Đan Mạch
Vòng 5
Aarhus AGF
00:00
Lyngby
VĐQG Chile
Vòng 22
Union La Calera
03:00
CSD Antofagasta
Curico Unido
03:00
Universidad de Chile
Coquimbo Unido
03:00
Cobresal
Colo Colo
04:30
Palestino
Nublense
07:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Lokomotiv Sofia
22:00
Lokomotiv Plovdiv
Botev Vratsa
00:30
Spartak Varna
VĐQG Argentina
Vòng 13
Argentinos juniors
04:00
Union Santa Fe
Estudiantes La Plata
04:00
Talleres Cordoba
Racing Club
06:30
Boca Juniors
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
Puszcza Niepolomice
20:00
LKS Nieciecza
Ruch Chorzow
22:59
Chojniczanka Chojnice
Hạng 2 Nga
Vòng 6
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Lipetsk
Rodina Moskva III
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Peresvet Podolsk
21:00
FK Ryazan
Khimik Dzerzhinsk
21:00
Dinamo Moscow B
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Nancy
23:30
Bourg Peronnas
Hạng 3 Đức
Vòng 4
MSV Duisburg
00:00
SC Freiburg (Youth)
VĐQG Venezuela
Vòng 24
CD Hermanos Colmenares
04:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Tachira
06:15
Carabobo FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Adanaspor
22:59
Tuzlaspor
Erzurum BB
01:00
Pendikspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
BK Olympic
00:00
IFK Malmo FK
Qviding FIF
00:30
FC Trollhattan
Hạng 2 Romania
Vòng 2
CSM Slatina
16:30
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
Metalac Gornji Milanovac
01:00
FK Vrsac
Bulgaria B PFG
Vòng 5
Litex Lovech
00:00
Ludogorets Razgrad II
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Ihefu SC
20:00
Ruvu Shooting
Namungo FC
22:59
Mtibwa Sugar
Indonesia Super League
Vòng 4
Cilegon United
18:15
PSM Makassar
Canadian Premier League
Vòng 8
York 9 FC
03:00
FC Edmonton
Myanmar Professional League
Vòng 8
Mahar United
15:30
Ispe FC
Serbia
Vòng 6
Radnicki 1923 Kragujevac
22:00
Cukaricki Stankom
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Los Angeles Galaxy II
07:00
New Mexico United
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Aveley
01:45
Billericay Town
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Zamalek
01:00
Ismaily
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Leeds United U23
19:00
Norwich City U23
Newcastle U23
01:00
Stoke City U23
Chelsea U23
01:00
Fulham U23
Sunderland U23
01:00
Aston Villa U23
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Atletico FC
03:00
Orsomarso
Valledupar FC
03:00
Tigres Zipaquira
Leones
07:35
Cucuta
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Jaguares de Cordoba
04:00
Deportivo Pereira
Aguilas Doradas
06:05
Millonarios
Deportivo Cali
08:10
Deportivo Pasto
Deportiva Once Caldas
03:15
Patriotas FC
La Equidad
05:20
America de Cali
Phần Lan
Vòng 18
HIFK
22:00
SJK Seinajoen
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Swansea City U21
20:00
Coventry U21
Charlton Athletic U21
20:00
Sheffield Utd U21
Reading U21
20:00
Burnley U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens U21
05:00
Brommapojkarna U21
GIF Sundsvall U21
05:00
Dalkurd FF U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Saint Louis Athletica (nữ)
05:00
Juarez FC (nữ)
Toluca (nữ)
05:00
Cruz Azul (nữ)
Pachuca (nữ)
07:00
Queretaro (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
09:00
Tigres (nữ)
Santos Laguna (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 10
Argentino de Quilmes
01:30
Ituzaingo
Latvian Higher League
Vòng 23
BFC Daugavpils
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 8
Angel City FC (nữ)
07:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
03:00
General VelAsquez
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
CD Junior Managua
04:00
Aguilas de Leon
Costa Rica 2.Liga
Vòng
Limon FC
04:00
Escorpiones Belen
FC Aserri
04:00
Santa Ana
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Tecnico Universitario
03:30
Guayaquil City
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Club Sport Emelec
Deportivo Cuenca
07:00
Delfin SC
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
18:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
21:00
Dinamo Minsk Reserves
USA USL League Two
Vòng
North Carolina Fusion U23
06:30
Knoxville troops
Lithuania - 2.Division
Vòng 18
Kazlu Ruda FK Silas
21:00
FK Minija
Qatar
Vòng 3
Al-Sailiya
21:25
Qatar SC
Al-Wakra
23:35
Umm Salal
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 17
Hoganas BK
00:00
Varbergs GIF FK
Primera Division de Honduras
Vòng 4
Olancho FC
04:00
CD Olimpia
CD Motagua
05:00
Marathon
Real Espana
06:00
CD Victoria
Belgian Cup
Vòng 3
Arquet
21:00
Excelsior Virton
Weerstand Koersel
00:00
Spouwen Mopertingen
Hạng 2 Paraguay
Vòng 21
Sportivo San Lorenzo
04:00
Rubio nu
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo Iteno
Hạng 3 Áo
Vòng 5
SVG Reichenau
15:30
WSG Swarovski Tirol B
SPG Motz/Silz
22:00
Worgl Obi SV
SC Schwaz
22:00
FC Kitzbuhel
SC Imst
22:00
SC Kundl
SV Telfs
22:00
Kufstein
SC Kundl
22:00
SC Imst
SV Austria Salzburg
22:00
FC Pinzgau Saalfelden
Bischofshofen
22:00
Salzburger AK 1914
St. Johann
22:00
SV Wals-Grunau
SV Kuchl
22:00
USK Anif
OTSU Hallein
22:00
SC Golling
SV Fugen
22:30
SV Hall
SV Grodig
00:00
SV Seekirchen
Ireland First Division
Vòng 19
Cork City
01:45
Waterford United
Guatemala D2
Vòng
Deportivo San Pedro
04:00
Coatepecano IB
Deportivo Mictlan
04:00
Chimaltenango FC
Sweden Damallsvenskan
Vòng 16
Djurgardens (nữ)
00:00
Linkopings (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 23
FC Nomme United
22:59
Paide Linnameeskond B
Viljandi Tulevik
22:59
Viimsi MRJK
Bolivia Primera Division
Vòng 10
Universitario de Sucre
04:15
Universitario De Vinto
Oriente Petrolero
06:30
Real Tomayapo
Always Ready
02:00
Blooming
Aurora
06:00
Royal Pari FC
Guatemala Segunda Division
Vòng
Manati FC
04:00
Izabal JC
Hạng 2 Jordan
Vòng
Blama
21:00
AL-Karmel
VĐQG Peru
Vòng 7
FC Carlos Stein
03:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Huancayo
03:00
Universitario De Deportes
Sport Huancayo
03:00
Universitario De Deportes
FBC Melgar
03:00
Deportivo Municipal
FBC Melgar
03:00
Deportivo Municipal
Alianza Lima
03:00
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Sporting Cristal
03:00
Carlos Manucci
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Atletico Grau
Alianza Lima
03:00
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Sporting Cristal
03:00
Carlos Manucci
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Atletico Grau
Sport Boys
03:00
UTC Cajamarca
Sport Boys
03:00
UTC Cajamarca
Cusco FC
03:00
Cienciano
EM Deportivo Binacional
03:00
Cienciano
FC Carlos Stein
03:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Huancayo
03:30
UTC Cajamarca
FBC Melgar
07:00
Academia Deportiva Cantolao
Norway 2.Liga
Vòng 16
Valerenga B
00:00
Eidsvold Turn
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 18
Ilves Tampere II
22:59
Tampere United
Brazil Youth
Quarterfinals
America MG Youth
02:30
Corinthians Paulista (Youth)
Peru B League
Vòng
Santos FC Lima
03:00
Deportivo Union Comercio
Deportivo Llacuabamba
03:00
CD Alfonso Ugarte de Puno
Molinos El Pirata
03:00
Sport Chavelines Juniors
Union Huaral
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
Cusco FC
Chile Primera B
Vòng 24
Deportes Santa Cruz
02:00
Municipal Iquique
Union San Felipe
04:30
Barnechea
CD Copiapo S.A.
07:00
San Luis Quillota
Argentine Torneo A
Vòng
Atletico Parana
04:00
G.San Martin Formosa
Juventud Antoniana
06:00
Douglas Haig
Panama
Vòng 5
CD Universitario
04:00
CA Independente
Atletico Chiriqui
06:15
Veraguas FC
Plaza Amador
08:00
Sporting San Miguelito
Hạng 4 Nauy
Vòng
Funnefoss/Vormsund
22:00
Tromso B
froya
22:00
Stabaek B
Brodd
23:30
Brann 2
Lysekloster
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:00
Skjetten Fotball
Shas B Team card product
00:00
Lyn Oslo
Lokomotiv Oslo
01:00
Skeid Fotball B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Korea Rep (nữ) U20
04:00
Nigeria (nữ) U20
USA (nữ) U20
06:00
Netherlands (nữ) U20
France (nữ) U20
09:00
Canada (nữ) U20
Bolivia Nacional B
Vòng
Real Oruro
02:30
Municipal Challapata
Comercio Bermejo
02:30
Garcia Agreda
England Southern League Central Division
Vòng 3
Barwell
01:45
Ilkeston Town
Kings Langley
01:45
Bedford Town
Redditch United
01:45
Stratford Town
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 19
IK Brage
00:00
Landskrona BoIS
Brommapojkarna
00:00
AFC Eskilstuna
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 9
Excursionistas
01:30
Victoriano Arenas
Leandro N Alem
01:30
General Lamadrid
Ferrocarril Midland
03:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 29
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:30
Villa Dalmine
San Martin Tucuman
03:40
Gimnasia Mendoza
Nueva Chicago
01:30
Deportivo Moron
Independiente Rivadavia
02:00
Gimnasia Jujuy
Ferrol Carril Oeste
07:10
Almirante Brown
VĐQG Paraguay
Vòng 6
Olimpia Asuncion
02:30
Cerro Porteno
Guarani CA
05:30
FC Nacional Asuncion
Sportivo Ameliano
03:00
General Caballero
Tacuary
05:30
resistencia SC
England Southern Premier League
Vòng 3
Bracknell Town
01:30
Harrow Borough
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Sportivo Barracas
01:30
CA Lugano
Estonia Teine Liiga
Vòng 23
JK Tallinna Kalev II
22:59
Nomme JK Kalju II
Tabasalu Charma
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Hạng nhất Nga
Vòng 5
Rubin Kazan
23:30
Urozhay Krasnodar
Nicaragua Apertura league
Vòng 7
Juventus Managua
04:00
Walter Ferretti
HYH Export Sebaco FC
04:00
Managua FC
UNAN Managua
04:00
Matagalpa FC
Lithuania - 1.Division
Vòng 28
Suduva
22:00
Kauno Zalgiris
Iceland
Vòng 17
Keflavik
01:00
KR Reykjavik
Fram Reykjavik
02:15
Leiknir Reykjavik
Breidablik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 19
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Alamein (nữ)
Panama Liga Prom
Vòng
Tauro FC II
03:00
Potros Del Este Reserves
San Martin FC
07:00
Panama City FC
VĐQG Costa Rica
Vòng 6
Deportivo Saprissa
06:00
AD San Carlos
Guadalupe FC
07:00
AD Guanacasteca
Perez Zeledon
08:00
Puntarenas
Hạng nhất Malaysia
Vòng 15
Kelantan United
15:45
Pahang UiTM FC
Selangor PKNS
20:00
Terengganu B
U21 Anh
Vòng 2
Leeds United U21
19:00
Norwich City U21
Chelsea U21
01:00
Fulham U21
Sunderland U21
01:00
Aston Villa U21
Newcastle U21
01:00
Stoke City U21
England U23 1.Liga
Vòng 8
Charlton U23
20:00
Sheffield Utd U23
Reading U23
20:00
Burnley U23
Swansea City U23
20:00
Coventry City U23
Hạng 2 Uruguay
Vòng
Miramar Misiones FC
04:15
Cerro Montevideo
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 8
Nashville
08:00
Minnesota United FC
Seattle Sounders
09:00
Real Salt Lake

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá