Nhận định, dự đoán PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 00h30 ngày 6/1: Con mồi yêu thích

Nguyên Khang

Thứ tư, 05/01/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 00h30 ngày 6/1 thuộc giải VĐQG Hy Lạp 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo PAOK Saloniki vs Panaitolikos chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định PAOK Saloniki vs Panaitolikos

Với 28 điểm sau 15 vòng đấu, PAOK Saloniki đang đứng thứ 3 ở giải VĐQG Hy Lạp. Ở trận đấu thuộc vòng 16 đêm nay, đội bóng này được trở về sân nhà tiếp đón Panaitolikos, đối thủ đang đứng thứ 10 với 15 điểm trong tay. Với nhiều ưu thế, PAOK Saloniki hoàn toàn có thể tin tưởng mục tiêu 3 điểm.

Nhận định, dự đoán PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 00h30 ngày 6/1: Con mồi yêu thích - Ảnh 2

Trước trận đấu này, PAOK Saloniki đã lấy lại phong độ khởi sắc với 3 trận thắng liên tiếp ở giải quốc nội. Đặc biệt, ở 12 màn đụng độ Panaitolikos gần nhất thuộc giải VĐQG Hy Lạp, họ đều ca khúc khải hoàn. Bất ngờ vì thế khó xảy ra ở trận đấu này.

Xem thêm: Nhận định Chelsea vs Tottenham, 2h45 ngày 6/1: Chưa dứt khủng hoảng

Soi kèo PAOK Saloniki vs Panaitolikos

Tỷ lệ châu Á chưa được niêm yết nhưng theo điểm ăn châu Âu, PAOK Saloniki được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1 3/4. Cơ hội vượt kèo của đội chủ nhà là khá lớn bởi họ đang khởi sắc nhờ hàng công hiệu quả. Ở 3 vòng đấu gần đây, PAOK Saloniki đã ghi 9 bàn, đều ca khúc khải hoàn, trong đó có 2 trận vượt kèo châu Á.

Bên kia chiến tuyến, Panaitolikos lại thể hiện phong độ không tốt vì hàng thủ khá tệ. Tính ra, ở 11 vòng đấu gần đây, đội bóng này đã để thua 7 trận theo cả tỷ số chuyên môn lẫn tỷ lệ châu Á. Ở 5 trận sân khách gần nhất, Panaitolikos cũng thua 4 trận theo tỷ lệ châu Á. Chưa kể, trong 12 màn đụng độ PAOK Saloniki gần nhất, đội bóng này đều rơi vào cảnh trắng tay.

Lựa chọn: PAOK Saloniki -1 3/4 

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 PAOK Saloniki vs Panaitolikos

Ở 6 trận sân nhà gần nhất thuộc giải VĐQG Hy Lạp, PAOK Saloniki đã có tới 5 trận nổ súng trong hiệp 1. Với hàng công khởi sắc và ưu thế sân nhà, PAOK xứng đáng được tin tưởng trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: PAOK Saloniki -3/4

Phong độ, thành tích đối đầu của PAOK Saloniki vs Panaitolikos

Nhận định, dự đoán PAOK Saloniki vs Panaitolikos, 00h30 ngày 6/1: Con mồi yêu thích - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: PAOK Saloniki 4-1 Panaitolikos

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Colorado Rapids vs Austin, 8h07 ngày 5/7: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Colorado Rapids vs Austin, 8h07 ngày 5/7 thuộc Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Colorado Rapids vs Austin chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Goteborg vs Degerfors, 0h00 ngày 5/7: Cơ hội bứt phá

Nhận định Goteborg vs Degerfors, 0h00 ngày 5/7 thuộc VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Goteborg vs Degerfors chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shanghai Port vs Hebei, 16h30 ngày 4/7: Nghi ngờ cửa trên

Nhận định Shanghai Port vs Hebei, 16h30 ngày 4/7 thuộc VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shanghai Port vs Hebei chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Indonesia vs Nữ Thái Lan, 18h00 ngày 4/7: Không dễ như tưởng tượng

Nhận định Nữ Indonesia vs Nữ Thái Lan, 18h00 ngày 4/7 thuộc AFF Cup nữ 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Indonesia vs Nữ Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Häcken vs Elfsborg, 22h30 ngày 3/7: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Häcken vs Elfsborg, 22h00 ngày 2/7, giải VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Häcken vs Elfsborg, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tianjin vs Beijing Guoan, 16h30 ngày 3/7: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định Tianjin vs Beijing Guoan, 16h30 ngày 3/7 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tianjin vs Beijing Guoan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Suwon Bluewings vs Incheon, 17h30 ngày 3/7: Chưa dứt khoảng hoảng

Nhận định Suwon Bluewings vs Incheon, 17h30 ngày 3/7, giải VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Suwon Bluewings vs Incheon chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Công An Nhân Dân vs Bình Phước, 15h30 ngày 3/7: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Công An Nhân Dân vs Bình Phước, 15h30 ngày 3/7 giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Công An Nhân Dân vs Bình Phước chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Houston Dynamo vs Charlotte, 7h30 ngày 4/7: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định Houston Dynamo vs Charlotte, 7h30 ngày 4/7, giải Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Houston Dynamo vs Charlotte, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Santos Laguna vs Monterrey, 07h05 ngày 4/7: Khởi đầu khó khăn

Nhận định Santos Laguna vs Monterrey, 07h05 ngày 4/7 thuộc giải VĐQG Mexico 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Santos Laguna vs Monterrey chính xác nhất trên thethao.vn.

V-League
Vòng 5
Viettel FC
19:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Vietnam U19
15:00
Philippines U19
Myanmar U19
17:00
U19 Thái Lan
Indonesia U19
20:00
Brunei Darussalam U19
Giao hữu quốc tế
Montenegro U20
00:00
CroatiaU20
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Randers FC
19:00
Vendsyssel
Aris Thessaloniki
20:00
KAA Gent
Khimki
21:00
Veles
Mornar
22:59
Zvi Jerzy Da
CSKA Moscow
00:00
FK Nizhny Novgorod
Leyton Orient
00:30
West Brom
Giao Hữu ĐTQG
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
Bolivia U17
04:00
Paraguay U17
Colombia U17
07:00
Dominican Republic U17
Mexico (nữ)
09:00
Jamaica (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
IFK Goteborg
00:00
Degerfors IF
Na Uy
Vòng 12
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Pachuca
09:00
Queretaro FC
Trung Quốc
Vòng 8
Wuhan FC
14:30
Guangzhou Evergrande
Shanghai Port
16:30
Hebei FC
Chengdu Better City FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Brazil
Vòng 15
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
Bragantino
06:00
Botafogo RJ
VĐQG Chile
Vòng 16
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
05:00
Patronato Parana
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Rosario Central
Independiente
07:30
CA Platense
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
IR Reykjavik
02:15
KFR Aegir
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
USA Women Premier League
Vòng
New Jersey Copa (nữ)
01:00
Keystone FC (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Mawyawadi
15:30
Ispe FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Diego loyalty
Brazil Paulista Women's League
Botafogo/PB (nữ)
01:00
Fortaleza (nữ)
Brazil U20 Cup
Criciuma SC (Youth)
01:00
Avai (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Women
Vòng
Fluminense RJ (nữ)
01:00
Vasco Da Gama(nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
Phần Lan
Vòng 12
HIFK
22:00
Ilves Tampere
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Athletic FC United U21
20:00
Dalkurd FF U21
Jonkopings Sodra U21
05:00
Varbergs BoIS U21
IFK Goteborg U21
05:00
Norrby IF(U21)
Utsiktens BK U21
05:00
Orgryte U21
Mexico U20
Vòng 1
Pachuca U20
00:00
Queretaro U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
USA Women
Vòng 7
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City
17:30
Werribee City
Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe
19:30
Faizkand
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
16:30
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:30
Dinamo Brest Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
Nigeria (nữ)
03:00
South Africa (nữ)
Burundi (nữ)
03:00
Botswana (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Dnepr Mogilev
22:00
FC Minsk
FC Torpedo Zhodino
00:00
Slutsksakhar Slutsk
USL W-League Women
Vòng
Indy Eleven (nữ)
00:00
Kalamazoo FC (nữ)
Uruguay Amateur Cup
CA Juventud Colonia
01:00
IA Rio Negro de San Jose
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
River Plate (PAR)
04:00
Martin Ledesma
Sportivo San Lorenzo
06:15
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 16
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Elva
22:59
FC Nomme United
Kohtla Jarve JK Jarve
22:59
Parnu JK
Flora Tallinn II
22:59
Viljandi Tulevik
Halliu football College
22:59
Paide Linnameeskond B
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
00:00
CA Serranense U20
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
WK League
Vòng 16
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako
01:00
Cercle de Bamako
Ecuador Cup
CD Vargas Torres
00:00
Deportivo Aampetra
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
07:00
Orense SC
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Qingdao Zhongneng
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zibo Cuju F.C.
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Beijing BeiKong
BRA D4
Marcilio Dias SC
01:00
Azuriz FC
Aimore RS
01:00
Caxias RS
Portuguesa RJ
01:00
Perolas Negras
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
EC Prospera
01:00
Juventus SC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 12
MuSa
22:30
Klubi 04 Helsinki
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
19:00
Latvia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
22:00
Latvia (nữ) U19
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
San Luis Quillota
05:00
Cobreloa
Universidad de Concepcion
07:30
Melipilla
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
Brann
22:59
Bryne
Kongsvinger
22:59
Ranheim IL
Stjordals Blink
22:59
Start Kristiansand
Fredrikstad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Raufoss
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Singapore (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Thái Lan (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
22:30
Aalesund FK B
Viking B
22:59
Brodd
IL Hodd B
23:30
Molde B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico El Vigia
03:00
Titanes FC
Academia Rey
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
Fundacion AIFI
04:00
Libertador FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF
00:00
Norrby IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
EC Vera Cruz RJ
00:45
Uni Souza
SE Paraty RJ
00:45
Brescia Barra Clube
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Boston River
02:00
Defensor Sporting Montevideo
CA Penarol
03:00
Rentistas
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
Nacional Montevideo
03:00
CS Cerrito
CA River Plate
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
Liverpool URU
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
CA Penarol
04:00
Centro Atletico Fenix
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Leandro N Alem
01:30
Victoriano Arenas
Real Pilar
01:30
Puerto Nuevo
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
Ferrocarril Midland
05:00
Liniers
General Lamadrid
01:30
Argentino de Merlo
Deportivo Espanol
01:30
Excursionistas
Argentine Division 2
Vòng 22
Gimnasia Mendoza
00:55
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:00
Ferrol Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
San Martin San Juan
01:30
Sacachispas
Flandria
01:30
Deportivo Moron
Santa Marina Tandil
02:00
Tristan Suarez
Chaco For Ever
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes
02:00
Deportivo Maipu
Atletico Atlanta
03:00
Instituto
Atletico Rafaela
04:30
San Martin Tucuman
Villa Dalmine
01:00
Alvarado Mar del Plata
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VĐQG Paraguay
Vòng 22
12 de Octubre
03:00
General Caballero
Guarani CA
05:15
Olimpia Asuncion
Gambia GFA League
Vòng
Banjul United
23:10
Steve Biko
Real Banjul
01:00
Falcons FC
Jamaica Premier League
Vòng
Cavalier FC
03:00
Waterhouse FC
Dunbeholden FC
05:30
Harbour View FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Bonsucesso U20
00:45
Tigres Brasil U20
Ypiranga/RS U20
01:00
Juventude (Youth)
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tartu Kalev
22:59
Laanemaa Haapsalu
Tabasalu Charma
22:59
Nomme JK Kalju II
Tallinna JK Legion B
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Brazil Paulista Serie B
Vòng
AA Itarare
01:00
SKA Brasil
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:00
FF Sports Vicosense U23
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Macae
00:45
Friburguense RJ
Egypt League Cup
Bán kết
Kokakola Cairo
02:30
Enppi
Bangladesh Premier League
Vòng 18
Swadhinata KS
17:00
Bangladesh Police Club
Rahmatganj MFS
17:00
Muktijoddha SKC
Botola Pro 1
Vòng 30
RCOZ Oued Zem
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
SCCM Chabab Mohamedia
00:00
MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Olympique de Safi
00:00
Club Salmi
Wydad Casablanca
00:00
Union Touarga Sport Rabat
Iceland
Vòng 11
Keflavik
02:15
Fram Reykjavik
KA Akureyri
01:00
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Akranes
Hafnarfjordur
02:15
Stjarnan Gardabaer
BRA SPC
Vòng 1
Portuguesa Desportos
02:00
Ah so Santa SP
Uzbek League
Vòng 5
Metallurg Bekobod
21:00
Pakhtakor
Nasaf Qarshi
22:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 13
Mirassol
02:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
Remo Belem (PA)
03:00
SC Paysandu Para
Campinense
04:00
Botafogo SP
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO
06:00
ABC RN
BSWCP
Spain Beach Soccer (nữ)
00:05
Portugal Beach (nữ)
Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport
00:00
Eding Sport FC
Eding Sport FC
00:00
Coton Sport
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
USA (nữ)
06:00
Haiti (nữ)
Baltic Cup
U17 Matches
Paraguay U17
04:00
Dominican Republic U17
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Esportivo RS
01:00
CE Lajeadense
Tres Passos RS
01:00
Avenida RS
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CSD Huracan Buceo
01:00
Potencia
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
New York City FC
04:00
Atlanta United
Columbus Crew
06:30
Philadelphia Union
New England Revolution
06:30
FC Cincinnati
Minnesota United FC
07:00
Real Salt Lake
FC Kansas City
07:00
New York Red Bulls
Houston Dynamo
07:30
Charlotte FC
Nashville
07:30
Portland Timbers
San Jose Earthquakes
08:00
Chicago Fire
Orlando City
06:00
DC United
FC Dallas
08:00
Inter Miami
Colorado Rapids
08:00
Austin FC
LA Galaxy
09:30
Montreal Impact

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá