Nhận định, dự đoán Pachuca vs Atlas, 8h10 ngày 30/5: Tất tay hàng công

Tam Hoa

Thứ bảy, 28/05/2022 23:55 (GMT+7)

Nhận định Pachuca vs Atlas, 8h10 ngày 30/5 thuộc VĐQG Mexico. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Pachuca vs Atlas chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Pachuca vs Atlas

Pachuca và Atlas sẽ chạm trán vào lúc 8h10 ngày 30/5 trong trận lượt về play-off. Ở lượt đi, Pachuca thua 0-2 trên sân khách. Với tình thế này, Pachuca sẽ chơi tất tay ở trận lượt về với hy vọng lật ngược tình thế.  Phong độ sân nhà thăng hoa của Pachuca là một cơ sở để tin vào cửa khả năng ngược dòng của họ. Trên sân nhà, Pachuca đã thắng 7/8 trận gần nhất.

Nhận định, dự đoán Pachuca vs Atlas, 8h10 ngày 30/5: Tất tay hàng công - Ảnh 1

Phía đối diện, Atlas đang chiếm ưu thế rõ rệt sau khi thắng 2-0 ở lượt đi. Họ có quyền chủ động trong lối chơi ở lượt về. Nhưng nếu nhập cuộc với tâm thế phòng thủ, cầm hòa, Atlas có thể phải trả giá vì hàng công của Pachuca đang thi đấu rất hiệu quả trên sân nhà.  Trong khi đó, hàng thủ của Atlas vốn không được đánh giá cao khi để thủng lưới 7 bàn ở 3 trận sân khách gần đây.

Soi kèo Pachuca vs Atlas

Nhận định, dự đoán Pachuca vs Atlas, 8h10 ngày 30/5: Tất tay hàng công - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Pachuca được xếp cửa trên chấp 0:3/4. Ở tỉ lệ này, Pachuca toàn thắng cả 2 trận gần nhất tiếp đón Atlas trên sân nhà. Đó là một động lực để các cầu thủ chủ nhà có niềm tin ngược dòng. Hơn nữa, Pachuca đã thắng cả tỉ số và kèo châu Á ở 7/8 trận sân nhà gần nhất.

Lựa chọn: Pachuca -3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Pachuca vs Atlas

Pachuca không còn gì để mất sau khi bị dẫn 2 bàn ở lượt đi, vì vậy họ sẽ chơi tấn công phóng khoáng ở lượt về. Đó là một cơ sở để tin vào khả năng Pachuca tìm kiếm bàn thắng ngay từ hiệp 1. Thống ke cho thấy trên sân nhà, Pachuca thắng trong hiệp 1 ở 3/4 trận gần nhất.

Lựa chọn: Pachuca -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Pachuca vs Atlas

Nhận định, dự đoán Pachuca vs Atlas, 8h10 ngày 30/5: Tất tay hàng công - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ: Pachuca 3-1 Atlas

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Seattle Sounders vs Charlotte, 08h30 ngày 30/5: Bắt nạt tân binh

Nhận định Seattle Sounders vs Charlotte, 08h30 ngày 30/5 thuộc giải nhà nghề Mỹ 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seattle Sounders vs Charlotte chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hòa Bình vs Kon Tum, 15h30 ngày 30/5: Mồi ngon khó bỏ

Nhận định Hòa Bình vs Kon Tum, 15h30 ngày 30/5 giải Hạng nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hòa Bình vs Kon Tum chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tiền Giang vs Bình Thuận, 15h30 ngày 30/5: Củng cố vị trí

Nhận định Tiền Giang vs Bình Thuận, 15h30 ngày 30/5, giải Hạng nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tiền Giang vs Bình Thuận chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Soi kèo đặc biệt U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7

Nhận định U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7 thuộc U19 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Indonesia vs U19 Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Soi kèo đặc biệt U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7

Nhận định U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7 thuộc U19 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Việt Nam vs U19 Brunei chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Inter Turku vs Drita, 22h00 ngày 6/7: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định Inter Turku vs Drita, 22h00 ngày 6/7 thuộc vòng loại cúp C3 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Inter Turku vs Drita chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tokyo vs Consadole Sapporo, 17h00 ngày 6/7: Khách yếu bóng vía

Nhận định Tokyo vs Consadole Sapporo, 17h00 ngày 6/7 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tokyo vs Consadole Sapporo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Changchun Yatai vs Shandong Taishan, 18h30 ngày 6/7: Khó có bất ngờ

Nhận định Changchun Yatai vs Shandong Taishan, 18h30 ngày 6/7 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Changchun Yatai vs Shandong Taishan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Thái Lan vs Nữ Australia, 18h00 ngày 6/7: Tin ở Voi chiến

Nhận định Nữ Thái Lan vs nữ Australia, 18h00 ngày 6/7, giải Nữ AFF Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Thái Lan vs nữ Australia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7: Đại chiến khó lường

Nhận định U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7 thuộc giải U19 Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Indonesia vs U19 Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kawasaki Frontale vs Sagan Tosu, 17h00 ngày 6/7: Khó cho chủ nhà

Nhận định Kawasaki Frontale vs Sagan Tosu, 17h00 ngày 6/7 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kawasaki Frontale vs Sagan Tosu chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Indonesia vs Nữ Malaysia, 15h00 ngày 6/7: Hàng công đáng ngờ

Nhận định Nữ Indonesia vs Nữ Malaysia, 15h00 ngày 6/7 thuộc giải vô địch bóng đá nữ Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Indonesia vs Nữ Malaysia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kashima Antlers vs Cerezo Osaka, 17h00 ngày 6/7: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Kashima Antlers vs Cerezo Osaka, 17h00 ngày 6/7 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kashima Antlers vs Cerezo Osaka chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
ND Gorica
22:00
Slask Wroclaw
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Slaven Koprivnica
22:30
Aris Limassol
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Metalac Gornji Milanovac
22:59
Zvi Jerzy Da
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
Racing Union Luxemburg
23:30
Saint Gilloise
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
BSG Chemie Leipzig
23:30
FC Blau-Weiss Leipzig
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
SVG Bleiburg
23:30
Wolfsberger AC Amateure
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
NK Primorje
23:30
Tabor Sezana
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Red Hawks FC
22:59
Greater Tomorrow FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Uruguay Amateur Cup
Mar de Fondo
23:30
Sportivo Huracan FC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Club Valencia MDV
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
23:30
Fortune FC
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá