Nhận định, dự đoán Labasa vs Lautoka, 8h30 ngày 7/5: Sân nhà vẫn hơn

Việt Hưng

Thứ sáu, 06/05/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Labasa vs Lautoka, 8h30 ngày 7/5, giải VĐQG Fiji. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Labasa vs Lautoka chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Labasa vs Lautoka

Labasa đã tận dụng rất tốt ưu thế sân nhà của mình để vượt qua Tailevu Naitasiri với tỷ số 2-1. Đó cũng là trận thắng thứ 2 trong mạch 3 trận bất bại gần đây trên sân nhà của đội bóng này và qua đó giúp họ leo lên vị trí thứ 5 trên BXH với 10 điểm sau 7 lượt trận.

Nhận định, dự đoán Labasa vs Lautoka, 8h30 ngày 7/5: Sân nhà vẫn hơn - Ảnh 2

Trong khi đó, trận hòa 2-2 trên sân của Nadi đã là trận thứ 3 liên tiếp không biết mùi chiến thắng của Lautoka. Điều đó khiến đội bóng này rơi xuống vị trí thứ 7 trên BXH với vỏn vẹn 8 điểm sau 8 lượt trận đã thi đấu. Nếu không sớm cải thiện phong độ, đội bóng này nhiều khả năng sẽ rơi xuống nhóm cầm đèn đỏ trong thời gian tới và nó có thể đến ngay từ vòng đấu này.

Soi kèo Labasa vs Lautoka

Tỷ lệ kèo châu Á Labasa vs Lautoka mới nhất hôm nay

Tỷ lệ châu Á

Tổng số bàn thắng

Tỷ lệ châu Âu

0.80

0:1/4

-0.96

2 1/2

0.75

0.93

2.06

3.50

2.88

Với ưu thế sân nhà. Labasa vẫn được nhà cái đánh giá nhỉnh hơn qua mức kèo chấp 1/4 trái. Đây là sự hợp lý bởi đội bóng này thắng kèo tới 2/3 trận gần đây trên sân nhà. Bên cạnh đó, họ cũng chưa để thua Lautoka trên sân nhà với thành tích 1 trận thắng kèo và 1 lần về tiền. Do đó, nằm kèo đội chủ nhà vẫn sẽ là sự lựa chọn an toàn hơn cho các nhà đầu tư châu Á. 

Lựa chọn: Labasa -1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Labasa vs Lautoka

Sau 8 trận đã thi đấu thì có tới 7 trận có sự góp mặt của Labasa kết thúc hiệp đấu đầu tiên với ít nhất 1 bàn thắng được ghi. Trong khi đó, cả 8 trận đã thi đấu của Lautoka đều mang tới cho khán giả bữa tiệc bàn thắng ngay trong 45 phút đầu trận. Với những con số thống kê này, kịch bản về một hiệp 1 mãn nhãn giống như 3/4 lần đụng độ gần đây rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Tài 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Labasa vs Lautoka

Nhận định, dự đoán Labasa vs Lautoka, 8h30 ngày 7/5: Sân nhà vẫn hơn - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Labasa 3-2 Lautoka

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Sanfrecce Hiroshima vs Kashima Antlers, 12h00 ngày 7/5: Kỳ phùng địch thủ

Nhận định Sanfrecce Hiroshima vs Kashima Antlers, 12h00 ngày 7/5 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanfrecce Hiroshima vs Kashima Antlers chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shimizu S-Pulse vs Kawasaki Frontale, 12h00 ngày 7/5: Con mồi ưa thích

Nhận định Shimizu S-Pulse vs Kawasaki Frontale, 12h00 ngày 7/5 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shimizu S-Pulse vs Kawasaki Frontale chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Yokohama Marinos vs Nagoya Grampus, 13h00 ngày 7/5: Sức mạnh khó cưỡng

Nhận định Yokohama Marinos vs Nagoya Grampus, 13h00 ngày 7/5 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Yokohama Marinos vs Nagoya Grampus chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Gaziantep vs Rizespor, 0h00 ngày 21/5: Khách buông xuôi

Nhận định Gaziantep vs Rizespor, 0h00 ngày 21/5, giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Gaziantep vs Rizespor chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Tây Ban Nha vs U17 Bỉ, 20h30 ngày 20/5: Lấy vé sớm

Nhận định U17 Tây Ban Nha vs U17 Bỉ, 20h30 ngày 20/5 thuộc giải U17 châu Âu 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Tây Ban Nha vs U17 Bỉ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bồ Đào Nha U17 vs Thụy Điển U17, 20h30 ngày 20/5: Cuộc chiến ngôi đầu

Nhận định Bồ Đào Nha U17 vs Thụy Điển U17, 20h30 ngày 20/5, giải U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bồ Đào Nha U17 vs Thụy Điển U17 chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Serbia U17 vs Thổ Nhĩ Kỳ U17, 18h30 ngày 20/5: Bất lực

Nhận định Serbia U17 vs Thổ Nhĩ Kỳ U17, 18h30 ngày 20/5, giải U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Serbia U17 vs Thổ Nhĩ Kỳ U17 chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Coquimbo Unido vs Unión Española, 6h00 ngày 21/5: Tân binh gặp khó

Nhận định Coquimbo Unido vs Unión Española, 6h00 ngày 21/5, giải VĐQG Chile. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Coquimbo Unido vs Unión Española chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Antalyaspor vs Galatasaray, 0h00 ngày 21/5: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Antalyaspor vs Galatasaray, 0h00 ngày 21/5, giải Bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Antalyaspor vs Galatasaray chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Honka Espoo vs Ilves Tampere, 22h00 ngày 20/5: Cửa trên sáng nước

Nhận định Honka Espoo vs Ilves Tampere, 22h00 ngày 20/5 thuộc VĐQG Phần Lan. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Honka Espoo vs Ilves Tampere chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Inverness vs St Johnstone, 1h45 ngày 21/5: Chủ nhà bị quay lưng

Nhận định Inverness vs St Johnstone, 1h45 ngày 21/5 thuộc Play-off giải VĐQG Scotland. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Inverness vs St Johnstone chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Đan Mạch vs U17 Scotland, 18h30 ngày 21/5: Quyết đấu vì 3 điểm

Nhận định U17 Đan Mạch vs U17 Scotland, 18h30 ngày 21/5 thuộc U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Đan Mạch vs U17 Scotland chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cosenza vs Vicenza, 1h30 ngày 21/5: Chủ nhà yếu thế

Nhận định Cosenza vs Vicenza, 1h30 ngày 21/5 thuộc Serie B. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cosenza vs Vicenza chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:00
Borussia Dortmund U19
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Kauno Zalgiris II
22:59
FM Klaipedos
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
Costa Rica U20 League
Vòng
Santos de Guapiles U20
22:59
Herediano U20
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:10
Nasarawa Amazons (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Poxyt
22:15
GrIFK Reservi
RiPS
22:30
FC Kuusysi
Sporting Kristina
22:30
Kiisto Vaasa
VG 62
22:30
P-Iirot
FC Kontu
22:59
Ponnistajat
Montenegro Division 2
Vòng 35
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
FK Berane
22:30
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:30
FK Mladost DG
Cetinje
22:30
Arsenal Tivat
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:20
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Ballarat City FC
12:00
Preston Lions
Doveton
12:00
Nunawading City
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
Poland Division 4
Vòng
LGKS 38 Podlesianka
22:59
Unia Redziny
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Logan Lightning U23
12:00
Lions FC U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Viitorul Daesti
22:00
ACS Vedita Colonesti MS
Clinceni College B
22:00
Arges Pitesti B
Dinamo Bucuresti 2
22:00
CSM Flacara Moreni
Avantul Reghin
22:52
Unirea Alba Iulia
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Algerian Cup
Burkina Faso U20
22:59
Cote D Ivoire U20
Columbia U19 League
Vòng
Atletico Huila U19
22:59
El Minuto FC U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
Armenia Premier League
Vòng 34
Ararat Yerevan
22:00
BKMA
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30
Launceston City
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
AF Amadou Diallo Djekanou
22:59
Bouake FC
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Tacuary
04:30
Sportivo Ameliano
12 de Octubre
06:45
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
SR Donaufeld Wien
22:59
SC Ostbahn XI
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 29
SC Znojmo
22:00
Banik Ostrava B
Domazlice
22:59
Karlovy Vary Dvory
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 27
Real Betis Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Levante Futsal
Xota Navarra Futsal
00:00
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
FYR Macedonia Cup
Chung kết
Sileks
01:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
VIC Premier League
Vòng 14
Eastern Lions SC
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
12:00
Port Melbourne
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Eastern Lions U20
09:15
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
09:30
Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20
Botola Pro 1
Vòng 24
CAYB Club Athletic Youssoufia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
Calder United SC (nữ)
12:00
Box Hill (nữ)
CAF African Womens U17
Ghana (nữ) U17
22:00
Morocco (nữ) football U17
NSW-N Premier League
Vòng 11
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Lambton Jarvis
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Atenas
22:00
Villa Espanola
Cerro Montevideo
01:00
Miramar Misiones FC
La Luz
06:30
CA Juventud

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá