Nhận định, dự đoán Pháp vs Đan Mạch, 01h45 ngày 4/6: Đi dễ khó về

Nguyên Khang

Thứ sáu, 03/06/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Pháp vs Đan Mạch, 01h45 ngày 4/6 thuộc UEFA Nations League 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Pháp vs Đan Mạch chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Pháp vs Đan Mạch

Đây là cặp đấu thuộc loạt trận mở màn bảng A1 UEFA Nations League 2022-23. Bảng đấu này ngoài Pháp và Đan Mạch còn có 2 đội bóng khác là Croatia và Áo. Ở trận ra quân đêm nay, Pháp không chỉ vượt trội về đẳng cấp và tương quan lực lượng mà còn có ưu thế sân nhà. Cộng với phong độ ấn tượng, dàn sao Les Bleus có lý do để tin tưởng mục tiêu 3 điểm.

Nhận định, dự đoán Pháp vs Đan Mạch, 01h45 ngày 4/6: Đi dễ khó về - Ảnh 2

Sở dĩ nói vậy bởi ở 7 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Pháp đều ca khúc khải hoàn. Thậm chí, ở 7 trận đấu này, hàng công của Les Bleus đã ghi tới 24 bàn thắng. Về phần mình, Đan Mạch được đánh giá cao với lối chơi phòng ngự - phản công. Nhưng hiện tại, Đan Mạch đang gặp vấn đề ở hàng thủ nên bị đánh giá thấp ở trận đấu đêm nay, nhất là khi họ phải chơi trên sân khách.

Soi kèo Pháp vs Đan Mạch

Nhận định, dự đoán Pháp vs Đan Mạch, 01h45 ngày 4/6: Đi dễ khó về - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Pháp được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:3/4. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa trên vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Đây là cơ sở để tin tưởng cơ hội vượt kèo của thầy trò Deschamps. Cần lưu ý rằng ở 7 trận gần đây trên mọi đấu trường, Les Bleus đều ca khúc khải hoàn, trong đó có 6 trận vượt kèo châu Á. Hàng công bùng nổ chính là chìa khóa chiến thắng của đoàn quân áo lam.

Về phần mình, Đan Mạch lại không mang tới sự tin tưởng cho giới đầu tư. Sở dĩ nói vậy bởi ở 4 trận gần nhất, họ đã có tới 3 trận thua kèo châu Á. Chưa kể, trong cả 2 trận xa nhà gần nhất, "những chú lính chì" đều ra về tay trắng. Nhìn lại quá khứ, Đan Mạch cũng chỉ biết hòa và thua trong 4 màn đụng độ Đan Mạch gần nhất (hòa 1, thua 3).

Lựa chọn: Pháp -3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Pháp vs Đan Mạch

Ở 10 trận sân nhà gần nhất, Pháp đều nổ súng trong hiệp 1, trong đó có 8 trận tạo ra thế dẫn bàn trước giờ nghỉ giữa 2 hiệp. Với hàng công bùng nổ và phong độ cao tại sân nhà, Les Bleus xứng đáng được tin tưởng trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Pháp -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Pháp vs Đan Mạch

Nhận định, dự đoán Pháp vs Đan Mạch, 01h45 ngày 4/6: Đi dễ khó về - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Pháp vs Đan Mạch

Pháp: Hugo Lloris; Lucas Hernandez, Presnel Kimpembe, Raphael Varane; Benjamin Pavard, Theo Hernandez, N'Golo Kante, Aurelien Tchouameni; Antoine Griezmann, Kylian Mbappe, Karim Benzema.

Đan Mạch: Kasper Schmeichel; Joakim Maehle, Jannik Vestergaard, Andreas Christensen, Daniel Wass; Thomas Delaney, Pierre Emile-Hojbjerg, Christian Eriksen; Robert Skov, Yussuf Poulsen, Kasper Dolberg.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Pháp 3-1 Đan Mạch

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Belarus vs Slovakia, 1h45 ngày 4/6: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Belarus vs Slovakia, 1h45 ngày 4/6, giải Nations League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Belarus vs Slovakia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Croatia vs Áo, 01h45 ngày 4/6: Lịch sử quay lưng

Nhận định Croatia vs Áo, 01h45 ngày 4/6 thuộc UEFA Nations League 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Croatia vs Áo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bờ Biển Ngà vs Zambia, 2h00 ngày 4/6: Ba điểm dễ dàng

Nhận định Bờ Biển Ngà vs Zambia, 2h00 ngày 4/6, giải Vòng loại CAN Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bờ Biển Ngà vs Zambia chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Jeonbuk Motors vs Suwon Bluewings, 17h00 ngày 29/6: Con mồi ưa thích

Nhận định Jeonbuk Motors vs Suwon Bluewings, 17h00 ngày 29/6 thuộc Cúp FA Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jeonbuk Motors vs Suwon Bluewings chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Haka vs KuPS, 22h30 ngày 29/6: Vé cho kẻ mạnh

Nhận định Haka vs KuPS, 22h30 ngày 29/6 thuộc cúp QG Phần Lan 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Haka vs KuPS chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Valerenga vs Bodø / Glimt, 1h15 ngày 30/6: Đầu hàng số phận

Nhận định Valerenga vs Bodø / Glimt, 1h15 ngày 30/6, giải VĐQG Na Uy. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Valerenga vs Bodø / Glimt chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Ulsan vs Bucheon, 17h00 ngày 29/6: Thị uy sức mạnh

Nhận định Ulsan vs Bucheon, 17h00 ngày 29/6, giải Cup QG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ulsan vs Bucheon chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Meizhou Hakka vs Cangzhou Mighty Lions, 15h30 ngày 29/6: Khó nhằn

Nhận định Meizhou Hakka vs Cangzhou Mighty Lions, 15h30 ngày 29/6 thuộc VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Meizhou Hakka vs Cangzhou Mighty Lions chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Velez Sarsfield vs River Plate, 07h30 ngày 30/6: Đi dễ khó về

Nhận định Velez Sarsfield vs River Plate, 07h30 ngày 30/6 thuộc giải Copa Libertadores 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Velez Sarsfield vs River Plate chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Busan Transportation vs Seoul, 17h00 ngày 29/6: Hàng công bung lụa

Nhận định Busan Transportation vs Seoul, 17h00 ngày 29/6 thuộc Cúp FA Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Busan Transportation vs Seoul chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shanghai Port vs Shanghai Shenhua, 14h30 ngày 29/6: Đánh chiếm ngôi đầu

Nhận định Shanghai Port vs Shanghai Shenhua, 14h30 ngày 29/6 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shanghai Port vs Shanghai Shenhua chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Gamba Osaka vs Sanfrecce Hiroshima, 17h00 ngày 29/6: Lực bất tòng tâm

Nhận định Gamba Osaka vs Sanfrecce Hiroshima, 17h00 ngày 29/6 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Gamba Osaka vs Sanfrecce Hiroshima chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Guatemala U20 vs Mexico U20, 9h00 ngày 30/6: Khó tạo địa chấn

Nhận định Guatemala U20 vs Mexico U20, 9h00 ngày 30/6, giải U20 Concacaf. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Guatemala U20 vs Mexico U20 chính xác nhất trên thethao.vn.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Gambia FF Cup
Gambia Ports Authority
03:30
Red Hawks FC
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
Iceland 4 Deild
Vòng
Smari 2020
03:00
Hamar Hveragerdi
Alafoss
03:00
Golfklubbur Grindavikur
KM Reykjavik
03:00
Alftanes
KB(ICE)
03:00
Lettir Reykjavik
Berserkir Midas
03:00
KF Hafnir
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
U19 Iceland
Fram/Ulfarnir U19
03:00
Fjolnir/Vaengir II U19
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
Botola Pro 1
Vòng 29
Renaissance Sportive de Berkane
02:30
SCCM Chabab Mohamedia
OCK Olympique de Khouribga
02:30
Olympique de Safi
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo
Charlotte FC
06:00
Austin FC
New York Red Bulls
07:00
Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá