Nhận định, dự đoán Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga, 14h00 ngày 4/6: Chuyến đi khó khăn

Nguyên Khang

Thứ bảy, 04/06/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga, 14h00 ngày 4/6 thuộc giải cúp Liên đoàn Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga

Đây là cặp đấu thuộc lượt đi tứ kết cúp Liên đoàn Nhật Bản 2022. Ở trận đấu chiều nay, Nagoya Grampus không chỉ được đánh giá cao hơn về tương quan lực lượng mà còn có ưu thế sân nhà. Với điểm tựa này, họ hoàn toàn có thể tin tưởng kết quả tốt trước trận lượt về. Cơ hội của Nagoya Grampus là không nhỏ bởi đội bóng này đã thắng 5/6 trận gần đây trên mọi đấu trường.

Nhận định, dự đoán Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga, 14h00 ngày 4/6: Chuyến đi khó khăn - Ảnh 2

Trái ngược với đó, Kyoto Sanga lại đang thể hiện phong độ rất bất ổn. Tính cả trận hòa Kochi United vừa qua ở cúp Hoàng đế Nhật Bản, Kyoto Sanga chỉ thắng 2/11 trận gần nhất trên mọi đấu trường. Cộng với phong độ không tốt trên sân khách, Kyoto Sanga khó có thể tạo nên bất ngờ ở trận lượt đi chiều nay.

Soi kèo Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga

Nhận định, dự đoán Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga, 14h00 ngày 4/6: Chuyến đi khó khăn - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Nagoya Grampus được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1/2. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa trên vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Với diễn biến này, giới đầu tư châu Á có lý do để tin tưởng đội chủ nhà. Không chỉ hơn về tương quan lực lượng, Nagoya Grampus đang thể hiện phong độ ấn tượng với 5 chiến thắng ở 6 trận gần nhất trên mọi đấu trường, trong đó có 4 trận vượt kèo châu Á.

Tại sân nhà, Nagoya Grampus cũng đang duy trì mạch 3 trận thắng liên tiếp và không để lọt lưới. Trước đối thủ như vậy, Kyoto Sanga khó có thể hy vọng kết quả tốt, nhất là khi họ chỉ thắng 2/11 trận gần đây. Chỉ tính riêng 4 trận gần nhất, Kyoto Sanga đã thua 3 trận theo tỷ lệ châu Á. Ở 7  trận xa nhà gần đây, đội bóng này cũng đã 5 lần khiến giới đầu tư châu Á thất vọng.

Lựa chọn: Nagoya Grampus -1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga

Ở 2 trận sân khách gần đây, Kyoto Sanga đều bị đối thủ dẫn bàn trong hiệp 1. Với phong độ cao và ưu thế sân nhà, Nagoya Grampus xứng đáng được tin tưởng trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Nagoya Grampus -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga

Nhận định, dự đoán Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga, 14h00 ngày 4/6: Chuyến đi khó khăn - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Nagoya Grampus 2-0 Kyoto Sanga

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare, 14h00 ngày 4/6: Cơ hội bứt phá

Nhận định Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare, 14h00 ngày 4/6 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shanghai Port vs Wuhan Yangtze, 14h30 ngày 4/6: Khởi đầu suôn sẻ

Nhận định Shanghai Port vs Wuhan Yangtze, 14h30 ngày 4/6 giải VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shanghai Port vs Wuhan Yangtze chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shenzhen vs Rongcheng, 15h30 ngày 4/6: Tân binh gặp khó

Nhận định Shenzhen vs Rongcheng, 15h30 ngày 4/6, giải VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shenzhen vs Rongcheng chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán U20 Mexico vs U20 Puerto Rico, 9h30 ngày 27/6:Sức mạnh ứng cử viên

Nhận định U20 Mexico vs U20 Puerto Rico, 9h30 ngày 27/6 giải U20 Concacaf. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U20 Mexico vs U20 Puerto Rico chính xác nhất trên thethao.vn.

Soi kèo đặc biệt Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6

Nhận định Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6 thuộc V.League 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nam Định vs Hà Nội chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Consadole Sapporo vs Gamba Osaka, 12h00 ngày 26/6: Không còn lựa chọn

Nhận định Consadole Sapporo vs Gamba Osaka, 12h00 ngày 26/6 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Consadole Sapporo vs Gamba Osaka chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hammarby vs Hacken, 20h00 ngày 26/6: Nghi ngờ cửa trên

Nhận định Hammarby vs Hacken, 20h00 ngày 26/6 thuộc VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hammarby vs Hacken chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Vancouver vs New England Revs, 7h00 ngày 27/6: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Vancouver vs New England Revs, 7h00 ngày 27/6, giải Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Vancouver vs New England Revs chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cerezo Osaka vs Shimizu S-Pulse, 16h00 ngày 26/6: Điểm đến ác mộng

Nhận định Cerezo Osaka vs Shimizu S-Pulse, 16h00 ngày 26/6 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cerezo Osaka vs Shimizu S-Pulse chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Atlas vs Cruz Azul, 07h30 ngày 27/6: Siêu cúp khó lường

Nhận định Atlas vs Cruz Azul, 07h30 ngày 27/6 thuộc siêu cúp Mexico 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Atlas vs Cruz Azul chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Degerfors vs AIK, 20h00 ngày 26/6: Đối thủ nặng ký

Nhận định Degerfors vs AIK, 20h00 ngày 26/6, giải VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Degerfors vs AIK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shanghai Shenhua vs Guangzhou FC, 16h30 ngày 26/6: Nối dài thất vọng

Nhận định Shanghai Shenhua vs Guangzhou FC, 16h30 ngày 26/6 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shanghai Shenhua vs Guangzhou FC chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mjallby vs Norrkoping, 20h00 ngày 26/6: Nỗi buồn sân khách

Nhận định Mjallby vs Norrkoping, 20h00 ngày 26/6 thuộc giải VĐQG Thụy Điển 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mjallby vs Norrkoping chính xác nhất trên thethao.vn.

Giao hữu quốc tế
Botev Plovdiv II
22:00
FC Sozopol
Baltika Kaliningrad
22:00
Yenisey Krasnoyarsk
Znicz Pruszkow
22:00
Motor Lublin
KF Ballkani
22:59
KF Drita Gjilan
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:59
KF Llapi
FC Koper
22:59
Vojvodina Novi Sad
Dinamo Zagreb
23:00
FK Shkendija 79
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
23:30
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ)
22:59
Benfica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
USA (nữ) U20
22:00
Mexico (nữ) U20
Belgium (nữ)
22:00
Austria (nữ)
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
GIF Sundsvall
22:30
Djurgardens
Na Uy
Vòng 11
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
Bodo Glimt
22:59
Aalesund FK
Ham-Kam
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Tromso IL
Valerenga
01:00
Odd Grenland
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
San Lorenzo
22:59
Club Atletico Tigre
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Tegs SK
22:00
Sollentuna United
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
FK Aktobe Lento
22:00
Lokomotiv Astana
Maktaaral
22:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 6
York 9 FC
22:59
Valour
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Colorado Pride (nữ)
22:59
Colorado Rapids (nữ)
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
KA Akureyri
22:59
Fram Reykjavik
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Spartaks Jurmala
22:59
Rigas Futbola skola
Riga FC
00:00
FK Valmiera
Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias
22:59
Quintero Unido
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
Nigerian Premier League
Vòng 35
Sunshine Stars FC
22:00
MFM FC
Enyimba
22:00
Heartland FC
Gombe United
22:00
Wikki Tourist
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers International
Katsina United
22:00
Remo Stars
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
Nasarawa United
22:00
Rivers United
Shooting Stars SC
22:00
Abia Warriors
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Spain U18
22:59
Algeria U18
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
VĐQG Belarus
Vòng 12
Dinamo Brest
22:00
Dinamo Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Assyriska
22:00
IFK Lidingo FK
Rappe GOIF
22:00
Asarums IF FK
Kvarnsvedens IK
22:59
Kungsangens IF
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Tunisia
Vòng 10
Sifakesi
22:59
U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis
22:59
US Ben Guerdane
ES du Sahel
22:59
Club Africain
Giải trẻ Peru
Vòng
Sporting Cristal Reserves
22:00
Academia Deportiva Cantolao Reserves
Alfonso Ugarte de Puno Reserves
22:00
FBC Melgar Reserves
Cusco FC Reserves
22:00
Deportivo Binacional Reserves
Santos FC Reserves
22:59
Cienciano Reserves
Sport Boys Reserves
22:59
Universitario de Deportes Reserves
Union Huaral Reserves
22:59
Alianza Universidad Reserves
Sport Chavelines Juniors Reserves
23:25
Cesar Vallejo Reserves
U16 Tây Á
Vòng bảng
Syria U16
22:00
Kuwait U16
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
VĐQG Peru
Vòng 18
Academia Deportiva Cantolao
22:59
AD Tarma
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Norway 2.Liga
Vòng 12
Asker
22:00
Hodd
BRA D4
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Deportivo Camioneros
01:30
Club Circulo Deportivo
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Columbia U19 League
Vòng
Total Soccer U19
22:00
Leones U19
Barranquilla FC U19
22:15
Atletico Zamba U19
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
AF Amadou Diallo Djekanou
22:30
ES Bafing
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Super United Sports
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
22:59
Gambia Ports Authority
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Suduva
21:55
FK Zalgiris Vilnius
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
Uzbek League
Vòng 3
OTMK Olmaliq
22:00
Nasaf Qarshi
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Hạng 2 Uruguay
Vòng
Racing Club Montevideo
22:30
Villa Espanola
CA Atenas
01:00
Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC
01:00
Miramar Misiones FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Los Angeles FC
02:00
New York Red Bulls
Philadelphia Union
05:00
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá