Nhận định, dự đoán U16 Đông Timor vs U16 Lào, 15h00 ngày 1/8: Cái duyên đối đầu

Nhận định U16 Đông Timor vs U16 Lào, 15h00 ngày 1/8, giải U16 AFF Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U16 Đông Timor vs U16 Lào chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định U16 Đông Timor vs U16 Lào

Trong những năm gần đây bóng đá trẻ Đông Timor đã thể hiện được sự tiến bộ của mình. Điều đó được thể hiện qua việc họ vượt qua vòng loại U16 khu vực Đông Nam Á và góp mặt ở U16 châu Á. Họ chỉ thua có 2 trận trước U16 Việt Nam, U16 Australia và thắng U16 Macao, Mông Cổ.

Nhận định, dự đoán U16 Đông Timor vs U16 Lào, 15h00 ngày 1/8: Cái duyên đối đầu - Ảnh 2

Trong khi đó, nền bóng đá Lào cũng đang có sự tiến bộ vượt bậc trong những năm gần đây. Điều đó phần nào được chứng minh khi U19 Lào vừa giành ngôi Á quân giải U19 Đông Nam Á vừa diễn ra. Lứa U16 của họ cũng đã xuất sắc lọt vào VCK U16 châu Á khi đánh bai Campuchia, Malaysia và chỉ chịu thua U16 Nhật Bản.

Soi kèo U16 Đông Timor vs U16 Lào

Tỷ lệ kèo châu Á U16 Đông Timor vs U16 Lào mới nhất hôm nay

Tỷ lệ châu Á

Tổng số bàn thắng

Tỷ lệ châu Âu

0.88

1/2:0

0.75

2 1/2

0.88

0.80

4.30

3.25

1.72

Với nền bóng đá phát triển hơn nên U16 Lào vẫn được nhà cái đánh giá cao hơn qua mức kèo chấp 1/2 trái. Tuy nhiên, xét về thành tích đối đầu U16 Lào đang có phần khớp trước U16 Đông Timor khi đang trải qua mạch 3 trận thua kèo liên tiếp gần đây và có 1 trận xuất hiện kèo chấp 1/2 trái như ngày hôm nay.

Lựa chọn: U16 Đông Timor +1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 U16 Đông Timor vs U16 Lào

Với lứa tuổi trẻ chưa có nhiều kinh nghiệm thi đấu nên không ngạc nhiên khi có tới 8/10 trận vừa qua của U16 Đông Timor kết thúc hiệp đấu đầu tiên với ít nhất 1 bàn thắng được ghi. Trong khi đó, 17/20 trận đã thi đấu của U16 Lào mang tới cho người hâm mộ bữa tiệc bàn thắng ngay trong 45 phút đầu trận. Với những con số thống kê này, kịch bản về một hiệp 1 tưng bừng bàn thắng giống như 4 lần đụng độ gần đây rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Tài 1

Phong độ, thành tích đối đầu của U16 Đông Timor vs U16 Lào

Nhận định, dự đoán U16 Đông Timor vs U16 Lào, 15h00 ngày 1/8: Cái duyên đối đầu - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: U16 Đông Timor 2-2 U16 Lào

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Shaanxi Changan vs Sichuan Jiuniu, 15h00 ngày 1/8: Tưởng dễ mà khó

Nhận định Shaanxi Changan vs Sichuan Jiuniu, 15h00 ngày 1/8 thuộc giải hạng nhất Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shaanxi Changan vs Sichuan Jiuniu chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Seoul E-Land vs Gimpo Citizen, 18h30 ngày 1/8: Khách thăng hoa

Nhận định Seoul E-Land vs Gimpo Citizen, 18h30 ngày 1/8, giải Hạng 2 Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seoul E-Land vs Gimpo Citizen chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bucheon vs Gyeongnam, 17h30 ngày 1/8: Bản lĩnh lên tiếng

Nhận định Bucheon vs Gyeongnam, 17h30 ngày 1/8 thuộc Hạng 2 Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bucheon vs Gyeongnam chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Queretaro vs San Luis, 09h00 ngày 12/8: Thất vọng hàng công

Nhận định Queretaro vs San Luis, 09h00 ngày 12/8 thuộc giải VĐQG Mexico 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Queretaro vs San Luis chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Estudiantes vs Paranaense, 07h30 ngày 12/8: Nghệ thuật phản công

Nhận định Estudiantes vs Paranaense, 07h30 ngày 12/8 thuộc giải Copa Libertadores 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Estudiantes vs Paranaense chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tobol vs Zrinjski, 21h00 ngày 11/8: Khách lấn chủ

Nhận định Tobol vs Zrinjski, 21h00 ngày 11/8, giải Cup C3 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tobol vs Zrinjski chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Slovacko vs Fenerbahce, 00h00 ngày 12/8: Lực bất tòng tâm

Nhận định Slovacko vs Fenerbahce, 00h00 ngày 12/8 thuộc vòng loại cúp C2 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Slovacko vs Fenerbahce chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U20 nữ Ghana vs U20 nữ Mỹ, 0h00 ngày 12/8: Khó hơn tưởng tượng

Nhận định U20 nữ Ghana vs U20 nữ Mỹ, 0h00 ngày 12/8, giải Nữ u20 Thế giới. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U20 nữ Ghana vs U20 nữ Mỹ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán AZ Alkmaar vs Dundee United, 02h00 ngày 12/8: Đẳng cấp khác biệt

Nhận định AZ Alkmaar vs Dundee United, 02h00 ngày 12/8 thuộc vòng loại cúp C3 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo AZ Alkmaar vs Dundee United chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U20 nữ Canada vs U20 nữ Hàn Quốc, 9h00 ngày 12/8: Kim chi sáng giá

Nhận định U20 nữ Canada vs U20 nữ Hàn Quốc, 9h00 ngày 12/8, giải Nữ U20 Thế giới. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U20 nữ Canada vs U20 nữ Hàn Quốc chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ U20 Pháp vs Nữ U20 Nigeria, 6h00 ngày 12/8: Khó có bất ngờ

Nhận định Nữ U20 Pháp vs Nữ U20 Nigeria, 6h00 ngày 12/8 thuộc Nữ U20 World Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ U20 Pháp vs Nữ U20 Nigeria chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán West Brom vs Sheffield United, 2h00 ngày 12/8: Đồng cân đồng lạng

Nhận định West Brom vs Sheffield United, 2h00 ngày 12/8 thuộc League Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo West Brom vs Sheffield United chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kyzyl-Zhar vs APOEL, 20h30 ngày 11/8: Chủ nhà yếu thế

Nhận định Kyzyl-Zhar vs APOEL, 20h30 ngày 11/8 thuộc Vòng loại Conference League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kyzyl-Zhar vs APOEL chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C2 Châu âu
Qual.3
HJK Helsinki
22:59
Maribor
Synot Slovacko
00:00
Fenerbahce
FC Zurich
00:00
Linfield FC
F91 Dudelange
01:00
Malmo FF
Slovan Bratislava
01:30
Olympiakos Piraeus
Partizan Belgrade
02:00
AEK Larnaca
Cúp C3
Qual.3
Kyzylzhar Petropavlovsk
20:30
APOEL Nicosia
Tobol Kostanai
21:00
HSK Zrinjski Mostar
Rakow Czestochowa
22:59
Spartak Trnava
CFR Cluj
00:00
Shakhter Soligorsk
FC Twente Enschede
00:00
Cukaricki Stankom
Hapoel Beer Sheva
00:00
Lugano
Djurgardens
00:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Konyaspor
00:00
Vaduz
Basel
00:00
Brondby IF
CS Petrocub
00:00
Fehervar Videoton
Royal Antwerp
00:30
Lillestrom
CS Universitatea Craiova
00:30
Zorya
FC Steaua Bucuresti
00:30
Dunajska Streda
Panathinaikos
00:30
Slavia Praha
Istanbul BB
00:45
Breidablik
Hibernians FC
01:00
Rigas Futbola skola
Anderlecht
01:00
Flora Paide
FK Shkendija 79
01:00
AIK Solna
Aris Thessaloniki
01:00
Maccabi Tel Aviv
Sligo Rovers
01:00
Viking
KI Klaksvik
01:00
KF Ballkani
Levski Sofia
01:00
Hamrun Spartans
Rapid Wien
01:30
FC Neftci Baku
Lech Poznan
01:30
Vikingur Reykjavik
St. Patricks Athletic
01:45
CSKA Sofia
Gil Vicente
02:00
Riga FC
Young Boys
02:00
KuPs
Varda SE
02:00
Molde
AZ Alkmaar
02:00
Dundee United
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
West Brom
02:00
Sheffield United
Trung Quốc
Vòng 12
Hebei FC
19:00
Tianjin Tigers
VĐQG Mexico
Vòng 8
Queretaro FC
09:00
Atletico San Luis
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:45
Mexico All Stars
Parana PR/U23
01:00
Criciuma U23
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
Estudiantes La Plata
07:30
Atletico Paranaense
VĐQG Chile
Vòng 22
Univ Catolica
07:15
O.Higgins
VĐQG Argentina
Vòng 13
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Atletico Tucuman
07:30
Central Cordoba SDE
Colon de Santa Fe
07:30
Arsenal de Sarandi
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
LKS Nieciecza
22:59
Chrobry Glogow
Chojniczanka Chojnice
22:59
Stal Rzeszow
Ruch Chorzow
01:30
Gornik Leczna
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo Metropolitano
01:00
Estudiantes Merida FC
Portuguesa FC
01:00
Deportivo Lara
Academia Puerto Cabello
01:00
Mineros de Guayana
Zulia FC
01:00
Monagas SC
Aragua FC
01:00
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
01:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
01:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo La Guaira
01:00
Caracas FC
Universidad Central de Venezuela
03:00
Portuguesa FC
Zulia FC
03:00
Aragua FC
Carabobo FC
03:00
Deportivo Metropolitano
Caracas FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Deportivo La Guaira
Deportivo Lara
03:00
Deportivo Tachira
Mineros de Guayana
03:00
Zamora Barinas
Monagas SC
03:00
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Club Chivas Tapatio
05:00
Monterrey B
CF Atlante
07:05
Monarcas Morelia
Correcaminos UAT
09:00
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Haninge
00:00
Hammarby TFF
Orebro Syrianska IF
00:00
Motala AIF FK
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Polonia Warszawa
00:30
Znicz Pruszkow
Myanmar Professional League
Vòng 7
Ispe FC
15:30
Chinland
Australia U20
Vòng 7
Sorrento F.C. U20
18:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
San Antonio
08:05
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 14
Grindavik (nữ)
01:00
Fjolnir (nữ)
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Chacaritas SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Kordrengir
01:00
Hafnarfjordur
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Monterrey (nữ)
07:00
Aguilas de Leon (nữ)
Club America (nữ)
07:00
Club Necaxa (nữ)
Mexico U20
Vòng 8
Queretaro U20
21:00
San Luis U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
07:30
Portland Thorns FC (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Internacional RS
05:15
FBC Melgar
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:15
Manly Utd (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
C.S.D. Comunicaciones
07:05
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:45
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 4
Hillerod Fodbold
22:59
Herfolge Boldklub Koge
Argentina Torneo C
Atletico Carcarana
07:05
Argentino De Firmat
Qatar
Vòng 2
Al-Ahli Doha
21:30
Al Duhail
Al-Arabi SC
23:40
Al Rayyan
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
Viljandi Tulevik
22:59
vandra vaprus lelle
Jordan
Vòng 14
Al Hussein Irbid
22:00
Maan
Moghayer Al Sarhan
00:30
AL Salt
Primera Division de Honduras
Vòng 3
CD Motagua
08:00
CD Vida
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Marathon
08:30
CD Olimpia
Georgia Division
Vòng 19
FC Merani Tbilisi
18:00
Spaeri FC
WIT Georgia Tbilisi
18:00
Samtredia
Brazil Serie B
Vòng 23
Criciuma
07:30
Guarani SP
U21 Nga
Vòng 6
Fakel Youth
21:00
Chertanovo Moscow Youth
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
JJK/2
22:59
FC Jyvaskyla Blackbird
Esse IK
22:59
VPS Vaasa-J
SIF
22:59
VPV Pallo-Veikot
TP-T
22:59
TKT Tampere
Atlantis II
22:59
FC POHU
NouLa
00:00
LPS Helsinki
HIFK 2
00:00
Ponnistajat
Herto
00:15
Toolon Taisto
Guatemala D2
Vòng
Club Aurora
07:00
Deportivo Barberena FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Bolivar
07:15
Club Guabira
Universitario De Vinto
05:00
Aurora
Universitario de Sucre
07:15
Nacional Potosi
Turkmenistan
Vòng 3
Kopetdag Asgabat
20:00
Nebitchi
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
CD Juventud
03:00
Tacuary
Fulgencio Yegros
05:30
General Caballero
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
GBK Kokkola
22:30
VIFK
Chile Primera B
Vòng 24
Puerto Montt
07:00
Cobreloa
Panama
Vòng 4
Costa Del Este
08:30
Plaza Amador
Hạng 4 Nauy
Vòng
Mjondalen IF B
19:00
Tromso B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Ghana (nữ) U20
00:00
USA (nữ) U20
Japan (nữ) U20
03:00
Netherlands (nữ) U20
France (nữ) U20
06:00
Nigeria (nữ) U20
Canada (nữ) U20
09:00
Korea Rep (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SF Hamborn 07
00:30
Schwarz-Weiss Essen
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Tromsdalen
22:59
Bryne
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Deportivo Maldonado
01:00
CS Cerrito
Wanderers FC
05:00
Centro Atletico Fenix
Armenia Premier League
Vòng 3
Ararat Yerevan
22:59
FC Avan Academy
Nicaragua Apertura league
Vòng 5
Jalapa
07:00
Diriangen
Deportivo Ocotal
07:00
HYH Export Sebaco FC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 25
Green Gully Cavaliers U20
11:00
Eastern Lions U20
South Melbourne U20
11:00
Dandenong City U20
Melbourne Knights U20
11:00
Altona Magic U21
Hume City U20
11:00
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
11:00
Oakleigh Cannons U20
Heidelberg United U20
11:00
Avondale FC U20
Bentleigh greens U20
11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
Panama Liga Prom
Vòng
San Francisco Reserves
07:00
SD Panama Oeste
Uzbek League
Vòng 15
Dinamo Samarqand
21:00
Sogdiana Jizak
Olympic FK Tashkent
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Navbahor Namangan
22:00
Termez Surkhon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
AD Guanacasteca
04:00
Guadalupe FC
Puntarenas
08:00
AD Grecia
Perez Zeledon
08:00
Cartagines Deportiva SA
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ismaily
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Parana PR/U23
01:00
EC Vitoria U23
Gremio RS U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Ponte Preta U23
Bragantino PA U23
01:00
Vila Nova GO U23
Fluminense U23
01:00
Nautico U23
Sport Recife U23
01:00
Botafogo U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Fortaleza U23
01:00
Paysandu PA U23
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Juventud
03:00
Rampla Juniors FC
Uruguay Montevideo
03:00
Racing Club Montevideo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá