Nhận định, dự đoán Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara, 8h00 ngày 18/1: Sức mạnh vượt trội

Việt Hưng

Thứ hai, 17/01/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara, 8h00 ngày 18/1, giải VĐQG Nữ Mexico. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara

Nữ Tigres UANL vẫn giữ được phong độ hủy diệt đã giúp họ cán đích ở vị trí thứ nhất trên BXH ở giai đoạn lượt đi. Cụ thể, đội bóng này dễ dàng đánh bại chủ nhà Nữ Necaxa với tỷ số 1-3 ở ngày ra quân trong trận mở màn giai đoạn lượt về. Đó cũng là trận thắng thứ 14 trong 19 trận gần đây tại giải quốc nội của Nữ Tigres UANL.

Nhận định, dự đoán Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara, 8h00 ngày 18/1: Sức mạnh vượt trội - Ảnh 3

Trong khi đó, Nữ Guadalajara vẫn giữ được sự ổn định đã giúp họ kết thúc lượt đi ở vị trí thứ 4 trên BXH. Cụ thể, họ đã có màn hủy diệt chủ nhà Nữ Pachuca với tỷ số 4-1 ở ngày ra quân. Nếu tiếp tục giữ được thăng hoa này, Nữ Guadalajara vẫn là một ứng cử viên sáng giá cho chức vô địch giai đoạn lượt về.

Soi kèo Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara

Nhận định, dự đoán Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara, 8h00 ngày 18/1: Sức mạnh vượt trội - Ảnh 2

Tỷ lệ thắng kèo trên sân nhà của Nữ Tigres UANL là rất ấn tượng khi đã 12 lần giúp các nhà đầu tư châu Á ca khúc khải hoàn ra về sau 16 trận lên kèo. Trong khi đó, Nữ Guadalajara có tỷ lệ thắng kèo không tốt trong thời gian vừa qua khi chỉ thắng kèo 2/6 trận gần đây. Bên cạnh đó, họ thua kèo tới 4/5 lần đụng độ gần đây và có 1 trận xuất hiện kèo chấp 1 1/2 trái như ngày hôm nay.

Lựa chọn: Nữ Tigres UANL -1 1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara

Với sức mạnh vượt trội, Nữ Tigres UANL thắng kèo hiệp 1 tới 15/20 trận khi được thi đấu dưới mặt sân quen thuộc. Bên cạnh đó, họ cũng thắng kèo hiệp 1 cả 5 lần đụng độ với Nữ Guadalajara.

Lựa chọn: Nữ Tigres UANL -1/2

Phong độ, thành tích đối đầu của Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara

Nhận định, dự đoán Nữ Tigres UANL vs Nữ Guadalajara, 8h00 ngày 18/1: Sức mạnh vượt trội - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Nữ Tigres UANL 3-1 Nữ Guadalajara

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán nữ Club Leon vs nữ Juarez, 10h00 ngày 18/1: Chiến thắng đầu tiên

Nhận định nữ Club Leon vs nữ Juarez, 10h00 ngày 18/1 thuộc giải VĐQG nữ Mexico 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo nữ Club Leon vs nữ Juarez chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sydney FC vs Central Coast, 15h00 ngày 18/1: Hàng công đáng ngờ

Nhận định Sydney FC vs Central Coast, 15h00 ngày 18/1 thuộc cúp Quốc gia Úc 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sydney FC vs Central Coast chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Gaziantep vs Yeni Malatyaspor, 21h00 ngày 18/1: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Gaziantep vs Yeni Malatyaspor, 21h00 ngày 18/1 giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Gaziantep vs Yeni Malatyaspor chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Goteborg vs Sundsvall, 20h00 ngày 28/5: Mồi ngon khó bỏ

Nhận định Goteborg vs Sundsvall, 20h00 ngày 28/5, giải VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Goteborg vs Sundsvall chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Suwon vs Ulsan Hyundai, 17h00 ngày 28/5: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Suwon vs Ulsan Hyundai, 17h00 ngày 28/5 thuộc giải VĐQG Hàn Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Suwon vs Ulsan Hyundai chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mjallby vs Kalmar, 20h00 ngày 28/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Mjallby vs Kalmar, 20h00 ngày 28/5, giải VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mjallby vs Kalmar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Avispa Fukuoka vs Urawa Reds, 15h00 ngày 28/5: Chủ nhà sáng giá

Nhận định Avispa Fukuoka vs Urawa Reds, 15h00 ngày 28/5, giải VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Avispa Fukuoka vs Urawa Reds chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mexico vs Nigeria, 7h00 ngày 29/5: Đại bàng xanh cất cánh

Nhận định Mexico vs Nigeria, 7h00 ngày 29/5, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mexico vs Nigeria chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Seoul vs Gimcheon Sangmu, 14h30 ngày 28/5: Tân binh gặp khó

Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu, 14h30 ngày 28/5, giải VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seoul vs Gimcheon Sangmu chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Real Salt Lake vs Houston Dynamo, 7h30 ngày 29/5: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Real Salt Lake vs Houston Dynamo, 7h30 ngày 29/5, giải Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Real Salt Lake vs Houston Dynamo, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus, 12h00 ngày 28/5: Khác biệt ở sân bãi

Nhận định Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus, 12h00 ngày 28/5 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanfrecce Hiroshima vs HIFK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Timor Leste vs Nepal, 23h00 ngày 28/5: Điểm tựa quá khứ

Nhận định Timor Leste vs Nepal, 23h00 ngày 28/5 thuộc giao hữu quốc tế 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Timor Leste vs Nepal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Khimki vs Khabarovsk, 18h00 ngày 28/5: Cơ hội ngược dòng

Nhận định Khimki vs Khabarovsk, 18h00 ngày 28/5 thuộc giải VĐQG Nga 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Khimki vs Khabarovsk chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
Portugal women's Championship
Vòng
Rio Ave (nữ)
22:00
CA Ouriense (nữ)
Racing Power (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
U23 UAE
22:00
Vietnam U23
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 29
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Fortuna Alesund (nữ)
21:00
Amazon Grimstad (nữ)
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Croatia 3.Division
Vòng
Trnje
22:30
NK Lucko
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Niger Tornadoes FC
22:05
Lobi Stars
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
ICE WC
Vòng 3
Hafnarfjordur (nữ)
21:00
Stjarnan (nữ)
Thor KA Akureyri (nữ)
21:00
Haukar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng
Jeunesse Junglinster
21:00
FC Wiltz 71
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30
Celta vigo b
Zamora CF
23:30
Real Valladol B
Calahorra
23:30
CF Talavera de la Reina
Badajoz
23:30
CF Rayo Majadahonda
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Santacruzense U20
01:00
Assisense SP U20
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Greece Divison C
Vòng
Makedonikos Neapolis
21:00
Ilioupoli
Agrotikos Asteras
21:00
Panahaiki-2005
Proodeftiki FC
21:00
Iraklis Larisas
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Sestao
22:59
Eldense
CF La Nucia
22:59
Arenas Club de Getxo
Germany Verbandsliga
Vòng
SG Kinzenbach
22:30
SV Bauerbach
South Africa League Cup
Chung kết
Mamelodi Sundowns
22:59
Tshakhuma TM
Belarus Womens Premier League
Vòng 9
FK Minsk (nữ)
21:00
Smorgon (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Trakai II
21:00
Atletas Kaunas
Banga Gargzdai B
22:59
Nevezis Kedainiai
Slovakia 3.Liga
Poprad
21:00
Slavia TU Kosice
TJ Spartak Myjava
22:00
TJ Druzstevnik Vrakun
FK Povazska Bystrica
22:00
FK Marcelova
OK castkovce
22:00
OFK Malzenice
Tomasov
22:00
TJ Rovinka
Spisska Nova Ves
22:00
MFK Vranov nad Topou
Slovan Giraltovce
22:00
OFK-SIM Raslavice
Slovan Duslo Sala
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 10
FC Torpedo Zhodino
21:00
Dinamo Minsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
FBK Balkan
21:00
Hogsby IK
Switzerland Division 1 Women
Vòng
FC Luzern (nữ)
21:00
Young Boys (nữ)
St Gallen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Servette (nữ)
01:00
Basel (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
01:15
Grasshopper (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
MC Alger
22:45
JS kabylie
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vaengir Jupiters
21:00
KF Gardabaer
Vidir Gardur
22:00
KFS Vestmannaeyjar
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 26
Bassecourt
21:00
FC Schotz
Bellinzona
21:00
Chiasso
Breitenrain
21:00
Stade Nyonnais
YF Juventus Zurich
21:00
FC Black Stars Basel
Bruhl SG
21:00
FC Sion U21
Bavois
21:00
FC Rapperswil-Jona
Basuli B team
21:00
Biel Bienne
Bulle
21:00
Monthey
Etoile Carouge
21:00
Zurich B team
Chenois
21:00
Lausanne SportsU21
Grasshoppers U21
21:00
Delemont
La Chaux-de-Fonds
21:00
US Terre Sainte
Koniz
21:00
Zug 94
FC Kosova Zurich
21:00
FC Luzern U21
solothurn
21:00
SV Hongg
Wohlen
21:00
FC Munsingen
SC Buochs
21:00
Langenthal
Lugano U21
21:00
FC Wettswil Bonstetten
Thalwil
21:00
FC St.Gallen U21
FC Tuggen
21:00
FC Balzers
FC Martigny Sports
21:00
Vevey Sports
FC Naters
21:00
Echallens
Baden
21:00
FC Paradiso
La Sarraz-Eclepens
21:00
FC Thun U21
USV Eschen Mauren
21:00
FC Winterthur U21
Meyrin
21:00
Grand-Lancy
FC Gossau
21:00
Freienbach
FC Linth 04
21:00
Uzi
Cúp Quốc Gia Đức nữ
Chung kết
VfL Wolfsburg (nữ)
21:45
Turbine Potsdam (nữ)
Republic of Ireland National League Women
Vòng
DLR Waves (nữ)
22:00
Galway LFC (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Atyra FC
21:00
2 de Mayo PJC
Martin Ledesma
21:00
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 9
Centro Sportivo Alagoano
02:30
Gremio Novorizontin
Sampaio Correa
05:00
Guarani SP
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Setif U21
22:45
JS Saoura U21
WA Tlemcen U21
22:45
ASO Chlef U21
Hạng 3 Áo
Vòng 32
WSC Hertha Wels
21:00
SC Gleisdorf
SC Bregenz
21:00
RW Rankweil
Admira Dornbirn
21:00
SV Telfs
Bischofshofen
21:00
SV Grodig
SC Weiz
21:30
Wolfsberger AC Amateure
SV Ried B
22:00
Allerheiligen
ATSV Stadl Paura
22:00
FC Wels
Kufstein
22:00
SC Imst
Sc Rothis
22:10
Rotenberg
WSG Swarovski Tirol B
22:59
SV Fugen
FC Lauterach
22:59
FC Brauerei Egg
VfB Hohenems
22:59
SV Austria Salzburg
Vocklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC
Italia Primavera
Vòng
Inter Milan U20
22:00
Cagliari U19
Iraqi Premier League
Vòng 33
Arbil
22:30
Al Sinaah
Naft Misan
22:30
Al Diwaniya
Al Talaba
01:00
Samarra
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPK
22:00
PIF Parainen II
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 38
Al-Ameade
01:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
01:00
Al Wehda Mecca
AL-jeel
01:00
Al-Nahdha
Al Kholood
01:00
Al-Kawkab
Al-Orubah
01:00
Bisha FC
Al Sahel
01:00
Al-Jabalain
Al-Shoalah
01:00
Hajer
AL-Rbeea Jeddah
01:00
Al-adalh
Najran SC
01:00
Al Khaleej Club
Uhud
01:00
Al-Akhdoud
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino
Maruyasu Industries
11:00
Sony Sendai
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Faisaly Harmah
23:20
Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Bolivia Primera Division
Vòng
Nacional Potosi
02:00
Blooming
VĐQG Peru
Vòng 16
Dep.San Martin
22:59
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Dep.San Martin
Cienciano
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal
03:00
FC Carlos Stein
Atletico Grau
03:00
Sporting Cristal
Sport Boys
03:00
FBC Melgar
AD Tarma
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Atletico Sullana
03:00
Carlos Manucci
Alianza Lima
03:00
EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci
06:00
Atletico Grau
Italy Serie D
Vòng
Poggibonsi
22:30
Gavorrano
Australia Victoria State League 1
Vòng
Whittlesea United
12:00
Essendon Royals
Norway 2.Liga
Vòng 8
Ullensaker/Kisa IL
21:00
Baerum SK
Kjelsas
21:00
Gjovik Lyn
Notodden FK
21:00
Flekkeroy
Moss
21:00
Strommen
BRA D4
Tuna Luso
01:00
Moto Club Sao Luis MA
Sao Paulo Crystal FC
01:00
Reet
Aimore RS
01:00
Juventus SC
Brasiliense
01:30
Costa Rica MS
Juventude MA
01:30
4 de Julho
Fluminense PI
02:00
Pacajus
Tocantinopolis