Nhận định, dự đoán PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 22h15 ngày 12/1: Con mồi ưa thích

Nhận định PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 22h15 ngày 12/1 thuộc VĐQG Hy Lạp. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo PAOK Saloniki vs Panaitolikos chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định PAOK Saloniki vs Panaitolikos

PAOK Saloniki là một trong những ứng cử viên vô địch nhưng màn khởi đầu mùa giải không tốt khiến họ sớm bị Olympiakos cắt đuôi. Sau 15 trận, PAOK Saloniki đang xếp thứ 3 nhưng kém đội dẫn đầu tới 14 điểm. Cơ hội vô địch của PAOK Saloniki gần như bằng không nếu họ không thi đấu thăng hoa ngay từ vòng đấu này.

Nhận định, dự đoán PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 22h15 ngày 12/1: Con mồi ưa thích - Ảnh 1

Ở vòng 16, PAOK Saloniki có cơ hội giành trọn 3 điểm khi chỉ phải chạm trán con mồi ưa thích Panaitolikos. Sở dĩ nói như vậy bởi PAOK Saloniki đã toàn thắng trong cả 10 lần gần nhất giáp mặt Panaitolikos. Hơn nữa, PAOK Saloniki cũng đang có phong độ khá ấn tượng với chuỗi 5 trận toàn thắng trên các đấu trường.

Xem thêm:

Nhận định Barcelona vs Real Madrid, 02h00 ngày 13/1: El Clasico một chiều

Nhận định Tottenham vs Chelsea, 2h45 ngày 13/1: Thắng trong vô vọng

Soi kèo PAOK Saloniki vs Panaitolikos

Nhận định, dự đoán PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 22h15 ngày 12/1: Con mồi ưa thích - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, PAOK Saloniki được xếp ở cửa trên chấp 0:1 1/2. Cửa trên đương nhiên là lựa chọn sáng nước hơn vì họ được xem là khắc tinh của Panaitolikos. Hơn nữa, điểm ăn của PAOK Saloniki chỉ ghi ở mốc hơn 80 trong khi của Panaitolikos là bỏ sâu. Chưa kể, PAOK Saloniki thắng cả tỉ số và kèo châu Á ở 4 lần chạm trán Panaitolikos gần nhất.

Phía đối diện, Panaitolikos là một trong những đội bóng có tỉ lệ thua kèo châu Á cao nhất. Tính riêng trên sân khách, Panaitolikos đã thua kèo ở 4/5 trận gần nhất. Họ cũng toàn thua trong cả 6 lần gần nhất làm khách của PAOK Saloniki.

Lựa chọn: PAOK Saloniki -1 1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 PAOK Saloniki vs Panaitolikos

10 trận đối đầu gần nhất giữa hai đội, hiệp 1 đều không có quá 1 bàn. 7/8 trận gần nhất của Panaitolikos cũng xảy ra điều tương tự. Điều này cho thấy Panaitolikos là đội bóng nhập cuộc thận trọng, đặc biệt khi đối đầu với đội bóng được xem là khắc tinh của mình.

Lựa chọn: Xỉu hiệp 1

Phong độ, thành tích đối đầu của PAOK Saloniki vs Panaitolikos

Nhận định, dự đoán PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 22h15 ngày 12/1: Con mồi ưa thích - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ: PAOK Saloniki 2-0 Panaitolikos

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Apollon Smirnis vs OFI Crete, 22h15 ngày 12/1: Chưa dứt khủng hoảng

Nhận định Apollon Smirnis vs OFI Crete, 22h15 ngày 12/1 thuộc giải VĐQG Hy Lạp 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Apollon Smirnis vs OFI Crete chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mauritania vs Gambia, 23h00 ngày 12/1: Thắng để hy vọng

Nhận định Mauritania vs Gambia, 23h00 ngày 12/1 thuộc bảng F CAN 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mauritania vs Gambia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Atalanta vs Venezia, 23h30 ngày 12/1: Lại có đại tiệc

Nhận định Atalanta vs Venezia, 23h30 ngày 12/1 giải Cup QG Italia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Atalanta vs Venezia chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Nashville vs Houston Dynamo, 07h30 ngày 3/10: Món nợ phải đòi

Nhận định bóng đá Nashville vs Houston Dynamo hôm nay 07h30 ngày 3/10, giải nhà nghề Mỹ 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nashville vs Houston Dynamo chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Leon vs Tijuana, 8h00 ngày 3/10: Chủ nhà đáng tin

Nhận định bóng đá Leon vs Tijuana hôm nay 8h00 ngày 3/10, VĐQG Mexico. Dự đoán, soi kèo nhà cái Leon vs Tijuana chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Jeju vs Gangwon, 12h00 ngày 2/10: Khó nhằn

Nhận định bóng đá Jeju vs Gangwon hôm nay 12h00 ngày 2/10, VĐQG Hàn Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Jeju vs Gangwon chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Roasso Kumamoto vs Blaublitz Akita, 11h00 ngày 2/10: Cửa trên sáng nước

Nhận định bóng đá Roasso Kumamoto vs Blaublitz Akita hôm nay 11h00 ngày 2/10, Hạng 2 Nhật Bản. Dự đoán, soi kèo nhà cái Roasso Kumamoto vs Blaublitz Akita chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Suwon vs Gimcheon Sangmu, 14h30 ngày 2/10: Sức mạnh sân nhà

Nhận định bóng đá Suwon vs Gimcheon Sangmu, 14h30 ngày 2/10, giải VĐQG Hàn Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Suwon vs Gimcheon Sangmu chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Daejeon vs Gwangju, 11h30 ngày 2/10: Hơn ở động lực

Nhận định bóng đá Daejeon vs Gwangju, 11h30 ngày 2/10, VĐQG Hàn Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Daejeon vs Gwangju chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Renofa vs Grulla Morioka, 12h00 ngày 2/10: Dìm khách xuống đáy

Nhận định bóng đá Renofa vs Grulla Morioka, 12h00 ngày 2/10, giải Hạng 2 Nhật Bản. Dự đoán, soi kèo nhà cái Renofa vs Grulla Morioka chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán Mito Hollyhock vs JEF United, 12h00 ngày 2/10: Dở ít thắng dở nhiều

Nhận định bóng đá Mito Hollyhock vs JEF United, 12h00 ngày 2/10 giải Hạng 2 Nhật Bản. Dự đoán, soi kèo nhà cái Mito Hollyhock vs JEF United chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Gyeongnam vs Jeonnam Dragons, 14h00 ngày 2/10: Lực bất tòng tâm

Nhận định bóng đá Gyeongnam vs Jeonnam Dragons hôm nay 14h00 ngày 2/10, giải hạng 2 Hàn Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Gyeongnam vs Jeonnam Dragons chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Zweigen Kanazawa vs Fagiano, 12h00 ngày 2/10: Khách chiếm ưu thế

Nhận định bóng đá Zweigen Kanazawa vs Fagiano hôm nay 12h00 ngày 2/10, Hạng 2 Nhật Bản. Dự đoán, soi kèo nhà cái Zweigen Kanazawa vs Fagiano chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Manchester City
20:00
Manchester United
Leeds United
22:30
Aston Villa
La Liga
Vòng 7
RCD Espanyol
19:00
Valencia
Celta Vigo
21:15
Betis
Girona
23:30
Sociedad
Real Madrid
02:00
Osasuna
Serie A
Vòng 8
Lazio
17:30
Spezia
Sassuolo
20:00
Salernitana
Lecce
20:00
Cremonese
Sampdoria
20:00
Monza
Atalanta
22:59
Fiorentina
Juventus
01:45
Bologna
Bundesliga
Vòng 8
Hertha Berlin
20:30
TSG Hoffenheim
Schalke 04
22:30
Augsburg
Ligue 1
Vòng 9
Lorient
18:00
Lille
AJ Auxerre
20:00
Stade Brestois
Toulouse
20:00
Montpellier
Ajaccio
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Reims
Monaco
22:05
Nantes
Lens
01:45
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 1
Jeju United
12:00
Gangwon FC
Suwon City
14:30
Gimcheon Sangmu
Seongnam FC
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Stoke City
18:00
Watford
VĐQG Mexico
Vòng 17
Toluca
00:00
Queretaro FC
Santos Laguna
06:05
Mazatlan FC
Club Leon
08:00
Club Tijuana
Hà Lan
Vòng 8
Fortuna Sittard
17:15
Volendam
NEC Nijmegen
19:30
Feyenoord
Excelsior SBV
19:30
FC Utrecht
RKC Waalwijk
21:45
Sparta Rotterdam
Emmen
01:00
SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế
Yeoju Sejong
13:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Rio Ave
21:30
Santa Clara
Pacos de Ferreira
00:00
FC Arouca
FC Famalicao
02:30
Boavista FC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Varbergs BoIS FC
20:00
Hacken
GIF Sundsvall
20:00
IFK Norrkoping FK
Kalmar
22:30
Helsingborg
IK Sirius FK
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Vaduz
19:15
Stade Ouchy
Bellinzona
21:30
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 9
FC Sion
19:15
Winterthur
Lugano
21:30
Servette
Luzern
21:30
Young Boys
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Alanyaspor
18:30
Giresunspor
Sivasspor
18:30
Hatayspor
Konyaspor
21:00
Umraniyespor
Besiktas JK
00:00
Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Đắk Lắk
15:30
Đồng Tâm Long An
Phù Đổng
16:00
Quảng Nam FC
Công An Nhân Dân
16:30
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Bình Phước
Phố Hiến
18:00
Khatoco Khanh Hoa
Ba Lan
Vòng 11
Miedz Legnica
17:30
Stal Mielec
Jagiellonia Bialystok
20:00
Korona Kielce
Widzew lodz
22:30
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 24
Sandefjord
22:00
Sarpsborg 08
Haugesund
22:00
Odd Grenland
Aalesund FK
22:00
Viking
Ham-Kam
22:00
Jerv
Kristiansund BK
00:00
Rosenborg
Nga
Vòng 11
Fakel
18:00
Torpedo moskva
Zenit St. Petersburg
20:30
Rostov FK
Terek Grozny
22:59
Dynamo Moscow
FK Nizhny Novgorod
22:59
Spartak Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Slovan Bratislava
22:30
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
22:59
Spartak Trnava
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Anderlecht
18:30
Charleroi
KAA Gent
21:00
Cercle Brugge
Kortrijk
23:30
Royal Antwerp
Sint-Truidense
02:00
KAS Eupen
VĐQG Croatia
Vòng 11
Rijeka
20:00
Hajduk Split
HNK Sibenik
22:30
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 7
Benevento
21:15
Ascoli
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Alaves
21:15
Ponferradina
Leganes
21:15
Albacete
Real Oviedo
23:30
FC Cartagena
Granada CF
23:30
SD Huesca
Ibiza Eivissa
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Kaiserslautern
18:30
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:30
Nurnberg
Magdeburg
18:30
Jahn Regensburg
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Slovenia
Vòng 11
ND Gorica
20:00
Maribor
NK Publikum Celje
22:30
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 12
Hermannstadt
17:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
22:30
UTA Arad
FC Steaua Bucuresti
01:30
Arges
Đan Mạch
Vòng 11
Silkeborg
19:00
AC Horsens
Midtjylland
19:00
Viborg
Brondby IF
21:00
Lyngby
FC Copenhagen
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 26
Nublense
22:00
O.Higgins
Colo Colo
01:00
Univ Catolica
Cobresal
03:00
Union Espanola
Union La Calera
03:00
Coquimbo Unido
Nublense
03:00
O.Higgins
Universidad de Chile
03:00
Audax Italiano
Palestino
03:00
Everton CD
Colo Colo
03:00
Univ Catolica
Curico Unido
03:00
Deportes La Serena
Cobresal
04:00
Union Espanola
VĐQG Argentina
Vòng 22
Talleres Cordoba
01:30
Lanus
Patronato Parana
01:30
Atletico Tucuman
Boca Juniors
04:00
Velez Sarsfield
Argentinos juniors
06:30
River Plate
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Ruch Chorzow
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Puszcza Niepolomice
20:00
Arka Gdynia
LKS Nieciecza
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 11
Torpedo Miass
16:00
Chelyabinsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
FK Orenburg-2
Amkar Perm
17:00
Nosta Novotroitsk
Balashikha
17:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
Metallurg Lipetsk
Khimik Dzerzhinsk
18:00
Torpedo Moskau II
Zenit Penza
18:00
Sokol
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Dinamo Barnaul
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Zorkyi Krasnogorsk
Saturn Moscow
19:00
SKA Khabarovsk II
Salyut-Energia Belgorod
19:00
FK Kaluga
Baltika-BFU Kaliningrad
19:00
FK Leningradets
Elektron VN
19:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Dinamo Moscow B
19:00
Dynamo Vologda
FK Ryazan
20:00
Dinamo Briansk
Peresvet Podolsk
20:00
Rodina Moskva II
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Spartak Tambov
20:00
Arsenal Tula II
FC Murom
21:00
Spartak Kostroma
FK Chayka K-SR
21:00
Spartak Nalchik
FK Znamya Noginsk
22:00
Khimki (R)
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Dhafra
20:15
Al Ahli(UAE)
Al Bataeh
20:15
Al Wehda(UAE)
Al Ain
22:59
Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Gyeongnam FC
14:00
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Viktoria koln
18:00
Oldenburg
SV Wehen Wiesbaden
19:00
Rot-Weiss Essen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Portuguesa FC
04:00
Academia Puerto Cabello
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Bandirmaspor
17:30
Samsunspor
Manisa BB Spor
17:30
Adanaspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Altinordu
22:59
Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Karlstad BK
18:00
Tegs SK
Vasalunds IF
21:00
Pitea IF
Falkenberg
21:00
Qviding FIF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
15:00
Metaloglobus
FC Brasov
15:00
CSM Slatina
FC Otelul Galati
15:00
Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Polonia Warszawa
22:59
GKS Jastrzebie
KP Calisia Kalisz
00:00
Hutnik Krakow
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Indjija
20:00
Jedinstvo UB
FK Loznica
20:00
FK Zeleznicar Pancevo
Macva Sabac
22:00
Zlatibor Cajetina
Metalac Gornji Milanovac
22:00
FK Trajal Krusevac
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:00
Proleter
FK Vrsac
22:00
Sevojno Uzice
FK Loznica
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Metalac Gornji Milanovac
22:59
FK Trajal Krusevac
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
ND Beltinci
18:00
NK Aluminij
NK Rudar Velenje
20:30
Triglav Gorenjska
Jadran Dekani
20:30
NK Rogaska
Bistrica
20:30
NK Brinje Grosuplje
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
17:00
Ethiopia Bunna
Albania Division 2
Vòng
Tomori berat
17:30
KS Dinamo Tirana
Burreli
20:00
KF Oriku
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
B 1913 Odense
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
Simba Sports Club
22:59
Dodoma Jiji FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Persib Bandung
16:00
Persija Jakarta
PSIS Semarang
20:30
Bhayangkara Surabaya United
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
Tobol Kostanai
16:00
FC Shakhtyor Karagandy
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
FC Kairat Almaty
Akzhayik Oral
18:00
FK Aktobe Lento
FK Arys
19:00
Lokomotiv Astana
Canadian Premier League
Vòng 10
Cavalry FC
02:30
Valour
Latvia Division 2
Vòng 20
Tukums-2000 II
17:00
Saldus SS/Leevon
JDFS Alberts
21:00
Jelgava
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Solin
20:30
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 14
YANGON UNITED
16:00
Laconi Lian
Serbia
Vòng 13
FK Spartak Zlatibor Voda
20:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Mladost Novi Sad
22:00
Crvena Zvezda
Partizan Belgrade
00:00
Vojvodina Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 9
Bekescsaba
20:00
MTE Mosonmagyarovar
Dorogi FC
20:00
Kozarmisleny SE
Gyirmot SE
20:00
Nyiregyhaza
Szentlorinc SE
20:00
Diosgyor VTK
Kazincbarcika
22:00
Gyori ETO
MTK Hungaria
22:00
Csakvari TK
Pecsi MFC
22:00
Szombathelyi Haladas
Szegedi AK
22:00
Dafuji cloth MTE
Duna-Tisza
22:00
SOROKSAR
FC Ajka
22:00
Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Los Angeles Galaxy II
07:00
Sacramento Republic FC
Monterey Bay FC
09:00
Tampa Bay Rowdies
VĐQG Iran
Vòng 7
Persepolis Pakdasht
20:30
Sepahan
Persepolis
22:00
Tractor S.C.
Sanat-Naft
22:30
Mes Rafsanjan
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
18:00
Amazon Grimstad (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Klepp (nữ)
22:00
Honefoss (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 5
Musspor
18:30
Nigde Belediyespor
Karaman Belediyesi Spor
18:30
Eskisehirspor
Ofspor
18:30
Kahramanmarasspor
Aksarayspor
18:30
Bergama Belediyespor
Arguvan
18:30
Efeler 09
Fatsa Belediyespor
18:30
Cankaya FK
Artvin Hopaspor
18:30
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Elazigspor
18:30
Catalca Spor
Gumushanespor
18:30
Eynesil
76 Igdir Belediye spor
18:30
Elazig Belediyespor
Karaman Belediyespor
19:00
Kestel
Turk Metal Kirikkale
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Nevsehirspor Genclik
19:00
Agri 1970 Spor
Anadolu Selcukluspor
19:00
Yomraspor
Kepez Belediyespor
19:00
Halide Edip Adivarspor
Yeni Altindag BS
19:00
Karsiyaka
Kutahyaspor
19:30
Yeni Orduspor
Sile Yildizspor
19:30
Kelkit Belediye Hurriyet
Tepecik Bld
19:30
Sapanca Genclikspor
Kusadasispor
19:30
Ergene Velimese
Akhisar Bld.Geng
19:30
Osmaniyespor
Yldrm Belediyesispor
19:30
Erbaaspor S
Dai Lin Jissbon
19:30
Yeni Amasya Spor
EdirnesporGenclik
19:30
Celspor
Bayrampasa
19:30
Bulvarspor
Orduspor
22:59
Darica Genclerbirligi
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
STK Samorin
15:30
MSK Zilina B
Dolny Kubin
20:00
FC Artmedia Petrzalka
Burundi League
Vòng 8
Aigle Noir
20:00
Fc Tigre Noir
Kayanza Utd
20:00
Le Messager Ngozi
Olympique Star
20:00
Rukinzo FC
Bumamuru
20:00
Magara Young Boys
BS Dynamic
20:00
Bujumbura City
Musongati FC
20:00
Romania Inter Star
Botola 2
Vòng 4
Wydad Fes
22:59
ASS Association Sportive de Sa
RCOZ Oued Zem
22:59
Chabab Atlas Khenifra
Wydad Temara
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al-Faisaly Harmah Youth
19:35
Al-Hilal (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Deportivo Pereira
02:00
Deportivo Pasto
Atletico Junior Barranquilla
04:05
Deportivo Cali
America de Cali
06:10
Atletico Nacional Medellin
Independiente Santa Fe
08:15
Envigado FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 31
Chacaritas SC
03:00
CD Puerto Quito
Phần Lan
Vòng 3
Ilves Tampere
19:00
IFK Mariehamn
FC Haka
20:00
SJK Seinajoen
KuPs
20:00
Honka Espoo
AC Oulu
20:00
Lahti
Vaasa VPS
20:00
HIFK
HJK Helsinki
22:30
Inter Turku
Aruba Division Di Honor
Vòng
SV Atletico Santa Fe
05:00
SV Estrella
Albania Super league
Vòng 6
Partizani Tirana
00:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 10
FAC Team Fur Wien
15:30
FC Blau Weiss Linz
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 7
Thisted FC (nữ)
17:00
Kolding BK (nữ)
HB Koge (nữ)
21:00
Sundby BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
21:45
Brondby IF (nữ)
Malta Premier League
Vòng 5
Birkirkara FC
20:00
Valletta FC
Gzira United
21:00
Pieta Hotspurs
Balzan FC
22:15
Hibernians FC
Vô địch Mexico nữ
Vòng 15
Puebla (nữ)
00:00
Santos Laguna (nữ)
Club Necaxa (nữ)
04:00
Atlas (nữ)
Pachuca (nữ)
07:00
Juarez FC (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
08:00
Saint Louis Athletica (nữ)
Chivas Guadalajara (nữ)
09:00
Club America (nữ)
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
AE Kifisias
Ionikos Ionia
20:00
Diagoras Vrachneikon
Vyron Kavala
20:00
Panahaiki-2005
Almyros Gaziou
20:00
Elassona FC
Nafpaktiakos
20:00
AEL Larisa
PAOK Kristonis FC
20:00
Panthrakikos
Mexico U20
Vòng 17
Leon U20
21:00
Club Tijuana U20
Toluca U20
21:00
Queretaro U20
Santos Laguna U20
22:59
Mazatlan U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Deportivo Merlo
00:05
Colegiales
Deportivo Armenio
00:05
Los Andes
CA San Miguel
00:05
Ituzaingo
Villa San Carlos
00:05
Uhl Que Sa
Defensores Unidos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 21
BFC Daugavpils
22:00
FK Valmiera
USA Women
Vòng 10
Chicago Red Stars (nữ)
05:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 5
Oman Club
20:10
Sur Club
Alrstak
20:15
Al Oruba Sur
Al-Nahda Muscat
22:30
Al-Suwaiq
United Arab Emirates U21
Vòng
Wasl Dubai U21
20:15
Al-Nasr(KSA) U21
Hạng 3 Bồ Đào Nha
S. Joao Ver
17:00
Esp. Lagos
Recreativa de Lamelas
17:00
Camacha
Gondomar
18:00
Penafiel
UD Santarem
20:00
CD Mafra
GD Braganca
21:00
Olimpico Montijo
Vitoria Setubal
21:00
Vilar de Perdizes
Olhanense SC
21:00
Monte Trigo
Vasco Gama VF do Campo
21:00
Imortal
Merelinense
21:00
Rabo Peixe
Silves
21:00
Courense
Oriental Dragon
21:00
CF Canelas 2010
Moura
21:00
Dumiense