Nhận định, dự đoán Slovacko vs Fenerbahce, 00h00 ngày 12/8: Lực bất tòng tâm

Nhận định Slovacko vs Fenerbahce, 00h00 ngày 12/8 thuộc vòng loại cúp C2 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Slovacko vs Fenerbahce chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Slovacko vs Fenerbahce

Đây là cặp đấu thuộc lượt về vòng loại thứ 3 cúp C2 châu Âu (Europa League) 2022-23. Ở trận lượt đi cách đây 1 tuần, Fenerbahce với ưu thế sân nhà đã dễ dàng đánh bại Slovacko với tỷ số 3-0. Kết quả này đã giúp đội bóng Thổ Nhĩ Kỳ đặt 1 chân vào vòng play-off. Cơ hội của Slovacko là không nhiều dù đội bóng này có ưu thế sân nhà ở trận đấu đêm nay.

Nhận định, dự đoán Slovacko vs Fenerbahce, 00h00 ngày 12/8: Lực bất tòng tâm - Ảnh 2

So với Fenerbahce, Slovacko bị đánh giá thấp về kinh nghiệm dự cúp châu Âu. Sự khác biệt đã thể hiện rõ ở lượt đi. Rất khó để đội bóng của CH Séc gỡ gạc thể diện, nhất là khi họ chỉ thắng 2/6 trận gần nhất trên mọi đấu trường. Về phần mình, với đấu pháp phòng ngự - phản công lợi hại, Fenerbahce hoàn toàn có thể giành thêm 1 chiến thắng nữa.

Soi kèo Slovacko vs Fenerbahce

Nhận định, dự đoán Slovacko vs Fenerbahce, 00h00 ngày 12/8: Lực bất tòng tâm - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Fenerbahce được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 1/4:0. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho đội khách vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Đây là cơ sở để giới đầu tư châu Á tin tưởng đại diện của Thổ Nhĩ Kỳ. Ngoài lợi thế giành được sau trận lượt đi, Fenerbahce còn được đánh giá cao với lối chơi phòng ngự - phản công. Không phải ngẫu nhiên mà ở 6 trận xa nhà gần nhất, đội bóng này đều thắng kèo châu Á.

Về phần mình, Slovacko lại liên tục gây thất vọng. Chỉ tính riêng 4 trận gần nhất trên mọi đấu trường, đội bóng của CH Séc đã thua 3 trận theo tỷ lệ châu Á. Thất bại bẽ bàng 0-3 ở lượt đi càng ảnh hưởng lớn tới tinh thần của Slovacko. Trong bối cảnh đó, rõ ràng Fenerbahce mang tới hy vọng đầu tư lớn hơn.

Lựa chọn: Fenerbahce -1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Slovacko vs Fenerbahce

Ở 6 trận sân khách gần nhất, Fenerbahce đều nổ súng trong hiệp 1, trong đó có 5 trận tạo ra thế dẫn bàn trước giờ nghỉ giữa 2 hiệp. Đây là cơ sở để đội bóng này tin tưởng kết quả tốt trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Fenerbahce -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Slovacko vs Fenerbahce

Nhận định, dự đoán Slovacko vs Fenerbahce, 00h00 ngày 12/8: Lực bất tòng tâm - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Slovacko vs Fenerbahce

Slovacko: Filip Nguyen; Petr Reinberk, Patrik Šimko, Michal Kadlec, Merchas Doski; Vlastimil Danicek; Milan Petržela, Michal Trávník, Marek Havlík, Daniel Holzer; Jan Kalabiska.

Fenerbahce: Osman Çetin; Bright Osayi-Samuel, Attila Szalai, Gustavo Henrique, Ferdi Kadıoğlu; Willian Arão, Miha Zajc, Diego Rossi; Emre Mor, Enner Valencia, Lincoln.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Slovacko 1-2 Fenerbahce

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Zürich vs Linfield, 0h00 ngày 12/8: Không có kịch hay

Nhận định Zürich vs Linfield, 0h00 ngày 12/8, giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Zürich vs Linfield chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U20 nữ Ghana vs U20 nữ Mỹ, 0h00 ngày 12/8: Khó hơn tưởng tượng

Nhận định U20 nữ Ghana vs U20 nữ Mỹ, 0h00 ngày 12/8, giải Nữ u20 Thế giới. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U20 nữ Ghana vs U20 nữ Mỹ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dudelange vs Malmo, 1h00 ngày 12/8: Khác biệt đẳng cấp

Nhận định Dudelange vs Malmo, 1h00 ngày 12/8 thuộc Vòng loại C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dudelange vs Malmo chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Wuhan Yangtze vs Cangzhou Mighty Lions, 18h30 ngày 29/9: Nghi ngờ cửa trên

Nhận định bóng đá Wuhan Yangtze vs Cangzhou Mighty Lions hôm nay 18h30 ngày 29/9, VĐQG Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Wuhan Yangtze vs Cangzhou Mighty Lions chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Kunshan vs Heilongjiang Ice, 18h30 ngày 28/9: Sức mạnh khó cưỡng

Nhận định bóng đá Kunshan vs Heilongjiang Ice, 18h30 ngày 28/9, giải Hạng nhất Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Kunshan vs Heilongjiang Ice chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo CSKA Moscow vs Sochi, 00h00 ngày 29/9: Chiến thắng thứ 3

Nhận định bóng đá CSKA Moscow vs Sochi hôm nay 00h00 ngày 28/9, cúp QG Nga 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái CSKA Moscow vs Sochi chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Police Tero vs Port, 18h30 ngày 28/9: Ưu thế mong manh

Nhận định bóng đá Police Tero vs Port hôm nay 18h30 ngày 28/9, giải VĐQG Thái Lan 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Police Tero vs Port chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo SJK vs KuPS, 22h00 ngày 28/9: Cẩn thận mất điểm

Nhận định bóng đá SJK vs KuPS, 22h00 ngày 28/9, giải VĐQG Phần Lan. Dự đoán, soi kèo nhà cái SJK vs KuPS chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Kuala Lumpur vs Sarawak, 20h00 ngày 28/9: Món nợ khó đòi

Nhận định bóng đá Kuala Lumpur vs Sarawak hôm nay 20h00 ngày 28/9, giải VĐQG Malaysia 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Kuala Lumpur vs Sarawak chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Ural vs Torpedo, 19h00 ngày 28/9: Hàng công đáng ngờ

Nhận định bóng đá Ural vs Torpedo hôm nay 19h00 ngày 28/9, cúp QG Nga 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Ural vs Torpedo chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Internacional vs Bragantino, 7h45 ngày 29/9: Ba điểm dễ dàng

Nhận định bóng đá Internacional vs Bragantino, 7h45 ngày 29/9, giải VĐQG Brazil. Dự đoán, soi kèo nhà cái Internacional vs Bragantino chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán Khimki vs Lokomotiv, 21h30 ngày 28/9: Dở ít thắng dở nhiều

Nhận định bóng đá Khimki vs Lokomotiv, 21h30 ngày 28/9, giải Cup QG Nga. Dự đoán, soi kèo nhà cái Khimki vs Lokomotiv chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Qingdao Hainiu vs Beijing BSU, 14h30 ngày 28/9: Coi chừng cửa dưới

Nhận định bóng đá Qingdao Hainiu vs Beijing BSU hôm nay 14h30 ngày 28/9, giải hạng nhất Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Qingdao Hainiu vs Beijing BSU chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
VĐQG Brazil
Vòng 28
Coritiba PR
05:00
Ceara
Fortaleza
05:00
Flamengo
Fluminense RJ
05:00
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Atletico Clube Goianiense
Cuiaba
07:00
America MG
Internacional RS
07:45
Bragantino
Goias
07:45
Botafogo RJ
Atletico Mineiro
07:45
Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Celaya FC
05:00
CF Atlante
Cancun FC
07:05
CD Alacranes de Durango
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Leones Negros
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Colombia Copa Cup
finals
Atletico Junior Barranquilla
08:00
Millonarios
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Atlanta United FC II
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
07:00
El Paso Locomotive FC
Sacramento Republic FC
09:00
Phoenix Rising FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
14:45
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
FC Esteli
04:00
Las Sabanas FC
Deportivo Masaya
04:00
San Judas
CD Junior Managua
04:00
Bravos Primavera
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Uruguay Cup
Vòng 4
CA Penarol
06:30
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
06:30
CA River Plate
CS Cerrito
07:00
Torque
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
18:00
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Ponte Preta
05:00
Cruzeiro (MG)
Sport Club Recife PE
07:45
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Honduras Liga de Ascenso
Vòng
Villanueva FC
04:30
CA Independiente Siguatepeque
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Patronato Parana
05:00
River Plate
Boca Juniors
08:00
Quilmes
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Sport Huancayo
03:30
Deportivo Municipal
Carlos Manucci
07:00
Inti Gas Deportes
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
FC Nacional Asuncion
03:30
Tacuary
Libertad
06:00
Guarani CA
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Atletico Marte
03:00
CD FAS
Santa Tecla
03:00
Alianza San Salvador
Jocoro FC
04:00
Luis Angel Firpo
CD Platense Municipal Zacatecoluca
04:15
CD Dragon
Aguila
04:30
CD Chalatenango
Hạng 3 Mexico
Faraones Texcoco
04:00
Deportivo Tulancingo II
Atletico Pachuca
04:00
Club Hidalguense
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportiva Venados
04:00
Leviatan FC
Ciervos FC
04:00
Club Atletico Angelopolis
U.A. Zacatecas
04:00
Mineros de Fresnillo
Tritones Vallarta MFC
04:00
Los Cabos United
Aguacateros CDU
04:00
CD Inter Queretaro
Escorpiones FC
04:00
Sporting Canamy
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Panama
Vòng 12
Veraguas FC
04:00
CA Independente
El Salvador Reserves League
Jocoro FC Reserves
03:00
CD Luis Angel Firpo Reserves
Santa Tecla U20
04:00
Alianza FC Reserves
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico La Cruz
04:30
Angostura FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
El Salvador Segunda Division
Vòng
CD Titan
04:00
Once Lobos Chalchuapa
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Panama Liga Prom
Vòng
UMECIT
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
21:00
Neftchi Fargona
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Puntarenas
08:00
Guadalupe FC
Deportivo Saprissa
09:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Cartagines Deportiva SA
09:00
Alajuelense
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá